Kết quả bóng đá trận Gil Vicente U19 vs FC Famalicao U19, 23:00 ngày 15/08/2026
Liga Revelacao U19 (Bồ Đào Nha) · 23:00 ngày 15/08/2026
Gil Vicente U19 1 Kết thúc HT 0-0 0
FC Famalicao U19
🟨 3 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 8 - 4
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 29°C
Diễn biến trận đấu
| Gil Vicente U19 | Phút | |
| HT 0-0 | ||
| 60' | ||
| 77' | ||
| 80' | ||
| 85' | ||
| ❌ Đá hỏng penalty | 86' | |
| 1 - 0 ⚽ | 86' | |
| 88' | ||
| 90+4' | ||
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 4 | 3 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 3 |
| Bại | 2 | 1 | 4 | 4 |
| Ghi bàn | 1 | 3 | 6 | 10 |
| Mất bàn | 7 | 2 | 14 | 13 |
| Điểm | 1 | 4 | 14 | 12 |
Chủ = Gil Vicente U19 · Khách = FC Famalicao U19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Gil Vicente U19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 9 (23%) | Thắng/Thắng | 8 (21%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (3%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 2 (5%) |
| 5 (13%) | Hòa/Thắng | 3 (8%) |
| 4 (10%) | Hòa/Hòa | 6 (16%) |
| 7 (18%) | Hòa/Bại | 7 (18%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 3 (8%) |
| 2 (5%) | Bại/Hòa | 1 (3%) |
| 11 (28%) | Bại/Bại | 7 (18%) |
Bảng xếp hạng
Gil Vicente U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 3 | 1 | 0 | 8 | 2 | 23 | 2 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 1 | 0 | 5 | 1 | 4 | 2 |
| Sân khách | 2 | 2 | 0 | 0 | 3 | 1 | 6 | 1 |
| 6 gần | 6 | 2 | 0 | 4 | 3 | 19 | - | - |
FC Famalicao U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 2 | 1 | 1 | 7 | 5 | 7 | 4 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 1 | 4 | 3 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 5 | 4 | 3 | 3 |
| 6 gần | 6 | 2 | 0 | 4 | 7 | 10 | - | - |
Thành tích đối đầu (18 trận)
Gil Vicente U19 8 (44%)Hòa 8 (44%)FC Famalicao U19 2 (11%)
Châu Á: Ăn 8 / Hòa 6 / Thua 4 Tài/Xỉu: Tài 15 / Hòa 0 / Xỉu 3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 11/04/26 | FC Famalicao U19 | 0-1 (0-1) | Gil Vicente U19 | - | - | T |
| 01/02/26 | Gil Vicente U19 | 0-1 (0-0) | FC Famalicao U19 | 0 | 2.5 | B |
| 18/10/25 | FC Famalicao U19 | 1-1 (0-0) | Gil Vicente U19 | -0.25 | 2.75 | H |
| 09/08/25 | Gil Vicente U19 | 2-1 (1-1) | FC Famalicao U19 | - | - | T |
| 19/10/24 | FC Famalicao U19 | 2-4 (1-1) | Gil Vicente U19 | - | - | T |
| 10/08/24 | Gil Vicente U19 | 3-1 (0-1) | FC Famalicao U19 | - | - | T |
| 27/01/24 | FC Famalicao U19 | 1-1 (1-0) | Gil Vicente U19 | - | - | H |
| 13/10/23 | Gil Vicente U19 | 1-1 (0-1) | FC Famalicao U19 | -0.25 | 2.75 | H |
| 21/01/23 | Gil Vicente U19 | 1-1 (1-0) | FC Famalicao U19 | - | - | H |
| 15/10/22 | FC Famalicao U19 | 2-1 (0-1) | Gil Vicente U19 | - | - | B |
