Kết quả bóng đá trận Gloria Popesti-Leordeni vs FC Bacau, 21:30 ngày 19/08/2026
Cúp Romania · 21:30 ngày 19/08/2026
Gloria Popesti-Leordeni 0 Kết thúc HT 0-1 3
FC Bacau
🟨 1 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 2
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 29°C
Diễn biến trận đấu
| Gloria Popesti-Leordeni | Phút | |
| 11' | ⚽ 0 - 1 Paul Razvan Mitrica | |
| HT 0-1 | ||
| 65' | ⚽ 0 - 2 Codrin Oasenegre | |
| 75' | ⚽ 0 - 3 Codrin Oasenegre | |
| FT 0-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 6 | 4 |
| Hòa | 0 | 1 | 2 | 4 |
| Bại | 1 | 1 | 2 | 2 |
| Ghi bàn | 8 | 4 | 25 | 19 |
| Mất bàn | 4 | 2 | 14 | 9 |
| Điểm | 6 | 4 | 20 | 16 |
Chủ = Gloria Popesti-Leordeni · Khách = FC Bacau
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Gloria Popesti-Leordeni | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 9 (36%) | Thắng/Thắng | 6 (38%) |
| 4 (16%) | Thắng/Hòa | 1 (6%) |
| 5 (20%) | Hòa/Thắng | 2 (13%) |
| 1 (4%) | Hòa/Hòa | 1 (6%) |
| 2 (8%) | Hòa/Bại | 2 (13%) |
| 1 (4%) | Bại/Hòa | 1 (6%) |
| 3 (12%) | Bại/Bại | 3 (19%) |
Thành tích đối đầu (1 trận)
Gloria Popesti-Leordeni 1 (100%)Hòa 0 (0%)FC Bacau 0 (0%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Gloria Popesti-Leordeni | 3-2 (1-1) | FC Bacau | 0 | 2.25 | T |
Thành tích gần đây — Gloria Popesti-Leordeni
HTTHBTHBTT
Thắng 5 (50%)Hòa 3 (30%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 19/12 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | ACS Dumbravita | 1-1 (0-1) | Gloria Popesti-Leordeni | +0.25 | 2.25 | H |
| 12/08/26 | Gloria Popesti-Leordeni | 5-0 (3-0) | CS Dinamo Bucuresti | +0.75 | 2.75 | T |
| 08/08/26 | Gloria Popesti-Leordeni | 3-2 (1-1) | FC Bacau | 0 | 2.25 | T |
| 01/08/26 | CSM Ramnicu Valcea | 1-1 (1-0) | Gloria Popesti-Leordeni | -0.5 | 2.5 | H |
| 25/07/26 | CSA Steaua Bucuresti | 1-0 (0-0) | Gloria Popesti-Leordeni | - | - | B |
| 15/07/26 | ACS Olimpic Zarnesti | 0-2 (0-0) | Gloria Popesti-Leordeni | - | - | T |
| 14/07/26 | FCM Targu Mures | 1-1 (1-1) | Gloria Popesti-Leordeni | - | - | H |
| 04/07/26 | CSM Slatina | 4-1 (1-0) | Gloria Popesti-Leordeni | - | - | B |
| 06/06/26 | Gloria Popesti-Leordeni | 2-0 (1-0) | Unirea Alba Iulia | - | - | T |
| 30/05/26 | Gloria Popesti-Leordeni | 3-2 (1-0) | CS Soimii Lipova | - | - | T |
| 09/05/26 | Gloria Popesti-Leordeni | 1-1 (1-0) | CSM Flacara Moreni | - | - | H |
| 01/05/26 | Lindab Stefanesti | 1-1 (0-1) | Gloria Popesti-Leordeni | - | - | H |
| 17/04/26 | Gloria Popesti-Leordeni | 1-0 (0-0) | CS Tricolorul Breaza | - | - | T |
| 10/04/26 | CSM Flacara Moreni | 3-4 (1-2) | Gloria Popesti-Leordeni | - | - | T |
| 04/04/26 | Gloria Popesti-Leordeni | 1-0 (0-0) | Lindab Stefanesti | - | - | T |
| 14/03/26 | Gloria Popesti-Leordeni | 1-2 (1-1) | Steaua Bucuresti 2 | - | - | B |
| 27/02/26 | Gloria Popesti-Leordeni | 2-0 (1-0) | Recolta Gheorghe Doja | - | - | T |
| 12/12/25 | FC Voluntari II | 0-4 (0-2) | Gloria Popesti-Leordeni | +2 | 3.25 | T |
| 06/12/25 | Gloria Popesti-Leordeni | 0-0 (0-0) | Inainte Modelu | - | - | H |
