Kết quả bóng đá trận Galatasaray U19 vs Goztepe U19, 18:00 ngày 29/08/2026
A2 League U19 (Thổ Nhĩ Kỳ) · 18:00 ngày 29/08/2026
Galatasaray U19 2 Kết thúc HT 1-0 0
Goztepe U19
🟨 4 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 8 - 3
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 26°C
Diễn biến trận đấu
| Galatasaray U19 | Phút | |
| Arda Tagay 1 - 0 ⚽ | 18' | |
| 21' | ||
| 35' | ||
| 45+1' | ||
| 45+2' | ||
| HT 1-0 | ||
| 2 - 0 ⚽ | 47' | |
| 60' | ||
| 68' | ||
| 80' | ||
| FT 2-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 8 | 4 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 1 |
| Bại | 1 | 3 | 2 | 5 |
| Ghi bàn | 6 | 1 | 30 | 17 |
| Mất bàn | 5 | 9 | 12 | 17 |
| Điểm | 6 | 0 | 24 | 13 |
Chủ = Galatasaray U19 · Khách = Goztepe U19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Galatasaray U19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (29%) | Thắng/Thắng | 8 (44%) |
| 1 (4%) | Thắng/Hòa | 1 (6%) |
| 1 (4%) | Thắng/Bại | 1 (6%) |
| 4 (17%) | Hòa/Thắng | 1 (6%) |
| 1 (4%) | Hòa/Hòa | 2 (11%) |
| 3 (13%) | Hòa/Bại | 1 (6%) |
| 3 (13%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (6%) |
| 4 (17%) | Bại/Bại | 3 (17%) |
Thành tích đối đầu (11 trận)
Galatasaray U19 6 (55%)Hòa 2 (18%)Goztepe U19 3 (27%)
Châu Á: Ăn 7 / Hòa 1 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 8 / Hòa 1 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/04/26 | Goztepe U19 | 1-2 (1-0) | Galatasaray U19 | -0.75 | 3 | T |
| 26/10/25 | Galatasaray U19 | 0-0 (0-0) | Goztepe U19 | +1 | 2.75 | H |
| 04/03/23 | Galatasaray U19 | 2-3 (0-3) | Goztepe U19 | - | - | B |
| 06/11/22 | Goztepe U19 | 1-1 (0-0) | Galatasaray U19 | - | - | H |
| 28/04/22 | Galatasaray U19 | 4-2 (2-2) | Goztepe U19 | +1.75 | 3.25 | T |
| 21/02/22 | Goztepe U19 | 1-2 (0-1) | Galatasaray U19 | +0.5 | 2.75 | T |
| 21/12/19 | Goztepe U19 | 1-3 (1-2) | Galatasaray U19 | +0.5 | 2.75 | T |
| 26/01/19 | Galatasaray U19 | 2-4 (0-1) | Goztepe U19 | - | - | B |
| 18/08/18 | Goztepe U19 | 1-2 (0-0) | Galatasaray U19 | - | - | T |
| 13/05/18 | Goztepe U19 | 3-1 (1-1) | Galatasaray U19 | - | - | B |
| 30/12/17 | Galatasaray U19 | 1-0 (0-0) | Goztepe U19 | +1 | 3 | T |
Thành tích gần đây — Galatasaray U19
TTTTBTTTTB
Thắng 8 (80%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 30/12 (10 trận) Châu Á: 8/0/2 T/X: 8/2/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/08/26 | Buyuksehir Erzurumspor U19 | 2-3 (2-1) | Galatasaray U19 | +1 | 2.75 | T |
| 14/08/26 | Galatasaray U19 | 9-1 (3-1) | Corum FK U19 | +1.25 | 3.25 | T |
| 09/05/26 | Galatasaray U19 | 2-0 (0-0) | Antalyaspor U19 | - | - | T |
| 02/05/26 | Samsunspor U19 | 1-2 (1-1) | Galatasaray U19 | - | - | T |
| 26/04/26 | Galatasaray U19 | 1-2 (1-1) | Fenerbahce U19 | - | - | B |
| 18/04/26 | Genclerbirligi U19 | 2-6 (0-4) | Galatasaray U19 | - | - | T |
| 12/04/26 | Galatasaray U19 | 2-0 (0-0) | Kocaelispor U19 | - | - | T |
| 08/04/26 | Goztepe U19 | 1-2 (1-0) | Galatasaray U19 | -0.75 | 3 | T |
| 04/04/26 | Trabzonspor U19 | 1-2 (1-0) | Galatasaray U19 | - | - | T |
| 28/03/26 | Caykur Rizespor U19 | 2-1 (0-1) | Galatasaray U19 | +0.75 | 3 | B |
