Kết quả bóng đá trận Girona vs Castellon, 23:30 ngày 29/07/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 23:30 ngày 29/07/2026
Girona 3 Kết thúc HT 1-2 3
Castellon
🟨 0 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 7
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 32℃~33℃
Diễn biến trận đấu
| Girona | Phút | |
| Bryan Gil Salvatierra 1 - 0 ⚽ | 4' | |
| 31' | ⚽ 1 - 1 Raul Sanchez | |
| 39' | ⚽ 1 - 2 Alvaro Garcia | |
| HT 1-2 | ||
| 55' | ||
| Vladyslav Vanat 2 - 2 ⚽ | 67' | |
| Vladyslav Vanat 3 - 2 ⚽ | 85' | |
| 89' | ⚽ 3 - 3 David Nzanza | |
| FT 3-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 4 | 7 |
| Hòa | 2 | 1 | 4 | 2 |
| Bại | 0 | 1 | 2 | 1 |
| Ghi bàn | 3 | 4 | 16 | 18 |
| Mất bàn | 1 | 2 | 10 | 4 |
| Điểm | 5 | 4 | 16 | 23 |
Chủ = Girona · Khách = Castellon
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Girona | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (31%) | Thắng/Thắng | 3 (25%) |
| 2 (15%) | Thắng/Hòa | 2 (17%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 2 (17%) |
| 3 (23%) | Hòa/Hòa | 2 (17%) |
| 1 (8%) | Hòa/Bại | 1 (8%) |
| 1 (8%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (15%) | Bại/Bại | 2 (17%) |
Thành tích đối đầu (6 trận)
Girona 6 (100%)Hòa 0 (0%)Castellon 0 (0%)
Châu Á: Ăn 6 / Hòa 0 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/02/21 | Girona | 2-1 (2-0) | Castellon | +0.5 | 2 | T |
| 25/10/20 | Castellon | 0-1 (0-1) | Girona | 0 | 2 | T |
| 14/03/10 | Castellon | 0-1 (0-0) | Girona | -0.25 | 2.25 | T |
| 11/10/09 | Girona | 1-0 (0-0) | Castellon | +0.25 | 2 | T |
| 24/05/09 | Castellon | 1-2 (1-0) | Girona | -0.25 | 2.25 | T |
| 21/12/08 | Girona | 1-0 (1-0) | Castellon | 0 | 2 | T |
Thành tích gần đây — Girona
BTHHBHHBBB
Thắng 1 (10%)Hòa 4 (40%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 9/12 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 3/1/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/07/26 | Girona | 0-1 (0-0) | Alaves | 0 | 2.25 | B |
| 23/07/26 | UE Olot | 1-3 (0-2) | Girona | +2 | 2.75 | T |
| 18/07/26 | Girona | 0-0 (0-0) | Al Qadsiah | - | - | H |
| 24/05/26 | Girona | 1-1 (0-1) | Elche | +0.5 | 2.75 | H |
| 18/05/26 | Atletico Madrid | 1-0 (1-0) | Girona | -0.5 | 2.75 | B |
| 15/05/26 | Girona | 1-1 (0-1) | Real Sociedad | +0.25 | 2.75 | H |
| 12/05/26 | Rayo Vallecano | 1-1 (0-0) | Girona | -0.25 | 2.75 | H |
| 02/05/26 | Girona | 0-1 (0-1) | Mallorca | +0.5 | 2.75 | B |
| 25/04/26 | Valencia | 2-1 (0-0) | Girona | -0.5 | 2.5 | B |
| 22/04/26 | Girona | 2-3 (1-1) | Real Betis | 0 | 2.5 | B |
| 11/04/26 | Real Madrid | 1-1 (0-0) | Girona | -2 | 3.5 | H |
| 07/04/26 | Girona | 1-0 (1-0) | Villarreal | -0.25 | 2.75 | T |
| 22/03/26 | Osasuna | 1-0 (0-0) | Girona | -0.25 | 2.5 | B |
| 14/03/26 | Girona | 3-0 (1-0) | Athletic Bilbao | 0 | 2.25 | T |
| 07/03/26 | Levante | 1-1 (0-0) | Girona | 0 | 2.5 | H |
| 02/03/26 | Girona | 1-2 (1-0) | Celta Vigo | 0 | 2.5 | B |
| 24/02/26 | Alaves | 2-2 (1-1) | Girona | -0.25 | 2 | H |
