Kết quả bóng đá trận Giravanz Kitakyushu vs Okinawa SV, 17:00 ngày 19/08/2026
Emperor Cúp Nhật Bản · 17:00 ngày 19/08/2026
Giravanz Kitakyushu 1 Kết thúc HT 0-1 1
Okinawa SV
🟨 3 - 1 🟥 1 - 0 ⛳ 3 - 7
Địa điểm: Mikuni World Stadium kitakyushu Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 31℃~32℃
Diễn biến trận đấu
| Giravanz Kitakyushu | Phút | |
| 40' | ⚽ 0 - 1 Kenshiro Takahashi | |
| HT 0-1 | ||
| Haruki Izawa 1 - 1 ⚽ | 50' | |
| Koh Seung Jin | 74' | |
| 93' | ⚽ 1 - 2 Sora Kobori | |
| 93' | ⚽ 1 - 3 Sora Kobori | |
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 2 | 4 |
| Hòa | 0 | 1 | 3 | 4 |
| Bại | 2 | 0 | 5 | 2 |
| Ghi bàn | 3 | 5 | 13 | 16 |
| Mất bàn | 5 | 1 | 21 | 12 |
| Điểm | 3 | 7 | 9 | 16 |
Chủ = Giravanz Kitakyushu · Khách = Okinawa SV
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Giravanz Kitakyushu | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (10%) | Thắng/Thắng | 3 (20%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 2 (13%) |
| 1 (10%) | Hòa/Thắng | 3 (20%) |
| 4 (40%) | Hòa/Hòa | 2 (13%) |
| 1 (10%) | Hòa/Bại | 2 (13%) |
| 1 (10%) | Bại/Hòa | 1 (7%) |
| 2 (20%) | Bại/Bại | 2 (13%) |
Thành tích gần đây — Giravanz Kitakyushu
HBTHBBBHBT
Thắng 2 (20%)Hòa 3 (30%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 12/18 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Giravanz Kitakyushu | 0-0 (0-0) | Kamatamare Sanuki | +0.25 | 2.25 | H |
| 18/07/26 | Yokohama FC | 3-2 (0-0) | Giravanz Kitakyushu | - | - | B |
| 11/07/26 | Avispa Fukuoka | 1-3 (1-2) | Giravanz Kitakyushu | -1.25 | 2.75 | T |
| 07/06/26 | Tochigi SC | 1-1 (0-1) | Giravanz Kitakyushu | -0.25 | 2.5 | H |
| 31/05/26 | Kamatamare Sanuki | 3-1 (2-0) | Giravanz Kitakyushu | 0 | 2.25 | B |
| 24/05/26 | Giravanz Kitakyushu | 1-5 (1-2) | Kagoshima United | -0.5 | 2.25 | B |
| 17/05/26 | Rayluck Shiga | 1-0 (0-0) | Giravanz Kitakyushu | +0.25 | 2.25 | B |
| 10/05/26 | Gainare Tottori | 1-1 (1-0) | Giravanz Kitakyushu | +0.25 | 2.25 | H |
| 06/05/26 | Giravanz Kitakyushu | 1-2 (0-1) | Roasso Kumamoto | 0 | 2.25 | B |
| 03/05/26 | Giravanz Kitakyushu | 2-1 (2-1) | Oita Trinita | -0.25 | 2.25 | T |
| 29/04/26 | Miyazaki | 3-0 (2-0) | Giravanz Kitakyushu | -1 | 2.25 | B |
| 25/04/26 | Giravanz Kitakyushu | 2-2 (1-2) | Renofa Yamaguchi | -0.25 | 2.25 | H |
