Kết quả bóng đá trận Gawin Sleza Wroclaw vs BKS Sparta Katowice, 17:00 ngày 22/08/2026
III Liga (Ba Lan) · 17:00 ngày 22/08/2026
Gawin Sleza Wroclaw 0 Kết thúc HT 0-1 3
BKS Sparta Katowice
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 6
Địa điểm: Stadion Miejski we Wroclawiu Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 20°C
Diễn biến trận đấu
| Gawin Sleza Wroclaw | Phút | |
| 7' | ⚽ 0 - 1 Kamil Imiolek | |
| HT 0-1 | ||
| 54' | ⚽ 0 - 2 Mateusz Michalski | |
| 59' | ⚽ 0 - 3 Mateusz Michalski | |
| FT 0-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 3 | 3 | 7 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 1 |
| Bại | 2 | 0 | 7 | 2 |
| Ghi bàn | 4 | 8 | 12 | 24 |
| Mất bàn | 6 | 0 | 29 | 10 |
| Điểm | 3 | 9 | 9 | 22 |
Chủ = Gawin Sleza Wroclaw · Khách = BKS Sparta Katowice
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Gawin Sleza Wroclaw | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (22%) | Thắng/Thắng | 7 (24%) |
| 1 (3%) | Thắng/Hòa | 1 (3%) |
| 6 (19%) | Hòa/Thắng | 6 (21%) |
| 5 (16%) | Hòa/Hòa | 5 (17%) |
| 5 (16%) | Hòa/Bại | 5 (17%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 2 (7%) |
| 8 (25%) | Bại/Bại | 3 (10%) |
Thành tích đối đầu (2 trận)
Gawin Sleza Wroclaw 1 (50%)Hòa 0 (0%)BKS Sparta Katowice 1 (50%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/03/26 | BKS Sparta Katowice | 0-1 (0-0) | Gawin Sleza Wroclaw | - | - | T |
| 30/08/25 | Gawin Sleza Wroclaw | 0-1 (0-1) | BKS Sparta Katowice | - | - | B |
Thành tích gần đây — Gawin Sleza Wroclaw
BTBBTBBTTB
Thắng 4 (40%)Hòa 0 (0%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 15/27 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/08/26 | Zaglebie Sosnowiec | 3-1 (1-1) | Gawin Sleza Wroclaw | -1 | 2.75 | B |
| 15/08/26 | LKS Goczalkowice Zdroj | 0-2 (0-0) | Gawin Sleza Wroclaw | - | - | T |
| 07/08/26 | Stal Brzeg | 5-1 (1-0) | Gawin Sleza Wroclaw | - | - | B |
| 01/08/26 | GKP Gorzow | 3-1 (1-1) | Gawin Sleza Wroclaw | - | - | B |
| 18/07/26 | Chrobry Glogow | 1-2 (0-1) | Gawin Sleza Wroclaw | - | - | T |
| 11/07/26 | MKS Kluczbork | 5-1 (2-1) | Gawin Sleza Wroclaw | - | - | B |
| 29/05/26 | MKS Kluczbork | 6-0 (2-0) | Gawin Sleza Wroclaw | - | - | B |
| 23/05/26 | GKS Pniowek Pawlowice Slaskie | 2-4 (0-1) | Gawin Sleza Wroclaw | - | - | T |
| 16/05/26 | Gawin Sleza Wroclaw | 2-0 (1-0) | Slowianin Woliborz | +0.25 | 2.75 | T |
| 13/05/26 | Skra Czestochowa | 2-1 (1-0) | Gawin Sleza Wroclaw | - | - | B |
| 08/05/26 | Gawin Sleza Wroclaw | 3-2 (1-1) | Miedz Legnica II | +0.25 | 3.25 | T |
| 01/05/26 | Gornik Polkowice | 2-1 (1-1) | Gawin Sleza Wroclaw | -0.75 | 2.5 | B |
| 25/04/26 | Zaglebie Lubin B | 2-1 (1-1) | Gawin Sleza Wroclaw | - | - | B |
| 17/04/26 | Gawin Sleza Wroclaw | 0-0 (0-0) | Warta Gorzów Wielkopolski | - | - | H |
| 10/04/26 | Carina Gubin | 1-1 (0-0) | Gawin Sleza Wroclaw | - | - | H |
| 04/04/26 | Gawin Sleza Wroclaw | 2-1 (2-1) | LKS Goczalkowice Zdroj | - | - | T |
