Kết quả bóng đá trận Gyori ETO FC II vs Puskas Academy II, 17:00 ngày 01/11/2026
NB III (Hungary) · 17:00 ngày 01/11/2026
Gyori ETO FC II 1 Kết thúc HT 0-2 3
Puskas Academy II
🟨 2 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 2
Nhiệt độ: 11°C
Diễn biến trận đấu
| Gyori ETO FC II | Phút | |
| 9' | ||
| 12' | ⚽ 0 - 1 | |
| 30' | ||
| 33' | ⚽ 0 - 2 | |
| HT 0-2 | ||
| FT 1-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 3 | 5 |
| Hòa | 0 | 1 | 2 | 2 |
| Bại | 2 | 0 | 5 | 3 |
| Ghi bàn | 2 | 8 | 11 | 25 |
| Mất bàn | 5 | 4 | 15 | 16 |
| Điểm | 3 | 7 | 11 | 17 |
Chủ = Gyori ETO FC II · Khách = Puskas Academy II
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Gyori ETO FC II | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Thắng/Thắng | 2 (10%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (5%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 3 (15%) |
| 2 (40%) | Hòa/Thắng | 4 (20%) |
| 1 (20%) | Hòa/Hòa | 1 (5%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 4 (20%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (5%) |
| 2 (40%) | Bại/Bại | 4 (20%) |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
11
Thẻ vàng
12
Sút bóng
31
Sút cầu môn
01
Sút ngoài cầu môn
30
TL kiểm soát bóng
71%29%
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Gyori ETO FC II (12 trận)
Ghi 0.92 bàn/trậnMất 2.17 bàn/trận
Puskas Academy II (26 trận)
Ghi 1.92 bàn/trậnMất 1.81 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Gyori ETO FC II | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 3.15 | 3.80 | 1.95 | 1.10 | 3.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 3.25 ↑ | 3.80 | 1.90 ↓ | 1.10 | 3.50 | 0.60 | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.20 | 3.75 | 1.85 | 0.44 | 2.50 | 1.50 | - | - | - |
| Live | 81.00 ↑ | 29.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.55 ↑ | 2.50 | 1.20 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.25 | 3.80 | 1.77 | 0.77 | 3.25 | 0.75 | 0.81 | -0.50 | 0.71 |
| Live | 55.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.59 ↑ | 4.50 | 0.40 ↓ | 0.73 ↓ | 0.00 | 0.92 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 3.47 | 4.00 | 1.77 | 1.15 | 3.50 | 0.62 | 0.64 | -0.75 | 1.02 |
| Live | 28.00 ↑ | 17.90 ↑ | 1.01 ↓ | 3.85 ↑ | 4.50 | 0.16 ↓ | 0.82 ↑ | 0.00 | 0.92 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.30 | 3.90 | 1.80 | 0.85 | 3.25 | 0.95 | 0.95 | -0.50 | 0.85 |
| Live | 81.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.00 ↑ | 4.50 | 0.13 ↓ | 0.85 ↓ | 0.00 | 0.95 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Gyori ETO FC II | -1/2 | 0 | 0 | 1 |
| Puskas Academy II | +1/2 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).