Kết quả bóng đá trận Gubbio vs A.C. Reggiana 1919, 02:00 ngày 31/08/2026
Serie C (Ý) · 02:00 ngày 31/08/2026
Gubbio 1 Kết thúc HT 0-1 2
A.C. Reggiana 1919
🟨 2 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 8 - 5
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 18°C
Diễn biến trận đấu
| Gubbio | Phút | |
| 24' | ⚽ 0 - 1 Leon Sipos | |
| 24' | ⚽ 0 - 2 | |
| 24' | ⚽ 0 - 3 Leon Sipos | |
| HT 0-1 | ||
| Alessandro Cardascio | 55' | |
| Cardascio A. | 55' | |
| Cardascio A. | 55' | |
| Giacomo Rosaia | 59' | |
| 59' | ||
| 61' | ⚽ 0 - 4 Simone Bonetti | |
| Andrea LA Mantia 1 - 4 ⚽ | 80' | |
| 82' | ||
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 4 | 5 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 2 |
| Bại | 3 | 2 | 5 | 3 |
| Ghi bàn | 1 | 1 | 17 | 14 |
| Mất bàn | 7 | 2 | 17 | 10 |
| Điểm | 0 | 3 | 13 | 17 |
Chủ = Gubbio · Khách = A.C. Reggiana 1919
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Gubbio | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (44%) | Thắng/Thắng | 8 (17%) |
| 1 (11%) | Thắng/Hòa | 3 (7%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 4 (9%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 8 (17%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 9 (20%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (2%) |
| 4 (44%) | Bại/Bại | 13 (28%) |
Bảng xếp hạng
Gubbio
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 0 | 0 | 2 | 1 | 5 | 0 | 20 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 | 20 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 0 | 20 |
| 6 gần | 6 | 3 | 0 | 3 | 7 | 7 | - | - |
A.C. Reggiana 1919
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 2 | 4 | 5 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 15 |
| Sân khách | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 2 |
| 6 gần | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 8 | - | - |
Thành tích đối đầu (14 trận)
Gubbio 5 (36%)Hòa 4 (29%)A.C. Reggiana 1919 5 (36%)
Châu Á: Ăn 5 / Hòa 0 / Thua 9 Tài/Xỉu: Tài 8 / Hòa 1 / Xỉu 5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 14/02/23 | A.C. Reggiana 1919 | 3-1 (2-0) | Gubbio | -0.75 | 2.25 | B |
| 16/10/22 | Gubbio | 1-2 (0-2) | A.C. Reggiana 1919 | 0 | 2 | B |
| 24/02/22 | Gubbio | 2-1 (1-1) | A.C. Reggiana 1919 | -0.25 | 2.25 | T |
| 12/09/21 | A.C. Reggiana 1919 | 0-0 (0-0) | Gubbio | -0.5 | 2.25 | H |
| 23/02/20 | Gubbio | 0-0 (0-0) | A.C. Reggiana 1919 | -0.5 | 2.25 | H |
| 06/10/19 | A.C. Reggiana 1919 | 1-1 (0-1) | Gubbio | -0.75 | 2.25 | H |
| 18/03/18 | A.C. Reggiana 1919 | 3-2 (1-1) | Gubbio | -1 | 2.25 | B |
| 29/10/17 | Gubbio | 1-0 (0-0) | A.C. Reggiana 1919 | +0.25 | 2.25 | T |
