Kết quả bóng đá trận Glasgow City (W) vs Celtic (W), 22:10 ngày 16/08/2026
WPL (Scotland) · 22:10 ngày 16/08/2026
Glasgow City (W) 1 Kết thúc HT 1-2 2
Celtic (W)
🟨 0 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 8
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 17°C
Diễn biến trận đấu
| Glasgow City (W) | Phút | |
| Lisa Forrest 1 - 0 ⚽ | 10' | |
| 22' | ||
| 31' | ⚽ 2 - 0 Gibson L. (phản lưới) | |
| 32' | ||
| 39' | ⚽ 2 - 1 Morgan F. (Assist:Gallacher A.) | |
| HT 1-2 | ||
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 3 | 4 | 4 |
| Hòa | 0 | 0 | 3 | 3 |
| Bại | 1 | 0 | 3 | 3 |
| Ghi bàn | 11 | 7 | 23 | 12 |
| Mất bàn | 2 | 1 | 8 | 11 |
| Điểm | 6 | 9 | 15 | 15 |
Chủ = Glasgow City (W) · Khách = Celtic (W)
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Glasgow City (W) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 20 (50%) | Thắng/Thắng | 4 (50%) |
| 3 (8%) | Thắng/Hòa | 3 (38%) |
| 4 (10%) | Hòa/Thắng | 1 (13%) |
| 6 (15%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 5 (13%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 2 (5%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Bảng xếp hạng
Glasgow City (W)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 10 | 3 | 3 | 4 | 16 | 8 | 58 | 3 |
| Sân nhà | 5 | 2 | 1 | 2 | 11 | 3 | 7 | 4 |
| Sân khách | 5 | 1 | 2 | 2 | 5 | 5 | 5 | 4 |
| 6 gần | 6 | 2 | 3 | 1 | 12 | 5 | - | - |
Celtic (W)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 10 | 1 | 4 | 5 | 9 | 20 | 48 | 5 |
| Sân nhà | 5 | 0 | 3 | 2 | 4 | 8 | 3 | 5 |
| Sân khách | 5 | 1 | 1 | 3 | 5 | 12 | 4 | 5 |
| 6 gần | 6 | 1 | 3 | 2 | 5 | 9 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Glasgow City (W) 6 (30%)Hòa 7 (35%)Celtic (W) 7 (35%)
Châu Á: Ăn 9 / Hòa 3 / Thua 8 Tài/Xỉu: Tài 17 / Hòa 1 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/05/26 | Celtic (W) | 1-1 (1-0) | Glasgow City (W) | - | - | H |
| 30/04/26 | Glasgow City (W) | 1-1 (1-1) | Celtic (W) | +0.75 | 2.5 | H |
| 19/03/26 | Celtic (W) | 1-1 (0-0) | Glasgow City (W) | +0.25 | 2.5 | H |
| 08/02/26 | Glasgow City (W) | 1-1 (0-0) | Celtic (W) | - | - | H |
| 19/10/25 | Celtic (W) | 1-2 (0-1) | Glasgow City (W) | - | - | T |
| 04/05/25 | Glasgow City (W) | 3-1 (3-0) | Celtic (W) | - | - | T |
| 29/03/25 | Celtic (W) | 1-2 (0-1) | Glasgow City (W) | - | - | T |
| 15/02/25 | Glasgow City (W) | 2-2 (2-1) | Celtic (W) | +0.5 | 3.5 | H |
| 02/02/25 | Glasgow City (W) | 3-2 (1-2) | Celtic (W) | +0.5 | 3.25 | T |
| 10/11/24 | Celtic (W) | 0-0 (0-0) | Glasgow City (W) | - | - | H |
| 18/08/24 | Celtic (W) | 1-0 (0-0) | Glasgow City (W) | - | - | B |
| 02/05/24 | Celtic (W) | 2-2 (2-1) | Glasgow City (W) | -1 | 3 | H |
| 31/03/24 | Glasgow City (W) | 1-2 (0-1) | Celtic (W) | 0 | 2.5 | B |
| 28/01/24 | Glasgow City (W) | 1-0 (1-0) | Celtic (W) | - | - | T |
| 11/11/23 | Celtic (W) | 3-0 (1-0) | Glasgow City (W) | - | - | B |
| 06/10/23 | Celtic (W) | 2-1 (0-0) | Glasgow City (W) | -0.25 | 2.75 | B |
| 12/05/23 | Celtic (W) | 3-1 (0-1) | Glasgow City (W) | - | - | B |
| 23/04/23 | Glasgow City (W) | 0-1 (0-1) | Celtic (W) | - | - | B |
| 16/04/23 | Glasgow City (W) | 2-4 (0-2) | Celtic (W) | - | - | B |
| 05/03/23 | Celtic (W) | 0-1 (0-0) | Glasgow City (W) | - | - | T |
Thành tích gần đây — Glasgow City (W)
THBHHTBBTB
