Kết quả bóng đá trận Gyirmot SE vs Kozarmisleny SE, 22:30 ngày 01/08/2026
NB Ⅱ (Hungary) · 22:30 ngày 01/08/2026
Gyirmot SE 2 Kết thúc HT 1-0 1
Kozarmisleny SE
🟨 4 - 7 🟥 0 - 2 ⛳ 3 - 2
Địa điểm: Ménfői úti stadion Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 37°C
Diễn biến trận đấu
| Gyirmot SE | Phút | |
| Mark Madarasz | 20' | |
| 30' | Mark Biro | |
| Novak Csanad 1 - 0 ⚽ | 32' | |
| Sinan Medgyes | 35' | |
| Zsombor Berecz | 41' | |
| Danilo Pejovic | 45' | |
| HT 1-0 | ||
| Novak Csanad 2 - 0 ⚽ | 55' | |
| 59' | Marcell Gyano | |
| 63' | Roland Otto Vajda | |
| 67' | Koridon Geller | |
| 74' | Roland Otto Vajda | |
| 76' | Jadi Balazs | |
| 85' | ⚽ 2 - 1 Krisztian Kirchner | |
| 90+3' | Marcell Gyano | |
| 90+3' | Marcell Gyano | |
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 5 | 3 |
| Hòa | 0 | 0 | 3 | 0 |
| Bại | 2 | 3 | 2 | 7 |
| Ghi bàn | 4 | 2 | 19 | 12 |
| Mất bàn | 8 | 7 | 13 | 20 |
| Điểm | 3 | 0 | 18 | 9 |
Chủ = Gyirmot SE · Khách = Kozarmisleny SE
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Gyirmot SE | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 10 (36%) | Thắng/Thắng | 3 (18%) |
| 2 (7%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (6%) |
| 3 (11%) | Hòa/Thắng | 3 (18%) |
| 4 (14%) | Hòa/Hòa | 2 (12%) |
| 4 (14%) | Hòa/Bại | 1 (6%) |
| 1 (4%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (4%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (11%) | Bại/Bại | 7 (41%) |
Bảng xếp hạng
Gyirmot SE
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 3 | 1 | 2 | 11 | 12 | 10 | 7 |
| Sân nhà | 4 | 2 | 1 | 1 | 8 | 8 | 7 | 6 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 4 | 3 | 9 |
| 6 gần | 6 | 3 | 2 | 1 | 12 | 4 | - | - |
Kozarmisleny SE
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 0 | 0 | 6 | 3 | 15 | 0 | 16 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 | 15 |
| Sân khách | 5 | 0 | 0 | 5 | 2 | 13 | 0 | 16 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 10 | 10 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Gyirmot SE 10 (50%)Hòa 4 (20%)Kozarmisleny SE 6 (30%)
Châu Á: Ăn 10 / Hòa 4 / Thua 6 Tài/Xỉu: Tài 19 / Hòa 1 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/05/25 | Gyirmot SE | 2-3 (2-1) | Kozarmisleny SE | - | - | B |
| 01/02/25 | Gyirmot SE | 1-2 (0-0) | Kozarmisleny SE | - | - | B |
| 24/11/24 | Kozarmisleny SE | 3-2 (0-1) | Gyirmot SE | -0.25 | 2.75 | B |
| 28/04/24 | Gyirmot SE | 3-5 (3-1) | Kozarmisleny SE | - | - | B |
| 13/01/24 | Gyirmot SE | 2-1 (2-0) | Kozarmisleny SE | - | - | T |
| 29/10/23 | Kozarmisleny SE | 2-2 (0-2) | Gyirmot SE | - | - | H |
| 26/02/23 | Gyirmot SE | 2-0 (1-0) | Kozarmisleny SE | - | - | T |
| 29/08/22 | Kozarmisleny SE | 0-1 (0-0) | Gyirmot SE | - | - | T |
| 20/09/17 | Kozarmisleny SE | 0-0 (0-0) | Gyirmot SE | - | - | H |
| 23/03/14 | Gyirmot SE | 3-1 (0-1) | Kozarmisleny SE | - | - | T |
| 14/09/13 | Kozarmisleny SE | 1-2 (0-1) | Gyirmot SE | - | - | T |
| 05/05/13 | Gyirmot SE | 0-3 (0-1) | Kozarmisleny SE | - | - | B |
| 20/10/12 | Kozarmisleny SE | 1-1 (0-1) | Gyirmot SE | - | - | H |
| 03/03/12 | Kozarmisleny SE | 2-0 (0-0) | Gyirmot SE | - | - | B |
| 28/08/11 | Gyirmot SE | 1-0 (0-0) | Kozarmisleny SE | - | - | T |
| 21/05/11 | Kozarmisleny SE | 2-2 (2-1) | Gyirmot SE | - | - | H |
| 30/10/10 | Gyirmot SE | 3-1 (1-0) | Kozarmisleny SE | - | - | T |
