Kết quả bóng đá trận Gyori ETO FC II vs Szombathelyi Haladas, 17:00 ngày 25/10/2026
NB III (Hungary) · 17:00 ngày 25/10/2026
Gyori ETO FC II 0 Kết thúc HT 0-1 2
Szombathelyi Haladas
🟨 1 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 8
Nhiệt độ: 12°C
Diễn biến trận đấu
| Gyori ETO FC II | Phút | |
| 17' | ⚽ 0 - 1 | |
| HT 0-1 | ||
| FT 0-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 3 | 5 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 4 |
| Bại | 2 | 1 | 5 | 1 |
| Ghi bàn | 2 | 4 | 11 | 21 |
| Mất bàn | 5 | 3 | 15 | 10 |
| Điểm | 3 | 6 | 11 | 19 |
Chủ = Gyori ETO FC II · Khách = Szombathelyi Haladas
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Gyori ETO FC II | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Thắng/Thắng | 13 (41%) |
| 2 (40%) | Hòa/Thắng | 10 (31%) |
| 1 (20%) | Hòa/Hòa | 3 (9%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 2 (6%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 2 (6%) |
| 2 (40%) | Bại/Bại | 2 (6%) |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
14
Sút bóng
35
Sút cầu môn
01
Sút ngoài cầu môn
34
TL kiểm soát bóng
43%57%
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Gyori ETO FC II (12 trận)
Ghi 0.92 bàn/trậnMất 2.17 bàn/trận
Szombathelyi Haladas (30 trận)
Ghi 2.07 bàn/trậnMất 0.93 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Gyori ETO FC II | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1919 | |
| Sân nhà | Rohonci | |
| 0 | Sức chứa | 18000 |
| HLV | Michal Hipp | |
| Khu vực | Szombathely |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 3.90 | 3.80 | 1.73 | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 3.20 ↓ | 3.40 ↓ | 2.00 ↑ | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.80 | 3.70 | 1.70 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 26.00 ↑ | 5.50 ↑ | 1.10 ↓ | 1.70 ↑ | 2.50 | 0.36 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.70 | 3.70 | 1.67 | 0.85 | 3.00 | 0.68 | 0.72 | -0.75 | 0.80 |
| Live | 45.00 ↑ | 5.75 ↑ | 1.11 ↓ | 2.89 ↑ | 1.50 | 0.19 ↓ | 0.43 ↓ | 0.00 | 1.51 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 3.83 | 3.90 | 1.75 | 1.11 | 3.25 | 0.62 | 0.79 | -0.75 | 0.83 |
| Live | 41.00 ↑ | 6.97 ↑ | 1.10 ↓ | 2.98 ↑ | 1.50 | 0.22 ↓ | 0.66 ↓ | 0.00 | 1.14 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.75 | 3.80 | 1.70 | 0.85 | 3.00 | 0.95 | 0.88 | -0.75 | 0.93 |
| Live | 81.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.25 ↑ | 2.50 | 0.12 ↓ | 0.73 ↓ | 0.00 | 1.08 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Gyori ETO FC II | -3/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Szombathelyi Haladas | +3/4 | 2 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).