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 14/9 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/05/26 | Glasgow City (W) | 6-0 (3-0) | Glasgow Rangers (W) | - | - | T |
| 17/05/26 | Hearts (W) | 0-0 (0-0) | Glasgow City (W) | - | - | H |
| 10/05/26 | Hibernian (W) | 3-2 (2-0) | Glasgow City (W) | - | - | B |
| 02/05/26 | Celtic (W) | 1-1 (1-0) | Glasgow City (W) | - | - | H |
| 30/04/26 | Glasgow City (W) | 1-1 (1-1) | Celtic (W) | +0.75 | 2.5 | H |
| 25/04/26 | Partick Thistle (W) | 0-2 (0-1) | Glasgow City (W) | - | - | T |
| 06/04/26 | Glasgow City (W) | 0-1 (0-0) | Hearts (W) | +0.25 | 2.75 | B |
| 02/04/26 | Glasgow City (W) | 0-1 (0-0) | Hibernian (W) | +0.5 | 2.5 | B |
| 29/03/26 | Glasgow City (W) | 2-1 (0-0) | Glasgow Rangers (W) | 0 | 2.25 | T |
| 22/03/26 | Glasgow Rangers (W) | 1-0 (0-0) | Glasgow City (W) | -0.25 | 2.5 | B |
| 19/03/26 | Celtic (W) | 1-1 (0-0) | Glasgow City (W) | +0.25 | 2.5 | H |
| 15/03/26 | Glasgow City (W) | 4-0 (3-0) | Partick Thistle (W) | - | - | T |
| 22/02/26 | Motherwell (W) | 0-4 (0-3) | Glasgow City (W) | - | - | T |
| 15/02/26 | Glasgow City (W) | 2-0 (2-0) | Stenhousemuir (W) | - | - | T |
| 08/02/26 | Glasgow City (W) | 1-1 (0-0) | Celtic (W) | - | - | H |
| 01/02/26 | Hibernian (W) | 1-2 (0-1) | Glasgow City (W) | - | - | T |
| 25/01/26 | Glasgow City (W) | 1-1 (1-0) | Glasgow Rangers (W) | - | - | H |
| 18/01/26 | Partick Thistle (W) | 0-3 (0-2) | Glasgow City (W) | - | - | T |
| 11/01/26 | Glasgow City (W) | 6-0 (4-0) | Queen's Park (W) | - | - | T |
| 21/12/25 | Hearts (W) | 0-1 (0-0) | Glasgow City (W) | +0.25 | 2.5 | T |
Thành tích gần đây — Celtic (W)
THBBHHBBBT
Thắng 2 (20%)Hòa 3 (30%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 9/19 (10 trận) Châu Á: 2/2/6 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 31/05/26 | Glasgow Rangers (W) | 0-1 (0-1) | Celtic (W) | -0.75 | 2.75 | T |
| 24/05/26 | Celtic (W) | 1-1 (1-1) | Partick Thistle (W) | - | - | H |
| 17/05/26 | Glasgow Rangers (W) | 4-0 (2-0) | Celtic (W) | - | - | B |
| 10/05/26 | Celtic (W) | 1-2 (1-2) | Hearts (W) | - | - | B |
| 02/05/26 | Celtic (W) | 1-1 (1-0) | Glasgow City (W) | - | - | H |
| 30/04/26 | Glasgow City (W) | 1-1 (1-1) | Celtic (W) | -0.75 | 2.5 | H |
| 25/04/26 | Hibernian (W) | 1-0 (0-0) | Celtic (W) | - | - | B |
| 06/04/26 | Celtic (W) | 0-3 (0-2) | Glasgow Rangers (W) | - | - | B |
| 02/04/26 | Hearts (W) | 4-1 (2-0) | Celtic (W) | -0.25 | 2.75 | B |
| 22/03/26 | Partick Thistle (W) | 2-3 (1-1) | Celtic (W) | - | - | T |
| 19/03/26 | Celtic (W) | 1-1 (0-0) | Glasgow City (W) | -0.25 | 2.5 | H |
| 15/03/26 | Celtic (W) | 1-1 (1-1) | Hibernian (W) | - | - | H |
| 22/02/26 | Celtic (W) | 5-3 (2-0) | Hearts (W) | - | - | T |
| 15/02/26 | Hearts (W) | 2-2 (1-2) | Celtic (W) | - | - | H |
| 08/02/26 | Glasgow City (W) | 1-1 (0-0) | Celtic (W) | - | - | H |
| 01/02/26 | Glasgow Rangers (W) | 3-3 (2-3) | Celtic (W) | - | - | H |
| 25/01/26 | Celtic (W) | 1-0 (0-0) | Montrose LFC (W) | +3.75 | 4.75 | T |
| 18/01/26 | Motherwell (W) | 0-2 (0-2) | Celtic (W) | - | - | T |
| 11/01/26 | Hibernian (W) | 2-3 (0-2) | Celtic (W) | - | - | T |
| 21/12/25 | Hibernian (W) | 1-2 (1-1) | Celtic (W) | 0 | 2.75 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
38
Phạt góc (HT)
02
Thẻ vàng
02
