Kết quả bóng đá trận Grosseto vs Spezia, 02:00 ngày 24/08/2026
Serie C (Ý) · 02:00 ngày 24/08/2026
Grosseto 1 Kết thúc HT 0-1 1
Spezia
🟨 2 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 1
Địa điểm: Stadio Carlo Zecchini Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 26°C
Diễn biến trận đấu
| Grosseto | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 11' | |
| 36' | Denis Cazzadori | |
| 44' | ⚽ 1 - 1 Alessandro Cardinali | |
| 45+1' | Pietro Candelari | |
| HT 0-1 | ||
| Lorenzo Gori | 55' | |
| 56' | Mert Durmush | |
| Pietro Fiorini 2 - 1 ⚽ | 74' | |
| 84' | Galo Capomaggio | |
| Francesco Fabri | 90+6' | |
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 3 | 5 | 9 |
| Hòa | 0 | 0 | 3 | 1 |
| Bại | 1 | 0 | 2 | 0 |
| Ghi bàn | 6 | 6 | 18 | 22 |
| Mất bàn | 5 | 1 | 13 | 4 |
| Điểm | 6 | 9 | 18 | 28 |
Chủ = Grosseto · Khách = Spezia
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Grosseto | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 8 (28%) | Thắng/Thắng | 2 (25%) |
| 2 (7%) | Thắng/Hòa | 1 (13%) |
| 2 (7%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 5 (17%) | Hòa/Thắng | 3 (38%) |
| 5 (17%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (3%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (13%) |
| 1 (3%) | Bại/Hòa | 1 (13%) |
| 5 (17%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Bảng xếp hạng
Grosseto
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 2 | 4 | 6 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 14 |
| Sân khách | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 1 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 10 | 9 | - | - |
Spezia
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 1 | 4 | 8 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 10 |
| Sân khách | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 5 |
| 6 gần | 6 | 2 | 3 | 1 | 16 | 10 | - | - |
Thành tích đối đầu (6 trận)
Grosseto 3 (50%)Hòa 2 (33%)Spezia 1 (17%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 1 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 5 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 06/04/13 | Spezia | 2-1 (0-0) | Grosseto | -1 | 2.5 | B |
| 10/11/12 | Grosseto | 1-1 (1-0) | Spezia | 0 | 2.25 | H |
| 01/06/08 | Spezia | 2-2 (1-1) | Grosseto | -0.75 | 2.75 | H |
| 19/01/08 | Grosseto | 3-0 (1-0) | Spezia | +0.5 | 2.25 | T |
| 27/02/05 | Spezia | 0-2 (0-2) | Grosseto | -0.25 | 1.75 | T |
| 24/10/04 | Grosseto | 2-1 (1-0) | Spezia | - | - | T |
Thành tích gần đây — Grosseto
BTHHBTBTBB
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 15/15 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Grosseto | 2-3 (2-1) | Guidonia Montecelio 1937 FC | 0 | 2.25 | B |
| 08/08/26 | Grosseto | 3-1 (1-1) | ASD Terranuova Traiana | - | - | T |
| 05/08/26 | Grosseto | 2-2 (1-1) | Tau calcio | +0.75 | 2.5 | H |
| 02/08/26 | Perugia | 1-1 (1-1) | Grosseto | -0.75 | 2.5 | H |
| 29/07/26 | Grosseto | 1-2 (1-0) | San Donato Tavarnelle | +0.75 | 2.5 | B |
| 17/05/26 | Desenzano Calvina | 0-1 (0-1) | Grosseto | - | - | T |
| 13/05/26 | Grosseto | 2-3 (1-2) | AS Ostia Mare | - | - | B |
| 02/05/26 | Ghivizzano | 0-3 (0-2) | Grosseto | - | - | T |
| 26/04/26 | Grosseto | 0-2 (0-1) | San Donato Tavarnelle | - | - | B |
