Kết quả bóng đá trận Halifax Town vs Hartlepool United, 01:45 ngày 02/09/2026
National League (Anh) · 01:45 ngày 02/09/2026
Halifax Town Sắp đá --:--:--
Hartlepool United
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 15℃~16℃
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 6 | 6 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 0 |
| Bại | 1 | 2 | 4 | 4 |
| Ghi bàn | 11 | 2 | 27 | 14 |
| Mất bàn | 5 | 3 | 20 | 21 |
| Điểm | 6 | 3 | 18 | 18 |
Chủ = Halifax Town · Khách = Hartlepool United
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Halifax Town | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (38%) | Thắng/Thắng | 2 (20%) |
| 1 (8%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 2 (15%) | Hòa/Thắng | 4 (40%) |
| 1 (8%) | Hòa/Bại | 1 (10%) |
| 4 (31%) | Bại/Bại | 3 (30%) |
Bảng xếp hạng
Halifax Town
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 1 | 0 | 3 | 8 | 9 | 3 | 21 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 5 | 4 | 3 | 12 |
| Sân khách | 2 | 0 | 0 | 2 | 3 | 5 | 0 | 20 |
| 6 gần | 6 | 3 | 0 | 3 | 15 | 11 | - | - |
Hartlepool United
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 2 | 0 | 2 | 4 | 3 | 6 | 12 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 1 | 3 | 15 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 2 | 3 | 12 |
| 6 gần | 6 | 3 | 0 | 3 | 5 | 13 | - | - |
Thành tích đối đầu (14 trận)
Halifax Town 4 (29%)Hòa 3 (21%)Hartlepool United 7 (50%)
Châu Á: Ăn 4 / Hòa 2 / Thua 8 Tài/Xỉu: Tài 6 / Hòa 0 / Xỉu 8
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 07/03/26 | Hartlepool United | 0-1 (0-0) | Halifax Town | -0.5 | 2.5 | T |
| 08/11/25 | Halifax Town | 0-1 (0-0) | Hartlepool United | +0.25 | 2.75 | B |
| 29/03/25 | Halifax Town | 0-1 (0-1) | Hartlepool United | +0.25 | 2.25 | B |
| 07/09/24 | Hartlepool United | 0-0 (0-0) | Halifax Town | -0.25 | 2.25 | H |
| 29/03/24 | Hartlepool United | 1-0 (0-0) | Halifax Town | -0.25 | 2.5 | B |
| 25/10/23 | Halifax Town | 2-1 (1-1) | Hartlepool United | 0 | 2.5 | T |
| 03/03/21 | Halifax Town | 1-1 (0-1) | Hartlepool United | 0 | 2.5 | H |
| 26/12/20 | Hartlepool United | 3-1 (1-1) | Halifax Town | -0.5 | 2.5 | B |
| 19/12/20 | Halifax Town | 3-3 (2-1) | Hartlepool United | 0 | 2.75 | H |
| 07/08/19 | Halifax Town | 2-0 (0-0) | Hartlepool United | +0.25 | 2.5 | T |
| 19/04/19 | Hartlepool United | 2-1 (1-1) | Halifax Town | -0.25 | 2.25 | B |
| 22/09/18 | Halifax Town | 1-2 (0-0) | Hartlepool United | +0.5 | 2.25 | B |
| 21/02/18 | Halifax Town | 2-0 (0-0) | Hartlepool United | +0.5 | 2.5 | T |
| 22/11/17 | Hartlepool United | 4-0 (3-0) | Halifax Town | -0.25 | 2.5 | B |
Thành tích gần đây — Halifax Town
BTTBBTTTTB
Thắng 6 (60%)Hòa 0 (0%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 27/20 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/08/26 | Altrincham | 2-1 (2-0) | Halifax Town | -0.25 | 2.75 | B |
| 22/08/26 | Halifax Town | 4-1 (3-0) | Tamworth | +0.25 | 2.5 | T |
| 19/08/26 | Halifax Town | 6-2 (3-2) | Derby County U21 | +0.5 | 3.25 | T |