| 17/02/26 | Girona | 2-1 (0-0) | FC Barcelona | -1.25 | 3.5 | T |
| 08/02/26 | Sevilla | 1-1 (0-1) | Girona | -0.5 | 2.5 | H |
| 31/01/26 | Real Oviedo | 1-0 (0-0) | Girona | 0 | 2.25 | B |
Thành tích gần đây — Castellon
TTBHTTHHBT
Thắng 5 (50%)Hòa 3 (30%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 16/12 (10 trận) Châu Á: 8/1/1 T/X: 4/1/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/07/26 | Valencia | 1-2 (0-0) | Castellon | -0.5 | 2.75 | T |
| 19/07/26 | Castellon | 2-0 (2-0) | Sabadell | - | - | T |
| 10/06/26 | Almeria | 3-2 (1-0) | Castellon | -0.25 | 2.5 | B |
| 07/06/26 | Castellon | 1-1 (1-0) | Almeria | +0.5 | 3 | H |
| 31/05/26 | Castellon | 2-1 (1-0) | Eibar | +0.75 | 3 | T |
| 24/05/26 | SD Huesca | 0-1 (0-0) | Castellon | +0.75 | 2.75 | T |
| 16/05/26 | Castellon | 1-1 (0-0) | Cadiz | +1.5 | 3.25 | H |
| 09/05/26 | AD Ceuta | 1-1 (0-0) | Castellon | +0.5 | 3 | H |
| 02/05/26 | Castellon | 1-2 (0-0) | Cordoba | +1 | 3.25 | B |
| 26/04/26 | Malaga | 2-3 (1-1) | Castellon | 0 | 2.75 | T |
| 18/04/26 | Castellon | 3-1 (1-1) | Burgos | +0.75 | 2.5 | T |
| 12/04/26 | Mirandes | 2-2 (0-2) | Castellon | +0.5 | 3 | H |
| 07/04/26 | Castellon | 3-2 (2-1) | Granada CF | +0.75 | 2.5 | T |
| 03/04/26 | Castellon | 2-0 (1-0) | Almeria | +0.5 | 2.75 | T |
| 29/03/26 | Albacete | 1-1 (1-1) | Castellon | +0.25 | 2.75 | H |
| 24/03/26 | Castellon | 1-1 (0-0) | Cultural Leonesa | +1.5 | 3 | H |
| 16/03/26 | Sporting Gijon | 4-1 (1-1) | Castellon | 0 | 2.5 | B |
| 07/03/26 | Real Sociedad B | 4-2 (2-2) | Castellon | +0.5 | 2.5 | B |
| 01/03/26 | Castellon | 1-3 (0-3) | Racing Santander | +0.75 | 3 | B |
| 22/02/26 | Las Palmas | 1-1 (1-0) | Castellon | 0 | 2.5 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
67
Phạt góc (HT)
12
Thẻ vàng
01
Sút bóng
913
Sút cầu môn
710
Tấn công
7773
Tấn công nguy hiểm
4647
Sút ngoài cầu môn
23
TL kiểm soát bóng
48%52%
TL kiểm soát bóng (HT)
49%51%
So Sánh Sức Mạnh
45 55
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T6 H0 B0T0 H0 B6
Chủ khách tương đồng
T3 H0 B0T0 H0 B3
Ghi
Tất cả
1.3 Bàn0.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.3 Bàn0.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Girona (30 trận)
Ghi 1.33 bàn/trậnMất 1.27 bàn/trận
Castellon (30 trận)
Ghi 1.67 bàn/trậnMất 1.07 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 3 — Hòa |
| Hiệp 2 | 2 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Girona | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1930-7-23 | Thành lập | 1922-7-2 |
| Municipal de Montilivi | Sân nhà | Nou Castalia |
| 7000 | Sức chứa | 16000 |
| Quique Alvarez Sanjuan | HLV | Pablo Hernandez Dominguez |
| Giron | Khu vực | Municipal Castalia |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.12 | 3.30 | 3.20 | 0.91 | 3.00 | 0.78 | 0.83 | 0.25 | 0.93 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.05 ↓ | 13.00 ↑ | 6.10 ↑ | 6.50 | 0.01 ↓ | 1.04 ↑ | 0.00 | 0.79 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.10 | 3.50 | 3.00 | 0.74 | 2.75 | 0.93 | 0.82 | 0.25 | 0.89 |
