Kết quả bóng đá trận Guangzhou dandelion FC vs Changchun XIdu Football Club, 13:30 ngày 31/10/2026
Football Association Yi League (Trung Quốc) · 13:30 ngày 31/10/2026
Guangzhou dandelion FC 0 Kết thúc HT 0-0 0
Changchun XIdu Football Club
🟨 2 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 6
Nhiệt độ: 32°C
Diễn biến trận đấu
| Guangzhou dandelion FC | Phút | |
| 18' | Yang Lei | |
| Nihmat N. | 45' | |
| HT 0-0 | ||
| 46' ⇄ | ▲ Zhong J. ▼ | |
| 46' ⇄ | ▲ Yang Liu ▼ | |
| 58' ⇄ | ▲ Feng Zijun ▼ | |
| 60' | Sun Fei | |
| ▲ Chen Weiqi ▼ | 69' ⇄ | |
| ▲ Haoyu Li ▼ | 69' ⇄ | |
| 76' ⇄ | ▲ He Y. ▼ | |
| ▲ Tan L. ▼ | 82' ⇄ | |
| Haoyu Li | 83' | |
| ▲ Muhta Muzapar ▼ | 89' ⇄ | |
| 90' | Hu Haoran | |
| 90' ⇄ | ▲ Hao Wang ▼ | |
| FT 0-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 0 | 2 | 4 |
| Hòa | 2 | 2 | 5 | 5 |
| Bại | 1 | 1 | 3 | 1 |
| Ghi bàn | 1 | 0 | 9 | 10 |
| Mất bàn | 2 | 1 | 8 | 7 |
| Điểm | 2 | 2 | 11 | 17 |
Chủ = Guangzhou dandelion FC · Khách = Changchun XIdu Football Club
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Guangzhou dandelion FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (21%) | Thắng/Thắng | 2 (9%) |
| 1 (4%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 1 (4%) | Thắng/Bại | 1 (4%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 1 (4%) |
| 7 (29%) | Hòa/Hòa | 7 (30%) |
| 4 (17%) | Hòa/Bại | 3 (13%) |
| 1 (4%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 3 (13%) |
| 5 (21%) | Bại/Bại | 5 (22%) |
Bảng xếp hạng
Guangzhou dandelion FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 6 | 7 | 9 | 22 | 28 | 25 | 9 |
| Sân nhà | 11 | 3 | 3 | 5 | 13 | 16 | 12 | 10 |
| Sân khách | 11 | 3 | 4 | 4 | 9 | 12 | 13 | 7 |
Changchun XIdu Football Club
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 3 | 11 | 8 | 15 | 28 | 20 | 10 |
| Sân nhà | 11 | 2 | 5 | 4 | 6 | 9 | 11 | 10 |
| Sân khách | 11 | 1 | 6 | 4 | 9 | 19 | 9 | 11 |
Đội hình
Guangzhou dandelion FC
Changchun XIdu Football Club
51Mengtong Fan2Diao Jiahao5Nihmat N.17Zhuoxuan Li26Xu Hong9Lu J.15Wen Wubin27Ares Murathan48Dilyar A.7Chen Yuhao42Hao Zhang17Hu Haoran3Yangyang Ma5Yang Lei11Sun Fei13Wang Tianci58Kadir Aysan2Song Wang8Zhen Yu Song10Huang Wenzhuo29Memet Nuryasin45Yang Jingfan
Chạm vào cầu thủ để xem thông số chi tiết.
Chủ nhà · 442
- 2Diao Jiahao
- 5Nihmat N.🟨 Thẻ vàng 45'
- 7Chen Yuhao
- 9Lu J.
- 15Wen Wubin
- 17Zhuoxuan Li
- 26Xu Hong
- 27Ares Murathan
- 42Hao Zhang
- 48Dilyar A.
