Kết quả bóng đá trận Ham-Kam vs Rosenborg BK, 23:00 ngày 24/10/2026

Eliteserien (Na Uy) · 23:00 ngày 24/10/2026
Ham-Kam
0 Kết thúc HT 0-0 3
Rosenborg BK
🟨 3 - 2   🟥 0 - 0   ⛳ 4 - 7
Nhiệt độ: 4℃~5℃

Diễn biến trận đấu

Ham-Kam Phút Rosenborg BK
41'
HT 0-0
FT 0-3

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 12 38
Hòa 01 11
Bại 20 61
Ghi bàn 47 1636
Mất bàn 71 2411
Điểm 37 1025

Chủ = Ham-Kam · Khách = Rosenborg BK

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

Ham-Kam (31)Hiệp 1 / Cả trậnRosenborg BK (33)
9 (29%)Thắng/Thắng13 (39%)
1 (3%)Thắng/Hòa1 (3%)
1 (3%)Hòa/Thắng3 (9%)
4 (13%)Hòa/Hòa4 (12%)
2 (6%)Hòa/Bại5 (15%)
1 (3%)Bại/Thắng0 (0%)
2 (6%)Bại/Hòa0 (0%)
11 (35%)Bại/Bại7 (21%)

Bảng xếp hạng

Ham-Kam

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng1865726322310
Sân nhà95221614176
Sân khách91351018612

Rosenborg BK

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng187382726248
Sân nhà95221810175
Sân khách9216916711

Đội hình

Ham-KamRosenborg BK
12Sandberg M.2M.Gjone3E.Amundsen-Day5A.Andresen22Nilsen S.23Sjolstad F.11Ofkir M.14Mares L.26Metcalfe P.17A.Potur28David Benjamin1Wahlstedt L.4Konradsen Ceide M.16Witry A. F.19Pereira A.21Nemcik T.10Selnaes O.11Sahsah N.17Bomholt M.22Svensson J.18Chiakha A.35Ceide E. K.

Chạm vào cầu thủ để xem thông số chi tiết.

Thống kê kỹ thuật

Phạt góc
1
5
Thẻ vàng
1
0
Sút bóng
2
10
Sút cầu môn
1
2
Sút ngoài cầu môn
0
3
Cản bóng
1
5
TL kiểm soát bóng
29%
71%
Chuyền bóng
105
247
TL chuyền bóng thành công
71%
86%
Phạm lỗi
7
6
Cứu thua
2
1
Quả ném biên
12
15
Chuyền dài
14
11
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

Tỷ lệ ghi/mất bàn

Ham-Kam (30 trận)
Ghi 1.63 bàn/trậnMất 1.83 bàn/trận
Rosenborg BK (30 trận)
Ghi 2.17 bàn/trậnMất 1.33 bàn/trận

Kết quả HT/FT trận này

Hiệp 1 (HT)0 - 0 — Hòa
Cả trận (FT)0 - 3 — Khách thắng
Hiệp 20 - 3

Phân tích nâng cao

Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.

Thông tin đội bóng

Ham-Kam Thông tin Rosenborg BK
1918-8-10 Thành lập 1917-5-19
Briskeby Gressbane Sân nhà Lerkendal Stadion
12000 Sức chứa 21166
Thomas Myhre HLV
Hamar Khu vực Trondheim
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
MacauslotSớm4.554.301.480.843.000.880.80-1.000.98
Live5.10 ↑4.60 ↑1.41 ↓0.90 ↑3.250.82 ↓0.98 ↑-1.000.80 ↓
EasybetsSớm5.004.201.640.873.000.921.04-0.750.79
Live455.00 ↑52.00 ↑1.02 ↓6.10 ↑3.500.02 ↓1.70 ↑0.000.42 ↓
VcbetSớm4.504.001.600.913.000.941.04-0.750.82
Live56.00 ↑12.00 ↑1.01 ↓2.65 ↑3.500.16 ↓1.41 ↑0.000.39 ↓
Mansion88Sớm4.554.051.660.913.000.951.06-0.750.82
Live250.00 ↑9.40 ↑1.01 ↓9.09 ↑3.500.03 ↓1.96 ↑0.000.41 ↓
InterwettenSớm4.204.001.700.552.501.300.70-1.001.05
Live100.00 ↑13.00 ↑1.01 ↓6.00 ↑3.500.05 ↓0.95 ↑-1.000.75 ↓
12betSớm4.554.051.660.913.000.951.06-0.750.82
Live250.00 ↑9.40 ↑1.01 ↓9.09 ↑3.500.03 ↓1.96 ↑0.000.41 ↓
CrownSớm4.704.301.650.903.000.961.07-0.750.81
Live26.00 ↑19.00 ↑1.01 ↓6.66 ↑3.500.03 ↓0.04 ↓-0.256.25 ↑
SbobetSớm4.363.861.580.913.000.950.80-1.001.08
Live20.00 ↑5.50 ↑1.14 ↓7.69 ↑3.500.03 ↓1.40 ↑0.000.61 ↓
LadbrokesSớm4.333.801.600.532.501.30---
Live81.00 ↑29.00 ↑1.01 ↓2.00 ↑2.500.30 ↓---
18BetSớm4.504.101.610.873.000.881.00-0.750.75
Live501.00 ↑34.00 ↑1.01 ↓14.43 ↑3.500.01 ↓0.01 ↓-0.5014.43 ↑
1xBetSớm4.354.141.741.393.500.592.390.000.33
Live401.00 ↑51.00 ↑1.00 ↓9.60 ↑3.500.05 ↓1.72 ↓0.000.48 ↑
Bet 365Sớm4.754.001.620.883.000.931.03-0.750.78
Live451.00 ↑51.00 ↑1.01 ↓7.10 ↑3.500.09 ↓1.68 ↑0.000.45 ↓

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   ↑ tăng   ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.

Kèo tương đồng — mức chấp -3/4

ĐộiMức chấpĂn kèoHòaThua kèo
Ham-Kam-3/4001
Rosenborg BK+3/4100

Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).