Kết quả bóng đá trận Getafe B vs Torrejon CF, 15:00 ngày 28/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 15:00 ngày 28/08/2026
Getafe B 0 Kết thúc HT 0-1 2
Torrejon CF
🟨 2 - 3 🟥 1 - 0 ⛳ 3 - 1
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 19℃~20℃
Diễn biến trận đấu
| Getafe B | Phút | |
| ❌ Đá hỏng penalty | 7' | |
| ❌ Đá hỏng penalty | 7' | |
| 21' | ||
| 33' | ||
| 33' | ||
| 33' | ||
| 42' | ⚽ 0 - 1 | |
| 42' | ⚽ 0 - 2 | |
| HT 0-1 | ||
| 58' | ⚽ 0 - 3 | |
| 58' | ⚽ 0 - 4 | |
| 68' | ||
| 68' | ||
| 79' | ||
| 79' | ||
| FT 0-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 2 | 5 |
| Hòa | 1 | 0 | 1 | 2 |
| Bại | 1 | 1 | 7 | 3 |
| Ghi bàn | 3 | 3 | 9 | 12 |
| Mất bàn | 4 | 1 | 14 | 11 |
| Điểm | 4 | 6 | 7 | 17 |
Chủ = Getafe B · Khách = Torrejon CF
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Getafe B | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 11 (26%) | Thắng/Thắng | 2 (33%) |
| 1 (2%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 6 (14%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 8 (19%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 7 (17%) | Hòa/Bại | 1 (17%) |
| 1 (2%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (5%) | Bại/Hòa | 1 (17%) |
| 6 (14%) | Bại/Bại | 2 (33%) |
Thành tích đối đầu (4 trận)
Getafe B 2 (50%)Hòa 0 (0%)Torrejon CF 2 (50%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 0 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 4 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 05/03/23 | Torrejon CF | 2-1 (1-0) | Getafe B | - | - | B |
| 30/10/22 | Getafe B | 3-0 (0-0) | Torrejon CF | - | - | T |
| 27/01/22 | Torrejon CF | 4-1 (1-1) | Getafe B | +0.5 | 2.25 | B |
| 19/09/21 | Getafe B | 3-1 (2-0) | Torrejon CF | - | - | T |
Thành tích gần đây — Getafe B
TTBBBBBBTH
Thắng 3 (30%)Hòa 1 (10%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 10/10 (10 trận) Châu Á: 3/0/7 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 20/08/26 | CF Talavera de la Reina | 0-1 (0-1) | Getafe B | -0.75 | 2.5 | T |
| 14/08/26 | Getafe B | 4-0 (0-0) | Rayo Vallecano B | - | - | T |
| 08/08/26 | RSD Alcala Henares | 1-0 (0-0) | Getafe B | - | - | B |
| 01/08/26 | AD Alcorcon | 2-0 (2-0) | Getafe B | -1.25 | 2.75 | B |
| 17/05/26 | UD Logrones | 2-1 (0-0) | Getafe B | - | - | B |
| 10/05/26 | Getafe B | 0-2 (0-0) | UD Logrones | -0.25 | 2.5 | B |
| 03/05/26 | Orihuela CF | 2-1 (0-0) | Getafe B | -0.25 | 2.25 | B |
| 26/04/26 | Getafe B | 0-1 (0-0) | CF Intercity | +0.75 | 2.25 | B |
| 19/04/26 | Getafe B | 3-0 (1-0) | Las Palmas Atletico | +0.75 | 2.75 | T |
| 11/04/26 | UD San Sebastian Reyes | 0-0 (0-0) | Getafe B | -0.5 | 2.25 | H |
| 05/04/26 | Getafe B | 0-2 (0-0) | CD Colonia Moscardo | +1.5 | 2.75 | B |
| 29/03/26 | Rayo Vallecano B | 0-4 (0-3) | Getafe B | +0.75 | 2.25 | T |
| 22/03/26 | Getafe B | 2-1 (1-0) | Tenerife B | +0.75 | 2.75 | T |
| 15/03/26 | Fuenlabrada | 0-0 (0-0) | Getafe B | 0 | 2 | H |
| 11/03/26 | Elche CF Ilicitano | 2-2 (1-1) | Getafe B | +0.25 | 2 | H |
| 08/03/26 | Getafe B | 4-1 (3-0) | CD Coria | +0.5 | 2.25 | T |
