Kết quả bóng đá trận Gold Coast United vs Eastern Suburbs Brisbane, 16:30 ngày 14/08/2026
QLD Ngoại hạng · 16:30 ngày 14/08/2026
Gold Coast United 2 Kết thúc HT 2-0 0
Eastern Suburbs Brisbane
🟨 2 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 8 - 7
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 16°C
Diễn biến trận đấu
| Gold Coast United | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 28' | |
| 2 - 0 ⚽ | 31' | |
| 37' | ||
| HT 2-0 | ||
| 62' | ||
| 74' | ||
| FT 2-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 3 | 2 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 1 |
| Bại | 1 | 2 | 6 | 7 |
| Ghi bàn | 3 | 1 | 9 | 10 |
| Mất bàn | 2 | 4 | 14 | 20 |
| Điểm | 6 | 1 | 10 | 7 |
Chủ = Gold Coast United · Khách = Eastern Suburbs Brisbane
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Gold Coast United | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 8 (30%) | Thắng/Thắng | 8 (29%) |
| 1 (4%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (4%) |
| 1 (4%) | Hòa/Thắng | 2 (7%) |
| 1 (4%) | Hòa/Hòa | 3 (11%) |
| 5 (19%) | Hòa/Bại | 2 (7%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (4%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (4%) |
| 11 (41%) | Bại/Bại | 10 (36%) |
Bảng xếp hạng
Gold Coast United
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 6 | 2 | 14 | 26 | 39 | 20 | 11 |
| Sân nhà | 11 | 4 | 0 | 7 | 13 | 17 | 12 | 10 |
| Sân khách | 11 | 2 | 2 | 7 | 13 | 22 | 8 | 10 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 7 | - | - |
Eastern Suburbs Brisbane
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 9 | 2 | 11 | 34 | 35 | 29 | 7 |
| Sân nhà | 11 | 4 | 2 | 5 | 19 | 19 | 14 | 8 |
| Sân khách | 11 | 5 | 0 | 6 | 15 | 16 | 15 | 7 |
| 6 gần | 6 | 0 | 1 | 5 | 4 | 12 | - | - |
Thành tích đối đầu (16 trận)
Gold Coast United 8 (50%)Hòa 3 (19%)Eastern Suburbs Brisbane 5 (31%)
Châu Á: Ăn 10 / Hòa 1 / Thua 5 Tài/Xỉu: Tài 8 / Hòa 0 / Xỉu 8
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/05/26 | Eastern Suburbs Brisbane | 2-1 (2-1) | Gold Coast United | -1 | 3.5 | B |
| 15/08/25 | Eastern Suburbs Brisbane | 5-1 (4-0) | Gold Coast United | -0.75 | 3.25 | B |
| 04/05/25 | Gold Coast United | 1-4 (1-0) | Eastern Suburbs Brisbane | +0.5 | 3 | B |
| 19/03/24 | Eastern Suburbs Brisbane | 1-4 (1-0) | Gold Coast United | - | - | T |
| 17/06/23 | Eastern Suburbs Brisbane | 0-3 (0-2) | Gold Coast United | +1 | 3.25 | T |
| 11/03/23 | Gold Coast United | 1-1 (1-0) | Eastern Suburbs Brisbane | +0.5 | 3.5 | H |
| 20/08/22 | Gold Coast United | 3-2 (1-0) | Eastern Suburbs Brisbane | +0.5 | 3.75 | T |
| 09/08/22 | Eastern Suburbs Brisbane | 3-1 (1-1) | Gold Coast United | 0 | 3.75 | B |
| 17/07/21 | Eastern Suburbs Brisbane | 2-1 (1-0) | Gold Coast United | 0 | 3.25 | B |
| 18/06/21 | Gold Coast United | 1-1 (0-1) | Eastern Suburbs Brisbane | +0.25 | 3.75 | H |
| 27/09/20 | Gold Coast United | 1-1 (0-1) | Eastern Suburbs Brisbane | 0 | 3.75 | H |
| 22/02/20 | Eastern Suburbs Brisbane | 1-2 (1-1) | Gold Coast United | 0 | 3.25 | T |
| 29/05/19 | Gold Coast United | 4-2 (2-2) | Eastern Suburbs Brisbane | 0 | 3.5 | T |
