Kết quả bóng đá trận Gualaceo SC vs CD El Nacional, 03:30 ngày 30/08/2026
Liga Pro Serie B (Ecuador) · 03:30 ngày 30/08/2026
Gualaceo SC 3 Kết thúc HT 1-0 0
CD El Nacional
🟨 4 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 4
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 21°C
Diễn biến trận đấu
| Gualaceo SC | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 11' | |
| 2 - 0 ⚽ | 11' | |
| 26' | ||
| 26' | ||
| HT 1-0 | ||
| 62' | ||
| 62' | ||
| 64' | ||
| 64' | ||
| 70' | ||
| 70' | ||
| 71' | ||
| 71' | ||
| 3 - 0 ⚽ | 72' | |
| 4 - 0 ⚽ | 72' | |
| 5 - 0 ⚽ | 78' | |
| 82' | ||
| 83' | ||
| FT 3-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 3 | 2 |
| Hòa | 1 | 1 | 4 | 3 |
| Bại | 0 | 2 | 3 | 5 |
| Ghi bàn | 6 | 1 | 12 | 6 |
| Mất bàn | 0 | 5 | 8 | 12 |
| Điểm | 7 | 1 | 13 | 9 |
Chủ = Gualaceo SC · Khách = CD El Nacional
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Gualaceo SC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (27%) | Thắng/Thắng | 2 (8%) |
| 1 (4%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 2 (8%) | Hòa/Thắng | 1 (4%) |
| 8 (31%) | Hòa/Hòa | 3 (12%) |
| 3 (12%) | Hòa/Bại | 4 (16%) |
| 1 (4%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 2 (8%) |
| 4 (15%) | Bại/Bại | 12 (48%) |
Bảng xếp hạng
Gualaceo SC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 7 | 8 | 7 | 19 | 16 | 29 | 7 |
| Sân nhà | 11 | 5 | 3 | 3 | 10 | 6 | 18 | 8 |
| Sân khách | 11 | 2 | 5 | 4 | 9 | 10 | 11 | 7 |
| 6 gần | 6 | 1 | 3 | 2 | 7 | 6 | - | - |
CD El Nacional
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 2 | 6 | 14 | 15 | 32 | 12 | 12 |
| Sân nhà | 11 | 1 | 4 | 6 | 5 | 10 | 7 | 12 |
| Sân khách | 11 | 1 | 2 | 8 | 10 | 22 | 5 | 11 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 5 | - | - |
Thành tích đối đầu (8 trận)
Gualaceo SC 3 (38%)Hòa 2 (25%)CD El Nacional 3 (38%)
Châu Á: Ăn 4 / Hòa 0 / Thua 4 Tài/Xỉu: Tài 4 / Hòa 1 / Xỉu 3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/07/26 | CD El Nacional | 0-0 (0-0) | Gualaceo SC | +0.5 | 2.25 | H |
| 02/05/26 | Gualaceo SC | 2-0 (2-0) | CD El Nacional | - | - | T |
| 13/11/23 | CD El Nacional | 4-2 (0-1) | Gualaceo SC | -1.5 | 3 | B |
| 05/06/23 | Gualaceo SC | 3-4 (1-1) | CD El Nacional | -0.5 | 2.5 | B |
| 07/10/21 | CD El Nacional | 4-2 (1-1) | Gualaceo SC | -0.25 | 2.25 | B |
| 12/08/21 | Gualaceo SC | 1-0 (1-0) | CD El Nacional | +0.25 | 2 | T |
| 17/06/21 | CD El Nacional | 1-1 (1-1) | Gualaceo SC | -0.5 | 2 | H |
| 07/05/21 | Gualaceo SC | 1-0 (1-0) | CD El Nacional | +0.25 | 2.25 | T |
Thành tích gần đây — Gualaceo SC
THBBHHBHTT
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 10/8 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/08/26 | Cuenca Juniors | 0-3 (0-1) | Gualaceo SC | -0.75 | 2.25 | T |
| 16/08/26 | Gualaceo SC | 0-0 (0-0) | Atletico Futbol Club | 0 | 1.75 | H |
| 07/08/26 | San Antonio(ECU) | 2-1 (1-0) | Gualaceo SC | - | - | B |
| 02/08/26 | Gualaceo SC | 2-3 (1-1) | CD Independiente Juniors | +0.25 | 1.75 | B |
| 30/07/26 | Gualaceo SC | 1-1 (0-0) | Macara | -0.25 | 2 | H |
| 25/07/26 | CD El Nacional | 0-0 (0-0) | Gualaceo SC | +0.5 | 2.25 | H |
| 19/07/26 | Gualaceo SC | 0-1 (0-0) | 22 de Julio | - | - | B |
| 12/07/26 | 9 de Octubre | 0-0 (0-0) | Gualaceo SC | -0.75 | 2 | H |
| 02/07/26 | Vinotinto de Ecuador | 1-2 (1-0) | Gualaceo SC | -0.5 | 2 | T |
| 11/06/26 | Gualaceo SC | 1-0 (1-0) | Cumbaya FC | +0.25 | 2.25 | T |
