Kết quả bóng đá trận Gosport Borough vs Uxbridge, 21:00 ngày 15/08/2026

Southern Ngoại hạng Anh · 21:00 ngày 15/08/2026
Gosport Borough
1 Kết thúc HT 0-0 1
Uxbridge
🟨 0 - 0   🟥 0 - 0   ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 29°C

Diễn biến trận đấu

Gosport Borough Phút Uxbridge
HT 0-0
Jerry Wiltshire 1 - 0 ⚽49'
68'⚽ 1 - 1 Ollie McCoy
FT 1-1

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 12 46
Hòa 10 23
Bại 11 41
Ghi bàn 47 1722
Mất bàn 31 1710
Điểm 46 1421

Chủ = Gosport Borough · Khách = Uxbridge

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

Gosport Borough (52)Hiệp 1 / Cả trậnUxbridge (51)
13 (25%)Thắng/Thắng14 (27%)
3 (6%)Thắng/Hòa5 (10%)
2 (4%)Thắng/Bại3 (6%)
7 (13%)Hòa/Thắng3 (6%)
3 (6%)Hòa/Hòa8 (16%)
6 (12%)Hòa/Bại5 (10%)
3 (6%)Bại/Thắng3 (6%)
1 (2%)Bại/Hòa4 (8%)
14 (27%)Bại/Bại6 (12%)

Bảng xếp hạng

Gosport Borough

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng621377713
Sân nhà311154412
Sân khách310223314
6 gần6204913--

Uxbridge

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng6420126141
Sân nhà32107474
Sân khách32105271
6 gần6321116--

Thành tích đối đầu (2 trận)

Gosport Borough 0 (0%)Hòa 0 (0%)Uxbridge 2 (100%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 0
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
ENG-S PR03/04/26Gosport Borough1-2 (0-1)Uxbridge---B
ENG-S PR23/08/25Uxbridge2-1 (1-0)Gosport Borough3-5--B

Thành tích gần đây — Gosport Borough

BBBTTBBBBT
Thắng 3 (30%)Hòa 0 (0%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 12/21 (10 trận) Châu Á: 3/0/7 T/X: 10/0/0
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
ENG-S PR13/08/26Gosport Borough0-1 (0-1)Hanworth Villa6-3--B
ENG-S PR08/08/26Yate Town1-0 (1-0)Gosport Borough---B
ENG-S PR25/04/26Gosport Borough3-6 (2-3)Plymouth Parkway---B
ENG-S PR22/04/26Tiverton Town2-3 (1-0)Gosport Borough0-7+13.25T
ENG-S PR18/04/26Evesham United1-3 (0-0)Gosport Borough---T
ENG-S PR11/04/26Gosport Borough0-2 (0-0)Yate Town3-5--B
ENG-S PR06/04/26Havant Waterlooville4-0 (1-0)Gosport Borough---B
ENG-S PR03/04/26Gosport Borough1-2 (0-1)Uxbridge---B
ENG-S PR28/03/26Berkhamsted Town2-1 (1-1)Gosport Borough---B
ENG-S PR21/03/26Gosport Borough1-0 (1-0)Poole Town7-3--T
ENG-S PR14/03/26Bracknell Town0-2 (0-1)Gosport Borough---T
ENG-S PR07/03/26Gosport Borough1-2 (1-1)Sholing FC2-3--B
ENG-S PR28/02/26Basingstoke Town0-3 (0-2)Gosport Borough---T
ENG-S PR21/02/26Gosport Borough2-2 (2-0)Dorchester Town---H
ENG-S PR07/02/26Gosport Borough2-2 (0-1)Chertsey Town---H
ENG-S PR05/02/26Gosport Borough0-2 (0-0)Gloucester City1-3-0.253B
ENG-S PR31/01/26Hungerford Town2-0 (0-0)Gosport Borough---B
ENG-S PR24/01/26Hanwell Town2-1 (0-1)Gosport Borough---B
ENG-S PR17/01/26Gosport Borough3-1 (2-0)Taunton Town3-7--T
ENG-S PR10/01/26Plymouth Parkway1-2 (0-2)Gosport Borough---T