| 15/08/26 | Halifax Town | 1-3 (0-1) | Boreham Wood | -0.25 | 2.75 | B |
| 08/08/26 | Forest Green Rovers | 3-2 (0-1) | Halifax Town | -1 | 2.75 | B |
| 01/08/26 | Curzon Ashton FC | 0-1 (0-0) | Halifax Town | +0.75 | 3 | T |
| 29/07/26 | Rochdale | 2-3 (2-2) | Halifax Town | -0.75 | 2.75 | T |
| 25/07/26 | Spennymoor United | 1-3 (0-1) | Halifax Town | - | - | T |
| 22/07/26 | Gainsborough Trinity | 2-3 (0-1) | Halifax Town | +1 | 3.25 | T |
| 18/07/26 | Avro FC | 4-3 (2-2) | Halifax Town | - | - | B |
| 15/07/26 | Halifax Town | 3-2 (1-0) | Chesterfield | -0.75 | 2.75 | T |
| 11/07/26 | Halifax Town | 1-6 (1-4) | Bradford City | -1 | 2.75 | B |
| 04/07/26 | Halifax Town | 1-3 (0-1) | Sheffield United | -1.25 | 3 | B |
| 25/04/26 | Woking | 0-1 (0-0) | Halifax Town | -0.25 | 2.5 | T |
| 18/04/26 | Halifax Town | 2-6 (1-3) | Southend United | -0.25 | 2.75 | B |
| 11/04/26 | Yeovil Town | 0-0 (0-0) | Halifax Town | +0.25 | 2.25 | H |
| 06/04/26 | Halifax Town | 2-2 (0-1) | Tamworth | +0.5 | 2.75 | H |
| 03/04/26 | Altrincham | 0-1 (0-0) | Halifax Town | 0 | 2.75 | T |
| 28/03/26 | Halifax Town | 1-2 (1-1) | Scunthorpe United | 0 | 3 | B |
| 25/03/26 | Halifax Town | 0-1 (0-0) | Carlisle United | 0 | 2.75 | B |
Thành tích gần đây — Hartlepool United
BBTBTTBTTT
Thắng 6 (60%)Hòa 0 (0%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 14/21 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/08/26 | Hartlepool United | 0-1 (0-0) | Eastleigh | +0.5 | 2.5 | B |
| 22/08/26 | Sutton United | 2-1 (2-1) | Hartlepool United | 0 | 2.75 | B |
| 15/08/26 | Aldershot Town | 0-1 (0-0) | Hartlepool United | +0.5 | 2.75 | T |
| 11/08/26 | Hartlepool United | 0-10 (0-3) | Middlesbrough U21 | -0.5 | 3 | B |
| 08/08/26 | Hartlepool United | 2-0 (1-0) | Barrow | +0.25 | 2.5 | T |
| 01/08/26 | Hartlepool United | 1-0 (0-0) | Fleetwood Town | -0.25 | 2.5 | T |
| 25/07/26 | Hartlepool United | 0-3 (0-1) | Grimsby Town | -0.5 | 2.75 | B |
| 22/07/26 | Hebburn Town | 2-3 (1-1) | Hartlepool United | +0.75 | 2.75 | T |
| 18/07/26 | Spennymoor United | 1-2 (0-0) | Hartlepool United | - | - | T |
| 15/07/26 | Redcar Athletic | 2-4 (1-2) | Hartlepool United | +2.25 | 3.75 | T |
| 25/04/26 | Boston United | 3-1 (0-0) | Hartlepool United | -0.25 | 2.5 | B |
| 22/04/26 | Hartlepool United | 4-3 (1-1) | Southend United | -0.5 | 2.5 | T |
| 18/04/26 | Hartlepool United | 2-1 (2-0) | Forest Green Rovers | -0.25 | 2.75 | T |
| 11/04/26 | Boreham Wood | 3-0 (0-0) | Hartlepool United | -1 | 3.25 | B |
| 06/04/26 | Hartlepool United | 0-0 (0-0) | Rochdale | -0.5 | 2.5 | H |
| 03/04/26 | Scunthorpe United | 0-0 (0-0) | Hartlepool United | -0.5 | 2.75 | H |
| 01/04/26 | Wealdstone FC | 7-0 (5-0) | Hartlepool United | -0.25 | 2.5 | B |
| 26/03/26 | Morecambe | 2-3 (1-1) | Hartlepool United | +0.25 | 3 | T |
| 21/03/26 | Hartlepool United | 1-0 (1-0) | Eastleigh | +0.75 | 2.75 | T |
| 14/03/26 | Truro City | 0-1 (0-0) | Hartlepool United | +0.5 | 2.5 | T |
Chưa có diễn biến/đội hình cho trận này.
