Kết quả bóng đá trận Gundelfingen vs TSV Kottern, 20:00 ngày 29/08/2026
Oberliga (Đức) · 20:00 ngày 29/08/2026
Gundelfingen 1 Kết thúc HT 0-1 1
TSV Kottern
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Diễn biến trận đấu
| Gundelfingen | Phút | |
| 32' | ⚽ 0 - 1 | |
| HT 0-1 | ||
| 1 - 1 ⚽ | 88' | |
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 0 | 3 | 1 |
| Hòa | 2 | 2 | 5 | 3 |
| Bại | 1 | 1 | 2 | 6 |
| Ghi bàn | 1 | 1 | 12 | 7 |
| Mất bàn | 6 | 2 | 14 | 15 |
| Điểm | 2 | 2 | 14 | 6 |
Chủ = Gundelfingen · Khách = TSV Kottern
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Gundelfingen | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (23%) | Thắng/Thắng | 6 (18%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 2 (6%) |
| 2 (7%) | Thắng/Bại | 2 (6%) |
| 5 (17%) | Hòa/Thắng | 1 (3%) |
| 4 (13%) | Hòa/Hòa | 6 (18%) |
| 1 (3%) | Hòa/Bại | 2 (6%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (7%) | Bại/Hòa | 2 (6%) |
| 8 (27%) | Bại/Bại | 12 (36%) |
Thành tích đối đầu (7 trận)
Gundelfingen 4 (57%)Hòa 1 (14%)TSV Kottern 2 (29%)
Châu Á: Ăn 4 / Hòa 1 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 7 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 14/03/26 | Gundelfingen | 2-1 (1-1) | TSV Kottern | - | - | T |
| 23/08/25 | TSV Kottern | 0-1 (0-0) | Gundelfingen | - | - | T |
| 12/11/22 | TSV Kottern | 3-1 (0-0) | Gundelfingen | - | - | B |
| 19/07/22 | Gundelfingen | 3-1 (1-0) | TSV Kottern | +0.25 | 2.75 | T |
| 19/03/22 | Gundelfingen | 2-1 (0-0) | TSV Kottern | - | - | T |
| 01/09/21 | TSV Kottern | 2-1 (0-1) | Gundelfingen | - | - | B |
| 05/11/16 | TSV Kottern | 1-1 (0-0) | Gundelfingen | - | - | H |
Thành tích gần đây — Gundelfingen
HBHTHTBHTB
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 11/15 (10 trận) Châu Á: 3/4/3 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | TSV 1860 Rosenheim | 0-0 (0-0) | Gundelfingen | - | - | H |
| 18/08/26 | Gundelfingen | 0-5 (0-4) | FC Ismaning | - | - | B |
| 15/08/26 | SV Erlbach | 1-1 (0-0) | Gundelfingen | - | - | H |
| 08/08/26 | Gundelfingen | 3-1 (2-1) | SV Kirchanschoring | - | - | T |
| 01/08/26 | FC Schwaig | 1-1 (1-0) | Gundelfingen | - | - | H |
| 25/07/26 | TSV 1880 Wasserburg | 1-3 (1-3) | Gundelfingen | - | - | T |
| 18/07/26 | Gundelfingen | 0-2 (0-1) | FC Deisenhofen | - | - | B |
| 07/07/26 | Gundelfingen | 1-1 (1-1) | FC Augsburg II | - | - | H |
| 16/05/26 | Gundelfingen | 2-1 (0-0) | TSV Landsberg | - | - | T |
| 09/05/26 | SV Kirchanschoring | 2-0 (2-0) | Gundelfingen | - | - | B |
| 05/05/26 | Gundelfingen | 4-2 (1-2) | TSV 1860 Munich II | - | - | T |
| 25/04/26 | SV Erlbach | 1-0 (0-0) | Gundelfingen | - | - | B |
| 21/04/26 | Gundelfingen | 1-0 (0-0) | SV Kirchanschoring | - | - | T |