| 18/04/26 | FC Ryukyu | 0-2 (0-0) | Giravanz Kitakyushu | 0 | 2.25 | T |
| 12/04/26 | Giravanz Kitakyushu | 0-1 (0-1) | Sagan Tosu | -0.25 | 2.5 | B |
| 05/04/26 | Kagoshima United | 1-1 (1-0) | Giravanz Kitakyushu | -0.75 | 2.5 | H |
| 29/03/26 | Giravanz Kitakyushu | 1-0 (0-0) | FC Ryukyu | +0.5 | 2.25 | T |
| 22/03/26 | Renofa Yamaguchi | 0-1 (0-0) | Giravanz Kitakyushu | -0.75 | 2.5 | T |
| 14/03/26 | Sagan Tosu | 1-0 (1-0) | Giravanz Kitakyushu | -0.75 | 2.5 | B |
| 07/03/26 | Giravanz Kitakyushu | 2-3 (1-3) | Miyazaki | -0.5 | 2.75 | B |
| 28/02/26 | Giravanz Kitakyushu | 1-2 (0-1) | Rayluck Shiga | +0.5 | 2.5 | B |
Thành tích gần đây — Okinawa SV
TTHTBHTTTB
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 20/10 (10 trận) Châu Á: 7/1/2 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 13/07/26 | Okinawa SV | 3-2 (3-1) | Singapore | - | - | T |
| 07/06/26 | Okinawa SV | 4-1 (2-0) | Run Mel Aomori | - | - | T |
| 31/05/26 | Run Mel Aomori | 0-0 (0-0) | Okinawa SV | - | - | H |
| 17/05/26 | Okinawa SV | 1-0 (0-0) | Honda FC | 0 | 2.75 | T |
| 03/05/26 | J Lease FC | 2-1 (1-1) | Okinawa SV | - | - | B |
| 19/04/26 | Okinawa SV | 1-1 (1-0) | Maruyasu Industries | +0.5 | 2.5 | H |
| 11/04/26 | Verspah Oita | 1-3 (0-0) | Okinawa SV | -0.25 | 2.25 | T |
| 05/04/26 | Okinawa SV | 3-0 (0-0) | Veertien Kuwana | 0 | 2.25 | T |
| 29/03/26 | Okinawa SV | 3-0 (1-0) | Minebea Mitsumi FC | - | - | T |
| 22/03/26 | FC Tiamo Hirakata | 3-1 (1-0) | Okinawa SV | -0.25 | 2.5 | B |
| 23/11/25 | Veertien Kuwana | 6-0 (1-0) | Okinawa SV | -0.25 | 2.5 | B |
| 16/11/25 | Okinawa SV | 0-3 (0-2) | FC Tiamo Hirakata | 0 | 2.5 | B |
| 09/11/25 | Okinawa SV | 1-2 (0-2) | Minebea Mitsumi FC | +1 | 2.75 | B |
| 01/11/25 | Honda FC | 3-1 (1-1) | Okinawa SV | -0.75 | 2.5 | B |
| 25/10/25 | Okinawa SV | 1-3 (1-2) | Rayluck Shiga | 0 | 2 | B |
| 18/10/25 | Yokogawa Musashino | 0-0 (0-0) | Okinawa SV | +0.5 | 2.5 | H |
| 13/10/25 | Atletico Suzuka | 2-0 (1-0) | Okinawa SV | +0.5 | 2.25 | B |
| 27/09/25 | Okinawa SV | 5-1 (4-1) | Grulla Morioka | +0.5 | 2.5 | T |
| 21/09/25 | Porvenir Asuka SC | 0-0 (0-0) | Okinawa SV | +0.25 | 2.25 | H |
| 13/09/25 | Verspah Oita | 2-4 (2-2) | Okinawa SV | -0.5 | 2.25 | T |
Đội hình
Chưa có đội hình cho trận này.