So Sánh Sức Mạnh
48 52
33% So Sánh Đối đầu 67%
Thành tích
Tất cả
T4 H3 B7T7 H3 B4
Chủ khách tương đồng
T3 H2 B3T3 H2 B3
Ghi
Tất cả
1 Bàn1.4 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.4 Bàn1.1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Halifax Town (30 trận)
Ghi 1.87 bàn/trậnMất 1.93 bàn/trận
Hartlepool United (30 trận)
Ghi 1.30 bàn/trậnMất 1.83 bàn/trận
Thống kê Tỷ lệ kèo
Halifax Town (4 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (25%)Hòa 1 (25%)Bại 2 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 4 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
LWLV
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOOO
Hartlepool United (4 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (25%)Hòa 0 (0%)Xỉu 3 (75%)
6 trận gần — Châu Á:
LLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Halifax Town | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1911 | Thành lập | 1908 |
| The Shay Stadium | Sân nhà | Victoria Park |
| 14000 | Sức chứa | 7630 |
| HLV | John Askey | |
| Halifax Town | Khu vực | Hartlepool |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.42 | 3.30 | 2.50 | 0.81 | 2.50 | 0.95 | 0.85 | 0.00 | 0.91 |
| Live | 2.47 ↑ | 3.40 ↑ | 2.50 | 0.81 | 2.50 | 0.97 ↑ | 0.91 ↑ | 0.00 | 0.89 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.45 | 3.30 | 2.60 | 0.84 | 2.50 | 0.95 | 0.84 | 0.00 | 0.94 |
| Live | 2.50 ↑ | 3.40 ↑ | 2.50 ↓ | 0.80 ↓ | 2.50 | 1.00 ↑ | 0.89 ↑ | 0.00 | 0.88 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.41 | 3.25 | 2.51 | 0.81 | 2.50 | 0.95 | 0.84 | 0.00 | 0.92 |
| Live | 2.44 ↑ | 3.30 ↑ | 2.44 ↓ | 0.76 ↓ | 2.50 | 1.06 ↑ | 0.92 ↑ | 0.00 | 0.92 | |
| Interwetten | Sớm | 2.35 | 3.35 | 2.75 | 0.70 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 2.50 ↑ | 3.30 ↓ | 2.55 ↓ | 0.75 ↑ | 2.50 | 0.90 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.24 | 3.30 | 2.95 | 0.91 | 2.75 | 0.77 | - | - | - |
| Live | 2.55 ↑ | 3.45 ↑ | 2.60 ↓ | 0.94 ↑ | 2.75 | 0.77 | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.41 | 3.25 | 2.51 | 0.81 | 2.50 | 0.95 | 0.84 | 0.00 | 0.92 |
| Live | 2.44 ↑ | 3.30 ↑ | 2.44 ↓ | 0.76 ↓ | 2.50 | 1.06 ↑ | 0.92 ↑ | 0.00 | 0.92 | |
| Crown | Sớm | 2.34 | 3.30 | 2.37 | 0.77 | 2.50 | 0.93 | 0.84 | 0.00 | 0.86 |
| Live | 2.36 ↑ | 3.30 | 2.36 ↓ | 0.76 ↓ | 2.50 | 0.94 ↑ | 0.85 ↑ | 0.00 | 0.85 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.44 | 3.06 | 2.47 | 0.82 | 2.50 | 0.98 | 0.90 | 0.00 | 0.92 |
| Live | 2.51 ↑ | 3.12 ↑ | 2.48 ↑ | 0.86 ↑ | 2.50 | 0.98 | 0.94 ↑ | 0.00 | 0.92 | |
| Wewbet | Sớm | 2.47 | 3.30 | 2.56 | 0.84 | 2.50 | 0.96 | 0.85 | 0.00 | 0.97 |
| Live | 2.53 ↑ | 3.35 ↑ | 2.48 ↓ | 1.00 ↑ | 2.75 | 0.80 ↓ | 0.93 ↑ | 0.00 | 0.89 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.40 | 3.25 | 2.50 | 0.80 | 2.50 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 2.45 ↑ | 3.25 | 2.45 ↓ | 0.75 ↓ | 2.50 | 0.95 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.20 | 3.35 | 2.85 | 0.91 | 2.75 | 0.78 | 0.94 | 0.25 | 0.75 |
| Live | 2.50 ↑ | 3.50 ↑ | 2.55 ↓ | 0.96 ↑ | 2.75 | 0.77 ↓ | 0.84 ↓ | 0.00 | 0.88 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.02 | 3.51 | 3.34 | 0.85 | 2.75 | 0.90 | 0.77 | 0.25 | 1.02 |
| Live | 2.58 ↑ | 3.69 ↑ | 2.56 ↓ | 0.98 ↑ | 2.75 | 0.85 ↓ | 0.93 ↑ | 0.00 | 0.92 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.40 | 3.25 | 2.50 | 0.78 | 2.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 2.45 ↑ | 3.25 | 2.45 ↓ | 0.73 ↓ | 2.50 | 0.95 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.60 | 3.30 | 2.43 | 0.81 | 2.50 | 0.90 | 0.92 | 0.00 | 0.79 |
| Live | 2.46 ↓ | 3.36 ↑ | 2.46 ↑ | 0.93 ↑ | 2.75 | 0.78 ↓ | 0.83 ↓ | 0.00 | 0.83 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.50 | 3.40 | 2.50 | 0.90 | 2.75 | 0.90 | 0.90 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 2.50 | 3.40 | 2.50 | 1.00 ↑ | 2.75 | 0.80 ↓ | 0.90 | 0.00 | 0.90 | |
| William Hill | Sớm | 2.45 | 3.25 | 2.63 | 0.80 | 2.50 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 2.50 ↑ | 3.40 ↑ | 2.50 ↓ | 0.75 ↓ | 2.50 | 0.95 ↑ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.