Kết quả bóng đá trận Grosseto vs Tau calcio, 23:00 ngày 05/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 23:00 ngày 05/08/2026
Grosseto 2 Kết thúc HT 1-1 2
Tau calcio
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 3
Địa điểm: Stadio Carlo Zecchini
Diễn biến trận đấu
| Grosseto | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 9' | |
| 15' | ⚽ 1 - 1 | |
| HT 1-1 | ||
| 2 - 1 ⚽ | 56' | |
| 62' | ⚽ 2 - 2 | |
| FT 2-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 5 | 3 |
| Hòa | 0 | 1 | 3 | 2 |
| Bại | 1 | 1 | 2 | 5 |
| Ghi bàn | 6 | 4 | 18 | 13 |
| Mất bàn | 5 | 6 | 13 | 22 |
| Điểm | 6 | 4 | 18 | 11 |
Chủ = Grosseto · Khách = Tau calcio
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Grosseto | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 8 (28%) | Thắng/Thắng | 5 (23%) |
| 2 (7%) | Thắng/Hòa | 1 (5%) |
| 2 (7%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 5 (17%) | Hòa/Thắng | 1 (5%) |
| 5 (17%) | Hòa/Hòa | 5 (23%) |
| 1 (3%) | Hòa/Bại | 4 (18%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 2 (9%) |
| 1 (3%) | Bại/Hòa | 1 (5%) |
| 5 (17%) | Bại/Bại | 3 (14%) |
Thành tích đối đầu (7 trận)
Grosseto 3 (43%)Hòa 2 (29%)Tau calcio 2 (29%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 2 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 6 / Hòa 1 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/02/26 | Tau calcio | 0-1 (0-0) | Grosseto | - | - | T |
| 12/10/25 | Grosseto | 3-0 (2-0) | Tau calcio | +0.5 | 2 | T |
| 20/05/24 | Grosseto | 3-0 (1-0) | Tau calcio | - | - | T |
| 28/01/24 | Grosseto | 0-2 (0-1) | Tau calcio | - | - | B |
| 01/10/23 | Tau calcio | 1-1 (0-1) | Grosseto | - | - | H |
| 16/04/23 | Grosseto | 0-1 (0-0) | Tau calcio | - | - | B |
| 04/12/22 | Tau calcio | 0-0 (0-0) | Grosseto | - | - | H |
Thành tích gần đây — Grosseto
HBTBTBBHHH
Thắng 2 (20%)Hòa 4 (40%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 12/13 (10 trận) Châu Á: 2/3/5 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/08/26 | Perugia | 1-1 (1-1) | Grosseto | -0.75 | 2.5 | H |
| 29/07/26 | Grosseto | 1-2 (1-0) | San Donato Tavarnelle | +0.75 | 2.5 | B |
| 17/05/26 | Desenzano Calvina | 0-1 (0-1) | Grosseto | - | - | T |
| 13/05/26 | Grosseto | 2-3 (1-2) | AS Ostia Mare | - | - | B |
| 02/05/26 | Ghivizzano | 0-3 (0-2) | Grosseto | - | - | T |
| 26/04/26 | Grosseto | 0-2 (0-1) | San Donato Tavarnelle | - | - | B |
| 19/04/26 | Prato | 1-0 (1-0) | Grosseto | - | - | B |
| 12/04/26 | Grosseto | 2-2 (2-2) | Sansepolcro ASD | - | - | H |
| 02/04/26 | Robur Siena S.S.D. | 1-1 (1-1) | Grosseto | - | - | H |
| 28/03/26 | Grosseto | 1-1 (0-0) | Gavorrano | - | - | H |
| 22/03/26 | ASD Terranuova Traiana | 0-1 (0-1) | Grosseto | - | - | T |
| 15/03/26 | Grosseto | 1-1 (1-0) | Scandicci | - | - | H |