| 18/04/17 | A.C. Reggiana 1919 | 1-1 (1-1) | Gubbio | -0.25 | 2 | H |
| 04/12/16 | Gubbio | 2-3 (2-2) | A.C. Reggiana 1919 | 0 | 2.25 | B |
| 19/03/15 | A.C. Reggiana 1919 | 3-1 (0-1) | Gubbio | -0.75 | 2.25 | B |
| 01/11/14 | Gubbio | 3-1 (2-1) | A.C. Reggiana 1919 | -0.25 | 2.25 | T |
| 13/03/11 | A.C. Reggiana 1919 | 0-1 (0-1) | Gubbio | 0 | 2.25 | T |
| 17/10/10 | Gubbio | 2-1 (1-1) | A.C. Reggiana 1919 | +0.25 | 2.25 | T |
Thành tích gần đây — Gubbio
BTTBBTHHBB
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 8/13 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 4/2/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Guidonia Montecelio 1937 FC | 3-0 (1-0) | Gubbio | -0.25 | 2 | B |
| 15/08/26 | Asd Pineto Calcio | 1-2 (0-1) | Gubbio | -0.25 | 2 | T |
| 29/07/26 | Gubbio | 2-0 (1-0) | ASD Sporting Trestina | +1 | 2.5 | T |
| 23/07/26 | Fiorentina | 1-0 (1-0) | Gubbio | -2.75 | 4 | B |
| 04/05/26 | Asd Pineto Calcio | 2-1 (0-1) | Gubbio | -0.25 | 2 | B |
| 26/04/26 | Gubbio | 2-0 (1-0) | Asd Pineto Calcio | 0 | 2.25 | T |
| 19/04/26 | Sassari Torres | 0-0 (0-0) | Gubbio | -0.75 | 2 | H |
| 11/04/26 | Gubbio | 1-1 (0-1) | US Pianese | +0.25 | 2 | H |
| 04/04/26 | Livorno | 3-0 (2-0) | Gubbio | -0.25 | 2 | B |
| 30/03/26 | Gubbio | 0-2 (0-1) | Ravenna | -0.25 | 2 | B |
| 21/03/26 | JuventusU23 | 2-2 (0-1) | Gubbio | -0.25 | 2 | H |
| 15/03/26 | Gubbio | 1-3 (0-1) | Ascoli | -0.5 | 2 | B |
| 09/03/26 | Ternana | 0-1 (0-1) | Gubbio | -0.5 | 2 | T |
| 05/03/26 | Gubbio | 2-1 (1-0) | Athletic Carpi | +0.25 | 2.25 | T |
| 01/03/26 | Guidonia Montecelio 1937 FC | 0-1 (0-0) | Gubbio | -0.25 | 2 | T |
| 21/02/26 | Gubbio | 0-1 (0-0) | Arezzo | -0.5 | 2 | B |
| 15/02/26 | Pontedera | 1-1 (0-1) | Gubbio | 0 | 2.25 | H |
| 13/02/26 | Gubbio | 1-0 (0-0) | Vis Pesaro | +0.25 | 1.75 | T |
| 08/02/26 | Gubbio | 1-0 (0-0) | Nuovo Campobasso | +0.25 | 2 | T |
| 31/01/26 | A.S.D. Bra | 1-0 (1-0) | Gubbio | +0.25 | 2 | B |
Thành tích gần đây — A.C. Reggiana 1919
HBTBHBTBBH
Thắng 2 (20%)Hòa 3 (30%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 8/14 (10 trận) Châu Á: 3/0/7 T/X: 4/0/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/08/26 | A.C. Reggiana 1919 | 1-1 (1-0) | Ravenna | +0.25 | 2.25 | H |
| 16/08/26 | Livorno | 3-1 (1-1) | A.C. Reggiana 1919 | +0.25 | 2.5 | B |
| 09/05/26 | A.C. Reggiana 1919 | 1-0 (0-0) | Sampdoria | -0.25 | 2.25 | T |
| 01/05/26 | Modena | 2-1 (1-0) | A.C. Reggiana 1919 | -0.75 | 2.5 | B |
| 25/04/26 | A.C. Reggiana 1919 | 1-1 (1-1) | Palermo | -1 | 2.5 | H |
| 19/04/26 | Padova | 1-0 (0-0) | A.C. Reggiana 1919 | -0.5 | 2.25 | B |
| 13/04/26 | A.C. Reggiana 1919 | 2-0 (2-0) | Carrarese | -0.25 | 2.25 | T |