| 16/02/19 | Eastern Suburbs Brisbane | 0-1 (0-1) | Gold Coast United | +1 | 3.75 | T |
| 27/01/19 | Eastern Suburbs Brisbane | 0-5 (0-1) | Gold Coast United | +0.5 | 3.75 | T |
| 19/01/19 | Eastern Suburbs Brisbane | 1-5 (1-3) | Gold Coast United | -0.25 | 3.75 | T |
Thành tích gần đây — Gold Coast United
BTHBTBBBBB
Thắng 2 (20%)Hòa 1 (10%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 8/16 (10 trận) Châu Á: 1/1/8 T/X: 2/0/8
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Brisbane City | 2-0 (1-0) | Gold Coast United | -0.75 | 3.5 | B |
| 01/08/26 | Gold Coast United | 1-0 (1-0) | Gold Coast Knights | -1 | 3.25 | T |
| 25/07/26 | Gold Coast Knights | 1-1 (0-0) | Gold Coast United | -1.25 | 3.5 | H |
| 18/07/26 | Gold Coast United | 0-1 (0-1) | Queensland Lions SC | -1.75 | 3.75 | B |
| 12/07/26 | Gold Coast United | 3-0 (1-0) | Brisbane Olympic United FC | -0.5 | 3.5 | T |
| 05/07/26 | Gold Coast United | 1-3 (1-2) | Magic United TFA | +0.75 | 3.5 | B |
| 28/06/26 | Gold Coast United | 0-1 (0-0) | Moreton City Excelsior FC | -1.5 | 3.5 | B |
| 20/06/26 | Gold Coast United | 1-4 (1-2) | Brisbane Roar (Youth) | +0.5 | 3.25 | B |
| 13/06/26 | Gold Coast United | 0-2 (0-2) | Brisbane City | -0.75 | 3.5 | B |
| 07/06/26 | Gold Coast United | 1-2 (0-1) | Wynnum Wolves | -0.5 | 3.5 | B |
| 30/05/26 | Gold Coast United | 0-4 (0-1) | Peninsula Power | -1 | 3.25 | B |
| 26/05/26 | North Star | 2-0 (1-0) | Gold Coast United | +1 | 3.75 | B |
| 23/05/26 | Gold Coast United | 4-0 (1-0) | Rochedale Rovers | -0.25 | 3.5 | T |
| 10/05/26 | Eastern Suburbs Brisbane | 2-1 (2-1) | Gold Coast United | -1 | 3.5 | B |
| 29/04/26 | Grange Thistle SC | 0-2 (0-1) | Gold Coast United | +1.75 | 3.75 | T |
| 19/04/26 | Queensland Lions SC | 1-0 (0-0) | Gold Coast United | -2 | 3.75 | B |
| 11/04/26 | Moreton City Excelsior FC | 2-1 (0-0) | Gold Coast United | -1.25 | 3.5 | B |
| 07/04/26 | Wynnum Wolves | 1-1 (0-1) | Gold Coast United | -0.75 | 3.5 | H |
| 20/03/26 | Peninsula Power | 4-2 (1-1) | Gold Coast United | -1.5 | 3.25 | B |
| 15/03/26 | Brisbane Olympic United FC | 2-0 (1-0) | Gold Coast United | -0.5 | 3 | B |
Thành tích gần đây — Eastern Suburbs Brisbane
HBBBBBBTTH
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 10/18 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 4/0/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Eastern Suburbs Brisbane | 0-0 (0-0) | Wynnum Wolves | +0.25 | 3.5 | H |
| 31/07/26 | Rochedale Rovers | 2-1 (1-0) | Eastern Suburbs Brisbane | +0.5 | 3.5 | B |
| 18/07/26 | Eastern Suburbs Brisbane | 1-4 (1-0) | Magic United TFA | +1.75 | 4 | B |
| 12/07/26 | Queensland Lions SC | 1-0 (1-0) | Eastern Suburbs Brisbane | -1.25 | 3.75 | B |
| 04/07/26 | Eastern Suburbs Brisbane | 1-3 (1-1) | Peninsula Power | -0.5 | 3.25 | B |
| 27/06/26 | Eastern Suburbs Brisbane | 1-2 (1-2) | Brisbane Olympic United FC | +0.75 | 3.5 | B |
| 23/06/26 | Gold Coast Knights | 4-1 (3-0) | Eastern Suburbs Brisbane | -0.25 | 3.25 | B |
| 20/06/26 | Eastern Suburbs Brisbane | 3-1 (2-0) | Brisbane City | +0.5 | 3.75 | T |
| 16/06/26 | Wynnum Wolves | 1-2 (1-0) | Eastern Suburbs Brisbane | +0.25 | 3.25 | T |