| 19/04/26 | Prato | 1-0 (1-0) | Grosseto | - | - | B |
| 12/04/26 | Grosseto | 2-2 (2-2) | Sansepolcro ASD | - | - | H |
| 02/04/26 | Robur Siena S.S.D. | 1-1 (1-1) | Grosseto | - | - | H |
| 28/03/26 | Grosseto | 1-1 (0-0) | Gavorrano | - | - | H |
| 22/03/26 | ASD Terranuova Traiana | 0-1 (0-1) | Grosseto | - | - | T |
| 15/03/26 | Grosseto | 1-1 (1-0) | Scandicci | - | - | H |
| 01/03/26 | Poggibonsi | 0-1 (0-0) | Grosseto | - | - | T |
| 22/02/26 | Grosseto | 0-1 (0-1) | Orvietana | - | - | B |
| 15/02/26 | Tau calcio | 0-1 (0-0) | Grosseto | - | - | T |
| 08/02/26 | Grosseto | 2-1 (0-0) | ASD Sporting Trestina | - | - | T |
| 01/02/26 | Camaiore Calcio | 1-0 (0-0) | Grosseto | - | - | B |
Thành tích gần đây — Spezia
THHHBTBBBH
Thắng 2 (20%)Hòa 4 (40%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 19/19 (10 trận) Châu Á: 3/0/7 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | Spezia | 4-1 (1-0) | Sassari Torres | +1 | 2.75 | T |
| 01/08/26 | Empoli | 1-1 (1-0) | Spezia | -0.25 | 2.75 | H |
| 09/05/26 | Pescara | 1-1 (1-0) | Spezia | -0.25 | 2.75 | H |
| 01/05/26 | Spezia | 2-2 (0-1) | Venezia | -0.5 | 2.75 | H |
| 25/04/26 | Catanzaro | 4-2 (1-1) | Spezia | -0.25 | 2.75 | B |
| 18/04/26 | Spezia | 6-1 (3-1) | SudTirol | +0.25 | 2.25 | T |
| 12/04/26 | Spezia | 0-2 (0-1) | Mantova | +0.25 | 2.5 | B |
| 07/04/26 | Carrarese | 3-1 (2-0) | Spezia | -0.25 | 2.5 | B |
| 21/03/26 | Juve Stabia | 3-1 (1-1) | Spezia | -0.25 | 2.25 | B |
| 18/03/26 | Spezia | 1-1 (0-0) | Empoli | +0.25 | 2.25 | H |
| 14/03/26 | Modena | 3-0 (1-0) | Spezia | -0.75 | 2.25 | B |
| 07/03/26 | Spezia | 4-2 (2-2) | Monza | -0.5 | 2.25 | T |
| 04/03/26 | Padova | 2-2 (1-1) | Spezia | 0 | 2.25 | H |
| 28/02/26 | Spezia | 0-1 (0-1) | A.C. Reggiana 1919 | +0.5 | 2.25 | B |
| 21/02/26 | Cesena | 2-3 (1-1) | Spezia | -0.25 | 2.25 | T |
| 15/02/26 | Spezia | 0-2 (0-1) | Frosinone | 0 | 2.5 | B |
| 12/02/26 | Bari | 0-0 (0-0) | Spezia | 0 | 2.25 | H |
| 08/02/26 | Spezia | 1-1 (1-1) | ACD Virtus Entella | +0.25 | 2.25 | H |
| 01/02/26 | Sampdoria | 1-0 (0-0) | Spezia | -0.25 | 2.25 | B |
| 25/01/26 | Spezia | 1-0 (1-0) | Avellino | +0.5 | 2.25 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
41
Phạt góc (HT)
20
Thẻ vàng
24
Sút bóng
114
Sút cầu môn
53
Tấn công
8293
Tấn công nguy hiểm
4033
Sút ngoài cầu môn
61
Đá phạt trực tiếp
2815
TL kiểm soát bóng
39%61%
TL kiểm soát bóng (HT)
41%59%
Phạm lỗi
1523
Việt vị
05
Quả ném biên
1618
So Sánh Sức Mạnh
55 45
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T3 H2 B1T1 H2 B3
Chủ khách tương đồng
T2 H1 B0T0 H1 B2
Ghi
Tất cả
1.8 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn0.7 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Grosseto (30 trận)
Ghi 1.57 bàn/trậnMất 1.07 bàn/trận
Spezia (30 trận)
Ghi 1.60 bàn/trậnMất 1.23 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Grosseto | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1912 | Thành lập | 1906 |
| Stadio Carlo Zecchini | Sân nhà | Alberto Picco |
| 8350 | Sức chứa | 10000 |
| HLV | DAngelo Luca | |
| Grosseto | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 4.30 | 3.30 | 1.73 | 0.78 | 2.25 | 1.03 | 1.00 | -0.50 | 0.80 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.08 ↓ | 10.00 ↑ | 6.50 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 1.37 ↑ | 0.00 | 0.59 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 4.40 | 3.50 | 1.75 | 0.81 | 2.25 | 0.99 | 1.01 | -0.50 | 0.76 |
