Kết quả bóng đá trận Geumsan Insam FC vs Sejong SA, 12:00 ngày 31/10/2026
League 4 (Hàn Quốc) · 12:00 ngày 31/10/2026
Geumsan Insam FC 2 Kết thúc HT 0-2 2
Sejong SA
🟨 2 - 0 🟥 1 - 0 ⛳ 7 - 4
Nhiệt độ: 18°C
Diễn biến trận đấu
| Geumsan Insam FC | Phút | |
| 29' | ⚽ 0 - 1 | |
| 34' | ⚽ 0 - 2 | |
| 42' | ||
| HT 0-2 | ||
| FT 2-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 3 | 3 |
| Hòa | 2 | 1 | 4 | 2 |
| Bại | 0 | 1 | 3 | 5 |
| Ghi bàn | 6 | 8 | 14 | 19 |
| Mất bàn | 4 | 7 | 15 | 25 |
| Điểm | 5 | 4 | 13 | 11 |
Chủ = Geumsan Insam FC · Khách = Sejong SA
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Geumsan Insam FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (23%) | Thắng/Thắng | 7 (30%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 2 (9%) |
| 1 (5%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 2 (9%) | Hòa/Thắng | 1 (4%) |
| 6 (27%) | Hòa/Hòa | 1 (4%) |
| 2 (9%) | Hòa/Bại | 4 (17%) |
| 1 (5%) | Bại/Thắng | 1 (4%) |
| 2 (9%) | Bại/Hòa | 1 (4%) |
| 3 (14%) | Bại/Bại | 6 (26%) |
Bảng xếp hạng
Geumsan Insam FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 8 | 7 | 4 | 32 | 22 | 31 | 5 |
| Sân nhà | 9 | 4 | 4 | 1 | 12 | 9 | 16 | 4 |
| Sân khách | 10 | 4 | 3 | 3 | 20 | 13 | 15 | 4 |
Sejong SA
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 18 | 7 | 2 | 9 | 27 | 35 | 23 | 8 |
| Sân nhà | 9 | 4 | 2 | 3 | 15 | 16 | 14 | 5 |
| Sân khách | 9 | 3 | 0 | 6 | 12 | 19 | 9 | 11 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
33
Thẻ vàng
10
Sút bóng
117
Sút cầu môn
24
Sút ngoài cầu môn
93
TL kiểm soát bóng
52%48%
Việt vị
11
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Geumsan Insam FC (26 trận)
Ghi 1.54 bàn/trậnMất 1.38 bàn/trận
Sejong SA (26 trận)
Ghi 1.65 bàn/trậnMất 1.96 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 2 — Hòa |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Geumsan Insam FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.60 | 4.00 | 4.20 | 0.86 | 3.00 | 0.91 | 1.01 | 1.00 | 0.77 |
| Live | 9.50 ↑ | 1.11 ↓ | 9.50 ↑ | 5.30 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | 0.99 ↓ | 0.00 | 0.79 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.53 | 3.40 | 3.90 | 0.67 | 3.00 | 0.66 | 0.74 | 1.00 | 0.60 |
| Live | 8.00 ↑ | 1.05 ↓ | 8.00 ↑ | 1.62 ↑ | 4.50 | 0.20 ↓ | 0.28 ↓ | 0.00 | 1.38 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.62 | 4.10 | 4.40 | 1.20 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 1.65 ↑ | 3.90 ↓ | 4.40 | 0.55 ↓ | 2.50 | 1.20 ↑ | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.60 | 3.90 | 4.20 | 0.50 | 2.50 | 1.40 | - | - | - |
| Live | 15.00 ↑ | 1.03 ↓ | 13.00 ↑ | 0.83 ↑ | 2.50 | 0.80 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.62 | 4.05 | 4.34 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | 1.55 | 1.50 | 0.44 |
| Live | 15.70 ↑ | 1.06 ↓ | 14.40 ↑ | 4.98 ↑ | 4.50 | 0.10 ↓ | 0.93 ↓ | 0.00 | 0.82 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.60 | 4.00 | 4.20 | 0.93 | 3.00 | 0.88 | 1.00 | 1.00 | 0.80 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.03 ↓ | 13.00 ↑ | 6.80 ↑ | 4.50 | 0.09 ↓ | 0.98 ↓ | 0.00 | 0.83 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.