| 05/06/26 | Eastern Suburbs Brisbane | 0-0 (0-0) | Moreton City Excelsior FC | 0 | 3.5 | H |
| 24/05/26 | Brisbane Roar (Youth) | 1-3 (0-1) | Eastern Suburbs Brisbane | +0.75 | 3.75 | T |
| 10/05/26 | Eastern Suburbs Brisbane | 2-1 (2-1) | Gold Coast United | +1 | 3.5 | T |
| 25/04/26 | Eastern Suburbs Brisbane | 6-1 (3-0) | Rochedale Rovers | +0.5 | 3.5 | T |
| 18/04/26 | Magic United TFA | 0-2 (0-0) | Eastern Suburbs Brisbane | +1 | 3.5 | T |
| 11/04/26 | Brisbane Olympic United FC | 1-2 (0-1) | Eastern Suburbs Brisbane | -0.25 | 3 | T |
| 01/04/26 | Eastern Suburbs Brisbane | 1-1 (0-0) | Queensland Lions SC | - | - | H |
| 28/03/26 | Moreton City Excelsior FC | 3-0 (1-0) | Eastern Suburbs Brisbane | -1 | 3.5 | B |
| 20/03/26 | Eastern Suburbs Brisbane | 1-2 (1-2) | Gold Coast Knights | 0 | 3.25 | B |
| 14/03/26 | Eastern Suburbs Brisbane | 1-3 (0-3) | Queensland Lions SC | -0.5 | 3.25 | B |
| 07/03/26 | Brisbane City | 0-4 (0-1) | Eastern Suburbs Brisbane | -0.25 | 3.25 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
87
Phạt góc (HT)
72
Thẻ vàng
21
Sút bóng
111
Sút cầu môn
31
Tấn công
127133
Tấn công nguy hiểm
7144
Sút ngoài cầu môn
80
TL kiểm soát bóng
55%45%
TL kiểm soát bóng (HT)
54%46%
So Sánh Sức Mạnh
39 61
38% So Sánh Đối đầu 62%
Thành tích
Tất cả
T8 H3 B5T5 H3 B8
Chủ khách tương đồng
T2 H3 B1T1 H3 B2
Ghi
Tất cả
2.2 Bàn1.6 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.8 Bàn1.8 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Gold Coast United (27 trận)
Ghi 1.30 bàn/trậnMất 1.67 bàn/trận
Eastern Suburbs Brisbane (28 trận)
Ghi 1.61 bàn/trậnMất 1.71 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Gold Coast United (21 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 11 (52%)Hòa 1 (5%)Bại 9 (43%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 7 (33%)Hòa 1 (5%)Xỉu 13 (62%)
6 trận gần — Châu Á:
LWWWWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUUUUO
Eastern Suburbs Brisbane (21 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 9 (43%)Hòa 3 (14%)Bại 9 (43%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 9 (43%)Hòa 1 (5%)Xỉu 11 (52%)
6 trận gần — Châu Á:
LLLWLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUOUOU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Gold Coast United | Thông tin | |
|---|---|---|
| 2008 | Thành lập | |
| Skilled Park | Sân nhà | |
| 27000 | Sức chứa | 0 |
| Bleiberg | HLV | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Macauslot | Sớm | 2.33 | 3.42 | 2.20 | 0.81 | 3.00 | 0.81 | 0.71 | -0.25 | 0.99 |
| Live | 2.00 ↓ | 3.42 | 2.60 ↑ | 0.79 ↓ | 3.00 | 0.83 ↑ | 0.68 ↓ | 0.00 | 1.02 ↑ | |
| Easybets | Sớm | 2.50 | 3.60 | 2.31 | 0.86 | 3.00 | 0.86 | 0.93 | 0.00 | 0.80 |
| Live | 1.02 ↓ | 51.00 ↑ | 126.00 ↑ | 5.90 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 0.77 ↓ | 0.00 | 1.07 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.30 | 3.20 | 2.20 | 0.65 | 3.00 | 0.68 | 0.70 | 0.25 | 0.63 |