| 22/11/25 | Gloria Popesti-Leordeni | 5-0 (2-0) | Dinamo Bucuresti 2 | - | - | T |
Thành tích gần đây — FC Bacau
TTBTBBBTBT
Thắng 5 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 17/18 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | FC Bacau | 3-0 (2-0) | CSA Steaua Bucuresti | -0.25 | 2.5 | T |
| 12/08/26 | AS Viitorul Curita | 0-3 (0-1) | FC Bacau | - | - | T |
| 08/08/26 | Gloria Popesti-Leordeni | 3-2 (1-1) | FC Bacau | 0 | 2.25 | B |
| 01/08/26 | FC Bacau | 3-0 (1-0) | Lindab Stefanesti | - | - | T |
| 17/07/26 | FC Gloria Bistrita | 1-0 (1-0) | FC Bacau | 0 | 3 | B |
| 11/07/26 | SC Otelul Galati | 3-1 (1-1) | FC Bacau | - | - | B |
| 04/07/26 | AFC Metalul Buzau | 7-2 (3-2) | FC Bacau | - | - | B |
| 27/06/26 | FC Bacau | 1-0 (0-0) | FCM Ungheni | - | - | T |
| 09/05/26 | ACS Viitorul Selimbar | 4-1 (2-1) | FC Bacau | -0.75 | 2.25 | B |
| 02/05/26 | FC Bacau | 1-0 (0-0) | ACS Dumbravita | +0.5 | 2.5 | T |
| 25/04/26 | Concordia Chiajna | 2-0 (1-0) | FC Bacau | -0.5 | 2.5 | B |
| 18/04/26 | FC Bacau | 3-1 (2-0) | Afumati | +0.25 | 2.5 | T |
| 10/04/26 | FC Bacau | 1-3 (1-1) | CSM Satu Mare | +0.5 | 2.75 | B |
| 04/04/26 | Scolar Resita | 1-0 (1-0) | FC Bacau | -0.75 | 2.5 | B |
| 21/03/26 | FC Bacau | 1-0 (0-0) | Tunari | - | - | T |
| 14/03/26 | FC Bacau | 3-2 (1-0) | CSM Slatina | 0 | 2.25 | T |
| 06/03/26 | FC Voluntari | 1-2 (1-1) | FC Bacau | -1 | 2.5 | T |
| 28/02/26 | FC Bacau | 1-1 (1-1) | FC Gloria Bistrita | - | - | H |
| 21/02/26 | AFC Metalul Buzau | 0-1 (0-1) | FC Bacau | -0.75 | 2.5 | T |
| 31/01/26 | CSM Politehnica Iasi | 2-3 (0-1) | FC Bacau | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
52
Phạt góc (HT)
10
Thẻ vàng
11
Sút bóng
127
Sút cầu môn
15
Tấn công
11187
Tấn công nguy hiểm
5740
Sút ngoài cầu môn
112
Đá phạt trực tiếp
218
TL kiểm soát bóng
58%42%
TL kiểm soát bóng (HT)
53%47%
Việt vị
24
Quả ném biên
2927
So Sánh Sức Mạnh
58 42
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B0T0 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B0T0 H0 B1
Ghi
Tất cả
3 Bàn2 Bàn
Chủ khách tương đồng
3 Bàn2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Gloria Popesti-Leordeni (27 trận)
Ghi 1.96 bàn/trậnMất 1.30 bàn/trận
FC Bacau (30 trận)
Ghi 1.70 bàn/trậnMất 1.33 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Gloria Popesti-Leordeni (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (67%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (33%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (33%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (67%)
6 trận gần — Châu Á:
LWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOU
FC Bacau (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
WL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Gloria Popesti-Leordeni | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.39 | 3.30 | 2.60 | 0.98 | 2.75 | 0.78 | 0.88 | 0.00 | 0.88 |
| Live | 81.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.02 ↓ | 4.80 ↑ | 3.50 | 0.05 ↓ | 1.39 ↑ | 0.00 | 0.57 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.30 | 2.88 | 2.40 | 0.74 | 2.50 | 0.60 | 0.76 | -0.25 | 0.58 |