| 14/03/26 | Galatasaray U19 | 1-2 (0-2) | Buyuksehir BLD.Spor U19 | +0.75 | 3.25 | B |
| 28/02/26 | Galatasaray U19 | 5-0 (3-0) | Alanyaspor U19 | - | - | T |
| 21/02/26 | Konyaspor U19 | 1-1 (0-1) | Galatasaray U19 | - | - | H |
| 16/02/26 | Galatasaray U19 | 2-4 (1-1) | Eyupspor U19 | +1.5 | 3.25 | B |
| 01/02/26 | Galatasaray U19 | 1-0 (0-0) | Kayserispor U19 | - | - | T |
| 24/01/26 | Fatih Karagumruk U19 | 0-3 (0-1) | Galatasaray U19 | +0.5 | 3 | T |
| 17/01/26 | Galatasaray U19 | 5-0 (1-0) | Gazisehir Gaziantep FK U19 | +0.75 | 2.75 | T |
| 22/12/25 | Galatasaray U19 | 0-0 (0-0) | Kasimpasa U19 | +0.25 | 2.75 | H |
| 13/12/25 | Antalyaspor U19 | 3-0 (1-0) | Galatasaray U19 | -0.25 | 2.75 | B |
| 09/12/25 | Monaco U19 | 5-0 (0-0) | Galatasaray U19 | -1.5 | 3.75 | B |
Thành tích gần đây — Goztepe U19
BBTBTHTTBH
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 18/16 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Goztepe U19 | 0-2 (0-2) | Genclerbirligi U19 | - | - | B |
| 17/08/26 | Samsunspor U19 | 5-1 (3-0) | Goztepe U19 | 0 | 2.5 | B |
| 26/05/26 | Goztepe U19 | 5-0 (2-0) | Arnavutkoy Belediyesi U19 | +1 | 2.75 | T |
| 16/05/26 | Samsunspor U19 | 2-1 (0-0) | Goztepe U19 | - | - | B |
| 09/05/26 | Goztepe U19 | 3-2 (1-1) | Gazisehir Gaziantep FK U19 | - | - | T |
| 02/05/26 | Trabzonspor U19 | 2-2 (0-1) | Goztepe U19 | - | - | H |
| 18/04/26 | Kocaelispor U19 | 0-2 (0-2) | Goztepe U19 | +0.75 | 2.5 | T |
| 12/04/26 | Goztepe U19 | 2-0 (1-0) | Kasimpasa U19 | - | - | T |
| 08/04/26 | Goztepe U19 | 1-2 (1-0) | Galatasaray U19 | +0.75 | 3 | B |
| 04/04/26 | Genclerbirligi U19 | 1-1 (0-0) | Goztepe U19 | - | - | H |
| 14/03/26 | Goztepe U19 | 4-0 (3-0) | Alanyaspor U19 | - | - | T |
| 07/03/26 | Buyuksehir BLD.Spor U19 | 0-5 (0-2) | Goztepe U19 | 0 | 2.5 | T |
| 28/02/26 | Goztepe U19 | 2-0 (1-0) | Eyupspor U19 | - | - | T |
| 15/02/26 | Goztepe U19 | 1-0 (1-0) | Kayserispor U19 | - | - | T |
| 08/02/26 | Konyaspor U19 | 2-2 (2-1) | Goztepe U19 | 0 | 2.5 | H |
| 31/01/26 | Goztepe U19 | 4-3 (3-0) | Fatih Karagumruk U19 | +1.5 | 3 | T |
| 19/01/26 | Goztepe U19 | 0-0 (0-0) | Caykur Rizespor U19 | +1 | 2.5 | H |
| 21/12/25 | Goztepe U19 | 1-1 (0-1) | Samsunspor U19 | +0.25 | 2.5 | H |
| 14/12/25 | Gazisehir Gaziantep FK U19 | 0-1 (0-1) | Goztepe U19 | 0 | 2.5 | T |
| 07/12/25 | Goztepe U19 | 0-0 (0-0) | Trabzonspor U19 | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
83
Phạt góc (HT)
11
Thẻ vàng
43
Sút bóng
196
Sút cầu môn
102
Tấn công
8371
Tấn công nguy hiểm
3322
Sút ngoài cầu môn
94
TL kiểm soát bóng
52%48%
TL kiểm soát bóng (HT)
53%47%
So Sánh Sức Mạnh
55 45
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T6 H2 B3T3 H2 B6
Chủ khách tương đồng
T2 H1 B2T2 H1 B2
Ghi
Tất cả
1.8 Bàn1.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.8 Bàn1.8 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Galatasaray U19 (25 trận)
Ghi 2.28 bàn/trậnMất 1.72 bàn/trận
Goztepe U19 (18 trận)
