Kết quả bóng đá trận Hajduk Split II vs Konavljanin, 22:00 ngày 29/08/2026
3.Hạng Croatia · 22:00 ngày 29/08/2026
Hajduk Split II 4 Kết thúc HT 2-0 1
Konavljanin
🟨 1 - 2 🟥 1 - 0 ⛳ 1 - 5
Diễn biến trận đấu
| Hajduk Split II | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 13' | |
| 27' | ||
| 2 - 0 ⚽ | 40' | |
| Illia Kutia (Assist:Marko Tesija)(Assists:Marko Tesija) (Kiến tạo: Marko Tesija) 3 - 0 ⚽ | 40' | |
| HT 2-0 | ||
| 50' | ⚽ 3 - 1 | |
| 60' | ||
| 74' | ||
| 4 - 1 ⚽ | 75' | |
| 77' | ||
| 5 - 1 ⚽ | 87' | |
| FT 4-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 2 | 3 | 2 | 4 |
| Thắng | 2 | 1 | 2 | 1 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 0 |
| Bại | 0 | 2 | 0 | 3 |
| Ghi bàn | 6 | 8 | 6 | 10 |
| Mất bàn | 2 | 10 | 2 | 13 |
| Điểm | 6 | 3 | 6 | 3 |
Chủ = Hajduk Split II · Khách = Konavljanin
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Hajduk Split II | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (50%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (50%) | Hòa/Thắng | 1 (25%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 2 (50%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 1 (25%) |
Thành tích gần đây — Hajduk Split II
TTHBTBTBHB
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 23/19 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/08/26 | Nk Neretvanac Opuzen | 1-2 (0-0) | Hajduk Split II | - | - | T |
| 29/05/21 | Kustosija | 1-3 (1-1) | Hajduk Split II | - | - | T |
| 23/05/21 | Hajduk Split II | 2-2 (1-1) | Inter Zapresic | - | - | H |
| 19/05/21 | Hajduk Split II | 1-2 (1-1) | NK Dugopolje | - | - | B |
| 15/05/21 | Medjimurje | 1-6 (0-0) | Hajduk Split II | - | - | T |
| 08/05/21 | NK Junak | 2-0 (1-0) | Hajduk Split II | - | - | B |
| 02/05/21 | Hajduk Split II | 4-3 (1-3) | NK Osijek II | - | - | T |
| 24/04/21 | Hrvatski dragovoljac | 2-1 (0-0) | Hajduk Split II | - | - | B |
| 21/04/21 | Hajduk Split II | 3-3 (2-3) | NK Orijent Rijeka | - | - | H |
| 16/04/21 | NK Dubrava Zagreb | 2-1 (0-0) | Hajduk Split II | -0.25 | 2.5 | B |
| 11/04/21 | Hajduk Split II | 2-0 (0-0) | HNK Cibalia | - | - | T |
| 02/04/21 | Hajduk Split II | 2-2 (1-2) | Rudes | - | - | H |
| 21/03/21 | Hajduk Split II | 1-2 (0-2) | NK Solin | - | - | B |
| 17/03/21 | Hajduk Split II | 1-1 (0-0) | Kustosija | 0 | 2.5 | H |
| 12/03/21 | Radnik Sesvete | 2-1 (1-1) | Hajduk Split II | -0.25 | 2.75 | B |
| 07/03/21 | Hajduk Split II | 2-1 (0-1) | NK Croatia Zmijavci | - | - | T |
| 28/02/21 | Bijelo Brdo | 2-0 (0-0) | Hajduk Split II | - | - | B |
| 21/02/21 | Dinamo Zagreb B | 2-3 (0-2) | Hajduk Split II | - | - | T |
| 12/02/21 | Hajduk Split II | 2-2 (0-1) | NK Opatija | +0.25 | 2.75 | H |
| 30/01/21 | Hajduk Split II | 3-2 (0-2) | NK Dugopolje | - | - | T |
Thành tích gần đây — Konavljanin
TBBBBBBTBT
Thắng 3 (30%)Hòa 0 (0%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 14/20 (10 trận) Châu Á: 3/0/7 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/08/26 | Konavljanin | 5-3 (0-0) | Nk Neretvanac Opuzen | - | - | T |
| 12/08/26 | Konavljanin | 2-3 (0-0) | NK Neretva | - | - | B |
| 07/08/26 | Nk Neretvanac Opuzen | 3-2 (0-0) | Konavljanin | - | - | B |
| 26/09/12 | Zadar | 2-0 (1-0) | Konavljanin | - | - | B |
| 21/09/11 | NK vinogradar | 1-0 (0-0) | Konavljanin | - | - | B |
| 22/09/10 | Medjimurje | 3-1 (2-0) | Konavljanin | - | - | B |
| 23/09/09 | NK Moslavina Kutina | 2-0 (0-0) | Konavljanin | - | - | B |
| 26/08/09 | Konavljanin | 3-1 (0-0) | DUGO SELO | - | - | T |
| 29/10/08 | Konavljanin | 0-2 (0-1) | Hajduk Split | - | - | B |
| 24/09/08 | Konavljanin | 1-0 (0-0) | NK Belisce | - | - | T |
| 29/11/06 | Konavljanin | 2-1 (1-0) | Rijeka | - | - | T |
| 22/11/06 | Rijeka | 3-1 (2-1) | Konavljanin | - | - | B |
| 25/10/06 | Konavljanin | 2-0 (1-0) | HNK Segesta Sisak | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
15
Phạt góc (HT)
13
Thẻ vàng
12
Sút bóng
1213
Sút cầu môn
76
Tấn công
8268
Tấn công nguy hiểm
3331
Sút ngoài cầu môn
57
TL kiểm soát bóng
53%47%
TL kiểm soát bóng (HT)
58%42%
So Sánh Sức Mạnh
68 32
100% So Sánh Đối đầu 0%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Hajduk Split II (2 trận)
Ghi 3.00 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận
Konavljanin (4 trận)
Ghi 2.50 bàn/trậnMất 3.25 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 4 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Hajduk Split II | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 18Bet | Sớm | 1.85 | 3.30 | 3.40 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 1.89 ↑ | 3.40 ↑ | 3.50 ↑ | - | - | - | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.94 | 3.40 | 3.55 | 0.65 | 2.50 | 1.10 | 0.43 | 0.00 | 1.60 |
| Live | 1.49 ↓ | 4.30 ↑ | 5.32 ↑ | 1.30 ↑ | 3.50 | 0.55 ↓ | 0.80 ↑ | 0.75 | 1.00 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.90 | 3.40 | 3.50 | 0.83 | 2.75 | 0.98 | 0.95 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 1.90 | 3.40 | 3.50 | 0.83 | 2.75 | 0.98 | 0.95 | 0.50 | 0.85 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.