| 01/03/26 | Poggibonsi | 0-1 (0-0) | Grosseto | - | - | T |
| 22/02/26 | Grosseto | 0-1 (0-1) | Orvietana | - | - | B |
| 15/02/26 | Tau calcio | 0-1 (0-0) | Grosseto | - | - | T |
| 08/02/26 | Grosseto | 2-1 (0-0) | ASD Sporting Trestina | - | - | T |
| 01/02/26 | Camaiore Calcio | 1-0 (0-0) | Grosseto | - | - | B |
| 25/01/26 | Grosseto | 6-0 (2-0) | ASD Cannara | - | - | T |
| 18/01/26 | Montevarchi | 0-3 (0-1) | Grosseto | - | - | T |
| 11/01/26 | Foligno Calcio | 2-1 (1-0) | Grosseto | - | - | B |
Thành tích gần đây — Tau calcio
BTTHTBHTBB
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 12/13 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/05/26 | Tau calcio | 0-2 (0-1) | ASD Seravezza Calcio | - | - | B |
| 03/05/26 | Gavorrano | 1-2 (1-0) | Tau calcio | - | - | T |
| 26/04/26 | Tau calcio | 3-2 (1-0) | ASD Terranuova Traiana | - | - | T |
| 19/04/26 | Poggibonsi | 0-0 (0-0) | Tau calcio | - | - | H |
| 12/04/26 | Tau calcio | 1-0 (0-0) | ASD Cannara | - | - | T |
| 02/04/26 | Scandicci | 4-3 (2-2) | Tau calcio | 0 | 2.25 | B |
| 28/03/26 | Camaiore Calcio | 1-1 (0-1) | Tau calcio | - | - | H |
| 22/03/26 | Tau calcio | 2-1 (0-1) | Orvietana | - | - | T |
| 15/03/26 | Montevarchi | 1-0 (0-0) | Tau calcio | - | - | B |
| 01/03/26 | Tau calcio | 0-1 (0-1) | ASD Sporting Trestina | - | - | B |
| 22/02/26 | ASD Seravezza Calcio | 0-0 (0-0) | Tau calcio | - | - | H |
| 15/02/26 | Tau calcio | 0-1 (0-0) | Grosseto | - | - | B |
| 08/02/26 | San Donato Tavarnelle | 2-2 (0-0) | Tau calcio | - | - | H |
| 01/02/26 | Tau calcio | 3-1 (1-0) | Foligno Calcio | - | - | T |
| 25/01/26 | Prato | 2-2 (2-1) | Tau calcio | - | - | H |
| 18/01/26 | Tau calcio | 2-1 (2-0) | Ghivizzano | - | - | T |
| 11/01/26 | Sansepolcro ASD | 0-2 (0-2) | Tau calcio | - | - | T |
| 04/01/26 | Tau calcio | 0-0 (0-0) | Robur Siena S.S.D. | +0.5 | 2.25 | H |
| 21/12/25 | Tau calcio | 6-1 (3-1) | Gavorrano | - | - | T |
| 14/12/25 | ASD Terranuova Traiana | 1-0 (0-0) | Tau calcio | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
33
Phạt góc (HT)
32
Sút bóng
166
Sút cầu môn
53
Tấn công
8874
Tấn công nguy hiểm
3229
Sút ngoài cầu môn
113
TL kiểm soát bóng
54%46%
TL kiểm soát bóng (HT)
59%41%
So Sánh Sức Mạnh
50 50
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T3 H2 B2T2 H2 B3
Chủ khách tương đồng
T2 H0 B2T2 H0 B2
Ghi
Tất cả
1.1 Bàn0.6 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.5 Bàn0.8 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Grosseto (30 trận)
Ghi 1.57 bàn/trậnMất 1.07 bàn/trận
Tau calcio (27 trận)
Ghi 1.33 bàn/trậnMất 1.48 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 2 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Tau calcio (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