| 29/03/26 | Gawin Sleza Wroclaw | 0-0 (0-0) | Lechia Zielona Gora | -0.75 | 2.75 | H |
| 21/03/26 | BKS Sparta Katowice | 0-1 (0-0) | Gawin Sleza Wroclaw | - | - | T |
| 18/03/26 | LZS Starowice Dolne | 2-2 (2-2) | Gawin Sleza Wroclaw | +0.75 | 3 | H |
| 13/03/26 | Gawin Sleza Wroclaw | 2-1 (2-0) | Gornik II Zabrze | 0 | 3.25 | T |
Thành tích gần đây — BKS Sparta Katowice
THTBTBTHHT
Thắng 5 (50%)Hòa 3 (30%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 21/12 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/08/26 | BKS Sparta Katowice | 2-1 (1-0) | LKS Goczalkowice Zdroj | +0.5 | 2.5 | T |
| 14/08/26 | Stal Brzeg | 1-1 (0-1) | BKS Sparta Katowice | - | - | H |
| 08/08/26 | BKS Sparta Katowice | 2-1 (0-1) | GKP Gorzow | - | - | T |
| 01/08/26 | Zaglebie Lubin B | 1-0 (0-0) | BKS Sparta Katowice | - | - | B |
| 25/07/26 | Widzew Lodz II | 0-5 (0-2) | BKS Sparta Katowice | - | - | T |
| 24/07/26 | Szombierki Bytom | 4-2 (1-1) | BKS Sparta Katowice | - | - | B |
| 18/07/26 | BKS Sparta Katowice | 4-2 (1-2) | MFK Havirov | - | - | T |
| 11/07/26 | BKS Sparta Katowice | 0-0 (0-0) | Frydek-Mistek | - | - | H |
| 08/07/26 | GKS Tychy | 2-2 (0-0) | BKS Sparta Katowice | -1 | 2.75 | H |
| 30/05/26 | BKS Sparta Katowice | 3-0 (0-0) | Stal Jasien | - | - | T |
| 25/05/26 | Polonia Nysa | 2-3 (1-1) | BKS Sparta Katowice | - | - | T |
| 16/05/26 | BKS Sparta Katowice | 1-0 (0-0) | Skra Czestochowa | - | - | T |
| 13/05/26 | LZS Starowice Dolne | 2-1 (1-0) | BKS Sparta Katowice | - | - | B |
| 09/05/26 | BKS Sparta Katowice | 1-0 (0-0) | Slowianin Woliborz | - | - | T |
| 29/04/26 | GKS Pniowek Pawlowice Slaskie | 0-1 (0-1) | BKS Sparta Katowice | - | - | T |
| 26/04/26 | Lechia Zielona Gora | 0-0 (0-0) | BKS Sparta Katowice | - | - | H |
| 18/04/26 | BKS Sparta Katowice | 3-1 (1-0) | Karkonosze Jelenia Gora | +0.5 | 2.5 | T |
| 11/04/26 | MKS Kluczbork | 3-1 (2-1) | BKS Sparta Katowice | - | - | B |
| 02/04/26 | BKS Sparta Katowice | 1-2 (0-0) | Gornik II Zabrze | - | - | B |
| 28/03/26 | LKS Goczalkowice Zdroj | 1-0 (1-0) | BKS Sparta Katowice | -0.5 | 2.75 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
46
Phạt góc (HT)
26
Sút bóng
421
Sút cầu môn
210
Tấn công
7699
Tấn công nguy hiểm
2758
Sút ngoài cầu môn
211
TL kiểm soát bóng
38%62%
TL kiểm soát bóng (HT)
37%63%
So Sánh Sức Mạnh
46 54
57% So Sánh Đối đầu 43%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B1T1 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B1T1 H0 B0
Ghi
Tất cả
0.5 Bàn0.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Gawin Sleza Wroclaw (30 trận)
Ghi 1.57 bàn/trậnMất 1.83 bàn/trận
BKS Sparta Katowice (29 trận)
Ghi 1.97 bàn/trậnMất 1.03 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Gawin Sleza Wroclaw (8 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 5 (63%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (38%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 5 (63%)Hòa 0 (0%)Xỉu 3 (38%)
6 trận gần — Châu Á:
LWWLWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUOOUO
BKS Sparta Katowice (5 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (60%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (40%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 4 (80%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (20%)
6 trận gần — Châu Á:
WWLWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOUOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Gawin Sleza Wroclaw | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Stadion Miejski we Wroclawiu | Sân nhà | |
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Mansion88 | Sớm | 16.00 | 6.70 | 1.07 | 0.96 | 3.75 | 0.74 | 0.96 | -1.25 | 0.74 |
| Live | 27.00 ↑ | 5.70 ↓ | 1.06 ↓ | 1.85 ↑ | 3.50 | 0.34 ↓ | 0.42 ↓ | -0.25 | 1.38 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 4.70 | 3.90 | 1.57 | 1.20 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 5.25 ↑ | 4.20 ↑ | 1.50 ↓ | 0.55 ↓ | 2.50 | 1.20 ↑ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 4.60 | 3.75 | 1.51 | 0.80 | 3.00 | 0.84 | - | - | - |
| Live | 5.00 ↑ | 4.00 ↑ | 1.46 ↓ | 0.86 ↑ | 3.00 | 0.78 ↓ | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 5.00 | 3.85 | 1.44 | 0.78 | 2.75 | 0.98 | 0.96 | -1.00 | 0.80 |
| Live | 27.00 ↑ | 5.70 ↑ | 1.06 ↓ | 4.00 ↑ | 3.50 | 0.05 ↓ | 2.17 ↑ | 0.00 | 0.16 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 4.51 | 3.90 | 1.47 | 0.83 | 3.00 | 0.85 | 0.89 | -1.00 | 0.79 |
| Live | 13.50 ↑ | 5.90 ↑ | 1.14 ↓ | 3.44 ↑ | 3.75 | 0.07 ↓ | 2.32 ↑ | 0.00 | 0.21 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 4.80 | 4.00 | 1.50 | 0.53 | 2.50 | 1.37 | - | - | - |
| Live | 51.00 ↑ | 21.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.25 ↓ | 2.50 | 2.25 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 6.00 | 4.30 | 1.39 | 0.91 | 3.00 | 0.70 | 0.88 | -1.00 | 0.73 |
| Live | 6.00 | 4.30 | 1.43 ↑ | 0.88 ↓ | 3.00 | 0.77 ↑ | 0.78 ↓ | -1.25 | 0.87 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 5.04 | 4.00 | 1.47 | 0.97 | 3.00 | 0.75 | 0.93 | -1.00 | 0.78 |
| Live | 25.12 ↑ | 7.22 ↑ | 1.09 ↓ | 2.53 ↑ | 3.50 | 0.25 ↓ | 0.25 ↓ | -0.25 | 2.54 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 4.80 | 4.10 | 1.50 | 1.30 | 3.50 | 0.53 | - | - | - |
| Live | 276.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.01 ↓ | 2.30 ↑ | 3.50 | 0.27 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 5.31 | 4.20 | 1.51 | 0.65 | 2.50 | 1.20 | 0.93 | -1.25 | 0.88 |
| Live | 27.00 ↑ | 18.40 ↑ | 1.01 ↓ | 2.13 ↑ | 3.50 | 0.34 ↓ | 0.44 ↓ | -0.25 | 1.66 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 5.00 | 4.10 | 1.48 | 0.78 | 2.75 | 1.03 | 0.93 | -1.25 | 0.88 |
| Live | 67.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.45 ↑ | 3.50 | 0.30 ↓ | 0.40 ↓ | -0.25 | 1.85 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 17.00 | 7.00 | 1.10 | 0.70 | 3.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.00 ↑ | 3.50 | 0.07 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.