| Live | 1.01 ↓ | 46.00 ↑ | 26.00 ↑ | 2.25 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | 0.57 ↓ | 0.00 | 0.78 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.72 | 3.40 | 2.13 | 0.90 | 3.00 | 0.86 | 0.84 | -0.25 | 0.92 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.00 ↑ | 200.00 ↑ | 5.00 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 0.84 | 0.00 | 1.00 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 3.35 | 3.80 | 1.90 | 1.10 | 3.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 16.00 ↑ | 90.00 ↑ | 3.80 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 3.25 | 3.70 | 1.85 | 0.90 | 3.25 | 0.74 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 9.63 ↑ | 84.01 ↑ | 3.80 ↑ | 2.50 | 0.12 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.72 | 3.40 | 2.13 | 0.92 | 3.00 | 0.84 | 0.82 | -0.25 | 0.94 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.00 ↑ | 200.00 ↑ | 5.00 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 0.84 ↑ | 0.00 | 1.00 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.58 | 3.75 | 2.24 | 0.88 | 3.00 | 0.88 | 0.76 | -0.25 | 1.00 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.50 ↑ | 16.50 ↑ | 4.16 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | 4.54 ↑ | 0.25 | 0.08 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.56 | 3.31 | 2.22 | 0.90 | 3.00 | 0.90 | 0.78 | -0.25 | 1.04 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.20 ↑ | 60.00 ↑ | 3.84 ↑ | 2.50 | 0.12 ↓ | 0.82 ↑ | 0.00 | 1.02 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.73 | 3.68 | 2.08 | 0.78 | 3.00 | 0.98 | 0.85 | -0.25 | 0.93 |
| Live | 1.02 ↓ | 7.30 ↑ | 41.00 ↑ | 3.44 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 0.81 ↓ | 0.00 | 1.01 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.70 | 3.50 | 2.15 | 0.53 | 2.50 | 1.37 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 91.00 ↑ | 3.00 ↑ | 2.50 | 0.18 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.05 | 3.60 | 1.87 | 0.64 | 3.00 | 0.90 | 0.71 | -0.50 | 0.81 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.00 ↑ | 200.00 ↑ | 4.45 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 0.75 ↑ | 0.00 | 0.90 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.48 | 3.66 | 2.30 | 0.91 | 3.00 | 0.83 | 0.94 | 0.00 | 0.80 |
| Live | 1.98 ↓ | 4.04 ↑ | 3.05 ↑ | 0.84 ↓ | 3.00 | 0.96 ↑ | 0.98 ↑ | 0.50 | 0.83 ↑ | |
| HK Jockey Club | Sớm | 2.19 | 3.80 | 2.42 | 0.93 | 3.25 | 0.77 | - | - | - |
| Live | 2.02 ↓ | 3.80 | 2.66 ↑ | 0.92 ↓ | 3.25 | 0.78 ↑ | - | - | - | |
| Bwin | Sớm | 2.75 | 3.60 | 2.20 | 1.25 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 201.00 ↑ | 0.82 ↓ | 2.50 | 0.78 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.77 | 3.80 | 2.22 | 0.68 | 2.75 | 1.07 | 0.77 | -0.25 | 0.94 |
| Live | 1.00 ↓ | 51.00 ↑ | 101.00 ↑ | 4.82 ↑ | 2.50 | 0.14 ↓ | 0.76 ↓ | 0.00 | 1.06 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.25 | 3.75 | 1.85 | 0.80 | 3.00 | 1.00 | 0.88 | -0.50 | 0.93 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 126.00 ↑ | 5.80 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | 0.75 ↓ | 0.00 | 1.05 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.70 | 3.50 | 2.20 | 0.57 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 16.00 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Gold Coast United | -1/2 | 1 | 0 | 0 |
| Eastern Suburbs Brisbane | +1/2 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).