Sút bóng
1513
Sút cầu môn
54
Tấn công
6166
Tấn công nguy hiểm
4041
Sút ngoài cầu môn
65
Cản bóng
44
Đá phạt trực tiếp
146
TL kiểm soát bóng
48%52%
TL kiểm soát bóng (HT)
59%41%
Chuyền bóng
420356
TL chuyền bóng thành công
82%74%
Phạm lỗi
611
Việt vị
12
Cứu thua
34
Tắc bóng
2217
Quả ném biên
2025
Cắt bóng
512
So Sánh Sức Mạnh
58 42
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T6 H7 B7T7 H7 B6
Chủ khách tương đồng
T3 H3 B3T3 H3 B3
Ghi
Tất cả
1.3 Bàn1.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.6 Bàn1.6 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Glasgow City (W) (30 trận)
Ghi 2.40 bàn/trậnMất 0.63 bàn/trận
Celtic (W) (30 trận)
Ghi 2.00 bàn/trậnMất 1.33 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Glasgow City (W) | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Macauslot | Sớm | 1.45 | 3.80 | 4.35 | 0.76 | 2.75 | 0.86 | 0.84 | 1.00 | 0.86 |
| Live | 1.45 | 3.80 | 4.35 | 0.76 | 2.75 | 0.86 | 0.84 | 1.00 | 0.86 | |
| Vcbet | Sớm | 1.50 | 3.50 | 4.00 | 0.72 | 3.25 | 0.62 | 0.76 | 1.00 | 0.58 |
| Live | 36.00 ↑ | 4.80 ↑ | 1.04 ↓ | 0.86 ↑ | 3.50 | 0.51 ↓ | 0.39 ↓ | 0.00 | 1.08 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.50 | 4.30 | 5.00 | 1.10 | 3.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.01 ↓ | 7.00 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.52 | 3.80 | 4.20 | 0.89 | 3.25 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 6.60 ↑ | 1.07 ↓ | 3.02 ↑ | 3.50 | 0.17 ↓ | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 1.50 | 3.67 | 4.73 | 0.88 | 2.75 | 0.88 | 0.94 | 1.00 | 0.82 |
| Live | 120.00 ↑ | 5.60 ↑ | 1.04 ↓ | 4.54 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | 0.60 ↓ | 0.00 | 1.11 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.54 | 3.90 | 3.96 | 0.86 | 3.25 | 0.82 | 0.92 | 1.00 | 0.76 |
| Live | 27.00 ↑ | 5.30 ↑ | 1.04 ↓ | 3.03 ↑ | 3.50 | 0.05 ↓ | 0.45 ↓ | 0.00 | 1.29 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.50 | 4.00 | 5.00 | 0.50 | 2.50 | 1.45 | - | - | - |
| Live | 56.00 ↑ | 10.00 ↑ | 1.02 ↓ | 0.14 ↓ | 2.50 | 3.50 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.49 | 4.20 | 4.30 | 0.81 | 3.50 | 0.71 | 0.81 | 1.00 | 0.71 |
| Live | 27.00 ↑ | 16.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.01 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.47 | 4.11 | 5.47 | 0.80 | 2.75 | 0.96 | 0.80 | 1.00 | 0.96 |
| Live | 29.80 ↑ | 5.60 ↑ | 1.15 ↓ | 2.71 ↑ | 3.50 | 0.26 ↓ | 0.69 ↓ | 0.00 | 1.13 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.49 | 4.00 | 5.00 | 1.20 | 3.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 126.00 ↑ | 17.50 ↑ | 1.01 ↓ | 2.80 ↑ | 3.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.57 | 4.20 | 4.29 | 0.44 | 2.50 | 1.63 | 0.29 | 0.00 | 2.50 |
| Live | 57.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.03 ↓ | 3.89 ↑ | 3.50 | 0.16 ↓ | 0.54 ↑ | 0.00 | 1.37 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.55 | 4.20 | 4.20 | 0.95 | 3.00 | 0.85 | 0.98 | 1.00 | 0.83 |
| Live | 151.00 ↑ | 21.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.25 ↑ | 3.50 | 0.16 ↓ | 0.55 ↓ | 0.00 | 1.38 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.70 | 3.50 | 3.90 | 0.67 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.02 ↓ | 9.00 ↑ | 3.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.