Kết quả bóng đá trận Guidonia Montecelio 1937 FC vs Perugia, 23:30 ngày 31/10/2026
Serie C (Ý) · 23:30 ngày 31/10/2026
Guidonia Montecelio 1937 FC 1 Kết thúc HT 1-0 1
Perugia
🟨 4 - 3 🟥 1 - 0 ⛳ 4 - 4
Nhiệt độ: 15°C
Diễn biến trận đấu
| Guidonia Montecelio 1937 FC | Phút | |
| 5' | ||
| Esempio S. | 5' | |
| 6' | ||
| Orlando Viteritti 📺 VAR | 9' | |
| Viteritti O. 📺 VAR | 9' | |
| 1 - 0 ⚽ | 11' | |
| Franco Ferrari 2 - 0 ⚽ | 11' | |
| 17' | ||
| Borghini D. | 17' | |
| Borghini D. 📺 VAR | 19' | |
| HT 1-0 | ||
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 2 | 4 |
| Hòa | 1 | 1 | 5 | 1 |
| Bại | 1 | 1 | 3 | 5 |
| Ghi bàn | 4 | 7 | 11 | 13 |
| Mất bàn | 5 | 4 | 15 | 16 |
| Điểm | 4 | 4 | 11 | 13 |
Chủ = Guidonia Montecelio 1937 FC · Khách = Perugia
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Guidonia Montecelio 1937 FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (13%) | Thắng/Thắng | 1 (10%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (10%) |
| 2 (25%) | Hòa/Thắng | 2 (20%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 1 (10%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 2 (20%) |
| 1 (13%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (13%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (38%) | Bại/Bại | 3 (30%) |
Bảng xếp hạng
Guidonia Montecelio 1937 FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 1 | 0 | 1 | 4 | 2 | 3 | 9 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 0 | 3 | 2 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 | 10 |
Perugia
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 2 | 4 | 4 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 9 |
| Sân khách | 1 | 0 | 1 | 0 | 2 | 2 | 1 | 4 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
11
Thẻ vàng
21
Sút bóng
32
Sút cầu môn
22
Sút ngoài cầu môn
10
Cản bóng
10
TL kiểm soát bóng
44%56%
Chuyền bóng
89118
TL chuyền bóng thành công
76%87%
Phạm lỗi
64
Cứu thua
21
Quả ném biên
36
Chuyền dài
64
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Guidonia Montecelio 1937 FC (30 trận)
Ghi 1.03 bàn/trậnMất 1.27 bàn/trận
Perugia (30 trận)
Ghi 1.17 bàn/trậnMất 1.30 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Guidonia Montecelio 1937 FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1905 | |
| Sân nhà | Stadio Renato Curi | |
| 0 | Sức chứa | 27663 |
| HLV | ||
| Khu vực | Perugia |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.26 | 3.10 | 2.90 | 1.01 | 2.50 | 0.84 | 0.97 | 0.25 | 0.84 |
| Live | 2.33 ↑ | 3.00 ↓ | 2.70 ↓ | 1.04 ↑ | 2.50 | 0.80 ↓ | 0.77 ↓ | 0.00 | 1.07 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.30 | 3.13 | 3.00 | 0.88 | 2.25 | 0.91 | 0.98 | 0.25 | 0.79 |
| Live | 21.00 ↑ | 1.06 ↓ | 11.00 ↑ | 2.80 ↑ | 2.50 | 0.23 ↓ | 2.45 ↑ | 0.00 | 0.29 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.40 | 3.15 | 2.69 | 1.02 | 2.50 | 0.80 | 0.78 | 0.00 | 1.06 |
| Live | 25.00 ↑ | 1.02 ↓ | 10.00 ↑ | 4.76 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 0.03 ↓ | -0.25 | 5.26 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.40 | 3.25 | 2.70 | 0.95 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 20.00 ↑ | 1.07 ↓ | 8.25 ↑ | 6.00 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.14 | 3.15 | 2.95 | 0.71 | 2.25 | 1.05 | 0.93 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 23.00 ↑ | 1.03 ↓ | 9.40 ↑ | 4.76 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 2.08 ↑ | 0.00 | 0.32 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.23 | 3.20 | 2.78 | 0.85 | 2.25 | 0.85 | 0.95 | 0.25 | 0.75 |
| Live | 2.22 ↓ | 3.25 ↑ | 2.75 ↓ | 0.75 ↓ | 2.25 | 0.95 ↑ | 0.95 | 0.25 | 0.75 | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.37 | 3.10 | 2.70 | 1.00 | 2.50 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 13.00 ↑ | 1.10 ↓ | 7.00 ↑ | 5.50 ↑ | 2.50 | 0.06 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.45 | 3.20 | 2.80 | 0.99 | 2.50 | 0.75 | 0.76 | 0.00 | 0.97 |
| Live | 33.00 ↑ | 1.04 ↓ | 12.50 ↑ | 5.70 ↑ | 2.75 | 0.08 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 11.45 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 2.38 | 3.20 | 2.75 | 0.77 | 2.25 | 0.94 | 0.73 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 21.00 ↑ | 1.08 ↓ | 10.60 ↑ | 5.45 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | 2.37 ↑ | 0.00 | 0.33 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.35 | 3.10 | 2.70 | 0.78 | 2.25 | 1.03 | 0.75 | 0.00 | 1.05 |
| Live | 21.00 ↑ | 1.02 ↓ | 17.00 ↑ | 7.10 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 2.30 ↑ | 0.00 | 0.33 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Guidonia Montecelio 1937 FC | 0 | 1 | 0 | 0 |
| Perugia | 0 | 1 | 1 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).