Kết quả bóng đá trận Gillingham vs Tranmere Rovers, 21:00 ngày 12/09/2026
League 2 (Anh) · 21:00 ngày 12/09/2026
Gillingham 2 Kết thúc HT 0-0 0
Tranmere Rovers
🟨 3 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 5
Địa điểm: Priestfield Stadium Nhiệt độ: 18℃~19℃
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 5 | 3 |
| Hòa | 1 | 2 | 3 | 5 |
| Bại | 0 | 1 | 2 | 2 |
| Ghi bàn | 8 | 4 | 19 | 12 |
| Mất bàn | 4 | 6 | 13 | 11 |
| Điểm | 7 | 2 | 18 | 14 |
Chủ = Gillingham · Khách = Tranmere Rovers
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Gillingham | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (27%) | Thắng/Thắng | 3 (25%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (8%) |
| 4 (27%) | Hòa/Thắng | 1 (8%) |
| 3 (20%) | Hòa/Hòa | 3 (25%) |
| 2 (13%) | Hòa/Bại | 1 (8%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 2 (17%) |
| 2 (13%) | Bại/Bại | 1 (8%) |
Bảng xếp hạng
Gillingham
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 0 | 2 | 1 | 1 | 4 | 2 | 21 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 4 | 1 | 20 |
| Sân khách | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 12 |
Tranmere Rovers
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 1 | 2 | 0 | 5 | 3 | 5 | 8 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | 10 |
| Sân khách | 2 | 0 | 2 | 0 | 3 | 3 | 2 | 8 |
Đội hình
Gillingham
Tranmere Rovers
1Wright O.5Smith A.19Beckles O.26L.Dobbs3McManus C.14McKenzie R.22Freeman N.34E.King16Brophy J.24Harry Waldock10R.Hale1McGee L.2Senior J.3Slater J.5Smith N.16Faulkner B.6Vaulks W.8Finley S.7Whitaker C.10Ince T.29Jones D.9Ironside J.
Chạm vào cầu thủ để xem thông số chi tiết.
Chủ nhà · 3421
Khách · 4231
Thống kê kỹ thuật
Sút bóng
10
Sút cầu môn
10
TL kiểm soát bóng
29%71%
Chuyền bóng
617
TL chuyền bóng thành công
17%65%
Phạm lỗi
11
Cứu thua
01
Quả ném biên
12
Chuyền dài
02
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Gillingham (30 trận)
Ghi 1.27 bàn/trậnMất 1.73 bàn/trận
Tranmere Rovers (30 trận)
Ghi 0.93 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Gillingham | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1893 | Thành lập | 1881 |
| Priestfield Stadium | Sân nhà | Prenton Park |
| 10600 | Sức chứa | 16587 |
| Gareth Ainsworth | HLV | Darrell Clarke |
| Gillingham | Khu vực | Wirral |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.55 | 3.20 | 2.55 | 0.82 | 2.25 | 1.02 | 0.92 | 0.00 | 0.91 |
| Live | 1.01 ↓ | 17.00 ↑ | 101.00 ↑ | 3.05 ↑ | 2.50 | 0.21 ↓ | 0.91 ↓ | 0.00 | 0.92 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.50 | 3.25 | 2.43 | 0.78 | 2.25 | 1.02 | 0.93 | 0.00 | 0.87 |
| Live | 2.56 ↑ | 3.15 ↓ | 2.56 ↑ | 0.87 ↑ | 2.25 | 1.01 ↓ | 0.95 ↑ | 0.00 | 0.95 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.50 | 3.15 | 2.65 | 1.05 | 2.50 | 0.70 | 0.80 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.00 ↑ | 100.00 ↑ | 3.40 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | 0.80 | 0.00 | 0.90 | |
| 12bet | Sớm | 2.50 | 3.25 | 2.43 | 0.78 | 2.25 | 1.02 | 0.93 | 0.00 | 0.87 |
| Live | 2.56 ↑ | 3.15 ↓ | 2.56 ↑ | 0.87 ↑ | 2.25 | 1.01 ↓ | 0.95 ↑ | 0.00 | 0.95 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.48 | 3.30 | 2.54 | 0.82 | 2.25 | 0.98 | 0.89 | 0.00 | 0.93 |
| Live | 1.01 ↓ | 15.50 ↑ | 20.00 ↑ | 6.25 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 0.03 ↓ | -0.25 | 6.66 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.49 | 2.98 | 2.46 | 0.79 | 2.25 | 1.01 | 0.92 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 2.58 ↑ | 3.12 ↑ | 2.53 ↑ | 0.83 ↑ | 2.25 | 1.05 ↑ | 0.97 ↑ | 0.00 | 0.93 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.60 | 3.40 | 2.60 | 1.00 | 2.50 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 101.00 ↑ | 1.87 ↑ | 2.50 | 0.36 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.60 | 3.15 | 2.55 | 0.76 | 2.25 | 0.97 | 0.89 | 0.00 | 0.84 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 501.00 ↑ | 11.51 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 13.18 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 2.65 | 3.20 | 2.55 | 0.77 | 2.25 | 0.94 | 0.87 | 0.00 | 0.83 |
| Live | 1.00 ↓ | 51.00 ↑ | 401.00 ↑ | 4.11 ↑ | 2.50 | 0.17 ↓ | 1.13 ↑ | 0.00 | 0.72 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.35 | 3.20 | 2.65 | 0.80 | 2.25 | 1.05 | 0.80 | 0.00 | 1.05 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 451.00 ↑ | 7.25 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 1.25 ↑ | 0.00 | 0.68 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Gillingham | 0 | 0 | 0 | 1 |
| Tranmere Rovers | 0 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).