| 02/03/26 | CF Rayo Majadahonda | 0-1 (0-0) | Getafe B | -0.5 | 2 | T |
| 22/02/26 | Getafe B | 1-1 (1-1) | UB Conquense | +0.25 | 2 | H |
| 08/02/26 | Getafe B | 3-0 (1-0) | Quintanar Del Rey | +0.75 | 1.75 | T |
| 01/02/26 | Suokuaili Moss | 2-1 (1-0) | Getafe B | +0.25 | 2 | B |
Thành tích gần đây — Torrejon CF
BTHBBTTHTH
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 11/12 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 20/08/26 | CD Artistico Navalcarnero | 1-0 (1-0) | Torrejon CF | - | - | B |
| 16/08/26 | Siello | 0-1 (0-1) | Torrejon CF | - | - | T |
| 13/08/26 | Torrejon CF | 1-1 (0-1) | AD Union Adarve | - | - | H |
| 24/05/26 | Torrejon CF | 0-3 (0-1) | Las Rozas | +0.25 | 2.25 | B |
| 17/05/26 | Las Rozas | 1-0 (0-0) | Torrejon CF | - | - | B |
| 10/05/26 | Torrejon CF | 1-0 (0-0) | AD Parla | +0.75 | 2.25 | T |
| 03/05/26 | Alcorcon B | 0-1 (0-0) | Torrejon CF | 0 | 2.25 | T |
| 26/04/26 | Torrejon CF | 3-3 (3-1) | CD Paracuellos Antamira | - | - | H |
| 19/04/26 | CDF Tres Cantos | 2-3 (1-1) | Torrejon CF | - | - | T |
| 12/04/26 | Torrejon CF | 1-1 (1-1) | RCD Carabanchel | +0.5 | 2.25 | H |
| 05/04/26 | Mostoles | 2-3 (0-1) | Torrejon CF | - | - | T |
| 29/03/26 | Torrejon CF | 1-1 (0-0) | UD San Sebastian Reyes B | +0.5 | 2.25 | H |
| 23/03/26 | Ciudad de Madrid | 1-2 (1-1) | Torrejon CF | - | - | T |
| 15/03/26 | Torrejon CF | 1-1 (0-0) | Las Rozas | 0 | 2.25 | H |
| 08/03/26 | AD Union Adarve | 2-2 (2-0) | Torrejon CF | - | - | H |
| 01/03/26 | Torrejon CF | 2-2 (1-1) | Villaverde Boetticher CF | +0.25 | 2.25 | H |
| 22/02/26 | Atletico Madrid C | 2-2 (0-0) | Torrejon CF | - | - | H |
| 15/02/26 | Torrejon CF | 3-1 (0-0) | Siello | +0.5 | 2 | T |
| 08/02/26 | CF Pozuelo Alarcon | 0-1 (0-0) | Torrejon CF | -0.25 | 2.25 | T |
| 01/02/26 | Torrejon CF | 2-5 (0-2) | Leganes B | -0.5 | 2.25 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
31
Phạt góc (HT)
21
Thẻ vàng
23
Sút bóng
76
Sút cầu môn
13
Tấn công
9082
Tấn công nguy hiểm
7250
Sút ngoài cầu môn
63
Đá phạt trực tiếp
919
TL kiểm soát bóng
54%46%
TL kiểm soát bóng (HT)
44%56%
Việt vị
02
Quả ném biên
288
So Sánh Sức Mạnh
50 50
45% So Sánh Đối đầu 55%
Thành tích
Tất cả
T2 H0 B2T2 H0 B2
Chủ khách tương đồng
T2 H0 B0T0 H0 B2
Ghi
Tất cả
2 Bàn1.8 Bàn
Chủ khách tương đồng
3 Bàn0.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Getafe B (30 trận)
Ghi 1.40 bàn/trậnMất 1.13 bàn/trận
Torrejon CF (30 trận)
Ghi 1.53 bàn/trậnMất 1.20 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Getafe B | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Ciudad Deportiva | Sân nhà | |
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Getafe | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.75 | 3.40 | 3.90 | 0.84 | 2.25 | 0.99 | 0.82 | 0.50 | 1.02 |
| Live | 126.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.30 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 1.23 ↑ | 0.00 | 0.69 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 1.50 | 3.90 | 5.75 | 0.76 | 2.50 | 0.91 | 0.88 | 1.00 | 0.82 |
