Kết quả bóng đá trận Gloria Popesti-Leordeni vs FC Bacau, 15:00 ngày 08/08/2026
Liga 2 Seria (Romania) · 15:00 ngày 08/08/2026
Gloria Popesti-Leordeni 3 Kết thúc HT 1-1 2
FC Bacau
🟨 1 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 7 - 6
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 30°C
Diễn biến trận đấu
| Gloria Popesti-Leordeni | Phút | |
| 9' | Paul Razvan Mitrica | |
| 10' | Tomas Lacerda | |
| Alexandru Dane 1 - 0 ⚽ | 26' | |
| Luca Patrascoiu | 31' | |
| 32' | ⚽ 1 - 1 Romario Moise | |
| 37' | Andrei Pavel | |
| HT 1-1 | ||
| 46' | ⚽ 1 - 2 Daniele Luncasu | |
| 48' | Carlos Inglada | |
| Quadri Taiwo 2 - 2 ⚽ | 76' | |
| Adrian Capraru 3 - 2 ⚽ | 82' | |
| FT 3-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 6 | 4 |
| Hòa | 0 | 1 | 2 | 4 |
| Bại | 1 | 1 | 2 | 2 |
| Ghi bàn | 8 | 4 | 25 | 19 |
| Mất bàn | 4 | 2 | 14 | 9 |
| Điểm | 6 | 4 | 20 | 16 |
Chủ = Gloria Popesti-Leordeni · Khách = FC Bacau
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Gloria Popesti-Leordeni | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 9 (36%) | Thắng/Thắng | 6 (38%) |
| 4 (16%) | Thắng/Hòa | 1 (6%) |
| 5 (20%) | Hòa/Thắng | 2 (13%) |
| 1 (4%) | Hòa/Hòa | 1 (6%) |
| 2 (8%) | Hòa/Bại | 2 (13%) |
| 1 (4%) | Bại/Hòa | 1 (6%) |
| 3 (12%) | Bại/Bại | 3 (19%) |
Bảng xếp hạng
Gloria Popesti-Leordeni
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 2 | 3 | 0 | 10 | 6 | 9 | 6 |
| Sân nhà | 2 | 2 | 0 | 0 | 7 | 3 | 6 | 5 |
| Sân khách | 3 | 0 | 3 | 0 | 3 | 3 | 3 | 9 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 7 | - | - |
FC Bacau
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 21 | 9 | 6 | 6 | 28 | 26 | 33 | 9 |
| Sân nhà | 10 | 4 | 4 | 2 | 14 | 11 | 16 | 13 |
| Sân khách | 11 | 5 | 2 | 4 | 14 | 15 | 17 | 6 |
| 6 gần | 6 | 2 | 0 | 4 | 8 | 15 | - | - |
Thành tích gần đây — Gloria Popesti-Leordeni
HBTHBTTHHT
Thắng 4 (40%)Hòa 4 (40%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 13/11 (10 trận) Châu Á: 4/3/3 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | CSM Ramnicu Valcea | 1-1 (1-0) | Gloria Popesti-Leordeni | -0.5 | 2.5 | H |
| 25/07/26 | CSA Steaua Bucuresti | 1-0 (0-0) | Gloria Popesti-Leordeni | - | - | B |
| 15/07/26 | ACS Olimpic Zarnesti | 0-2 (0-0) | Gloria Popesti-Leordeni | - | - | T |
| 14/07/26 | FCM Targu Mures | 1-1 (1-1) | Gloria Popesti-Leordeni | - | - | H |
| 04/07/26 | CSM Slatina | 4-1 (1-0) | Gloria Popesti-Leordeni | - | - | B |
| 06/06/26 | Gloria Popesti-Leordeni | 2-0 (1-0) | Unirea Alba Iulia | - | - | T |
| 30/05/26 | Gloria Popesti-Leordeni | 3-2 (1-0) | CS Soimii Lipova | - | - | T |
| 09/05/26 | Gloria Popesti-Leordeni | 1-1 (1-0) | CSM Flacara Moreni | - | - | H |
| 01/05/26 | Lindab Stefanesti | 1-1 (0-1) | Gloria Popesti-Leordeni | - | - | H |
| 17/04/26 | Gloria Popesti-Leordeni | 1-0 (0-0) | CS Tricolorul Breaza | - | - | T |
| 10/04/26 | CSM Flacara Moreni | 3-4 (1-2) | Gloria Popesti-Leordeni | - | - | T |
| 04/04/26 | Gloria Popesti-Leordeni | 1-0 (0-0) | Lindab Stefanesti | - | - | T |
