Kết quả bóng đá trận Haman FC vs Seosan Pioneer FC, 12:00 ngày 01/11/2026
League 4 (Hàn Quốc) · 12:00 ngày 01/11/2026
Haman FC 2 Kết thúc HT 1-0 0
Seosan Pioneer FC
🟨 3 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 6
Nhiệt độ: 12°C
Diễn biến trận đấu
| Haman FC | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 7' | |
| 18' | ||
| 32' | ||
| HT 1-0 | ||
| 54' | ||
| 65' | ||
| 71' | ||
| 2 - 0 ⚽ | 73' | |
| 3 - 0 ⚽ | 75' | |
| FT 2-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 3 | 1 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 1 |
| Bại | 2 | 2 | 6 | 8 |
| Ghi bàn | 3 | 2 | 11 | 9 |
| Mất bàn | 3 | 8 | 14 | 21 |
| Điểm | 3 | 1 | 10 | 4 |
Chủ = Haman FC · Khách = Seosan Pioneer FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Haman FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (5%) | Thắng/Thắng | 3 (14%) |
| 4 (18%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 3 (14%) | Hòa/Thắng | 1 (5%) |
| 2 (9%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (14%) | Hòa/Bại | 6 (29%) |
| 2 (9%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (5%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 6 (27%) | Bại/Bại | 11 (52%) |
Bảng xếp hạng
Haman FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 18 | 5 | 2 | 11 | 20 | 31 | 17 | 11 |
| Sân nhà | 9 | 2 | 1 | 6 | 11 | 19 | 7 | 11 |
| Sân khách | 9 | 3 | 1 | 5 | 9 | 12 | 10 | 10 |
Seosan Pioneer FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 18 | 4 | 0 | 14 | 21 | 43 | 12 | 12 |
| Sân nhà | 8 | 2 | 0 | 6 | 8 | 19 | 6 | 12 |
| Sân khách | 10 | 2 | 0 | 8 | 13 | 24 | 6 | 12 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
26
Thẻ vàng
32
Sút bóng
186
Sút cầu môn
63
Sút ngoài cầu môn
123
TL kiểm soát bóng
52%48%
Việt vị
01
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Haman FC (26 trận)
Ghi 1.08 bàn/trậnMất 1.62 bàn/trận
Seosan Pioneer FC (25 trận)
Ghi 0.96 bàn/trậnMất 2.32 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Haman FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.91 | 3.60 | 3.10 | 0.76 | 2.50 | 1.03 | 1.01 | 0.50 | 0.77 |
| Live | 1.06 ↓ | 41.00 ↑ | 71.00 ↑ | 3.50 ↑ | 2.50 | 0.19 ↓ | 0.83 ↓ | 0.00 | 0.94 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.10 | 3.10 | 2.50 | 0.65 | 2.75 | 0.68 | 0.76 | 0.50 | 0.58 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.00 ↑ | 36.00 ↑ | 2.05 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | 0.63 ↓ | 0.00 | 0.71 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.05 | 3.50 | 3.15 | 0.70 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 27.00 ↑ | 90.00 ↑ | 9.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.15 | 3.40 | 2.75 | 0.61 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 41.00 ↑ | 91.00 ↑ | 6.00 ↑ | 2.50 | 0.06 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.45 | 3.50 | 2.47 | 0.75 | 2.50 | 0.96 | 0.85 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 17.90 ↑ | 28.00 ↑ | 6.17 ↑ | 2.50 | 0.06 ↓ | 0.71 ↓ | 0.00 | 1.06 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.45 | 3.50 | 2.35 | 0.80 | 2.50 | 1.00 | 0.95 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 7.40 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | 0.73 ↓ | 0.00 | 1.08 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.