| 22/05/10 | Kozarmisleny SE | 0-2 (0-0) | Gyirmot SE | - | - | T |
| 24/10/09 | Gyirmot SE | 2-0 (0-0) | Kozarmisleny SE | - | - | T |
| 30/05/09 | Kozarmisleny SE | 0-2 (0-1) | Gyirmot SE | - | - | T |
Thành tích gần đây — Gyirmot SE
TTHTHBTHTT
Thắng 6 (60%)Hòa 3 (30%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 24/7 (10 trận) Châu Á: 6/3/1 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 27/07/26 | Gyirmot SE | 3-1 (1-1) | Csakvari TK | - | - | T |
| 19/07/26 | Gyirmot SE | 5-0 (4-0) | Tj Ofc GabciKovo | - | - | T |
| 18/07/26 | Gyirmot SE | 1-1 (1-0) | SC Sopron | - | - | H |
| 11/07/26 | Gyirmot SE | 2-0 (2-0) | FC Ajka | - | - | T |
| 08/07/26 | Gyirmot SE | 0-0 (0-0) | BVSC Zuglo | - | - | H |
| 02/07/26 | Besiktas JK | 2-1 (1-1) | Gyirmot SE | - | - | B |
| 07/06/26 | Monori SE | 1-3 (1-2) | Gyirmot SE | - | - | T |
| 31/05/26 | Gyirmot SE | 2-2 (1-0) | Monori SE | - | - | H |
| 24/05/26 | Gyirmot SE | 3-0 (2-0) | Komarom VSE | - | - | T |
| 10/05/26 | Gyirmot SE | 4-0 (2-0) | Tatabanya | - | - | T |
| 03/05/26 | MTE Mosonmagyarovar | 0-3 (0-3) | Gyirmot SE | - | - | T |
| 05/04/26 | Gyirmot SE | 2-2 (1-2) | Veszprem | - | - | H |
| 29/03/26 | Papai Perutz | 0-4 (0-1) | Gyirmot SE | - | - | T |
| 22/03/26 | Gyirmot SE | 10-0 (5-0) | Zsambeki SK | - | - | T |
| 14/03/26 | Szombathelyi Haladas | 1-0 (1-0) | Gyirmot SE | - | - | B |
| 08/03/26 | Gyirmot SE | 3-2 (1-2) | Ujpesti TE B | - | - | T |
| 28/02/26 | Budaorsi SC | 0-3 (0-1) | Gyirmot SE | - | - | T |
| 21/02/26 | Gyirmot SE | 1-1 (0-0) | Szombathelyi Haladas | - | - | H |
| 14/02/26 | Gyirmot SE | 1-2 (0-0) | Slovan Bratislava B | - | - | B |
| 07/02/26 | Gyirmot SE | 1-1 (0-0) | FC Artmedia Petrzalka | - | - | H |
Thành tích gần đây — Kozarmisleny SE
BBTTTHTTTT
Thắng 7 (70%)Hòa 1 (10%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 19/15 (10 trận) Châu Á: 7/1/2 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/07/26 | videoton FC fehervar | 4-0 (1-0) | Kozarmisleny SE | - | - | B |
| 18/07/26 | MTK Hungaria | 3-0 (1-0) | Kozarmisleny SE | - | - | B |
| 11/07/26 | Paksi SE Honlapja | 0-3 (0-2) | Kozarmisleny SE | -1.5 | 3.5 | T |
| 08/07/26 | Kozarmisleny SE | 4-2 (0-0) | PEAC FC | - | - | T |
| 08/07/26 | Szentlorinc SE | 0-2 (0-2) | Kozarmisleny SE | - | - | T |
| 04/07/26 | Pecsi MFC | 1-1 (0-0) | Kozarmisleny SE | - | - | H |
| 27/06/26 | Kaposvar | 2-3 (0-0) | Kozarmisleny SE | - | - | T |
| 17/05/26 | Kozarmisleny SE | 2-1 (0-1) | KARCAG SE | - | - | T |
| 11/05/26 | Bekescsaba | 1-2 (0-1) | Kozarmisleny SE | - | - | T |
| 03/05/26 | Kozarmisleny SE | 2-1 (1-0) | Kecskemeti TE | - | - | T |
| 26/04/26 | Csakvari TK | 0-2 (0-0) | Kozarmisleny SE | - | - | T |
| 19/04/26 | Kozarmisleny SE | 1-1 (1-1) | FC Ajka | +0.25 | 2.25 | H |
| 12/04/26 | Budapest Honved | 1-2 (0-0) | Kozarmisleny SE | - | - | T |
| 05/04/26 | Kozarmisleny SE | 1-0 (0-0) | Dafuji cloth MTE | - | - | T |
| 22/03/26 | Fehervar Videoton | 1-1 (1-1) | Kozarmisleny SE | - | - | H |
| 14/03/26 | Kozarmisleny SE | 0-3 (0-2) | BVSC Zuglo | - | - | B |
| 08/03/26 | Vasas | 6-0 (3-0) | Kozarmisleny SE | - | - | B |
| 01/03/26 | Kozarmisleny SE | 2-1 (1-0) | Szeged Csanad | 0 | 2.25 | T |
| 22/02/26 | SOROKSAR | 3-2 (1-0) | Kozarmisleny SE | - | - | B |
| 15/02/26 | Kozarmisleny SE | 3-0 (2-0) | Mezokovesd Zsory | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
32
Phạt góc (HT)
12
Thẻ vàng
47
Sút bóng
129