| 14/03/26 | Gloria Popesti-Leordeni | 1-2 (1-1) | Steaua Bucuresti 2 | - | - | B |
| 27/02/26 | Gloria Popesti-Leordeni | 2-0 (1-0) | Recolta Gheorghe Doja | - | - | T |
| 12/12/25 | FC Voluntari II | 0-4 (0-2) | Gloria Popesti-Leordeni | +2 | 3.25 | T |
| 06/12/25 | Gloria Popesti-Leordeni | 0-0 (0-0) | Inainte Modelu | - | - | H |
| 22/11/25 | Gloria Popesti-Leordeni | 5-0 (2-0) | Dinamo Bucuresti 2 | - | - | T |
| 25/10/25 | Gloria Popesti-Leordeni | 1-0 (1-0) | CSA Axiopolis | - | - | T |
| 17/10/25 | Steaua Bucuresti 2 | 1-1 (0-1) | Gloria Popesti-Leordeni | 0 | 3 | H |
| 11/10/25 | Gloria Popesti-Leordeni | 0-0 (0-0) | Dunarea Calarasi | - | - | H |
Thành tích gần đây — FC Bacau
TBBBTBTBTB
Thắng 4 (40%)Hòa 0 (0%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 13/21 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | FC Bacau | 3-0 (1-0) | Lindab Stefanesti | - | - | T |
| 17/07/26 | FC Gloria Bistrita | 1-0 (1-0) | FC Bacau | 0 | 3 | B |
| 11/07/26 | FC Otelul Galati | 3-1 (1-1) | FC Bacau | - | - | B |
| 04/07/26 | AFC Metalul Buzau | 7-2 (3-2) | FC Bacau | - | - | B |
| 27/06/26 | FC Bacau | 1-0 (0-0) | FCM Ungheni | - | - | T |
| 09/05/26 | ACS Viitorul Selimbar | 4-1 (2-1) | FC Bacau | -0.75 | 2.25 | B |
| 02/05/26 | FC Bacau | 1-0 (0-0) | ACS Dumbravita | +0.5 | 2.5 | T |
| 25/04/26 | Concordia Chiajna | 2-0 (1-0) | FC Bacau | -0.5 | 2.5 | B |
| 18/04/26 | FC Bacau | 3-1 (2-0) | Afumati | +0.25 | 2.5 | T |
| 10/04/26 | FC Bacau | 1-3 (1-1) | CSM Satu Mare | +0.5 | 2.75 | B |
| 04/04/26 | Scolar Resita | 1-0 (1-0) | FC Bacau | -0.75 | 2.5 | B |
| 21/03/26 | FC Bacau | 1-0 (0-0) | Tunari | - | - | T |
| 14/03/26 | FC Bacau | 3-2 (1-0) | CSM Slatina | 0 | 2.25 | T |
| 06/03/26 | FC Voluntari | 1-2 (1-1) | FC Bacau | -1 | 2.5 | T |
| 28/02/26 | FC Bacau | 1-1 (1-1) | FC Gloria Bistrita | - | - | H |
| 21/02/26 | AFC Metalul Buzau | 0-1 (0-1) | FC Bacau | -0.75 | 2.5 | T |
| 31/01/26 | CSM Politehnica Iasi | 2-3 (0-1) | FC Bacau | - | - | T |
| 13/12/25 | Ceahlaul Piatra Neamt | 1-5 (0-1) | FC Bacau | - | - | T |
| 06/12/25 | FC Bacau | 3-2 (3-0) | CSA Steaua Bucuresti | -0.75 | 2.5 | T |
| 29/11/25 | Muscelul Campulung | 0-0 (0-0) | FC Bacau | +0.5 | 2.5 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
76
Phạt góc (HT)
44
Thẻ vàng
14
Sút bóng
209
Sút cầu môn
54
Tấn công
127107
Tấn công nguy hiểm
10691
Sút ngoài cầu môn
155
Đá phạt trực tiếp
1613
TL kiểm soát bóng
55%45%
TL kiểm soát bóng (HT)
47%53%
Phạm lỗi
1312
Việt vị
04
Quả ném biên
3219
So Sánh Sức Mạnh
56 44
64% So Sánh Đối đầu 36%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Gloria Popesti-Leordeni (27 trận)
Ghi 1.96 bàn/trậnMất 1.30 bàn/trận
FC Bacau (30 trận)
Ghi 1.70 bàn/trậnMất 1.33 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 3 - 2 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Gloria Popesti-Leordeni (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Gloria Popesti-Leordeni | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.60 | 3.00 | 2.50 | 0.95 | 2.50 | 0.79 | 0.87 | 0.00 | 0.87 |