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
37
Phạt góc (HT)
23
Thẻ vàng
31
Sút bóng
929
Sút cầu môn
47
Tấn công
92129
Tấn công nguy hiểm
4782
Sút ngoài cầu môn
522
Đá phạt trực tiếp
2017
TL kiểm soát bóng
42%58%
TL kiểm soát bóng (HT)
45%55%
Phạm lỗi
1517
Việt vị
22
Quả ném biên
3347
So Sánh Sức Mạnh
45 55
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Giravanz Kitakyushu (19 trận)
Ghi 1.32 bàn/trậnMất 1.58 bàn/trận
Okinawa SV (17 trận)
Ghi 1.71 bàn/trậnMất 1.12 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Giravanz Kitakyushu (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Okinawa SV (5 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (60%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (40%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (60%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (40%)
6 trận gần — Châu Á:
WLWWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUOOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Giravanz Kitakyushu | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1947 | Thành lập | |
| Mikuni World Stadium kitakyushu | Sân nhà | |
| 10202 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| AIMbuild. 2F, 3-8-1 Asano, Kok | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Macauslot | Sớm | 1.85 | 3.08 | 3.17 | 0.91 | 2.50 | 0.71 | 0.85 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 1.85 | 3.08 | 3.17 | 0.72 ↓ | 2.25 | 0.90 ↑ | 0.85 | 0.50 | 0.85 | |
| Easybets | Sớm | 1.86 | 3.60 | 3.60 | 0.98 | 2.50 | 0.78 | 0.89 | 0.50 | 0.83 |
| Live | 26.00 ↑ | 1.03 ↓ | 11.00 ↑ | 5.50 ↑ | 2.50 | 0.12 ↓ | 3.20 ↑ | 0.00 | 0.14 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 1.80 | 3.40 | 4.10 | 0.81 | 2.25 | 0.99 | 0.84 | 0.50 | 0.96 |
| Live | 23.00 ↑ | 1.06 ↓ | 9.50 ↑ | 3.60 ↑ | 2.50 | 0.18 ↓ | 0.22 ↓ | -0.25 | 2.90 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.14 | 3.35 | 2.82 | 0.78 | 2.25 | 1.02 | 1.02 | 0.50 | 0.78 |
| Live | 9.90 ↑ | 1.33 ↓ | 3.75 ↑ | 5.00 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 2.27 ↑ | 0.00 | 0.28 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.77 | 3.75 | 4.00 | 0.95 | 2.50 | 0.75 | 0.85 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 20.00 ↑ | 1.20 ↓ | 5.25 ↑ | 3.00 ↑ | 2.50 | 0.17 ↓ | 0.85 | 0.50 | 0.85 | |
| 10BET | Sớm | 1.77 | 3.75 | 4.00 | 0.96 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 21.50 ↑ | 1.15 ↓ | 5.69 ↑ | 3.32 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.02 | 3.40 | 3.00 | 0.76 | 2.25 | 1.04 | 0.95 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 27.00 ↑ | 1.04 ↓ | 8.20 ↑ | 5.00 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 0.11 ↓ | -0.25 | 3.70 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.86 | 3.50 | 3.60 | 0.95 | 2.50 | 0.75 | 0.85 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 21.00 ↑ | 1.02 ↓ | 11.00 ↑ | 5.00 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 0.07 ↓ | -0.25 | 4.34 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.94 | 3.33 | 3.57 | 0.80 | 2.25 | 1.00 | 0.94 | 0.50 | 0.88 |
| Live | 17.90 ↑ | 1.09 ↓ | 7.85 ↑ | 3.44 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 2.08 ↑ | 0.00 | 0.30 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.73 | 3.50 | 4.00 | 0.95 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 15.00 ↑ | 1.07 ↓ | 8.00 ↑ | 5.50 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.77 | 3.70 | 3.90 | 0.73 | 2.25 | 0.99 | 0.91 | 0.75 | 0.80 |
| Live | 30.00 ↑ | 1.01 ↓ | 18.00 ↑ | 5.73 ↑ | 2.75 | 0.09 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 13.18 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.73 | 3.20 | 3.91 | 0.75 | 2.25 | 0.93 | 0.74 | 0.50 | 0.94 |
| Live | 15.45 ↑ | 1.08 ↓ | 7.60 ↑ | 2.51 ↑ | 2.50 | 0.26 ↓ | 0.25 ↓ | -0.25 | 2.49 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.70 | 3.50 | 4.00 | 0.95 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 26.00 ↑ | 1.02 ↓ | 14.00 ↑ | 0.98 ↑ | 2.50 | 0.65 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.77 | 3.80 | 4.26 | 0.97 | 2.50 | 0.78 | 0.52 | 0.25 | 1.36 |
| Live | 34.00 ↑ | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 6.45 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | 3.38 ↑ | 0.00 | 0.22 ↓ | |
| SNAI | Sớm | 1.90 | 3.50 | 3.50 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 1.90 | 3.50 | 3.50 | - | - | - | - | - | - | |
| Bet 365 | Sớm | 1.73 | 3.60 | 3.80 | 1.00 | 2.50 | 0.80 | 0.98 | 0.75 | 0.83 |
| Live | 34.00 ↑ | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 9.50 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | 3.15 ↑ | 0.00 | 0.22 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 1.85 | 3.25 | 3.40 | 0.95 | 2.50 | 0.75 | 0.85 | 0.50 | 0.80 |
| Live | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 101.00 ↑ | 25.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.85 | 0.50 | 0.80 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.