Kết quả bóng đá trận Gyori ETO FC II vs Dorogi FC, 16:00 ngày 11/10/2026
NB III (Hungary) · 16:00 ngày 11/10/2026
Gyori ETO FC II 1 Kết thúc HT 1-1 2
Dorogi FC
🟨 2 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 7 - 2
Nhiệt độ: 15°C
Diễn biến trận đấu
| Gyori ETO FC II | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 15' | |
| 38' | ⚽ 1 - 1 | |
| HT 1-1 | ||
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 9 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 2 | 7 |
| Hòa | 0 | 1 | 2 | 2 |
| Bại | 3 | 0 | 5 | 1 |
| Ghi bàn | 2 | 7 | 9 | 27 |
| Mất bàn | 7 | 4 | 21 | 9 |
| Điểm | 0 | 7 | 8 | 23 |
Chủ = Gyori ETO FC II · Khách = Dorogi FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Gyori ETO FC II | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Thắng/Thắng | 7 (30%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (4%) |
| 2 (40%) | Hòa/Thắng | 4 (17%) |
| 1 (20%) | Hòa/Hòa | 3 (13%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 3 (13%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (4%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (4%) |
| 2 (40%) | Bại/Bại | 2 (9%) |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
22
Sút bóng
68
Sút cầu môn
23
Sút ngoài cầu môn
45
TL kiểm soát bóng
53%47%
Quả ném biên
13
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Gyori ETO FC II (9 trận)
Ghi 1.00 bàn/trậnMất 2.33 bàn/trận
Dorogi FC (30 trận)
Ghi 1.90 bàn/trậnMất 1.10 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Gyori ETO FC II | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | Buzanszky Jeno Stadion | |
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 3.60 | 3.80 | 1.77 | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 3.60 | 3.80 | 1.77 | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.70 | 3.75 | 1.73 | 0.53 | 2.50 | 1.37 | - | - | - |
| Live | 41.00 ↑ | 8.50 ↑ | 1.04 ↓ | 0.70 ↑ | 2.50 | 0.95 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.45 | 3.70 | 1.74 | 0.78 | 3.00 | 0.75 | 0.84 | -0.50 | 0.69 |
| Live | 4.20 ↑ | 3.90 ↑ | 1.65 ↓ | 0.81 ↑ | 3.00 | 0.84 ↑ | 1.05 ↑ | -0.50 | 0.64 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 3.84 | 3.78 | 1.71 | 1.03 | 3.25 | 0.67 | 1.26 | -0.25 | 0.51 |
| Live | 54.00 ↑ | 12.00 ↑ | 1.02 ↓ | 4.81 ↑ | 3.50 | 0.10 ↓ | 1.50 ↑ | 0.00 | 0.50 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.25 | 4.00 | 1.80 | 0.80 | 3.00 | 1.00 | 0.98 | -0.50 | 0.83 |
| Live | 81.00 ↑ | 19.00 ↑ | 1.02 ↓ | 5.60 ↑ | 3.50 | 0.11 ↓ | 1.50 ↑ | 0.00 | 0.50 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Gyori ETO FC II | -1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Dorogi FC | +1/2 | 2 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).