Kết quả bóng đá trận GV San Jose (W) vs Nacional Potosi (W), 21:00 ngày 17/08/2026
Liga Nữ (Bolivia) · 21:00 ngày 17/08/2026
GV San Jose (W) 1 Kết thúc HT 0-1 2
Nacional Potosi (W)
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 6 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 4 | 7 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 2 |
| Bại | 2 | 1 | 2 | 1 |
| Ghi bàn | 4 | 4 | 14 | 21 |
| Mất bàn | 4 | 4 | 6 | 9 |
| Điểm | 3 | 6 | 12 | 23 |
Chủ = GV San Jose (W) · Khách = Nacional Potosi (W)
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| GV San Jose (W) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (33%) | Thắng/Thắng | 8 (67%) |
| 2 (33%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 2 (17%) |
| 2 (33%) | Bại/Bại | 2 (17%) |
Thành tích gần đây — GV San Jose (W)
TTTT
Thắng 4 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Ghi/Mất: 12/2 (4 trận) Châu Á: 4/0/0 T/X: 4/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 07/08/26 | Independiente de Challapata (W) | 0-2 (0-0) | GV San Jose (W) | - | - | T |
| 30/07/26 | GV San Jose (W) | 5-0 (3-0) | Real Oruro (W) | - | - | T |
| 15/07/26 | GV San Jose (W) | 2-1 (2-0) | Independiente de Challapata (W) | - | - | T |
| 02/07/25 | GV San Jose (W) | 3-1 (1-1) | Independiente de Challapata (W) | - | - | T |
Thành tích gần đây — Nacional Potosi (W)
TTTTHTHTBB
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 25/11 (10 trận) Châu Á: 6/2/2 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Nacional Potosi (W) | 5-1 (3-0) | Real Tomayapo (W) | - | - | T |
| 02/08/26 | Club Davema (W) | 1-4 (1-2) | Nacional Potosi (W) | - | - | T |
| 24/07/26 | Real Potosi (W) | 1-3 (1-2) | Nacional Potosi (W) | - | - | T |
| 18/07/26 | Real Tomayapo (W) | 0-2 (0-1) | Nacional Potosi (W) | - | - | T |
| 21/08/25 | Nacional Potosi (W) | 1-1 (1-1) | Always Ready (W) | - | - | H |
| 11/08/25 | Oriente (W) | 1-2 (0-1) | Nacional Potosi (W) | - | - | T |
| 03/08/25 | Nacional Potosi (W) | 0-0 (0-0) | Oriente (W) | - | - | H |
| 21/07/25 | Nacional Potosi (W) | 7-1 (3-1) | Independiente de Challapata (W) | - | - | T |
| 01/07/25 | Nacional Potosi (W) | 1-3 (0-2) | CD Bustillos Presto (W) | - | - | B |
| 26/08/24 | Deportivo Ita (W) | 2-0 (0-0) | Nacional Potosi (W) | - | - | B |
| 23/08/24 | Nacional Potosi (W) | 0-1 (0-0) | Deportivo Ita (W) | - | - | B |
| 12/08/24 | Club Pedro Antonio Flores (W) | 0-6 (0-4) | Nacional Potosi (W) | - | - | T |
| 06/08/24 | Nacional Potosi (W) | 0-2 (0-2) | CD Bustillos Presto (W) | - | - | B |
| 22/07/24 | Real Tomayapo (W) | 2-1 (1-0) | Nacional Potosi (W) | - | - | B |
So Sánh Sức Mạnh
44 56
38% So Sánh Đối đầu 62%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
GV San Jose (W) (6 trận)
Ghi 2.33 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận
Nacional Potosi (W) (12 trận)
Ghi 2.42 bàn/trậnMất 1.08 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| GV San Jose (W) | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Ladbrokes | Sớm | 8.50 | 5.00 | 1.28 | 0.40 | 2.50 | 1.70 | - | - | - |
| Live | 7.00 ↓ | 5.25 ↑ | 1.28 | 0.40 | 2.50 | 1.70 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 5.00 | 5.50 | 1.37 | 0.88 | 3.50 | 0.73 | 0.80 | -1.25 | 0.80 |
| Live | 6.25 ↑ | 5.50 | 1.33 ↓ | 0.81 ↓ | 3.25 | 0.84 ↑ | 0.85 ↑ | -1.50 | 0.79 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 7.11 | 5.21 | 1.25 | 0.78 | 3.25 | 0.92 | 0.79 | -1.75 | 0.90 |
| Live | 6.90 ↓ | 5.13 ↓ | 1.29 ↑ | 0.85 ↑ | 3.25 | 0.88 ↓ | 0.90 ↑ | -1.50 | 0.84 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 8.50 | 5.00 | 1.26 | 0.98 | 3.50 | 0.72 | - | - | - |
| Live | 6.50 ↓ | 5.50 ↑ | 1.30 ↑ | 1.05 ↑ | 3.50 | 0.68 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 5.92 | 5.50 | 1.35 | 0.95 | 3.50 | 0.76 | 0.78 | -1.50 | 0.93 |
| Live | 5.60 ↓ | 5.86 ↑ | 1.37 ↑ | 0.82 ↓ | 3.25 | 0.86 ↑ | 0.87 ↑ | -1.50 | 0.87 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 5.00 | 5.50 | 1.36 | 1.00 | 3.50 | 0.80 | 0.83 | -1.50 | 0.98 |
| Live | 5.75 ↑ | 5.75 ↑ | 1.30 ↓ | 1.00 | 3.50 | 0.80 | 0.83 | -1.75 | 0.98 | |
| William Hill | Sớm | 5.00 | 5.50 | 1.36 | 0.91 | 3.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 5.00 | 5.50 | 1.36 | 1.00 ↑ | 3.50 | 0.67 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.