| 07/06/26 | Pottu Via Ho | 1-0 (0-0) | Gualaceo SC | -0.5 | 2 | B |
| 04/06/26 | Gualaceo SC | 1-0 (1-0) | Mushuc Runa | -0.5 | 2 | T |
| 31/05/26 | Gualaceo SC | 1-0 (1-0) | Deportivo Santo Domingo | +0.5 | 2 | T |
| 23/05/26 | Atletico Futbol Club | 2-1 (2-1) | Gualaceo SC | -0.5 | 2 | B |
| 17/05/26 | Gualaceo SC | 1-1 (0-0) | San Antonio(ECU) | - | - | H |
| 08/05/26 | CD Independiente Juniors | 1-1 (0-1) | Gualaceo SC | -0.5 | 2 | H |
| 02/05/26 | Gualaceo SC | 2-0 (2-0) | CD El Nacional | - | - | T |
| 30/04/26 | 22 de Julio | 0-0 (0-0) | Gualaceo SC | 0 | 2 | H |
| 26/04/26 | Gualaceo SC | 1-0 (0-0) | 9 de Octubre | +0.25 | 2.25 | T |
| 24/04/26 | Sociedad Deportivo Quito | 0-1 (0-0) | Gualaceo SC | - | - | T |
Thành tích gần đây — CD El Nacional
HBTTHBBBHB
Thắng 2 (20%)Hòa 3 (30%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 7/13 (10 trận) Châu Á: 2/1/7 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/08/26 | CD Independiente Juniors | 1-1 (1-0) | CD El Nacional | - | - | H |
| 14/08/26 | CD El Nacional | 0-1 (0-1) | San Antonio(ECU) | -0.5 | 3.5 | B |
| 07/08/26 | CD El Nacional | 1-0 (0-0) | 9 de Octubre | -1.5 | 2.25 | T |
| 01/08/26 | 22 de Julio | 1-3 (0-1) | CD El Nacional | -0.5 | 2.25 | T |
| 25/07/26 | CD El Nacional | 0-0 (0-0) | Gualaceo SC | -0.5 | 2.25 | H |
| 16/07/26 | Vinotinto de Ecuador | 2-1 (1-0) | CD El Nacional | -1.5 | 2.75 | B |
| 09/07/26 | CD El Nacional | 0-1 (0-0) | Cumbaya FC | - | - | B |
| 03/07/26 | Atletico Futbol Club | 3-0 (2-0) | CD El Nacional | - | - | B |
| 11/06/26 | CD El Nacional | 0-0 (0-0) | Deportivo Santo Domingo | +0.25 | 2.25 | H |
| 08/06/26 | Cuenca Juniors | 4-1 (3-1) | CD El Nacional | -1 | 2.5 | B |
| 31/05/26 | CD El Nacional | 0-1 (0-1) | Pottu Via Ho | - | - | B |
| 29/05/26 | CD El Nacional | 1-4 (1-1) | Universidad Catolica | -1.5 | 2.75 | B |
| 24/05/26 | San Antonio(ECU) | 1-0 (0-0) | CD El Nacional | - | - | B |
| 18/05/26 | 9 de Octubre | 3-1 (2-1) | CD El Nacional | -1.25 | 2.5 | B |
| 09/05/26 | CD El Nacional | 1-1 (1-1) | 22 de Julio | 0 | 2.25 | H |
| 02/05/26 | Gualaceo SC | 2-0 (2-0) | CD El Nacional | - | - | B |
| 30/04/26 | CD El Nacional | 1-2 (0-1) | Vinotinto de Ecuador | -0.5 | 2 | B |
| 25/04/26 | Cumbaya FC | 2-1 (2-0) | CD El Nacional | -1 | 2.25 | B |
| 22/04/26 | CD Dunamis 04 | 1-5 (0-1) | CD El Nacional | - | - | T |
| 17/04/26 | CD El Nacional | 1-1 (0-1) | Atletico Futbol Club | -1 | 2.75 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
54
Phạt góc (HT)
42
Thẻ vàng
43
Sút bóng
1711
Sút cầu môn
74
Tấn công
9280
Tấn công nguy hiểm
5144
Sút ngoài cầu môn
107
Đá phạt trực tiếp
2318
TL kiểm soát bóng
53%47%
TL kiểm soát bóng (HT)
55%45%
Phạm lỗi
1619
Việt vị
23
Quả ném biên
2718
So Sánh Sức Mạnh
64 36
71% So Sánh Đối đầu 29%
Thành tích
Tất cả
T3 H2 B3T3 H2 B3
Chủ khách tương đồng
T3 H0 B1T1 H0 B3
Ghi
Tất cả
1.5 Bàn1.6 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.8 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Gualaceo SC (26 trận)
Ghi 0.96 bàn/trậnMất 0.65 bàn/trận
CD El Nacional (25 trận)
Ghi 0.84 bàn/trậnMất 1.60 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Gualaceo SC (17 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 9 (53%)Hòa 2 (12%)Bại 6 (35%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 4 (24%)Hòa 2 (12%)Xỉu 11 (65%)
6 trận gần — Châu Á:
WVLLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUOUUO
