Kết quả bóng đá trận Guingamp B vs Ginglin Cesson, 21:30 ngày 29/08/2026
French Championnat National 2 · 21:30 ngày 29/08/2026
Guingamp B 3 Kết thúc HT 1-0 0
Ginglin Cesson
🟨 1 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 5
Diễn biến trận đấu
| Guingamp B | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 36' | |
| 39' | ||
| HT 1-0 | ||
| 2 - 0 ⚽ | 55' | |
| 3 - 0 ⚽ | 80' | |
| FT 3-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 1 | 10 | 1 |
| Thắng | 2 | 0 | 4 | 0 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 0 |
| Bại | 1 | 1 | 5 | 1 |
| Ghi bàn | 5 | 0 | 12 | 0 |
| Mất bàn | 2 | 3 | 11 | 3 |
| Điểm | 6 | 0 | 13 | 0 |
Chủ = Guingamp B · Khách = Ginglin Cesson
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Guingamp B | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (22%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (22%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (22%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 3 (33%) | Bại/Bại | 1 (100%) |
Bảng xếp hạng
Guingamp B
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 0 | 3 | 3 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 0 | 3 | 2 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 6 |
| 6 gần | 6 | 3 | 0 | 3 | 9 | 9 | - | - |
Ginglin Cesson
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 0 | 14 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 12 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 0 | 12 |
| 6 gần | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 3 | - | - |
Thành tích gần đây — Guingamp B
BTBTTBBBTT
Thắng 5 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 13/13 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 11/04/26 | Guingamp B | 0-1 (0-1) | Brest II | - | - | B |
| 21/03/26 | Guingamp B | 2-1 (2-0) | Vitre | - | - | T |
| 07/03/26 | Guingamp B | 1-2 (0-2) | Fougeresagl | - | - | B |
| 01/03/26 | Guingamp B | 2-1 (0-0) | Vannes | - | - | T |
| 08/02/26 | Lannion | 1-3 (0-0) | Guingamp B | - | - | T |
| 31/01/26 | Guingamp B | 1-3 (0-0) | AF Virois | - | - | B |
| 11/01/26 | Laval II | 1-0 (0-0) | Guingamp B | - | - | B |
| 13/12/25 | Guingamp B | 0-1 (0-1) | Pontivy | - | - | B |
| 02/11/25 | Guingamp B | 2-1 (1-1) | Cesson | - | - | T |
| 04/10/25 | Guingamp B | 2-1 (0-1) | Alenconnaise | - | - | T |
| 06/09/25 | Guingamp B | 1-0 (0-0) | Lannion | - | - | T |
| 23/08/25 | Guingamp B | 0-3 (0-0) | Rennes II | - | - | B |
| 10/05/25 | Guingamp B | 0-3 (0-1) | Vannes | - | - | B |
| 26/04/25 | Fougeresagl | 2-2 (1-0) | Guingamp B | - | - | H |
| 19/04/25 | Guingamp B | 2-1 (2-0) | Plabennec | - | - | T |
| 05/04/25 | Guingamp B | 0-1 (0-0) | Lorient B | - | - | B |
| 16/03/25 | Guingamp B | 1-1 (1-0) | Lannion | - | - | H |
| 08/03/25 | Guingamp B | 1-1 (0-1) | Rennes II | - | - | H |
| 22/02/25 | Guingamp B | 1-1 (0-0) | St Pierre Milizac | - | - | H |
| 25/01/25 | Guingamp B | 1-3 (1-1) | AF Virois | - | - | B |
Thành tích gần đây — Ginglin Cesson
BT
Thắng 1 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (50%)
Ghi/Mất: 2/3 (2 trận) Châu Á: 1/0/1 T/X: 2/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/12/24 | Ginglin Cesson | 0-3 (0-0) | FC Rouen | - | - | B |
| 16/11/24 | Ginglin Cesson | 2-0 (1-0) | Alencon | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
35
Phạt góc (HT)
10
Thẻ vàng
10
Sút bóng
155
Sút cầu môn
61
Tấn công
10889
Tấn công nguy hiểm
5647
Sút ngoài cầu môn
94
TL kiểm soát bóng
60%40%
TL kiểm soát bóng (HT)
70%30%
So Sánh Sức Mạnh
76 24
100% So Sánh Đối đầu 0%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Guingamp B (10 trận)
Ghi 1.20 bàn/trậnMất 1.10 bàn/trận
Ginglin Cesson (1 trận)
Ghi 0.00 bàn/trậnMất 3.00 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Guingamp B | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 18Bet | Sớm | 2.10 | 3.25 | 3.00 | 0.83 | 2.25 | 0.73 | 0.76 | 0.25 | 0.80 |
| Live | 2.20 ↑ | 3.15 ↓ | 3.10 ↑ | 0.88 ↑ | 2.25 | 0.76 ↑ | 0.82 ↑ | 0.25 | 0.82 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 2.15 | 3.30 | 3.14 | 1.20 | 2.50 | 0.60 | 0.57 | 0.00 | 1.25 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 41.00 ↑ | 4.11 ↑ | 3.50 | 0.17 ↓ | 0.49 ↓ | 0.00 | 1.63 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.10 | 3.25 | 3.00 | 1.00 | 2.25 | 0.80 | 0.90 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 29.00 ↑ | 41.00 ↑ | 9.00 ↑ | 3.50 | 0.06 ↓ | 0.48 ↓ | 0.00 | 1.60 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.