- 51Mengtong Fan
Khách · 532
- 2Song Wang
- 3Yangyang Ma
- 5Yang Lei🟨 Thẻ vàng 18'
- 8Zhen Yu Song
- 10Huang Wenzhuo
- 11Sun Fei🟨 Thẻ vàng 60'
- 13Wang Tianci
- 17Hu Haoran🟨 Thẻ vàng 90'
- 29Memet Nuryasin
- 45Yang Jingfan
- 58Kadir Aysan
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
36
Thẻ vàng
23
Sút bóng
1013
Sút cầu môn
42
Sút ngoài cầu môn
46
Cản bóng
25
TL kiểm soát bóng
57%43%
Chuyền bóng
396269
TL chuyền bóng thành công
79%68%
Phạm lỗi
1418
Việt vị
02
Cứu thua
24
Quả ném biên
2619
Chuyền dài
2930
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Guangzhou dandelion FC (30 trận)
Ghi 0.87 bàn/trậnMất 1.20 bàn/trận
Changchun XIdu Football Club (30 trận)
Ghi 0.73 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 0 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Guangzhou dandelion FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| 2020 | Thành lập | |
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Tan Ende | HLV | Xiaoguang Li |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Macauslot | Sớm | 1.57 | 3.15 | 4.50 | 0.79 | 2.00 | 0.83 | 1.00 | 0.75 | 0.70 |
| Live | 1.81 ↑ | 2.88 ↓ | 3.58 ↓ | 0.68 ↓ | 1.75 | 0.94 ↑ | 0.61 ↓ | 0.25 | 1.09 ↑ | |
| Easybets | Sớm | 1.89 | 2.90 | 4.00 | 0.90 | 2.00 | 0.84 | 0.87 | 0.50 | 0.87 |
| Live | 15.00 ↑ | 1.06 ↓ | 15.00 ↑ | 6.10 ↑ | 0.50 | 0.02 ↓ | 0.45 ↓ | 0.00 | 1.60 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.75 | 3.20 | 4.75 | 0.87 | 2.00 | 0.90 | 0.75 | 0.50 | 0.99 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.04 ↓ | 19.00 ↑ | 3.95 ↑ | 0.50 | 0.16 ↓ | 0.47 ↓ | 0.00 | 1.63 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.10 | 2.95 | 3.40 | 1.30 | 2.50 | 0.50 | - | - | - |
| Live | 16.00 ↑ | 1.01 ↓ | 24.00 ↑ | 9.00 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.82 | 2.85 | 4.55 | 0.93 | 2.00 | 0.83 | 0.96 | 0.75 | 0.80 |
| Live | 8.80 ↑ | 1.03 ↓ | 15.00 ↑ | 6.66 ↑ | 0.50 | 0.02 ↓ | 0.45 ↓ | 0.00 | 1.44 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.80 | 3.00 | 4.40 | 1.45 | 2.50 | 0.50 | - | - | - |
| Live | 23.00 ↑ | 1.01 ↓ | 29.00 ↑ | 0.02 ↓ | 2.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.10 | 2.90 | 3.15 | 0.71 | 2.00 | 0.81 | 0.76 | 0.25 | 0.76 |
| Live | 17.00 ↑ | 1.01 ↓ | 25.00 ↑ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 2.11 | 2.98 | 3.34 | 1.05 | 2.25 | 0.66 | 0.82 | 0.25 | 0.84 |
| Live | 23.00 ↑ | 1.02 ↓ | 23.00 ↑ | 8.26 ↑ | 0.50 | 0.04 ↓ | 0.48 ↓ | 0.00 | 1.68 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.90 | 3.00 | 4.00 | 0.95 | 2.00 | 0.85 | 0.98 | 0.50 | 0.83 |
| Live | 21.00 ↑ | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 12.00 ↑ | 0.50 | 0.04 ↓ | 0.48 ↓ | 0.00 | 1.60 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Guangzhou dandelion FC | +1/2 | 1 | 0 | 1 |
| Changchun XIdu Football Club | -1/2 | 0 | 0 | 3 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).