| 14/05/22 | FC Famalicao U19 | 1-1 (1-0) | Gil Vicente U19 | - | - | H |
| 19/03/22 | Gil Vicente U19 | 1-1 (0-0) | FC Famalicao U19 | - | - | H |
| 15/01/22 | FC Famalicao U19 | 1-3 (1-0) | Gil Vicente U19 | - | - | T |
| 16/10/21 | Gil Vicente U19 | 2-1 (0-0) | FC Famalicao U19 | - | - | T |
| 21/12/19 | Gil Vicente U19 | 3-0 (0-0) | FC Famalicao U19 | - | - | T |
| 21/09/19 | FC Famalicao U19 | 1-1 (0-0) | Gil Vicente U19 | - | - | H |
| 25/04/09 | Gil Vicente U19 | 1-1 (0-0) | FC Famalicao U19 | - | - | H |
| 20/12/08 | FC Famalicao U19 | 1-2 (0-0) | Gil Vicente U19 | - | - | T |
Thành tích gần đây — Gil Vicente U19
BTBBBTBHHB
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 7/26 (10 trận) Châu Á: 2/2/6 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/05/26 | Uniao Leiria U19 | 6-0 (2-0) | Gil Vicente U19 | - | - | B |
| 09/05/26 | Gil Vicente U19 | 1-0 (0-0) | Santa Clara U19 | - | - | T |
| 02/05/26 | Benfica U19 | 6-0 (4-0) | Gil Vicente U19 | - | - | B |
| 25/04/26 | Gil Vicente U19 | 1-4 (0-1) | Sporting Lisbon U19 | -0.75 | 2.75 | B |
| 17/04/26 | FC Porto U19 | 3-0 (0-0) | Gil Vicente U19 | -2.25 | 3.5 | B |
| 11/04/26 | FC Famalicao U19 | 0-1 (0-1) | Gil Vicente U19 | - | - | T |
| 04/04/26 | Gil Vicente U19 | 1-2 (1-2) | Rio Ave U19 | - | - | B |
| 21/03/26 | Gil Vicente U19 | 2-2 (0-1) | Uniao Leiria U19 | - | - | H |
| 07/03/26 | Santa Clara U19 | 1-1 (0-0) | Gil Vicente U19 | - | - | H |
| 28/02/26 | Gil Vicente U19 | 0-2 (0-1) | Benfica U19 | -1 | 2.75 | B |
| 21/02/26 | Sporting Lisbon U19 | 2-0 (0-0) | Gil Vicente U19 | - | - | B |
| 07/02/26 | Gil Vicente U19 | 1-2 (0-0) | FC Porto U19 | - | - | B |
| 01/02/26 | Gil Vicente U19 | 0-1 (0-0) | FC Famalicao U19 | 0 | 2.5 | B |
| 24/01/26 | Rio Ave U19 | 2-1 (1-0) | Gil Vicente U19 | - | - | B |
| 11/01/26 | Gil Vicente U19 | 0-1 (0-0) | FC Porto U19 | - | - | B |
| 05/01/26 | Rio Ave U19 | 3-0 (2-0) | Gil Vicente U19 | 0 | 2.75 | B |
| 21/12/25 | Pacos Ferreira U19 | 0-2 (0-0) | Gil Vicente U19 | - | - | T |
| 13/12/25 | Vizela U19 | 3-3 (2-1) | Gil Vicente U19 | - | - | H |
| 07/12/25 | Gil Vicente U19 | 0-1 (0-0) | Vitoria SC Guimaraes U19 | - | - | B |
| 01/12/25 | Braga U19 | 5-1 (2-1) | Gil Vicente U19 | -0.5 | 2.75 | B |
Thành tích gần đây — FC Famalicao U19
TBTBBBHBBT
Thắng 3 (30%)Hòa 1 (10%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 12/19 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/05/26 | FC Famalicao U19 | 2-1 (0-1) | Benfica U19 | - | - | T |
| 09/05/26 | FC Porto U19 | 3-2 (2-1) | FC Famalicao U19 | - | - | B |
| 01/05/26 | FC Famalicao U19 | 3-2 (0-1) | Rio Ave U19 | +0.25 | 2.5 | T |
| 25/04/26 | Santa Clara U19 | 2-0 (1-0) | FC Famalicao U19 | 0 | 2.5 | B |
| 18/04/26 | FC Famalicao U19 | 0-1 (0-0) | Sporting Lisbon U19 | -0.25 | 2.5 | B |