| Live | 61.00 ↑ | 12.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.30 ↑ | 2.50 | 0.18 ↓ | 1.18 ↑ | 0.00 | 0.60 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.72 | 3.40 | 4.10 | 0.81 | 2.25 | 0.95 | 0.93 | 0.75 | 0.83 |
| Live | 95.00 ↑ | 7.60 ↑ | 1.02 ↓ | 3.70 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 1.25 ↑ | 0.00 | 0.64 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.70 | 3.40 | 4.60 | 0.90 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 90.00 ↑ | 14.00 ↑ | 1.02 ↓ | 6.00 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.57 | 4.00 | 5.20 | 0.77 | 2.50 | 0.94 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 17.40 ↑ | 1.03 ↓ | 4.64 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.72 | 3.40 | 4.10 | 0.81 | 2.25 | 0.95 | 0.93 | 0.75 | 0.83 |
| Live | 95.00 ↑ | 7.60 ↑ | 1.02 ↓ | 3.70 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 1.25 ↑ | 0.00 | 0.64 ↓ | |
| Crown | Sớm | 1.72 | 3.20 | 3.90 | 0.89 | 2.25 | 0.81 | 0.95 | 0.75 | 0.75 |
| Live | 19.50 ↑ | 12.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.27 ↑ | 2.50 | 0.26 ↓ | 1.49 ↑ | 0.25 | 0.51 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.67 | 3.21 | 4.14 | 0.84 | 2.25 | 0.92 | 0.96 | 0.75 | 0.80 |
| Live | 65.00 ↑ | 9.20 ↑ | 1.01 ↓ | 1.23 ↑ | 2.50 | 0.63 ↓ | 1.51 ↑ | 0.25 | 0.50 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 1.84 | 3.23 | 4.12 | 0.92 | 2.25 | 0.88 | 0.84 | 0.50 | 0.98 |
| Live | 35.00 ↑ | 6.50 ↑ | 1.02 ↓ | 3.33 ↑ | 2.50 | 0.12 ↓ | 0.08 ↓ | -0.25 | 3.84 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.53 | 3.70 | 5.25 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 91.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.00 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.56 | 3.90 | 5.25 | 0.92 | 2.75 | 0.81 | 0.92 | 1.00 | 0.80 |
| Live | 314.00 ↑ | 59.00 ↑ | 1.01 ↓ | 8.76 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 1.18 ↑ | 0.00 | 0.64 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.51 | 3.75 | 5.03 | 0.79 | 2.50 | 0.93 | 0.88 | 1.00 | 0.83 |
| Live | 29.23 ↑ | 9.62 ↑ | 1.05 ↓ | 2.37 ↑ | 2.50 | 0.27 ↓ | 1.16 ↑ | 0.00 | 0.61 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.51 | 3.70 | 5.50 | 0.75 | 2.50 | 0.93 | - | - | - |
| Live | 276.00 ↑ | 56.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.88 ↑ | 2.50 | 0.77 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.77 | 3.59 | 4.20 | 0.86 | 2.50 | 0.89 | 0.90 | 0.75 | 0.85 |
| Live | 38.00 ↑ | 15.40 ↑ | 1.01 ↓ | 6.02 ↑ | 2.50 | 0.06 ↓ | 1.17 ↑ | 0.00 | 0.65 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.53 | 3.75 | 5.00 | 1.00 | 2.75 | 0.80 | 0.90 | 1.00 | 0.90 |
| Live | 126.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 7.40 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | 1.20 ↑ | 0.00 | 0.65 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 1.65 | 3.25 | 5.00 | 1.00 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 126.00 ↑ | 1.01 ↓ | 22.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Getafe B | +1 | 1 | 0 | 0 |
| Torrejon CF | -1 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).