Kết quả bóng đá trận Hacken vs Hammarby, 23:00 ngày 24/06/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 23:00 ngày 24/06/2026
Hacken 1 Kết thúc HT 1-3 4
Hammarby
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 5
Địa điểm: Gamla Ullevi Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 23℃~24℃
Diễn biến trận đấu
| Hacken | Phút | |
| Julius Lindberg 1 - 0 ⚽ | 4' | |
| 13' | ⚽ 1 - 1 Victor Eriksson | |
| 16' | ⚽ 2 - 1 Harry Hilvenius (phản lưới) | |
| 32' | ⚽ 2 - 2 Nikola Vasic | |
| HT 1-3 | ||
| 87' | ⚽ 2 - 3 Paulos Abraham | |
| FT 1-4 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 2 | 4 | 4 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 3 |
| Bại | 1 | 1 | 4 | 3 |
| Ghi bàn | 6 | 7 | 15 | 17 |
| Mất bàn | 4 | 3 | 16 | 9 |
| Điểm | 6 | 6 | 14 | 15 |
Chủ = Hacken · Khách = Hammarby
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Hacken | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (25%) | Thắng/Thắng | 12 (39%) |
| 3 (11%) | Thắng/Hòa | 2 (6%) |
| 1 (4%) | Thắng/Bại | 3 (10%) |
| 4 (14%) | Hòa/Thắng | 3 (10%) |
| 2 (7%) | Hòa/Hòa | 3 (10%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 2 (6%) |
| 2 (7%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 3 (11%) | Bại/Hòa | 3 (10%) |
| 6 (21%) | Bại/Bại | 3 (10%) |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Hacken 6 (30%)Hòa 9 (45%)Hammarby 5 (25%)
Châu Á: Ăn 8 / Hòa 2 / Thua 10 Tài/Xỉu: Tài 10 / Hòa 1 / Xỉu 9
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 31/05/26 | Hacken | 3-2 (0-2) | Hammarby | -0.25 | 3 | T |
| 21/09/25 | Hammarby | 4-0 (0-0) | Hacken | -1 | 3 | B |
| 27/04/25 | Hacken | 1-1 (0-0) | Hammarby | -0.25 | 2.75 | H |
| 27/09/24 | Hammarby | 2-0 (1-0) | Hacken | -0.25 | 3.25 | B |
| 21/04/24 | Hacken | 2-1 (0-1) | Hammarby | +0.5 | 3 | T |
| 08/10/23 | Hammarby | 2-2 (1-0) | Hacken | 0 | 3 | H |
| 09/04/23 | Hacken | 3-1 (3-0) | Hammarby | +0.5 | 3 | T |
| 17/09/22 | Hacken | 1-1 (0-1) | Hammarby | +0.25 | 2.75 | H |
| 26/06/22 | Hammarby | 2-2 (0-0) | Hacken | -0.5 | 2.75 | H |
| 06/03/22 | Hammarby | 4-0 (2-0) | Hacken | -0.25 | 3 | B |
| 26/09/21 | Hacken | 1-1 (1-1) | Hammarby | 0 | 2.75 | H |
| 30/05/21 | Hammarby | 0-0 (0-0) | Hacken | -0.25 | 2.75 | H |
| 01/05/21 | Hammarby | 1-1 (0-1) | Hacken | -0.25 | 2.75 | H |
| 01/11/20 | Hammarby | 1-1 (0-1) | Hacken | -0.25 | 2.75 | H |
| 05/07/20 | Hacken | 3-0 (1-0) | Hammarby | 0 | 2.5 | T |
| 02/11/19 | Hammarby | 4-1 (1-0) | Hacken | -1.25 | 3.25 | B |
| 02/07/19 | Hacken | 2-0 (1-0) | Hammarby | +0.25 | 2.5 | T |
| 04/11/18 | Hammarby | 1-0 (0-0) | Hacken | 0 | 3 | B |
| 22/04/18 | Hacken | 2-2 (1-2) | Hammarby | +0.5 | 2.75 | H |
| 06/08/17 | Hammarby | 1-2 (0-0) | Hacken | 0 | 2.75 | T |
Thành tích gần đây — Hacken
THTTHHHTTH
Thắng 5 (50%)Hòa 5 (50%)Bại 0 (0%)
Ghi/Mất: 20/14 (10 trận) Châu Á: 8/2/0 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 31/05/26 | Hacken | 3-2 (0-2) | Hammarby | -0.25 | 3 | T |
| 26/05/26 | Elfsborg | 1-1 (0-1) | Hacken | 0 | 2.5 | H |
| 17/05/26 | Mjallby AIF | 0-1 (0-0) | Hacken | -0.5 | 2.75 | T |
| 10/05/26 | Hacken | 3-2 (3-2) | Malmo FF | 0 | 2.75 | T |
| 02/05/26 | Degerfors IF | 1-1 (0-1) | Hacken | +0.25 | 2.5 | H |
| 28/04/26 | Hacken | 2-2 (2-1) | IK Sirius FK | 0 | 2.75 | H |
| 23/04/26 | Vasteras SK FK | 3-3 (2-1) | Hacken | +0.25 | 2.75 | H |
| 19/04/26 | Hacken | 2-1 (0-0) | GAIS | +0.25 | 2.75 | T |
| 11/04/26 | IFK Goteborg | 0-2 (0-1) | Hacken | -0.25 | 3 | T |
| 06/04/26 | Hacken | 2-2 (0-1) | Brommapojkarna | +1 | 3.25 | H |
| 27/03/26 | Hacken | 2-2 (0-2) | Mjallby AIF | -0.75 | 3 | H |
| 21/03/26 | Hacken | 4-0 (2-0) | Halmstads | - | - | T |