Thành tích gần đây — Uxbridge

TTHHBTTHTH
Thắng 5 (50%)Hòa 4 (40%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 21/14 (10 trận) Châu Á: 5/4/1 T/X: 10/0/0
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
ENG-S PR12/08/26Havant Waterlooville0-2 (0-2)Uxbridge5-4--T
ENG-S PR08/08/26Uxbridge2-0 (0-0)Chippenham Town14-6--T
ENG-S PR25/04/26Uxbridge3-3 (1-2)Poole Town2-2--H
ENG-S PR18/04/26Walton Hersham1-1 (1-0)Uxbridge6-3--H
ENG-S PR11/04/26Taunton Town2-1 (1-0)Uxbridge---B
ENG-S PR06/04/26Uxbridge2-0 (1-0)Hanwell Town6-7--T
ENG-S PR03/04/26Gosport Borough1-2 (0-1)Uxbridge---T
ENG-S PR28/03/26Uxbridge3-3 (2-0)Wimborne Town---H
ENG-S PR21/03/26Gloucester City2-3 (2-1)Uxbridge---T
ENG-S PR14/03/26Uxbridge2-2 (1-2)Evesham United---H
ENG-S PR07/03/26Hungerford Town0-4 (0-3)Uxbridge---T
ENG-S PR28/02/26Uxbridge3-0 (1-0)Havant Waterlooville2-3--T
ENG-S PR21/02/26Uxbridge5-1 (2-0)Weymouth---T
ENG-S PR14/02/26Farnham Town4-1 (1-0)Uxbridge---B
ENG-S PR07/02/26Uxbridge2-1 (2-1)Tiverton Town---T
ENG-S PR31/01/26Basingstoke Town1-1 (0-1)Uxbridge---H
ENG-S PR24/01/26Yate Town2-0 (1-0)Uxbridge---B
ENG-S PR21/01/26Berkhamsted Town3-0 (1-0)Uxbridge5-7--B
ENG-S PR17/01/26Uxbridge1-2 (0-0)Plymouth Parkway10-5--B
ENG-S PR10/01/26Dorchester Town0-2 (0-1)Uxbridge---T
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

39 61
29% So Sánh Đối đầu 71%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B2
T2 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B1
T1 H0 B0
Ghi
Tất cả
1 Bàn
2 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn
2 Bàn

Tỷ lệ ghi/mất bàn

Gosport Borough (30 trận)
Ghi 1.37 bàn/trậnMất 1.70 bàn/trận
Uxbridge (30 trận)
Ghi 1.93 bàn/trậnMất 1.33 bàn/trận

Kết quả HT/FT trận này

Hiệp 1 (HT)0 - 0 — Hòa
Cả trận (FT)1 - 1 — Hòa
Hiệp 21 - 1

Thời gian ghi bàn

00
0 Bàn
00
1 Bàn
00
2 Bàn
00
3 Bàn
00
4+ Bàn
00
B.thắng H1
00
B.thắng H2
Gosport BoroughUxbridge

Chi tiết về HT/FT

00
T/T
00
T/H
00
T/B
00
H/T
00
H/H
00
H/B
00
B/T
00
B/H
00
B/B
Gosport BoroughUxbridge

Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.

Thống kê Hiệu số bàn thắng thua

47
Thắng 2+
33
Thắng 1
25
Hòa
62
Thua 1
53
Thua 2+
Gosport BoroughUxbridge

Thông tin đội bóng

Gosport Borough Thông tin Uxbridge
Thành lập
Sân nhà
0 Sức chứa 0
HLV
Khu vực
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
VcbetSớm2.803.602.200.953.000.820.79-0.250.94
Live3.13 ↑3.602.00 ↓0.98 ↑3.000.80 ↓0.95 ↑-0.250.78 ↓
InterwettenSớm2.753.502.200.552.501.20---
Live3.10 ↑3.40 ↓2.05 ↓0.552.501.20---
10BETSớm2.603.402.100.883.000.73---
Live2.95 ↑3.35 ↓2.01 ↓0.89 ↑3.000.76 ↑---
WewbetSớm2.703.582.240.933.000.830.81-0.250.97
Live3.01 ↑3.59 ↑2.06 ↓0.98 ↑3.000.78 ↓0.97 ↑-0.250.81 ↓
LadbrokesSớm3.003.302.100.572.501.25---
Live3.003.302.100.572.501.25---
18BetSớm2.653.502.100.843.000.690.71-0.250.82
Live3.00 ↑3.502.00 ↓0.92 ↑3.000.690.89 ↑-0.250.72 ↓
PinnacleSớm2.593.422.340.963.000.800.980.000.79
Live3.19 ↑3.44 ↑2.00 ↓0.99 ↑3.000.78 ↓0.77 ↓-0.501.00 ↑
BwinSớm2.953.252.100.582.501.20---
Live2.953.252.100.582.501.20---
1xBetSớm2.823.702.221.163.250.621.100.000.66
Live3.22 ↑3.44 ↓2.00 ↓0.74 ↓2.750.96 ↑0.53 ↓-0.751.30 ↑
Bet 365Sớm2.703.602.150.953.000.850.83-0.250.98
Live2.90 ↑3.602.00 ↓0.98 ↑3.000.83 ↓0.98 ↑-0.250.83 ↓
William HillSớm3.003.202.050.572.501.20---
Live3.003.202.050.60 ↑2.501.15 ↓---

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   ↑ tăng   ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.

Kèo tương đồng — mức chấp -1/4

ĐộiMức chấpĂn kèoHòaThua kèo
Gosport Borough-1/4102
Uxbridge+1/4100

Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).