Kết quả bóng đá trận Hallam vs Mossley, 21:00 ngày 29/08/2026
FA Vase (Anh) · 21:00 ngày 29/08/2026
Hallam 3 Kết thúc HT 3-0 3
Mossley
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Mưa nhỏ Nhiệt độ: 17°C
Diễn biến trận đấu
| Hallam | Phút | |
| Jesse Omoregbee 1 - 0 ⚽ | 4' | |
| Jesse Omoregbee 2 - 0 ⚽ | 4' | |
| Leon Howarth 3 - 0 ⚽ | 16' | |
| Leon Howarth 4 - 0 ⚽ | 16' | |
| Leon Howarth 5 - 0 ⚽ | 42' | |
| Leon Howarth 6 - 0 ⚽ | 42' | |
| HT 3-0 | ||
| 64' | ⚽ 6 - 1 | |
| 87' | ⚽ 6 - 2 Charlie Frost | |
| 89' | ⚽ 6 - 3 Charlie Frost | |
| FT 3-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 0 | 2 | 4 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 4 |
| Bại | 2 | 2 | 6 | 2 |
| Ghi bàn | 4 | 4 | 10 | 16 |
| Mất bàn | 9 | 9 | 21 | 16 |
| Điểm | 1 | 1 | 8 | 16 |
Chủ = Hallam · Khách = Mossley
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Hallam | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (20%) | Thắng/Thắng | 3 (18%) |
| 3 (12%) | Thắng/Hòa | 1 (6%) |
| 1 (4%) | Hòa/Thắng | 1 (6%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 6 (35%) |
| 1 (4%) | Hòa/Bại | 3 (18%) |
| 5 (20%) | Bại/Hòa | 2 (12%) |
| 10 (40%) | Bại/Bại | 1 (6%) |
Thành tích gần đây — Hallam
BBBHBBBTTH
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 8/19 (10 trận) Châu Á: 2/2/6 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/08/26 | Bradford Park Avenue | 4-1 (4-1) | Hallam | - | - | B |
| 12/08/26 | Hallam | 0-2 (0-2) | Lincoln United | - | - | B |
| 09/08/26 | Hallam | 0-3 (0-0) | Irlam | - | - | B |
| 15/07/26 | Hallam | 0-0 (0-0) | Sheffield Wednesday | - | - | H |
| 11/07/26 | Sheffield FC | 2-0 (1-0) | Hallam | - | - | B |
| 04/07/26 | Worksop Town | 4-2 (3-1) | Hallam | -1.5 | 3.5 | B |
| 11/04/26 | Hallam | 0-2 (0-1) | Silsden | - | - | B |
| 04/04/26 | Hallam | 1-0 (1-0) | Ashington | - | - | T |
| 18/03/26 | Hallam | 3-1 (2-0) | Newton Aycliffe | - | - | T |
| 14/03/26 | Hallam | 1-1 (1-0) | Bridlington Town | - | - | H |
| 25/02/26 | Hallam | 0-4 (0-2) | Garforth Town AFC | - | - | B |
| 31/01/26 | Hallam | 1-2 (0-1) | Matlock Town | - | - | B |
| 14/01/26 | Dunston UTS | 1-3 (1-2) | Hallam | -1 | 3 | T |
| 01/01/26 | Hallam | 2-2 (0-1) | Lincoln United | - | - | H |
| 20/12/25 | Hallam | 2-2 (2-1) | North Ferriby United | - | - | H |
| 06/12/25 | Hallam | 1-1 (0-1) | Pontefract Collieries | - | - | H |
| 26/11/25 | Ossett United | 0-1 (0-1) | Hallam | - | - | T |
| 08/11/25 | Hallam | 2-1 (0-0) | Bishop Auckland | - | - | T |
| 25/10/25 | Hallam | 1-4 (1-2) | Brighouse Town | - | - | B |
| 15/10/25 | Hallam | 1-1 (0-1) | Grimsby Borough | - | - | H |
Thành tích gần đây — Mossley
BBTHTTHTHH
Thắng 4 (40%)Hòa 4 (40%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 16/16 (10 trận) Châu Á: 4/4/2 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Mossley | 0-4 (0-0) | Bradford Park Avenue | - | - | B |
| 19/08/26 | Vauxhall Motors | 2-1 (0-0) | Mossley | - | - | B |
| 12/08/26 | Mossley | 2-0 (1-0) | Silsden | +0.5 | 2.5 | T |
| 08/08/26 | Silsden | 3-3 (0-0) | Mossley | - | - | H |
| 25/07/26 | Mossley | 1-0 (0-0) | AFC Emley | - | - | T |