| 06/04/26 | A.C. Reggiana 1919 | 1-3 (0-1) | Pescara | -0.25 | 2.5 | B |
| 23/03/26 | ACD Virtus Entella | 3-0 (1-0) | A.C. Reggiana 1919 | -0.5 | 2.25 | B |
| 18/03/26 | A.C. Reggiana 1919 | 0-0 (0-0) | Monza | -0.75 | 2.25 | H |
| 14/03/26 | Bari | 4-1 (2-0) | A.C. Reggiana 1919 | -0.25 | 2.25 | B |
| 07/03/26 | Venezia | 2-0 (1-0) | A.C. Reggiana 1919 | -1.5 | 2.75 | B |
| 04/03/26 | A.C. Reggiana 1919 | 0-4 (0-1) | SudTirol | 0 | 2 | B |
| 28/02/26 | Spezia | 0-1 (0-1) | A.C. Reggiana 1919 | -0.5 | 2.25 | T |
| 22/02/26 | A.C. Reggiana 1919 | 1-1 (1-1) | Avellino | 0 | 2.25 | H |
| 15/02/26 | Empoli | 1-1 (0-1) | A.C. Reggiana 1919 | -0.5 | 2.25 | H |
| 11/02/26 | A.C. Reggiana 1919 | 1-0 (1-0) | Mantova | 0 | 2.25 | T |
| 07/02/26 | Catanzaro | 2-0 (1-0) | A.C. Reggiana 1919 | -0.5 | 2.25 | B |
| 01/02/26 | A.C. Reggiana 1919 | 1-1 (1-1) | Juve Stabia | -0.25 | 2 | H |
| 24/01/26 | Frosinone | 1-0 (0-0) | A.C. Reggiana 1919 | -0.75 | 2.75 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
85
Phạt góc (HT)
21
Thẻ vàng
21
Sút bóng
911
Sút cầu môn
36
Tấn công
7979
Tấn công nguy hiểm
5052
Sút ngoài cầu môn
65
Đá phạt trực tiếp
1713
TL kiểm soát bóng
55%45%
TL kiểm soát bóng (HT)
59%41%
Phạm lỗi
1017
Việt vị
30
Quả ném biên
2024
So Sánh Sức Mạnh
63 37
83% So Sánh Đối đầu 17%
Thành tích
Tất cả
T5 H4 B5T5 H4 B5
Chủ khách tương đồng
T4 H1 B2T2 H1 B4
Ghi
Tất cả
1.3 Bàn1.4 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.6 Bàn1.1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Gubbio (30 trận)
Ghi 1.20 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
A.C. Reggiana 1919 (30 trận)
Ghi 0.93 bàn/trậnMất 1.43 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Gubbio (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
A.C. Reggiana 1919 (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Gubbio | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1910 | Thành lập | 1919 |
| Stadio Pietro Barbetti | Sân nhà | Stadio Giglio |
| 4820 | Sức chứa | 29546 |
| HLV | Bisoli Pierpaolo | |
| Gubbio | Khu vực | Reggio nell Emilia |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 3.50 | 3.00 | 2.04 | 0.98 | 2.25 | 0.87 | 1.03 | -0.25 | 0.83 |
| Live | 101.00 ↑ | 10.50 ↑ | 1.01 ↓ | 6.50 ↑ | 3.50 | 0.10 ↓ | 0.98 ↓ | 0.00 | 0.87 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 3.20 | 3.13 | 2.20 | 0.94 | 2.25 | 0.85 | 0.87 | -0.25 | 0.89 |
| Live | 201.00 ↑ | 9.50 ↑ | 1.03 ↓ | 3.40 ↑ | 3.50 | 0.18 ↓ | 1.05 ↑ | 0.00 | 0.73 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.65 | 3.10 | 1.92 | 0.94 | 2.25 | 0.86 | 1.06 | -0.25 | 0.74 |