LL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Grosseto | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1912 | Thành lập | |
| Stadio Carlo Zecchini | Sân nhà | |
| 8350 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Grosseto | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.67 | 3.50 | 5.00 | 0.97 | 2.50 | 0.87 | 0.89 | 0.75 | 0.94 |
| Live | 6.50 ↑ | 1.17 ↓ | 12.00 ↑ | 3.70 ↑ | 4.50 | 0.09 ↓ | 0.31 ↓ | 0.00 | 2.10 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.83 | 3.50 | 3.80 | 0.83 | 2.50 | 0.91 | 0.81 | 0.50 | 0.89 |
| Live | 5.00 ↑ | 1.29 ↓ | 8.50 ↑ | 2.05 ↑ | 4.50 | 0.33 ↓ | 0.42 ↓ | 0.00 | 1.63 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.72 | 3.50 | 3.95 | 0.91 | 2.50 | 0.91 | 1.05 | 0.75 | 0.79 |
| Live | 5.80 ↑ | 1.14 ↓ | 14.00 ↑ | 3.57 ↑ | 4.50 | 0.16 ↓ | 0.32 ↓ | 0.00 | 2.08 ↑ | |
| 12bet | Sớm | 1.74 | 3.60 | 3.75 | 0.85 | 2.50 | 0.91 | 1.00 | 0.75 | 0.76 |
| Live | 5.60 ↑ | 1.15 ↓ | 14.00 ↑ | 3.44 ↑ | 4.50 | 0.17 ↓ | 0.32 ↓ | 0.00 | 2.08 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.60 | 3.90 | 4.60 | 0.78 | 2.50 | 0.92 | 0.75 | 0.75 | 0.95 |
| Live | 4.20 ↑ | 1.31 ↓ | 8.50 ↑ | 1.81 ↑ | 4.50 | 0.37 ↓ | 1.78 ↑ | 0.25 | 0.40 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.77 | 3.27 | 4.01 | 1.02 | 2.50 | 0.80 | 0.98 | 0.75 | 0.86 |
| Live | 5.40 ↑ | 1.21 ↓ | 8.80 ↑ | 2.77 ↑ | 4.50 | 0.22 ↓ | 0.42 ↓ | 0.00 | 1.72 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.62 | 3.71 | 4.77 | 0.81 | 2.50 | 0.95 | 0.79 | 0.75 | 0.99 |
| Live | 5.65 ↑ | 1.14 ↓ | 14.50 ↑ | 3.12 ↑ | 4.50 | 0.16 ↓ | 0.31 ↓ | 0.00 | 2.04 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.20 | 3.10 | 2.90 | 0.83 | 2.50 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 1.70 ↓ | 3.60 ↑ | 4.00 ↑ | 0.35 ↓ | 2.50 | 1.75 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.40 | 3.10 | 3.00 | 0.81 | 2.50 | 0.92 | 1.01 | 0.25 | 0.73 |
| Live | 7.00 ↑ | 1.16 ↓ | 12.00 ↑ | 3.77 ↑ | 4.50 | 0.16 ↓ | 0.34 ↓ | 0.00 | 2.08 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.00 | 3.16 | 3.23 | 0.88 | 2.50 | 0.83 | 0.75 | 0.25 | 0.97 |
| Live | 6.60 ↑ | 1.13 ↓ | 12.73 ↑ | 2.54 ↑ | 4.50 | 0.25 ↓ | 0.31 ↓ | 0.00 | 2.14 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.15 | 3.10 | 2.90 | 0.80 | 2.50 | 0.87 | - | - | - |
| Live | 10.00 ↑ | 1.06 ↓ | 20.00 ↑ | 0.95 ↑ | 4.50 | 0.70 ↓ | - | - | - | |
| Bet 365 | Sớm | 2.30 | 3.00 | 2.88 | 0.90 | 2.50 | 0.90 | 0.78 | 0.25 | 1.03 |
| Live | 7.50 ↑ | 1.12 ↓ | 13.00 ↑ | 4.75 ↑ | 4.50 | 0.14 ↓ | 0.35 ↓ | 0.00 | 2.10 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.80 | 3.40 | 3.80 | 0.85 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 41.00 ↑ | 1.01 ↓ | 71.00 ↑ | 28.00 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Grosseto | +1/4 | 2 | 0 | 0 |
| Tau calcio | -1/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).