| Live | 15.00 ↑ | 1.07 ↓ | 12.00 ↑ | 2.10 ↑ | 2.50 | 0.33 ↓ | 1.31 ↑ | 0.00 | 0.58 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.35 | 3.15 | 1.98 | 0.88 | 2.25 | 0.94 | 0.86 | -0.50 | 0.98 |
| Live | 18.00 ↑ | 1.02 ↓ | 12.00 ↑ | 9.09 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 1.29 ↑ | 0.00 | 0.61 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 4.10 | 3.25 | 1.83 | 0.95 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 14.00 ↑ | 1.07 ↓ | 10.00 ↑ | 6.00 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 4.10 | 3.25 | 1.79 | 0.72 | 2.25 | 0.93 | - | - | - |
| Live | 4.00 ↓ | 3.25 | 1.83 ↑ | 0.73 ↑ | 2.25 | 0.95 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 3.35 | 3.15 | 1.98 | 0.88 | 2.25 | 0.94 | 0.86 | -0.50 | 0.98 |
| Live | 16.00 ↑ | 1.03 ↓ | 11.00 ↑ | 8.33 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 1.29 ↑ | 0.00 | 0.61 ↓ | |
| Crown | Sớm | 3.25 | 3.15 | 1.91 | 0.82 | 2.25 | 0.88 | 0.79 | -0.50 | 0.91 |
| Live | 3.45 ↑ | 3.20 ↑ | 1.82 ↓ | 0.75 ↓ | 2.25 | 0.95 ↑ | 0.88 ↑ | -0.50 | 0.82 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 3.44 | 2.99 | 1.90 | 0.85 | 2.25 | 0.95 | 0.90 | -0.50 | 0.90 |
| Live | 9.60 ↑ | 1.14 ↓ | 7.20 ↑ | 5.55 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | 1.29 ↑ | 0.00 | 0.61 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 4.17 | 3.27 | 1.80 | 0.86 | 2.25 | 0.90 | 0.98 | -0.50 | 0.80 |
| Live | 8.55 ↑ | 1.21 ↓ | 5.70 ↑ | 2.56 ↑ | 2.50 | 0.23 ↓ | 1.31 ↑ | 0.00 | 0.58 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 4.00 | 3.30 | 1.75 | 1.20 | 2.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 23.00 ↑ | 1.01 ↓ | 19.00 ↑ | 7.50 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 4.40 | 3.45 | 1.80 | 0.86 | 2.25 | 0.86 | 1.01 | -0.50 | 0.73 |
| Live | 33.00 ↑ | 1.01 ↓ | 20.00 ↑ | 9.22 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 12.11 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 3.77 | 3.18 | 2.01 | 0.88 | 2.25 | 0.93 | 0.81 | -0.50 | 1.02 |
| Live | 12.23 ↑ | 1.14 ↓ | 8.50 ↑ | 3.21 ↑ | 2.50 | 0.22 ↓ | 1.41 ↑ | 0.00 | 0.57 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 4.00 | 3.30 | 1.75 | 1.20 | 2.50 | 0.58 | - | - | - |
| Live | 18.00 ↑ | 1.04 ↓ | 13.00 ↑ | 1.10 ↓ | 2.50 | 0.58 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 4.20 | 3.50 | 1.81 | 0.93 | 2.25 | 0.78 | 0.69 | -0.75 | 1.05 |
| Live | 22.00 ↑ | 1.02 ↓ | 22.00 ↑ | 6.36 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | 1.31 ↑ | 0.00 | 0.62 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 4.10 | 3.30 | 1.75 | 0.78 | 2.25 | 1.03 | 1.00 | -0.50 | 0.80 |
| Live | 19.00 ↑ | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 8.50 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | 1.35 ↑ | 0.00 | 0.58 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 3.40 | 3.00 | 2.00 | 1.05 | 2.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 21.00 ↑ | 1.04 ↓ | 15.00 ↑ | 8.50 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Grosseto | -1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Spezia | +1/2 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).