| 11/04/26 | FC Famalicao U19 | 0-1 (0-1) | Gil Vicente U19 | - | - | B |
| 04/04/26 | Uniao Leiria U19 | 1-1 (1-0) | FC Famalicao U19 | - | - | H |
| 14/03/26 | Benfica U19 | 4-0 (3-0) | FC Famalicao U19 | -1.25 | 3 | B |
| 07/03/26 | FC Famalicao U19 | 2-3 (1-2) | FC Porto U19 | - | - | B |
| 28/02/26 | Rio Ave U19 | 1-2 (1-1) | FC Famalicao U19 | -0.25 | 2.5 | T |
| 21/02/26 | FC Famalicao U19 | 0-0 (0-0) | Santa Clara U19 | - | - | H |
| 08/02/26 | Sporting Lisbon U19 | 2-0 (0-0) | FC Famalicao U19 | - | - | B |
| 01/02/26 | Gil Vicente U19 | 0-1 (0-0) | FC Famalicao U19 | 0 | 2.5 | T |
| 24/01/26 | FC Famalicao U19 | 0-3 (0-0) | Uniao Leiria U19 | - | - | B |
| 10/01/26 | FC Famalicao U19 | 1-2 (1-0) | Rio Ave U19 | - | - | B |
| 13/12/25 | FC Famalicao U19 | 2-3 (1-1) | FC Porto U19 | - | - | B |
| 06/12/25 | Pacos Ferreira U19 | 1-1 (1-1) | FC Famalicao U19 | - | - | H |
| 22/11/25 | Chaves U19 | 0-3 (0-2) | FC Famalicao U19 | - | - | T |
| 15/11/25 | Moreirense U19 | 2-3 (0-1) | FC Famalicao U19 | - | - | T |
| 08/11/25 | FC Famalicao U19 | 0-2 (0-2) | Vitoria SC Guimaraes U19 | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
84
Phạt góc (HT)
23
Thẻ vàng
33
Sút bóng
76
Sút cầu môn
11
Tấn công
7690
Tấn công nguy hiểm
4032
Sút ngoài cầu môn
65
TL kiểm soát bóng
48%52%
TL kiểm soát bóng (HT)
43%57%
Quả ném biên
20
So Sánh Sức Mạnh
35 65
20% So Sánh Đối đầu 80%
Thành tích
Tất cả
T8 H8 B2T2 H8 B8
Chủ khách tương đồng
T4 H4 B1T1 H4 B4
Ghi
Tất cả
1.6 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.6 Bàn0.9 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Gil Vicente U19 (30 trận)
Ghi 0.80 bàn/trậnMất 1.83 bàn/trận
FC Famalicao U19 (30 trận)
Ghi 1.13 bàn/trậnMất 1.63 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Gil Vicente U19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 10BET | Sớm | 2.22 | 3.35 | 2.50 | 0.91 | 3.00 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 2.22 | 3.35 | 2.50 | 0.73 ↓ | 2.75 | 0.91 ↑ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.34 | 3.54 | 2.58 | 0.98 | 3.00 | 0.78 | 0.78 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 2.34 | 3.54 | 2.58 | 0.98 | 3.00 | 0.78 | 0.78 | 0.00 | 1.00 | |
| 1xBet | Sớm | 2.30 | 3.50 | 2.65 | 0.75 | 2.75 | 0.97 | 0.73 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 2.29 ↓ | 3.48 ↓ | 2.57 ↓ | 0.74 ↓ | 2.75 | 0.96 ↓ | 0.74 ↑ | 0.00 | 0.95 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.25 | 3.50 | 2.60 | 1.00 | 3.00 | 0.80 | 0.78 | 0.00 | 1.03 |
| Live | 2.25 | 3.50 | 2.60 | 1.00 | 3.00 | 0.80 | 0.78 | 0.00 | 1.03 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Gil Vicente U19 | 0 | 0 | 0 | 2 |
| FC Famalicao U19 | 0 | 1 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).