Kết quả bóng đá trận Gamla Upsala SK (W) vs Hacken B (W), 22:00 ngày 25/10/2026
Divi.2 Nữ (Thụy Điển) · 22:00 ngày 25/10/2026
Gamla Upsala SK (W) 3 Kết thúc HT 2-0 0
Hacken B (W)
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 17 - 2
Nhiệt độ: 9°C
Diễn biến trận đấu
| Gamla Upsala SK (W) | Phút | |
| Nilsson S. 1 - 0 ⚽ | 5' | |
| HT 2-0 | ||
| FT 3-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 2 | 2 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 1 |
| Bại | 2 | 2 | 7 | 7 |
| Ghi bàn | 5 | 2 | 10 | 9 |
| Mất bàn | 6 | 7 | 20 | 18 |
| Điểm | 3 | 1 | 7 | 7 |
Chủ = Gamla Upsala SK (W) · Khách = Hacken B (W)
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Gamla Upsala SK (W) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (18%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (5%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (5%) | Thắng/Bại | 2 (11%) |
| 2 (9%) | Hòa/Thắng | 2 (11%) |
| 2 (9%) | Hòa/Hòa | 1 (5%) |
| 2 (9%) | Hòa/Bại | 4 (21%) |
| 2 (9%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 8 (36%) | Bại/Bại | 10 (53%) |
Bảng xếp hạng
Gamla Upsala SK (W)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 16 | 2 | 4 | 10 | 17 | 30 | 10 | 12 |
| Sân nhà | 9 | 0 | 2 | 7 | 7 | 17 | 2 | 12 |
| Sân khách | 7 | 2 | 2 | 3 | 10 | 13 | 8 | 11 |
Hacken B (W)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 16 | 1 | 1 | 14 | 16 | 36 | 4 | 14 |
| Sân nhà | 7 | 0 | 0 | 7 | 8 | 16 | 0 | 14 |
| Sân khách | 9 | 1 | 1 | 7 | 8 | 20 | 4 | 14 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
80
Sút bóng
130
Sút cầu môn
30
Sút ngoài cầu môn
100
TL kiểm soát bóng
70%30%
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Gamla Upsala SK (W) (26 trận)
Ghi 1.23 bàn/trậnMất 1.92 bàn/trận
Hacken B (W) (23 trận)
Ghi 0.91 bàn/trậnMất 2.17 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Gamla Upsala SK (W) | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 2.30 | 3.55 | 2.65 | 0.50 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 2.15 ↓ | 3.45 ↓ | 2.90 ↑ | 1.20 ↑ | 3.50 | 0.55 ↓ | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.20 | 3.50 | 2.62 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 2.00 ↓ | 3.60 ↑ | 2.90 ↑ | 0.53 ↓ | 2.50 | 1.37 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.20 | 3.40 | 2.60 | 0.78 | 3.00 | 0.75 | 0.85 | 0.25 | 0.68 |
| Live | 1.01 ↓ | 11.50 ↑ | 45.00 ↑ | 1.68 ↑ | 3.50 | 0.38 ↓ | 1.44 ↑ | 0.25 | 0.45 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 2.20 | 3.52 | 2.70 | 1.09 | 3.25 | 0.64 | 0.67 | 0.00 | 1.02 |
| Live | 1.01 ↓ | 17.90 ↑ | 28.00 ↑ | 3.23 ↑ | 3.50 | 0.20 ↓ | 0.29 ↓ | 0.00 | 2.42 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.85 | 3.75 | 3.20 | 0.98 | 3.25 | 0.83 | 0.93 | 0.50 | 0.88 |
| Live | 1.01 ↓ | 41.00 ↑ | 67.00 ↑ | 5.60 ↑ | 3.50 | 0.11 ↓ | 0.33 ↓ | 0.00 | 2.30 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.