Kết quả bóng đá trận H2O Purepechas FC vs Montaneses FC, 00:00 ngày 02/11/2026
Mexico Liga Primera Premier · 00:00 ngày 02/11/2026
H2O Purepechas FC 2 Kết thúc HT 1-0 1
Montaneses FC
🟨 2 - 1 🟥 0 - 1 ⛳ 5 - 2
Nhiệt độ: 20°C
Diễn biến trận đấu
| H2O Purepechas FC | Phút | |
| 10' | ||
| 1 - 0 ⚽ | 11' | |
| HT 1-0 | ||
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 3 | 2 |
| Hòa | 1 | 0 | 2 | 2 |
| Bại | 0 | 3 | 5 | 6 |
| Ghi bàn | 6 | 2 | 10 | 12 |
| Mất bàn | 4 | 7 | 14 | 19 |
| Điểm | 7 | 0 | 11 | 8 |
Chủ = H2O Purepechas FC · Khách = Montaneses FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| H2O Purepechas FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (25%) | Thắng/Thắng | 6 (29%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 2 (10%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 1 (5%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 4 (19%) |
| 2 (17%) | Hòa/Bại | 3 (14%) |
| 2 (17%) | Bại/Hòa | 1 (5%) |
| 5 (42%) | Bại/Bại | 4 (19%) |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
20
Thẻ vàng
11
Sút bóng
32
Sút cầu môn
20
Sút ngoài cầu môn
12
TL kiểm soát bóng
57%43%
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
H2O Purepechas FC (13 trận)
Ghi 1.08 bàn/trậnMất 1.23 bàn/trận
Montaneses FC (21 trận)
Ghi 1.52 bàn/trậnMất 1.43 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| H2O Purepechas FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.10 | 3.40 | 2.90 | 0.88 | 2.50 | 0.88 | 0.88 | 0.25 | 0.88 |
| Live | 1.02 ↓ | 23.00 ↑ | 101.00 ↑ | 6.90 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 0.37 ↓ | 0.00 | 1.90 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.20 | 3.30 | 3.00 | 0.90 | 2.50 | 0.89 | 0.92 | 0.25 | 0.87 |
| Live | 1.02 ↓ | 9.50 ↑ | 176.00 ↑ | 3.45 ↑ | 2.50 | 0.18 ↓ | 0.39 ↓ | 0.00 | 1.82 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.20 | 3.30 | 2.95 | 0.83 | 2.50 | 0.83 | - | - | - |
| Live | 2.70 ↑ | 3.25 ↓ | 2.40 ↓ | 0.80 ↓ | 2.50 | 0.85 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.15 | 3.70 | 2.85 | 0.80 | 2.50 | 0.91 | 0.80 | 0.25 | 0.91 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 501.00 ↑ | 13.18 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 13.18 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 2.14 | 3.60 | 2.89 | 0.85 | 2.50 | 0.85 | 0.87 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 1.01 ↓ | 14.10 ↑ | 50.00 ↑ | 5.78 ↑ | 3.50 | 0.07 ↓ | 0.38 ↓ | 0.00 | 1.91 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.10 | 3.60 | 2.80 | 0.90 | 2.50 | 0.90 | 0.90 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 29.00 ↑ | 151.00 ↑ | 6.80 ↑ | 3.50 | 0.09 ↓ | 0.40 ↓ | 0.00 | 1.85 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| H2O Purepechas FC | +1/4 | 2 | 0 | 0 |
| Montaneses FC | -1/4 | 0 | 0 | 2 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).