Kết quả bóng đá trận Genclerbirligi U19 vs Galatasaray U19, 17:00 ngày 17/10/2026
A2 League U19 (Thổ Nhĩ Kỳ) · 17:00 ngày 17/10/2026
Genclerbirligi U19 2 Kết thúc HT 1-1 2
Galatasaray U19
🟨 1 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 7
Nhiệt độ: 11°C
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 3 | 5 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 2 |
| Bại | 2 | 1 | 5 | 3 |
| Ghi bàn | 4 | 5 | 17 | 28 |
| Mất bàn | 6 | 3 | 19 | 14 |
| Điểm | 1 | 4 | 11 | 17 |
Chủ = Genclerbirligi U19 · Khách = Galatasaray U19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Genclerbirligi U19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 10 (53%) | Thắng/Thắng | 7 (29%) |
| 1 (5%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (4%) |
| 2 (11%) | Hòa/Thắng | 4 (17%) |
| 2 (11%) | Hòa/Hòa | 1 (4%) |
| 1 (5%) | Hòa/Bại | 3 (13%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 3 (13%) |
| 3 (16%) | Bại/Bại | 4 (17%) |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
02
Sút bóng
10
Sút ngoài cầu môn
10
TL kiểm soát bóng
24%76%
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Genclerbirligi U19 (24 trận)
Ghi 2.17 bàn/trậnMất 1.67 bàn/trận
Galatasaray U19 (30 trận)
Ghi 2.33 bàn/trậnMất 1.57 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 2 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Genclerbirligi U19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 3.00 | 3.80 | 1.95 | 0.95 | 3.50 | 0.80 | 0.85 | -0.25 | 0.90 |
| Live | 12.00 ↑ | 1.07 ↓ | 12.00 ↑ | 5.80 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | 0.91 ↑ | 0.00 | 0.91 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.90 | 3.60 | 2.00 | 0.94 | 3.25 | 0.85 | 0.95 | -0.25 | 0.84 |
| Live | 2.75 ↓ | 3.70 ↑ | 2.05 ↑ | 0.99 ↑ | 3.50 | 0.81 ↓ | 0.91 ↓ | -0.25 | 0.88 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.68 | 3.50 | 2.03 | 0.77 | 3.25 | 0.99 | 0.94 | -0.25 | 0.82 |
| Live | 10.00 ↑ | 1.05 ↓ | 10.00 ↑ | 6.25 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | 0.89 ↓ | 0.00 | 0.87 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 3.65 | 3.75 | 1.77 | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 2.90 ↓ | 3.75 | 2.00 ↑ | 0.95 ↑ | 3.50 | 0.70 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.68 | 3.65 | 2.02 | 0.76 | 3.25 | 1.00 | 0.89 | -0.25 | 0.87 |
| Live | 12.00 ↑ | 1.02 ↓ | 12.00 ↑ | 5.88 ↑ | 4.50 | 0.04 ↓ | 0.89 | 0.00 | 0.87 | |
| Crown | Sớm | 2.63 | 3.65 | 2.02 | 0.88 | 3.25 | 0.82 | 0.88 | -0.25 | 0.82 |
| Live | 6.40 ↑ | 1.20 ↓ | 6.30 ↑ | 1.88 ↑ | 4.50 | 0.23 ↓ | 0.87 ↓ | 0.00 | 0.83 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.75 | 3.70 | 2.05 | 0.36 | 2.50 | 1.80 | - | - | - |
| Live | 15.00 ↑ | 4.20 ↑ | 1.22 ↓ | 0.48 ↑ | 2.50 | 1.40 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 3.55 | 4.00 | 1.84 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | 1.70 | 0.00 | 0.39 |
| Live | 11.10 ↑ | 1.12 ↓ | 10.00 ↑ | 4.54 ↑ | 4.50 | 0.13 ↓ | 0.92 ↓ | 0.00 | 0.83 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.40 | 3.80 | 1.80 | 0.88 | 3.00 | 0.93 | 0.98 | -0.50 | 0.83 |
| Live | 17.00 ↑ | 1.02 ↓ | 17.00 ↑ | 5.80 ↑ | 4.50 | 0.11 ↓ | 0.90 ↓ | 0.00 | 0.90 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Genclerbirligi U19 | -1/2 | 0 | 0 | 1 |
| Galatasaray U19 | +1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).