Kết quả bóng đá trận Grazer AK vs Slovan Bratislava, 22:00 ngày 24/06/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 22:00 ngày 24/06/2026
Grazer AK 0 Kết thúc HT 0-1 1
Slovan Bratislava
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 6
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 23℃~24℃
Diễn biến trận đấu
| Grazer AK | Phút | |
| 31' | ⚽ 0 - 1 Niko Jankovic | |
| HT 0-1 | ||
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 3 | 6 |
| Hòa | 1 | 1 | 1 | 3 |
| Bại | 2 | 1 | 6 | 1 |
| Ghi bàn | 0 | 10 | 9 | 26 |
| Mất bàn | 9 | 3 | 23 | 7 |
| Điểm | 1 | 4 | 10 | 21 |
Chủ = Grazer AK · Khách = Slovan Bratislava
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Grazer AK | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (24%) | Thắng/Thắng | 10 (50%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 2 (10%) |
| 2 (12%) | Hòa/Thắng | 2 (10%) |
| 3 (18%) | Hòa/Hòa | 3 (15%) |
| 1 (6%) | Hòa/Bại | 2 (10%) |
| 1 (6%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 6 (35%) | Bại/Bại | 1 (5%) |
Thành tích gần đây — Grazer AK
HTHTBBHBTT
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 17/10 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/06/26 | Grazer AK | 2-2 (1-1) | Gyori ETO | +0.25 | 3 | H |
| 16/05/26 | FC Blau Weiss Linz | 0-3 (0-1) | Grazer AK | -0.25 | 2.25 | T |
| 09/05/26 | Grazer AK | 2-2 (0-1) | Rheindorf Altach | +0.25 | 2.25 | H |
| 02/05/26 | Grazer AK | 4-0 (2-0) | WSG Swarovski Tirol | +0.25 | 2.5 | T |
| 25/04/26 | Wolfsberger AC | 1-0 (0-0) | Grazer AK | -0.25 | 2.5 | B |
| 22/04/26 | SV Ried | 2-1 (2-0) | Grazer AK | -0.25 | 2.25 | B |
| 18/04/26 | Grazer AK | 1-1 (0-0) | SV Ried | 0 | 2.25 | H |
| 11/04/26 | Rheindorf Altach | 1-0 (0-0) | Grazer AK | -0.25 | 2 | B |
| 04/04/26 | Grazer AK | 2-1 (1-0) | FC Blau Weiss Linz | +0.25 | 2.25 | T |
| 26/03/26 | Grazer AK | 2-0 (1-0) | Kapfenberg | +1.25 | 2.75 | T |
| 21/03/26 | WSG Swarovski Tirol | 1-5 (1-2) | Grazer AK | -0.25 | 2.25 | T |
| 14/03/26 | Grazer AK | 2-0 (1-0) | Wolfsberger AC | 0 | 2.5 | T |
| 08/03/26 | WSG Swarovski Tirol | 2-0 (2-0) | Grazer AK | -0.25 | 2.25 | B |
| 01/03/26 | Grazer AK | 2-1 (2-0) | SV Ried | 0 | 2.25 | T |
| 21/02/26 | TSV Hartberg | 1-0 (0-0) | Grazer AK | -0.25 | 2.25 | B |
| 15/02/26 | Grazer AK | 1-1 (1-1) | Red Bull Salzburg | -0.75 | 2.5 | H |
| 08/02/26 | Wolfsberger AC | 2-2 (1-1) | Grazer AK | -0.75 | 2.5 | H |
| 31/01/26 | Austria Wien | 2-0 (2-0) | Grazer AK | -0.5 | 2.75 | B |
| 24/01/26 | Grazer AK | 5-1 (2-1) | ASK Voitsberg | +1.25 | 3.75 | T |
| 21/01/26 | Radomlje | 1-1 (1-0) | Grazer AK | +1 | 3.25 | H |
Thành tích gần đây — Slovan Bratislava
BTTTTHTTBT
Thắng 7 (70%)Hòa 1 (10%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 15/7 (10 trận) Châu Á: 8/1/1 T/X: 3/1/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/05/26 | Slovan Bratislava | 0-2 (0-0) | Michalovce | +1.5 | 3.25 | B |