| Live | 1.05 ↓ | 15.00 ↑ | 101.00 ↑ | 6.50 ↑ | 5.50 | 0.01 ↓ | 0.99 ↑ | 0.00 | 0.84 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.63 | 3.25 | 2.45 | 0.95 | 2.50 | 0.84 | 0.94 | 0.00 | 0.80 |
| Live | 1.03 ↓ | 9.00 ↑ | 151.00 ↑ | 2.90 ↑ | 5.50 | 0.25 ↓ | 0.90 ↓ | 0.00 | 0.84 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.50 | 3.15 | 2.47 | 0.89 | 2.25 | 0.93 | 0.93 | 0.00 | 0.91 |
| Live | 1.06 ↓ | 6.00 ↑ | 136.00 ↑ | 3.57 ↑ | 5.50 | 0.16 ↓ | 0.92 ↓ | 0.00 | 0.92 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.65 | 3.10 | 2.45 | 0.90 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.07 ↓ | 7.75 ↑ | 100.00 ↑ | 3.00 ↑ | 5.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.50 | 2.95 | 2.37 | 0.78 | 2.50 | 0.62 | - | - | - |
| Live | 1.09 ↓ | 6.41 ↑ | 86.58 ↑ | 2.37 ↑ | 5.50 | 0.25 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.50 | 3.15 | 2.47 | 0.89 | 2.25 | 0.93 | 0.93 | 0.00 | 0.91 |
| Live | 1.05 ↓ | 6.30 ↑ | 150.00 ↑ | 3.70 ↑ | 5.50 | 0.15 ↓ | 0.92 ↓ | 0.00 | 0.92 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.56 | 3.15 | 2.44 | 0.80 | 2.25 | 0.90 | 0.90 | 0.00 | 0.80 |
| Live | 1.03 ↓ | 8.90 ↑ | 26.00 ↑ | 3.03 ↑ | 5.50 | 0.13 ↓ | 0.97 ↑ | 0.00 | 0.85 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.52 | 2.88 | 2.33 | 0.82 | 2.25 | 0.92 | 0.95 | 0.00 | 0.79 |
| Live | 1.05 ↓ | 6.30 ↑ | 140.00 ↑ | 4.34 ↑ | 5.50 | 0.09 ↓ | 0.90 ↓ | 0.00 | 0.94 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.46 | 3.01 | 2.39 | 0.97 | 2.50 | 0.77 | 0.94 | 0.00 | 0.80 |
| Live | 1.05 ↓ | 4.76 ↑ | 26.00 ↑ | 2.70 ↑ | 5.50 | 0.11 ↓ | 0.87 ↓ | 0.00 | 0.87 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.60 | 3.20 | 2.37 | 0.95 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 17.00 ↑ | 71.00 ↑ | 0.28 ↓ | 2.50 | 2.10 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.55 | 3.10 | 2.35 | 0.88 | 2.50 | 0.66 | 0.86 | 0.00 | 0.67 |
| Live | 1.01 ↓ | 20.00 ↑ | 20.00 ↑ | 9.01 ↑ | 5.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.72 | 3.06 | 2.44 | 0.97 | 2.50 | 0.79 | 0.99 | 0.00 | 0.78 |
| Live | 1.14 ↓ | 5.60 ↑ | 28.60 ↑ | 2.74 ↑ | 5.50 | 0.26 ↓ | 0.85 ↓ | 0.00 | 0.93 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.55 | 3.20 | 2.37 | 0.93 | 2.50 | 0.77 | - | - | - |
| Live | 1.04 ↓ | 11.00 ↑ | 101.00 ↑ | 1.20 ↑ | 4.50 | 0.60 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.65 | 3.20 | 2.46 | 0.95 | 2.50 | 0.76 | 0.91 | 0.00 | 0.79 |
| Live | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 151.00 ↑ | 5.23 ↑ | 5.50 | 0.10 ↓ | 0.98 ↑ | 0.00 | 0.83 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.63 | 3.10 | 2.45 | 0.95 | 2.50 | 0.85 | 0.98 | 0.00 | 0.83 |
| Live | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 151.00 ↑ | 7.40 ↑ | 5.50 | 0.08 ↓ | 0.98 | 0.00 | 0.83 | |
| William Hill | Sớm | 2.50 | 2.90 | 2.60 | 1.05 | 2.50 | 0.67 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 17.00 ↑ | 151.00 ↑ | 8.50 ↑ | 5.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Gloria Popesti-Leordeni | 0 | 1 | 0 | 1 |
| FC Bacau | 0 | 2 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).