| 14/03/26 | Sarpsborg 08 | 3-0 (1-0) | Hacken | - | - | B |
| 10/03/26 | AIK Solna | 4-0 (0-0) | Hacken | 0 | 2.75 | B |
| 01/03/26 | Hacken | 4-1 (1-0) | Vasteras SK FK | +0.75 | 2.75 | T |
| 22/02/26 | Hacken | 2-1 (1-0) | IK Oddevold | +2 | 3.5 | T |
| 15/02/26 | Hacken | 2-1 (0-0) | IFK Goteborg | - | - | T |
| 14/02/26 | Hacken | 2-0 (1-0) | Orgryte | - | - | T |
| 06/02/26 | Hacken | 1-5 (0-1) | Polissya Zhytomyr | - | - | B |
| 30/01/26 | Nordsjaelland | 0-2 (0-2) | Hacken | - | - | T |
Thành tích gần đây — Hammarby
BBBTBTTHHT
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 22/13 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 31/05/26 | Hacken | 3-2 (0-2) | Hammarby | +0.25 | 3 | B |
| 24/05/26 | Hammarby | 1-2 (0-0) | AIK Solna | +1 | 2.75 | B |
| 21/05/26 | GAIS | 2-0 (1-0) | Hammarby | +0.5 | 2.5 | B |
| 17/05/26 | Hammarby | 4-1 (3-1) | Malmo FF | +0.75 | 2.75 | T |
| 14/05/26 | Mjallby AIF | 2-1 (2-1) | Hammarby | 0 | 2.5 | B |
| 09/05/26 | IFK Goteborg | 0-1 (0-0) | Hammarby | +0.75 | 2.75 | T |
| 03/05/26 | Hammarby | 3-0 (0-0) | Vasteras SK FK | +1.5 | 3 | T |
| 26/04/26 | Djurgardens | 1-1 (1-0) | Hammarby | +0.25 | 2.75 | H |
| 23/04/26 | Hammarby | 1-1 (0-1) | Halmstads | +2 | 3 | H |
| 18/04/26 | Hammarby | 8-1 (4-1) | Orgryte | +1.75 | 3.25 | T |
| 14/04/26 | IK Sirius FK | 2-0 (1-0) | Hammarby | 0 | 3 | B |
| 04/04/26 | Hammarby | 3-0 (2-0) | Mjallby AIF | +0.5 | 2.5 | T |
| 29/03/26 | Hammarby | 3-3 (2-0) | Kongsvinger | +2.25 | 4 | H |
| 22/03/26 | Hammarby | 2-2 (0-1) | IK Sirius FK | +0.75 | 2.75 | H |
| 15/03/26 | Hammarby | 1-0 (0-0) | Djurgardens | +0.5 | 3 | T |
| 07/03/26 | Hammarby | 7-0 (3-0) | Osters IF | +1.5 | 3.25 | T |
| 03/03/26 | Orebro | 3-5 (1-2) | Hammarby | +1.25 | 3.25 | T |
| 21/02/26 | Hammarby | 2-0 (0-0) | IK Brage | +2 | 3.75 | T |
| 13/02/26 | HJK Helsinki | 1-2 (0-1) | Hammarby | +0.75 | 3 | T |
| 06/02/26 | Hammarby | 4-3 (2-1) | Metalist 1925 Kharkiv | 0 | 3 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
65
Phạt góc (HT)
52
Sút bóng
611
Sút cầu môn
49
Tấn công
131107
Tấn công nguy hiểm
4942
Sút ngoài cầu môn
22
TL kiểm soát bóng
55%45%
TL kiểm soát bóng (HT)
49%51%
So Sánh Sức Mạnh
52 48
73% So Sánh Đối đầu 27%
Thành tích
Tất cả
T6 H9 B5T5 H9 B6
Chủ khách tương đồng
T5 H4 B0T0 H4 B5
Ghi
Tất cả
1.4 Bàn1.6 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Hacken (28 trận)
Ghi 1.75 bàn/trậnMất 1.61 bàn/trận
Hammarby (30 trận)
Ghi 2.10 bàn/trậnMất 1.13 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 3 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 4 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Hacken (10 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 6 (60%)Hòa 0 (0%)Xỉu 4 (40%)
6 trận gần — Châu Á:
WVWWLV
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUUOUO
Hammarby (11 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 5 (45%)Hòa 0 (0%)Bại 6 (55%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 5 (45%)Hòa 1 (9%)Xỉu 5 (45%)
6 trận gần — Châu Á:
LLLWWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOUOUV
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Hacken | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1940-8-2 | Thành lập | 1897-3-7 |
| Gamla Ullevi | Sân nhà | Soderstadion |
| 6000 | Sức chứa | 16187 |
| Jens Gustafsson | HLV | Kalle Karlsson |
| GÖTEBORG | Khu vực | Stockholm |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 1xBet | Sớm | 1.38 | 4.01 | 7.41 | 1.04 | 2.50 | 0.66 | 1.38 | 1.50 | 0.49 |
| Live | 1.38 | 4.01 | 7.41 | 1.04 | 2.50 | 0.66 | 1.38 | 1.50 | 0.49 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.