| Live | 3.35 ↓ | 3.00 ↓ | 2.05 ↑ | 0.95 ↑ | 2.25 | 0.85 ↓ | 0.94 ↓ | -0.25 | 0.86 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 3.75 | 3.30 | 1.95 | 1.10 | 2.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 14.00 ↑ | 1.02 ↓ | 8.00 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 3.65 | 3.20 | 1.88 | 0.85 | 2.25 | 0.79 | - | - | - |
| Live | 3.45 ↓ | 3.10 ↓ | 2.04 ↑ | 0.84 ↓ | 2.25 | 0.83 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 3.65 | 3.10 | 1.92 | 0.94 | 2.25 | 0.86 | 1.06 | -0.25 | 0.74 |
| Live | 3.35 ↓ | 3.00 ↓ | 2.05 ↑ | 0.95 ↑ | 2.25 | 0.85 ↓ | 0.94 ↓ | -0.25 | 0.86 ↑ | |
| Crown | Sớm | 3.10 | 3.10 | 2.11 | 0.88 | 2.25 | 0.82 | 0.85 | -0.25 | 0.85 |
| Live | 3.20 ↑ | 3.10 | 2.07 ↓ | 0.86 ↓ | 2.25 | 0.84 ↑ | 0.90 ↑ | -0.25 | 0.80 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.92 | 2.90 | 2.06 | 0.92 | 2.25 | 0.86 | 0.89 | -0.25 | 0.89 |
| Live | 160.00 ↑ | 5.90 ↑ | 1.02 ↓ | 3.44 ↑ | 3.50 | 0.09 ↓ | 1.13 ↑ | 0.00 | 0.58 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.91 | 3.07 | 2.34 | 0.89 | 2.25 | 0.87 | 0.78 | -0.25 | 1.00 |
| Live | 34.00 ↑ | 7.25 ↑ | 1.03 ↓ | 3.84 ↑ | 3.50 | 0.08 ↓ | 0.08 ↓ | -0.25 | 3.84 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.80 | 3.10 | 2.25 | 1.10 | 2.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 71.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.20 ↑ | 2.50 | 0.55 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.00 | 3.20 | 2.35 | 0.92 | 2.25 | 0.81 | 0.81 | -0.25 | 0.92 |
| Live | 38.00 ↑ | 20.00 ↑ | 1.01 ↓ | 12.11 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 12.11 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 3.22 | 2.97 | 2.21 | 0.93 | 2.25 | 0.82 | 0.86 | -0.25 | 0.90 |
| Live | 14.36 ↑ | 4.34 ↑ | 1.31 ↓ | 3.08 ↑ | 3.50 | 0.24 ↓ | 1.04 ↑ | 0.00 | 0.78 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.80 | 3.10 | 2.25 | 1.10 | 2.50 | 0.63 | - | - | - |
| Live | 201.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.10 | 2.50 | 0.58 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 3.76 | 3.25 | 1.93 | 1.11 | 2.50 | 0.62 | 1.62 | 0.00 | 0.39 |
| Live | 64.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.05 ↓ | 4.63 ↑ | 3.50 | 0.14 ↓ | 0.96 ↓ | 0.00 | 0.85 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.00 | 3.00 | 2.20 | 0.90 | 2.25 | 0.90 | 0.83 | -0.25 | 0.98 |
| Live | 51.00 ↑ | 10.00 ↑ | 1.06 ↓ | 4.25 ↑ | 3.50 | 0.16 ↓ | 0.78 ↓ | 0.00 | 1.03 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 3.10 | 2.80 | 2.20 | 1.20 | 2.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 126.00 ↑ | 1.01 ↓ | 12.00 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Gubbio | -1/4 | 1 | 0 | 1 |
| A.C. Reggiana 1919 | +1/4 | 2 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).