| Live | 1.06 ↓ | 7.00 ↑ | 91.00 ↑ | 3.00 ↑ | 5.50 | 0.20 ↓ | 0.89 ↑ | 0.00 | 0.80 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.09 | 3.40 | 2.88 | 0.85 | 2.75 | 0.95 | 0.93 | 0.25 | 0.87 |
| Live | 1.07 ↓ | 6.20 ↑ | 149.00 ↑ | 4.16 ↑ | 5.50 | 0.15 ↓ | 1.12 ↑ | 0.00 | 0.79 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.10 | 3.40 | 3.20 | 0.60 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 13.00 ↑ | 1.08 ↓ | 12.00 ↑ | 5.00 ↑ | 6.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.11 | 3.40 | 3.20 | 0.95 | 3.00 | 0.76 | - | - | - |
| Live | 14.86 ↑ | 1.07 ↓ | 13.13 ↑ | 6.26 ↑ | 6.50 | 0.07 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.09 | 3.40 | 2.88 | 0.85 | 2.75 | 0.95 | 0.93 | 0.25 | 0.87 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.07 ↓ | 12.00 ↑ | 5.88 ↑ | 6.50 | 0.09 ↓ | 1.02 ↑ | 0.00 | 0.88 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.12 | 3.55 | 2.73 | 0.85 | 2.75 | 0.91 | 0.92 | 0.25 | 0.84 |
| Live | 11.00 ↑ | 1.14 ↓ | 9.30 ↑ | 3.57 ↑ | 6.50 | 0.16 ↓ | 1.12 ↑ | 0.00 | 0.77 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.13 | 3.28 | 2.87 | 0.92 | 2.75 | 0.90 | 0.94 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 5.60 ↑ | 1.33 ↓ | 5.60 ↑ | 6.66 ↑ | 6.50 | 0.05 ↓ | 1.00 ↑ | 0.00 | 0.90 | |
| Wewbet | Sớm | 2.17 | 3.48 | 2.83 | 0.86 | 2.75 | 0.94 | 0.94 | 0.25 | 0.88 |
| Live | 15.60 ↑ | 1.07 ↓ | 14.70 ↑ | 5.55 ↑ | 6.50 | 0.08 ↓ | 1.01 ↑ | 0.00 | 0.87 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.10 | 3.25 | 3.00 | 0.57 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 13.00 ↑ | 1.04 ↓ | 13.00 ↑ | 0.10 ↓ | 2.50 | 4.25 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.15 | 3.45 | 3.10 | 0.81 | 2.75 | 0.92 | 0.84 | 0.25 | 0.89 |
| Live | 19.00 ↑ | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 7.80 ↑ | 6.50 | 0.05 ↓ | 1.00 ↑ | 0.00 | 0.75 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.08 | 3.31 | 2.93 | 0.76 | 2.75 | 0.96 | 0.83 | 0.25 | 0.88 |
| Live | 8.70 ↑ | 1.13 ↓ | 7.85 ↑ | 2.41 ↑ | 5.50 | 0.26 ↓ | 0.97 ↑ | 0.00 | 0.74 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.10 | 3.25 | 2.95 | 0.58 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 15.50 ↑ | 1.05 ↓ | 14.50 ↑ | 0.85 ↑ | 4.50 | 0.78 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.12 | 3.20 | 3.25 | 0.60 | 2.50 | 1.20 | 0.52 | 0.00 | 1.37 |
| Live | 19.70 ↑ | 1.03 ↓ | 19.70 ↑ | 6.38 ↑ | 6.50 | 0.07 ↓ | 0.97 ↑ | 0.00 | 0.84 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.10 | 3.20 | 3.10 | 1.00 | 3.00 | 0.80 | 0.85 | 0.25 | 0.95 |
| Live | 19.00 ↑ | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 7.40 ↑ | 6.50 | 0.08 ↓ | 1.03 ↑ | 0.00 | 0.78 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.10 | 3.20 | 3.10 | 0.60 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 101.00 ↑ | 1.01 ↓ | 91.00 ↑ | 28.00 ↑ | 6.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Girona | +1/4 | 3 | 0 | 2 |
| Castellon | -1/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).