| Live | 20.00 ↑ | 6.00 ↑ | 1.02 ↓ | 2.25 ↑ | 3.50 | 0.12 ↓ | 0.83 ↑ | 0.00 | 0.53 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.19 | 3.30 | 2.75 | 0.99 | 2.75 | 0.81 | 1.01 | 0.25 | 0.79 |
| Live | 160.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.01 ↓ | 8.33 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 1.23 ↑ | 0.00 | 0.61 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.30 | 3.20 | 2.95 | 0.95 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 90.00 ↑ | 17.00 ↑ | 1.02 ↓ | 3.40 ↑ | 3.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.33 | 3.15 | 2.85 | 0.73 | 2.25 | 0.92 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 25.69 ↑ | 1.01 ↓ | 3.11 ↑ | 3.50 | 0.17 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.19 | 3.30 | 2.75 | 0.99 | 2.75 | 0.81 | 1.01 | 0.25 | 0.79 |
| Live | 160.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.01 ↓ | 8.33 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 1.23 ↑ | 0.00 | 0.61 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.23 | 3.12 | 2.68 | 1.02 | 2.75 | 0.80 | 1.04 | 0.25 | 0.80 |
| Live | 13.50 ↑ | 4.16 ↑ | 1.24 ↓ | 4.34 ↑ | 3.50 | 0.09 ↓ | 1.33 ↑ | 0.00 | 0.59 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.31 | 3.13 | 2.90 | 0.82 | 2.25 | 0.98 | 1.01 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 62.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.00 ↑ | 3.50 | 0.04 ↓ | 0.03 ↓ | -0.25 | 4.75 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.25 | 3.10 | 2.87 | 1.00 | 2.50 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 91.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.65 ↓ | 2.50 | 1.05 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.20 | 3.05 | 2.85 | 0.68 | 2.25 | 0.84 | 0.85 | 0.25 | 0.68 |
| Live | 291.00 ↑ | 76.00 ↑ | 1.01 ↓ | 7.15 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.52 | 3.02 | 2.52 | 0.88 | 2.50 | 0.83 | 0.85 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 15.03 ↑ | 4.77 ↑ | 1.20 ↓ | 2.48 ↑ | 3.50 | 0.26 ↓ | 1.07 ↑ | 0.00 | 0.68 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.20 | 3.10 | 2.85 | 0.98 | 2.50 | 0.71 | - | - | - |
| Live | 251.00 ↑ | 71.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.75 ↑ | 3.50 | 0.09 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.29 | 3.15 | 2.95 | 1.00 | 2.50 | 0.72 | 0.64 | 0.00 | 1.08 |
| Live | 81.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.00 ↓ | 4.63 ↑ | 3.50 | 0.14 ↓ | 1.19 ↑ | 0.00 | 0.68 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.45 | 3.30 | 2.45 | 1.00 | 2.75 | 0.80 | 0.90 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 81.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.00 ↑ | 3.50 | 0.23 ↓ | 0.23 ↓ | -0.25 | 3.10 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.40 | 3.00 | 2.75 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 10.00 ↑ | 3.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Gloria Popesti-Leordeni | 0 | 2 | 0 | 0 |
| FC Bacau | 0 | 1 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).