Kết quả bóng đá trận Gaborone United (W) vs Herentals Queens (W), 00:00 ngày 23/08/2026
COSAFA Champions League Nữ · 00:00 ngày 23/08/2026
Gaborone United (W) 1 Kết thúc HT 1-0 0
Herentals Queens (W)
🟨 0 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 13
Diễn biến trận đấu
| Gaborone United (W) | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 19' | |
| 24' | ||
| HT 1-0 | ||
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 9 | 5 |
| Thắng | 1 | 1 | 4 | 2 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 0 |
| Bại | 2 | 2 | 3 | 3 |
| Ghi bàn | 1 | 3 | 16 | 7 |
| Mất bàn | 9 | 6 | 15 | 10 |
| Điểm | 3 | 3 | 14 | 6 |
Chủ = Gaborone United (W) · Khách = Herentals Queens (W)
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Gaborone United (W) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (33%) | Thắng/Thắng | 1 (20%) |
| 1 (11%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (11%) | Hòa/Thắng | 1 (20%) |
| 1 (11%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (33%) | Bại/Bại | 3 (60%) |
Thành tích gần đây — Gaborone United (W)
BBHHTTTTH
Thắng 4 (44%)Hòa 3 (33%)Bại 2 (22%)
Ghi/Mất: 19/13 (9 trận) Châu Á: 4/3/2 T/X: 8/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/11/25 | Asec Mimosas (W) | 4-0 (1-0) | Gaborone United (W) | -1 | 2.25 | B |
| 12/11/25 | TP Mazembe (W) | 3-0 (1-0) | Gaborone United (W) | -1.25 | 2.75 | B |
| 09/11/25 | Gaborone United (W) | 0-0 (0-0) | JKT Queens (W) | - | - | H |
| 31/08/25 | Gaborone United (W) | 1-1 (1-0) | Zesco Ndola Girls (W) | - | - | H |
| 29/08/25 | Gaborone United (W) | 3-1 (2-1) | Costa Do Sol (W) | - | - | T |
| 27/08/25 | Gaborone United (W) | 10-1 (7-0) | Kick 4 Life (W) | +3 | 3.75 | T |
| 23/08/25 | Gaborone United (W) | 1-0 (0-0) | Young Buffaloes FC (W) | - | - | T |
| 20/08/24 | Gaborone United (W) | 3-2 (1-2) | Ascent Academy (W) | 0 | 2.25 | T |
| 18/08/24 | Gaborone United (W) | 1-1 (0-1) | Young Buffaloes FC (W) | - | - | H |
Thành tích gần đây — Herentals Queens (W)
BTBT
Thắng 2 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (50%)
Ghi/Mất: 9/10 (4 trận) Châu Á: 2/0/2 T/X: 4/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 20/08/26 | Zesco Ndola Girls (W) | 5-2 (3-1) | Herentals Queens (W) | -1.75 | 3.5 | B |
| 27/08/25 | Herentals Queens (W) | 4-2 (1-1) | Olympic de Moroni (W) | - | - | T |
| 23/08/25 | Herentals Queens (W) | 0-2 (0-1) | Costa Do Sol (W) | - | - | B |
| 15/08/24 | Herentals Queens (W) | 3-1 (2-0) | FC Ongos (W) | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
413
Phạt góc (HT)
27
Thẻ vàng
01
Sút bóng
35
Sút cầu môn
21
Tấn công
4473
Tấn công nguy hiểm
1767
Sút ngoài cầu môn
14
TL kiểm soát bóng
41%59%
TL kiểm soát bóng (HT)
46%54%
So Sánh Sức Mạnh
70 30
100% So Sánh Đối đầu 0%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Gaborone United (W) (9 trận)
Ghi 1.78 bàn/trậnMất 1.67 bàn/trận
Herentals Queens (W) (5 trận)
Ghi 1.40 bàn/trậnMất 2.00 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Gaborone United (W) | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 1xBet | Sớm | 1.36 | 5.10 | 6.33 | 0.53 | 2.50 | 1.33 | 1.00 | 1.50 | 0.72 |
| Live | 1.36 | 5.10 | 6.33 | 0.53 | 2.50 | 1.33 | 1.00 | 1.50 | 0.72 | |
| Bet 365 | Sớm | 1.33 | 5.00 | 6.00 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 1.33 | 5.00 | 6.00 | - | - | - | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.