| 18/04/26 | Gundelfingen | 3-0 (1-0) | Türkspor Augsburg | - | - | T |
| 15/04/26 | FC Ismaning | 2-1 (2-0) | Gundelfingen | - | - | B |
| 11/04/26 | FC Deisenhofen | 0-0 (0-0) | Gundelfingen | - | - | H |
| 06/04/26 | Gundelfingen | 3-0 (2-0) | Turkgucu Munchen | - | - | T |
| 02/04/26 | FC Pipinsried | 0-1 (0-0) | Gundelfingen | - | - | T |
| 28/03/26 | Gundelfingen | 1-0 (1-0) | SV Schalding Heining | - | - | T |
| 21/03/26 | FC Schwaig | 1-3 (1-1) | Gundelfingen | - | - | T |
Thành tích gần đây — TSV Kottern
BHBBBBTBHT
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 10/15 (10 trận) Châu Á: 2/2/6 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/08/26 | TSV Kottern | 0-1 (0-1) | TSV 1880 Wasserburg | - | - | B |
| 18/08/26 | FC Deisenhofen | 0-0 (0-0) | TSV Kottern | - | - | H |
| 14/08/26 | TSV Kottern | 0-1 (0-1) | LAN Hu Hu | - | - | B |
| 08/08/26 | SpVgg Hankofen-Hailing | 2-1 (2-0) | TSV Kottern | - | - | B |
| 01/08/26 | TSV Kottern | 1-4 (0-2) | FSV Pfaffenhofen | - | - | B |
| 25/07/26 | SV Schalding Heining | 4-2 (0-2) | TSV Kottern | - | - | B |
| 21/07/26 | TSV Kottern | 1-0 (1-0) | TSV Schwabmunchen | - | - | T |
| 11/07/26 | TSV Kottern | 0-1 (0-1) | FC Memmingen | - | - | B |
| 02/07/26 | FC Augsburg II | 1-1 (1-1) | TSV Kottern | - | - | H |
| 25/05/26 | TSV Kottern | 4-1 (2-1) | TSV Seebach | - | - | T |
| 21/05/26 | TSV Seebach | 0-0 (0-0) | TSV Kottern | - | - | H |
| 16/05/26 | TSV Kottern | 3-0 (2-0) | FC Deisenhofen | - | - | T |
| 09/05/26 | FC Ismaning | 4-1 (0-0) | TSV Kottern | - | - | B |
| 02/05/26 | Turkgucu Munchen | 2-1 (2-0) | TSV Kottern | - | - | B |
| 25/04/26 | TSV Kottern | 1-4 (0-2) | TSV Nördlingen | - | - | B |
| 21/04/26 | TSV Kottern | 2-0 (1-0) | SV Erlbach | - | - | T |
| 17/04/26 | FC Pipinsried | 4-1 (2-1) | TSV Kottern | - | - | B |
| 14/04/26 | TUS Geretsried | 1-1 (1-0) | TSV Kottern | - | - | H |
| 11/04/26 | TSV Kottern | 3-0 (1-0) | FC Sturm Hauzenberg | - | - | T |
| 06/04/26 | SV Schalding Heining | 0-4 (0-2) | TSV Kottern | - | - | T |
So Sánh Sức Mạnh
63 37
88% So Sánh Đối đầu 12%
Thành tích
Tất cả
T4 H1 B2T2 H1 B4
Chủ khách tương đồng
T3 H0 B0T0 H0 B3
Ghi
Tất cả
1.6 Bàn1.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.3 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Gundelfingen (30 trận)
Ghi 1.27 bàn/trậnMất 1.43 bàn/trận
TSV Kottern (30 trận)
Ghi 1.17 bàn/trậnMất 1.53 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Gundelfingen | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 1xBet | Sớm | 1.28 | 5.45 | 6.89 | 0.76 | 3.50 | 0.90 | 0.87 | 1.50 | 0.79 |
| Live | 1.28 | 5.45 | 6.89 | 0.76 | 3.50 | 0.90 | 0.87 | 1.50 | 0.79 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.