Ghi 2.00 bàn/trậnMất 1.28 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Galatasaray U19 (8 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 4 (50%)Hòa 1 (13%)Bại 3 (38%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 4 (50%)Hòa 3 (38%)Xỉu 1 (13%)
6 trận gần — Châu Á:
VWWLLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOVVUO
Goztepe U19 (8 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (38%)Hòa 1 (13%)Bại 4 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 5 (63%)Hòa 1 (13%)Xỉu 2 (25%)
6 trận gần — Châu Á:
LWWLWV
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOUVOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Galatasaray U19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.50 | 3.90 | 5.00 | 0.91 | 3.00 | 0.88 | 0.93 | 1.00 | 0.87 |
| Live | 1.50 | 3.90 | 5.00 | 0.88 ↓ | 3.00 | 0.91 ↑ | 0.90 ↓ | 1.00 | 0.89 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.27 | 4.25 | 8.00 | 0.86 | 3.00 | 0.90 | 0.81 | 1.50 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 7.00 ↑ | 60.00 ↑ | 4.16 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | 2.50 ↑ | 0.25 | 0.16 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.63 | 4.00 | 4.50 | 0.50 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 1.53 ↓ | 4.20 ↑ | 4.70 ↑ | 1.20 ↑ | 3.50 | 0.55 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.53 | 3.80 | 4.30 | 0.83 | 3.00 | 0.81 | - | - | - |
| Live | 1.51 ↓ | 4.00 ↑ | 4.60 ↑ | 0.77 ↓ | 3.00 | 0.87 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.27 | 4.20 | 8.20 | 0.90 | 3.00 | 0.86 | 0.81 | 1.50 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 7.00 ↑ | 60.00 ↑ | 4.16 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | 0.32 ↓ | 0.00 | 1.78 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.12 | 4.97 | 33.00 | 0.92 | 2.75 | 0.88 | 0.78 | 0.75 | 1.04 |
| Live | 1.12 | 4.94 ↓ | 33.00 | 2.43 ↑ | 2.50 | 0.21 ↓ | 1.96 ↑ | 0.25 | 0.33 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.53 | 4.00 | 4.60 | 0.50 | 2.50 | 1.40 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 91.00 ↑ | 2.75 ↑ | 2.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 1.39 | 4.55 | 6.05 | 0.95 | 3.25 | 0.81 | 0.79 | 1.25 | 0.97 |
| Live | 1.12 ↓ | 6.87 ↑ | 23.48 ↑ | 2.78 ↑ | 2.50 | 0.25 ↓ | 0.31 ↓ | 0.00 | 2.31 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.51 | 4.10 | 4.75 | 1.25 | 3.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 81.00 ↑ | 276.00 ↑ | 2.80 ↑ | 2.50 | 0.21 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.57 | 4.20 | 4.62 | 0.57 | 2.50 | 1.35 | 0.25 | 0.00 | 2.75 |
| Live | 1.01 ↓ | 17.90 ↑ | 28.00 ↑ | 3.70 ↑ | 2.50 | 0.17 ↓ | 0.27 ↑ | 0.00 | 2.54 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.55 | 4.10 | 4.50 | 0.90 | 3.00 | 0.90 | 0.90 | 1.00 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 4.50 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | 0.28 ↓ | 0.00 | 2.55 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.25 | 4.80 | 8.00 | 0.62 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 66.00 ↑ | 151.00 ↑ | 0.91 ↑ | 2.50 | 0.73 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Galatasaray U19 | +1 | 1 | 0 | 1 |
| Goztepe U19 | -1 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).