Kết quả bóng đá trận Grosseto vs Nuovo Campobasso, 23:30 ngày 16/09/2026
Serie C (Ý) · 23:30 ngày 16/09/2026
Grosseto 2 Kết thúc HT 2-0 2
Nuovo Campobasso
🟨 2 - 1 🟥 0 - 1 ⛳ 2 - 8
Địa điểm: Stadio Carlo Zecchini Nhiệt độ: 26°C
Diễn biến trận đấu
| Grosseto | Phút | |
| 3' | 📺 Corbo G. VAR | |
| 3' | 📺 Corbo G. VAR | |
| 4' | ⚽ 0 - 1 | |
| Mattia Damiani 1 - 1 ⚽ | 9' | |
| 2 - 1 ⚽ | 10' | |
| 20' | ⚽ 2 - 2 | |
| 20' | 📺 Alfredo Bifulco VAR | |
| 3 - 2 ⚽ | 22' | |
| Tosi L. 4 - 2 ⚽ | 23' | |
| Tosi L. 5 - 2 ⚽ | 23' | |
| HT 2-0 | ||
| FT 2-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 4 | 4 |
| Hòa | 1 | 2 | 4 | 2 |
| Bại | 1 | 1 | 2 | 4 |
| Ghi bàn | 8 | 5 | 19 | 15 |
| Mất bàn | 9 | 7 | 16 | 15 |
| Điểm | 4 | 2 | 16 | 14 |
Chủ = Grosseto · Khách = Nuovo Campobasso
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Grosseto | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 8 (28%) | Thắng/Thắng | 2 (29%) |
| 2 (7%) | Thắng/Hòa | 1 (14%) |
| 2 (7%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 5 (17%) | Hòa/Thắng | 1 (14%) |
| 5 (17%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (3%) | Hòa/Bại | 1 (14%) |
| 1 (3%) | Bại/Hòa | 1 (14%) |
| 5 (17%) | Bại/Bại | 1 (14%) |
Bảng xếp hạng
Grosseto
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 2 | 4 | 6 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 14 |
| Sân khách | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 1 |
Nuovo Campobasso
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 1 | 3 | 10 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | 5 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 13 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
02
Sút bóng
41
Sút cầu môn
40
Sút ngoài cầu môn
01
TL kiểm soát bóng
61%39%
Chuyền bóng
13883
TL chuyền bóng thành công
86%80%
Phạm lỗi
57
Việt vị
12
Cứu thua
02
Quả ném biên
06
Chuyền dài
98
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Grosseto (30 trận)
Ghi 1.60 bàn/trậnMất 1.20 bàn/trận
Nuovo Campobasso (30 trận)
Ghi 1.43 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 2 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Grosseto | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1912 | Thành lập | |
| Stadio Carlo Zecchini | Sân nhà | |
| 8350 | Sức chứa | 0 |
| HLV | Piero Braglia | |
| Grosseto | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.60 | 2.90 | 2.50 | 1.02 | 2.25 | 0.82 | 0.96 | 0.00 | 0.84 |
| Live | 1.08 ↓ | 9.00 ↑ | 51.00 ↑ | 3.10 ↑ | 3.50 | 0.14 ↓ | 0.84 ↓ | 0.00 | 0.99 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.70 | 3.00 | 2.60 | 1.02 | 2.25 | 0.78 | 0.90 | 0.00 | 0.86 |
| Live | 2.63 ↓ | 3.40 ↑ | 2.45 ↓ | 0.84 ↓ | 2.50 | 0.96 ↑ | 0.94 ↑ | 0.00 | 0.82 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.52 | 3.30 | 2.39 | 0.72 | 2.25 | 1.08 | 0.95 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.02 ↓ | 16.00 ↑ | 5.55 ↑ | 4.50 | 0.04 ↓ | 0.74 ↓ | 0.00 | 1.11 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.70 | 3.00 | 2.55 | 1.30 | 2.50 | 0.50 | - | - | - |
| Live | 16.00 ↑ | 1.04 ↓ | 17.00 ↑ | 8.00 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.52 | 3.30 | 2.39 | 0.72 | 2.25 | 1.08 | 0.95 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 12.00 ↑ | 1.03 ↓ | 15.00 ↑ | 6.25 ↑ | 4.50 | 0.02 ↓ | 0.74 ↓ | 0.00 | 1.11 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.53 | 2.97 | 2.40 | 0.93 | 2.25 | 0.77 | 0.90 | 0.00 | 0.80 |
| Live | 2.41 ↓ | 3.30 ↑ | 2.31 ↓ | 0.65 ↓ | 2.50 | 1.05 ↑ | 0.89 ↓ | 0.00 | 0.81 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.50 | 2.90 | 2.46 | 0.97 | 2.25 | 0.85 | 0.92 | 0.00 | 0.92 |
| Live | 1.12 ↓ | 4.96 ↑ | 36.00 ↑ | 2.38 ↑ | 3.50 | 0.28 ↓ | 1.35 ↑ | 0.00 | 0.58 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.62 | 2.90 | 2.50 | 1.37 | 2.50 | 0.53 | - | - | - |
| Live | 12.00 ↑ | 1.04 ↓ | 15.00 ↑ | 0.57 ↓ | 2.50 | 1.15 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.80 | 3.10 | 2.55 | 0.81 | 2.00 | 0.92 | 0.92 | 0.00 | 0.81 |
| Live | 12.50 ↑ | 1.07 ↓ | 16.00 ↑ | 6.14 ↑ | 4.50 | 0.07 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.06 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 2.70 | 3.00 | 2.55 | 1.30 | 2.50 | 0.55 | 0.90 | 0.00 | 0.80 |
| Live | 15.70 ↑ | 1.06 ↓ | 17.30 ↑ | 5.23 ↑ | 4.50 | 0.10 ↓ | 0.79 ↓ | 0.00 | 1.03 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.55 | 3.00 | 2.50 | 1.03 | 2.25 | 0.78 | 0.93 | 0.00 | 0.88 |
| Live | 19.00 ↑ | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 8.50 ↑ | 4.50 | 0.07 ↓ | 0.83 ↓ | 0.00 | 0.98 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Grosseto | 0 | 1 | 1 | 1 |
| Nuovo Campobasso | 0 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).