Kết quả bóng đá trận Gulf United FC vs Al-Jazira Al-Hamra, 21:40 ngày 18/09/2026

Hạng 1 Group A UAE · 21:40 ngày 18/09/2026
Gulf United FC
2 Kết thúc HT 1-0 0
Al-Jazira Al-Hamra
🟨 3 - 1   🟥 0 - 0   ⛳ 7 - 3
Nhiệt độ: 35°C

Diễn biến trận đấu

Gulf United FC Phút Al-Jazira Al-Hamra
27'
34'
1 - 0 ⚽45'
HT 1-0
FT 2-0

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 01 23
Hòa 01 03
Bại 31 84
Ghi bàn 45 1311
Mất bàn 137 2420
Điểm 04 612

Chủ = Gulf United FC · Khách = Al-Jazira Al-Hamra

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

Gulf United FC (34)Hiệp 1 / Cả trậnAl-Jazira Al-Hamra (35)
4 (12%)Thắng/Thắng2 (6%)
2 (6%)Thắng/Hòa1 (3%)
2 (6%)Thắng/Bại0 (0%)
5 (15%)Hòa/Thắng3 (9%)
2 (6%)Hòa/Hòa6 (17%)
11 (32%)Hòa/Bại6 (17%)
0 (0%)Bại/Thắng1 (3%)
0 (0%)Bại/Hòa2 (6%)
8 (24%)Bại/Bại14 (40%)

Bảng xếp hạng

Gulf United FC

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng100134013
Sân nhà000000013
Sân khách10013407

Al-Jazira Al-Hamra

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng201106112
Sân nhà101000112
Sân khách100106015

Thống kê kỹ thuật

Phạt góc
4
1
Thẻ vàng
1
1
Sút bóng
5
6
Sút cầu môn
2
2
Sút ngoài cầu môn
3
4
TL kiểm soát bóng
73%
27%
Phạm lỗi
2
6
Việt vị
4
3
Quả ném biên
17
8
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

Tỷ lệ ghi/mất bàn

Gulf United FC (30 trận)
Ghi 1.30 bàn/trậnMất 2.10 bàn/trận
Al-Jazira Al-Hamra (30 trận)
Ghi 1.20 bàn/trậnMất 1.93 bàn/trận

Kết quả HT/FT trận này

Hiệp 1 (HT)1 - 0 — Chủ thắng
Cả trận (FT)2 - 0 — Chủ thắng
Hiệp 21 - 0

Phân tích nâng cao

Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.

Thông tin đội bóng

Gulf United FC Thông tin Al-Jazira Al-Hamra
Thành lập
Sân nhà
0 Sức chứa 0
Andres Iniesta Lujan HLV
Khu vực
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
EasybetsSớm1.953.603.100.883.000.820.880.500.82
Live1.14 ↓51.00 ↑101.00 ↑5.70 ↑2.500.02 ↓0.41 ↓0.001.70 ↑
VcbetSớm1.703.303.250.683.000.650.710.750.63
Live1.01 ↓8.50 ↑31.00 ↑1.50 ↑2.500.25 ↓0.35 ↓0.001.17 ↑
Mansion88Sớm1.763.653.600.813.000.950.760.501.00
Live1.14 ↓4.75 ↑34.00 ↑6.66 ↑2.500.05 ↓0.43 ↓0.001.69 ↑
InterwettenSớm2.003.453.150.602.501.10---
Live1.15 ↓5.25 ↑40.00 ↑2.05 ↑2.500.27 ↓---
12betSớm1.763.653.600.813.000.950.760.501.00
Live1.14 ↓4.75 ↑34.00 ↑6.66 ↑2.500.05 ↓0.43 ↓0.001.69 ↑
CrownSớm1.883.603.200.842.750.860.880.500.82
Live1.01 ↓13.50 ↑16.50 ↑2.94 ↑2.500.14 ↓0.44 ↓0.001.61 ↑
SbobetSớm1.873.443.390.863.000.960.870.500.97
Live1.12 ↓5.10 ↑25.00 ↑4.76 ↑2.500.07 ↓0.48 ↓0.001.56 ↑
LadbrokesSớm2.003.503.100.552.501.30---
Live1.01 ↓29.00 ↑71.00 ↑3.50 ↑2.500.14 ↓---
18BetSớm1.903.403.100.702.750.820.810.500.71
Live1.01 ↓31.00 ↑278.00 ↑9.00 ↑2.750.01 ↓9.01 ↑0.500.01 ↓
1xBetSớm1.973.703.230.652.501.100.520.001.35
Live1.00 ↓51.00 ↑81.00 ↑5.84 ↑2.500.09 ↓0.46 ↓0.001.70 ↑
Bet 365Sớm1.733.753.700.832.750.981.000.750.80
Live1.01 ↓51.00 ↑81.00 ↑6.40 ↑2.500.10 ↓0.45 ↓0.001.68 ↑

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   ↑ tăng   ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.

Kèo tương đồng — mức chấp +3/4

ĐộiMức chấpĂn kèoHòaThua kèo
Gulf United FC+3/4Chưa có trận cùng mức
Al-Jazira Al-Hamra-3/4001

Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).