Sút cầu môn
97
Tấn công
6987
Tấn công nguy hiểm
5153
Sút ngoài cầu môn
32
TL kiểm soát bóng
50%50%
TL kiểm soát bóng (HT)
39%61%
So Sánh Sức Mạnh
57 43
54% So Sánh Đối đầu 46%
Thành tích
Tất cả
T10 H4 B6T6 H4 B10
Chủ khách tương đồng
T6 H0 B4T4 H0 B6
Ghi
Tất cả
1.7 Bàn1.4 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.9 Bàn1.6 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Gyirmot SE (30 trận)
Ghi 2.13 bàn/trậnMất 1.10 bàn/trận
Kozarmisleny SE (30 trận)
Ghi 1.53 bàn/trậnMất 1.43 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Gyirmot SE | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Ménfői úti stadion | Sân nhà | |
| 0 | Sức chứa | 0 |
| AUREL CSERToI | HLV | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.03 | 3.40 | 3.10 | 0.93 | 2.50 | 0.83 | 0.98 | 0.50 | 0.78 |
| Live | 2.02 ↓ | 3.30 ↓ | 3.20 ↑ | 0.83 ↓ | 2.75 | 0.93 ↑ | 0.78 ↓ | 0.25 | 0.98 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.90 | 3.10 | 2.88 | 0.68 | 2.75 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 1.90 | 3.13 ↑ | 2.80 ↓ | 0.63 ↓ | 2.75 | 0.70 ↑ | - | - | - | |
| Mansion88 | Sớm | 2.12 | 3.17 | 2.99 | 0.94 | 2.50 | 0.88 | 0.99 | 0.25 | 0.85 |
| Live | 1.05 ↓ | 6.20 ↑ | 105.00 ↑ | 2.32 ↑ | 3.50 | 0.29 ↓ | 0.39 ↓ | 0.00 | 1.81 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.15 | 3.50 | 3.00 | 0.80 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 1.05 ↓ | 11.00 ↑ | 100.00 ↑ | 1.85 ↑ | 3.50 | 0.33 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.99 | 3.20 | 2.75 | 0.77 | 2.50 | 0.87 | - | - | - |
| Live | 1.05 ↓ | 9.56 ↑ | 100.00 ↑ | 1.47 ↑ | 3.50 | 0.44 ↓ | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 2.14 | 3.10 | 3.01 | 0.94 | 2.50 | 0.88 | 0.86 | 0.25 | 0.98 |
| Live | 1.05 ↓ | 6.20 ↑ | 115.00 ↑ | 2.32 ↑ | 3.50 | 0.29 ↓ | 0.39 ↓ | 0.00 | 1.81 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.97 | 3.24 | 3.30 | 0.92 | 2.50 | 0.82 | 0.97 | 0.50 | 0.77 |
| Live | 1.08 ↓ | 7.55 ↑ | 17.90 ↑ | 1.47 ↑ | 3.75 | 0.46 ↓ | 0.94 ↓ | 0.25 | 0.84 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.00 | 3.40 | 3.10 | 0.80 | 2.50 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 17.00 ↑ | 81.00 ↑ | 0.80 | 2.50 | 0.83 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.95 | 3.25 | 3.10 | 0.81 | 2.50 | 0.71 | 0.71 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 1.05 ↓ | 8.75 ↑ | 33.00 ↑ | 1.30 ↑ | 3.50 | 0.51 ↓ | 1.30 ↑ | 0.25 | 0.51 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.00 | 3.40 | 3.10 | 0.78 | 2.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 1.04 ↓ | 9.50 ↑ | 67.00 ↑ | 2.50 ↑ | 3.50 | 0.23 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.98 | 3.50 | 3.34 | 0.95 | 2.50 | 0.85 | 0.50 | 0.00 | 1.50 |
| Live | 1.01 ↓ | 14.10 ↑ | 50.00 ↑ | 3.70 ↑ | 3.50 | 0.17 ↓ | 2.26 ↑ | 0.25 | 0.31 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.95 | 3.40 | 3.25 | 0.95 | 2.50 | 0.85 | 1.00 | 0.50 | 0.80 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 151.00 ↑ | 2.70 ↑ | 3.50 | 0.26 ↓ | 0.33 ↓ | 0.00 | 2.30 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.10 | 2.90 | 3.00 | 0.91 | 2.50 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 151.00 ↑ | 4.50 ↑ | 3.50 | 0.10 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Gyirmot SE | +1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Kozarmisleny SE | -1/2 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).