| 09/05/26 | Sport Podbrezova | 1-2 (0-0) | Slovan Bratislava | +0.5 | 3 | T |
| 03/05/26 | Slovan Bratislava | 1-0 (0-0) | Dunajska Streda | +0.5 | 2.75 | T |
| 27/04/26 | Spartak Trnava | 0-1 (0-1) | Slovan Bratislava | +0.25 | 2.75 | T |
| 18/04/26 | MSK Zilina | 0-1 (0-0) | Slovan Bratislava | +0.25 | 3 | T |
| 11/04/26 | Slovan Bratislava | 2-2 (0-1) | Spartak Trnava | +0.75 | 2.75 | H |
| 04/04/26 | Dunajska Streda | 0-3 (0-1) | Slovan Bratislava | 0 | 2.75 | T |
| 23/03/26 | Slovan Bratislava | 2-0 (1-0) | Sport Podbrezova | +1 | 3.25 | T |
| 16/03/26 | Slovan Bratislava | 0-1 (0-0) | MSK Zilina | +1 | 3 | B |
| 07/03/26 | Michalovce | 1-3 (0-2) | Slovan Bratislava | +1 | 3 | T |
| 28/02/26 | Slovan Bratislava | 4-0 (1-0) | Spartak Trnava | +0.25 | 2.75 | T |
| 22/02/26 | MFK Ruzomberok | 2-2 (1-0) | Slovan Bratislava | +0.75 | 2.75 | H |
| 19/02/26 | Spartak Trnava | 1-1 (0-0) | Slovan Bratislava | -0.25 | 2.75 | H |
| 14/02/26 | Slovan Bratislava | 0-2 (0-2) | Trencin | +1.75 | 3.25 | B |
| 08/02/26 | Dunajska Streda | 0-3 (0-2) | Slovan Bratislava | -0.25 | 2.75 | T |
| 29/01/26 | Gangwon FC | 2-2 (1-2) | Slovan Bratislava | - | - | H |
| 26/01/26 | CSKA 1948 Sofia | 2-1 (2-1) | Slovan Bratislava | - | - | B |
| 17/01/26 | Slovan Bratislava | 4-0 (2-0) | MFK Lokomotiva Zvolen | +1.75 | 3.25 | T |
| 19/12/25 | Slovan Bratislava | 1-0 (0-0) | Hacken | +0.25 | 2.25 | T |
| 15/12/25 | Slovan Bratislava | 3-2 (2-0) | MSK Zilina | +0.75 | 3.25 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
26
Phạt góc (HT)
21
Sút bóng
512
Sút cầu môn
25
Tấn công
95128
Tấn công nguy hiểm
6394
Sút ngoài cầu môn
37
TL kiểm soát bóng
40%60%
TL kiểm soát bóng (HT)
47%53%
So Sánh Sức Mạnh
47 53
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Grazer AK (30 trận)
Ghi 1.47 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
Slovan Bratislava (24 trận)
Ghi 2.54 bàn/trậnMất 0.79 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Grazer AK (32 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 15 (47%)Hòa 4 (13%)Bại 13 (41%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 19 (59%)Hòa 0 (0%)Xỉu 13 (41%)
6 trận gần — Châu Á:
WLWLLV
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOOUOU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Grazer AK | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1902-8-18 | Thành lập | 1919 |
| Sân nhà | Pasienki Stadium | |
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Ferdinand Feldhofer | HLV | Gneri Yaya Toure |
| Khu vực | Bratislava |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 1xBet | Sớm | 2.97 | 4.27 | 1.85 | 0.71 | 3.50 | 0.96 | 1.36 | 0.00 | 0.49 |
| Live | 2.97 | 4.27 | 1.85 | 0.71 | 3.50 | 0.96 | 1.36 | 0.00 | 0.49 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Grazer AK | 0 | 1 | 0 | 1 |
| Slovan Bratislava | 0 | 1 | 1 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).