| 11/07/26 | Mossley | 1-0 (0-0) | Radcliffe Borough | - | - | T |
| 03/04/26 | Mossley | 1-1 (1-0) | Nantwich Town | - | - | H |
| 21/03/26 | Mossley | 3-2 (0-0) | Newcastle Town FC | - | - | T |
| 07/03/26 | Mossley | 1-1 (0-0) | Shifnal Town | - | - | H |
| 07/02/26 | Mossley | 3-3 (0-2) | Wythenshawe Town | - | - | H |
| 24/01/26 | Mossley | 0-0 (0-0) | Witton Albion | - | - | H |
| 26/12/25 | Mossley | 0-0 (0-0) | Stalybridge Celtic | - | - | H |
| 13/12/25 | Bury | 2-1 (1-1) | Mossley | - | - | B |
| 01/11/25 | Mossley | 0-0 (0-0) | Stafford Rangers | - | - | H |
| 29/10/25 | Mossley | 3-0 (1-0) | Atherton Collieries | - | - | T |
| 22/10/25 | Mossley | 2-1 (1-0) | Bury | - | - | T |
| 15/10/25 | Mossley | 0-0 (0-0) | Runcorn Linnets | - | - | H |
| 06/09/25 | Bridlington Town | 1-0 (1-0) | Mossley | - | - | B |
| 16/08/25 | Mossley | 0-0 (0-0) | Clitheroe | - | - | H |
| 26/07/25 | Mossley | 0-0 (0-0) | Hyde F.C. | -1 | 3 | H |
So Sánh Sức Mạnh
55 45
100% So Sánh Đối đầu 0%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Hallam (28 trận)
Ghi 1.11 bàn/trậnMất 1.93 bàn/trận
Mossley (20 trận)
Ghi 1.35 bàn/trậnMất 1.25 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 3 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 3 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Hallam (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Hallam | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.30 | 2.90 | 2.38 | 0.73 | 2.50 | 0.61 | - | - | - |
| Live | 2.40 ↑ | 3.00 ↑ | 2.20 ↓ | 0.63 ↓ | 2.50 | 0.70 ↑ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.52 | 3.18 | 2.59 | 1.00 | 2.50 | 0.80 | 0.86 | 0.00 | 0.96 |
| Live | 2.55 ↑ | 3.24 ↑ | 2.53 ↓ | 0.92 ↓ | 2.50 | 0.88 ↑ | 0.94 ↑ | 0.00 | 0.88 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.45 | 3.25 | 2.50 | 0.91 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 2.45 | 3.40 ↑ | 2.37 ↓ | 0.83 ↓ | 2.50 | 0.91 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.45 | 3.30 | 2.65 | 0.91 | 2.50 | 0.80 | 0.80 | 0.00 | 0.91 |
| Live | 2.70 ↑ | 3.60 ↑ | 2.35 ↓ | 0.89 ↓ | 2.75 | 0.86 ↑ | 0.95 ↑ | 0.00 | 0.79 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.51 | 3.14 | 2.58 | 0.78 | 2.25 | 0.99 | 0.85 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 2.53 ↑ | 3.70 ↑ | 2.27 ↓ | 0.83 ↑ | 2.50 | 0.93 ↓ | 0.99 ↑ | 0.00 | 0.78 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.45 | 3.25 | 2.45 | 0.88 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 2.45 | 3.40 ↑ | 2.35 ↓ | 0.80 ↓ | 2.50 | 0.87 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.50 | 3.30 | 2.55 | 0.95 | 2.50 | 0.76 | 0.85 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 2.54 ↑ | 3.58 ↑ | 2.27 ↓ | 0.80 ↓ | 2.50 | 0.89 ↑ | 0.95 ↑ | 0.00 | 0.74 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.40 | 3.40 | 2.50 | 1.00 | 2.50 | 0.80 | 0.85 | 0.00 | 0.95 |
| Live | 2.55 ↑ | 3.40 | 2.38 ↓ | 0.85 ↓ | 2.50 | 0.95 ↑ | 0.98 ↑ | 0.00 | 0.83 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.45 | 3.40 | 2.45 | 0.80 | 2.50 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 2.50 ↑ | 3.40 | 2.30 ↓ | 0.80 | 2.50 | 0.91 | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.