CD El Nacional (15 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 6 (40%)Hòa 4 (27%)Bại 5 (33%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 8 (53%)Hòa 0 (0%)Xỉu 7 (47%)
6 trận gần — Châu Á:
LWWWWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUOUOU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Gualaceo SC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1964-6-1 | |
| Sân nhà | Olímpico Atahualpa | |
| 0 | Sức chứa | 45000 |
| Leonardo Vanegas | HLV | Juan Fernando Grabowski |
| Khu vực | Quito |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.50 | 4.00 | 4.50 | 0.80 | 2.25 | 0.98 | 1.01 | 1.25 | 0.77 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 41.00 ↑ | 6.10 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 0.56 ↓ | 0.00 | 1.40 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.57 | 3.00 | 4.33 | 0.73 | 2.25 | 0.61 | 0.58 | 0.75 | 0.76 |
| Live | 1.01 ↓ | 6.00 ↑ | 23.00 ↑ | 0.85 ↑ | 2.50 | 0.51 ↓ | 0.44 ↓ | 0.00 | 0.97 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.62 | 3.55 | 4.60 | 0.94 | 2.25 | 0.86 | 0.77 | 0.75 | 1.03 |
| Live | 1.13 ↓ | 4.80 ↑ | 37.00 ↑ | 8.33 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | 4.76 ↑ | 0.25 | 0.05 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.47 | 3.90 | 6.00 | 0.95 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 1.60 ↑ | 3.50 ↓ | 5.25 ↓ | 1.10 ↑ | 2.50 | 0.60 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.45 | 3.90 | 6.20 | 0.75 | 2.25 | 0.92 | - | - | - |
| Live | 1.59 ↑ | 3.55 ↓ | 5.40 ↓ | 0.90 ↑ | 2.25 | 0.78 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.60 | 3.55 | 4.65 | 0.94 | 2.25 | 0.86 | 0.77 | 0.75 | 1.03 |
| Live | 1.13 ↓ | 4.85 ↑ | 38.00 ↑ | 8.33 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | 0.61 ↓ | 0.00 | 1.29 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.65 | 3.50 | 4.75 | 0.95 | 2.25 | 0.81 | 0.87 | 0.75 | 0.89 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.50 ↑ | 16.50 ↑ | 3.84 ↑ | 3.50 | 0.08 ↓ | 0.56 ↓ | 0.00 | 1.38 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.61 | 3.31 | 5.00 | 1.05 | 2.25 | 0.77 | 0.83 | 0.75 | 1.01 |
| Live | 1.13 ↓ | 4.99 ↑ | 24.00 ↑ | 4.54 ↑ | 3.50 | 0.08 ↓ | 0.64 ↓ | 0.00 | 1.25 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.45 | 3.42 | 5.10 | 0.78 | 2.25 | 0.96 | 0.88 | 1.00 | 0.86 |
| Live | 1.13 ↓ | 4.50 ↑ | 28.00 ↑ | 5.25 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 4.50 ↑ | 0.25 | 0.04 ↓ | |
| 18Bet | Sớm | 1.43 | 3.80 | 6.25 | 0.73 | 2.25 | 0.83 | 0.73 | 1.00 | 0.83 |
| Live | 1.01 ↓ | 27.00 ↑ | 16.00 ↑ | 8.23 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 0.56 ↓ | 0.00 | 1.19 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.56 | 3.60 | 5.75 | 0.92 | 2.25 | 0.87 | 1.01 | 1.00 | 0.79 |
| Live | 1.15 ↓ | 6.04 ↑ | 30.18 ↑ | 2.99 ↑ | 3.50 | 0.23 ↓ | 0.53 ↓ | 0.00 | 1.45 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 1.50 | 4.00 | 5.74 | 0.77 | 2.25 | 0.94 | 0.63 | 0.75 | 1.14 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 39.00 ↑ | 5.95 ↑ | 3.50 | 0.08 ↓ | 0.57 ↓ | 0.00 | 1.41 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.44 | 3.90 | 6.00 | 0.80 | 2.25 | 1.00 | 1.03 | 1.25 | 0.78 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 41.00 ↑ | 8.50 ↑ | 3.50 | 0.07 ↓ | 0.55 ↓ | 0.00 | 1.38 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.70 | 3.10 | 5.00 | 1.25 | 2.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 10.00 ↑ | 3.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.