Kết quả bóng đá trận Gryf Wejherowo vs Wierzyca Pelplin, 22:00 ngày 22/08/2026
III Liga (Ba Lan) · 22:00 ngày 22/08/2026
Gryf Wejherowo 1 Kết thúc HT 0-0 1
Wierzyca Pelplin
🟨 3 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 9 - 1
Diễn biến trận đấu
| Gryf Wejherowo | Phút | |
| 16' | ||
| 37' | ||
| 39' | ||
| HT 0-0 | ||
| 52' | ⚽ 0 - 1 Kacper Zander | |
| 1 - 1 ⚽ | 63' | |
| 66' | ||
| 74' | ||
| 90+4' | ||
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 8 | 5 |
| Thắng | 0 | 2 | 1 | 2 |
| Hòa | 2 | 1 | 2 | 2 |
| Bại | 1 | 0 | 5 | 1 |
| Ghi bàn | 1 | 6 | 6 | 7 |
| Mất bàn | 2 | 2 | 9 | 6 |
| Điểm | 2 | 7 | 5 | 8 |
Chủ = Gryf Wejherowo · Khách = Wierzyca Pelplin
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Gryf Wejherowo | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (13%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (13%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 2 (40%) |
| 2 (25%) | Hòa/Hòa | 2 (40%) |
| 2 (25%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 2 (25%) | Bại/Bại | 1 (20%) |
Thành tích gần đây — Gryf Wejherowo
HBTBBBBHTT
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 18/15 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Radunia Stezyca | 0-0 (0-0) | Gryf Wejherowo | - | - | H |
| 20/06/26 | Polonia Bytom | 1-0 (0-0) | Gryf Wejherowo | - | - | B |
| 23/05/26 | Jaguar Gdansk | 1-3 (0-2) | Gryf Wejherowo | - | - | T |
| 01/05/26 | Grom Nowy Staw | 1-0 (0-0) | Gryf Wejherowo | - | - | B |
| 04/04/26 | Stolem Gniewino | 2-1 (1-0) | Gryf Wejherowo | - | - | B |
| 29/03/26 | Anioly Garczegorze | 2-1 (0-1) | Gryf Wejherowo | - | - | B |
| 22/03/26 | Gryf Wejherowo | 0-1 (0-1) | Czarni Pruszcz Gdanski | - | - | B |
| 23/11/25 | Chojniczanka Chojnice II | 3-3 (0-0) | Gryf Wejherowo | - | - | H |
| 14/06/25 | Gryf Wejherowo | 6-3 (3-2) | Pogon Lebork | - | - | T |
| 07/06/25 | Stolem Gniewino | 1-4 (1-2) | Gryf Wejherowo | - | - | T |
| 29/03/25 | KTS-K Luzino | 5-0 (3-0) | Gryf Wejherowo | - | - | B |
| 23/03/25 | Gryf Wejherowo | 3-1 (1-1) | Anioly Garczegorze | - | - | T |
| 02/03/25 | Chojniczanka Chojnice II | 1-3 (1-0) | Gryf Wejherowo | - | - | T |
| 08/02/25 | Baltyk Gdynia | 1-2 (0-1) | Gryf Wejherowo | - | - | T |
| 27/07/24 | MKS Orkan Rumia | 1-6 (0-0) | Gryf Wejherowo | - | - | T |
| 19/07/24 | KTS-K Luzino | 1-1 (0-1) | Gryf Wejherowo | - | - | H |
| 15/06/24 | Gryf Wejherowo | 5-0 (3-0) | Supra Kwidzyn | - | - | T |
| 25/05/24 | Gedania Gdansk II | 2-3 (1-1) | Gryf Wejherowo | - | - | T |
| 27/09/23 | Gryf Wejherowo | 1-3 (1-2) | Zaglebie Sosnowiec | - | - | B |
| 12/08/23 | Jaguar Gdansk | 3-2 (2-1) | Gryf Wejherowo | - | - | B |
Thành tích gần đây — Wierzyca Pelplin
THBBTTBBBH
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 17/24 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/05/26 | Wierzyca Pelplin | 2-0 (0-0) | Arka Gdynia II | - | - | T |
| 25/04/26 | Wierzyca Pelplin | 1-1 (1-1) | Sokol Bozepole Wielkie | - | - | H |
| 07/03/26 | Gedania Gdansk | 3-0 (1-0) | Wierzyca Pelplin | - | - | B |
| 12/10/25 | Arka Gdynia II | 5-2 (2-2) | Wierzyca Pelplin | - | - | B |
| 04/10/25 | Wierzyca Pelplin | 3-2 (1-1) | Pogon Lebork | - | - | T |
| 24/05/25 | Jaguar Gdansk | 1-2 (0-1) | Wierzyca Pelplin | - | - | T |
| 03/05/25 | KTS-K Luzino | 2-1 (1-1) | Wierzyca Pelplin | - | - | B |
| 23/03/25 | Wierzyca Pelplin | 2-3 (2-2) | Chojniczanka Chojnice II | - | - | B |
| 15/03/25 | Pogon Lebork | 5-2 (0-0) | Wierzyca Pelplin | - | - | B |
| 31/10/24 | Wierzyca Pelplin | 2-2 (2-2) | Jaguar Gdansk | - | - | H |
| 07/09/24 | Radunia Stezyca | 2-4 (1-1) | Wierzyca Pelplin | - | - | T |
| 15/08/24 | Wierzyca Pelplin | 2-0 (1-0) | Pogon Lebork | - | - | T |
| 01/05/19 | Wierzyca Pelplin | 0-0 (0-0) | KP Starogard Gdanski | - | - | H |
| 12/07/17 | Olimpia Elblag | 3-1 (1-0) | Wierzyca Pelplin | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
91
Phạt góc (HT)
30
Thẻ vàng
33
Sút bóng
176
Sút cầu môn
104
Tấn công
8869
Tấn công nguy hiểm
4822
Sút ngoài cầu môn
72
TL kiểm soát bóng
61%39%
TL kiểm soát bóng (HT)
63%37%
So Sánh Sức Mạnh
60 40
60% So Sánh Đối đầu 40%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Gryf Wejherowo (8 trận)
Ghi 0.75 bàn/trậnMất 1.13 bàn/trận
Wierzyca Pelplin (5 trận)
Ghi 1.40 bàn/trậnMất 1.20 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Gryf Wejherowo | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.73 | 3.90 | 3.80 | 0.84 | 3.00 | 0.97 | 0.99 | 0.75 | 0.83 |
| Live | 1.73 | 3.90 | 3.80 | 1.00 ↑ | 3.25 | 0.82 ↓ | 0.99 | 0.75 | 0.83 | |
| Wewbet | Sớm | 1.71 | 3.65 | 3.36 | 0.94 | 3.25 | 0.74 | 0.92 | 0.75 | 0.76 |
| Live | 1.71 | 3.65 | 3.36 | 0.94 | 3.25 | 0.74 | 0.92 | 0.75 | 0.76 | |
| 1xBet | Sớm | 1.78 | 4.10 | 3.53 | 0.50 | 2.50 | 1.50 | 0.40 | 0.00 | 1.75 |
| Live | 1.73 ↓ | 3.90 ↓ | 3.75 ↑ | 0.96 ↑ | 3.25 | 0.74 ↓ | 0.89 ↑ | 0.75 | 0.74 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.73 | 4.00 | 3.40 | 0.98 | 3.25 | 0.83 | 0.98 | 0.75 | 0.83 |
| Live | 1.73 | 4.00 | 3.40 | 0.98 | 3.25 | 0.83 | 0.98 | 0.75 | 0.83 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.