Kết quả bóng đá trận G. Segoviana vs Unionistas de Salamanca, 16:00 ngày 15/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 16:00 ngày 15/08/2026
G. Segoviana 0 Kết thúc HT 0-1 1
Unionistas de Salamanca
🟨 0 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 4
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 27°C
Diễn biến trận đấu
| G. Segoviana | Phút | |
| 33' | ⚽ 0 - 1 Pau Ferrer | |
| HT 0-1 | ||
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 3 | 4 |
| Hòa | 3 | 1 | 3 | 1 |
| Bại | 0 | 1 | 4 | 5 |
| Ghi bàn | 5 | 3 | 15 | 12 |
| Mất bàn | 5 | 2 | 15 | 14 |
| Điểm | 3 | 4 | 12 | 13 |
Chủ = G. Segoviana · Khách = Unionistas de Salamanca
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| G. Segoviana | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (18%) | Thắng/Thắng | 2 (20%) |
| 1 (9%) | Hòa/Thắng | 2 (20%) |
| 1 (9%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (18%) | Hòa/Bại | 2 (20%) |
| 1 (9%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 4 (36%) | Bại/Bại | 4 (40%) |
Thành tích đối đầu (6 trận)
G. Segoviana 1 (17%)Hòa 3 (50%)Unionistas de Salamanca 2 (33%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 2 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 4 / Hòa 0 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/03/25 | Unionistas de Salamanca | 0-0 (0-0) | G. Segoviana | -1.25 | 2.5 | H |
| 07/12/24 | G. Segoviana | 1-1 (0-1) | Unionistas de Salamanca | 0 | 2.25 | H |
| 15/08/21 | G. Segoviana | 1-2 (0-1) | Unionistas de Salamanca | - | - | B |
| 18/12/16 | G. Segoviana | 2-0 (0-0) | Unionistas de Salamanca | - | - | T |
| 15/01/12 | G. Segoviana | 2-3 (1-2) | Unionistas de Salamanca | - | - | B |
| 21/08/11 | Unionistas de Salamanca | 1-1 (1-1) | G. Segoviana | - | - | H |
Thành tích gần đây — G. Segoviana
TBBTBBBBHH
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 8/14 (10 trận) Châu Á: 2/2/6 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | G. Segoviana | 2-0 (2-0) | Atletico de Madrid B | -0.75 | 2.5 | T |
| 06/08/26 | G. Segoviana | 0-3 (0-1) | Real Valladolid | -1 | 2.5 | B |
| 03/05/26 | coruxo FC | 3-1 (1-0) | G. Segoviana | -0.25 | 2.25 | B |
| 26/04/26 | G. Segoviana | 1-0 (1-0) | Real Oviedo B | +0.5 | 2.25 | T |
| 19/04/26 | Real Avila CF | 2-1 (0-0) | G. Segoviana | -0.25 | 2.25 | B |
| 12/04/26 | G. Segoviana | 0-1 (0-1) | CF Salmantino | 0 | 2 | B |
| 05/04/26 | UD Ourense | 1-0 (0-0) | G. Segoviana | 0 | 2.25 | B |
| 29/03/26 | G. Segoviana | 1-2 (1-1) | Real Valladol B | +0.5 | 2.5 | B |
| 21/03/26 | Atletico Astorga | 2-2 (1-1) | G. Segoviana | 0 | 2 | H |
| 15/03/26 | G. Segoviana | 0-0 (0-0) | Deportivo La Coruna B | 0 | 2.25 | H |
| 08/03/26 | CD Lealtad | 1-0 (0-0) | G. Segoviana | +0.25 | 2 | B |
| 05/03/26 | G. Segoviana | 3-2 (2-1) | Marino luanco | +0.5 | 2 | T |
| 01/03/26 | Union Langreo | 1-0 (0-0) | G. Segoviana | +0.25 | 2 | B |
| 22/02/26 | G. Segoviana | 1-1 (1-1) | Bergantinos CF | +0.5 | 2.25 | H |
| 15/02/26 | Sarriana | 1-2 (1-0) | G. Segoviana | +0.25 | 2.25 | T |
| 01/02/26 | Samanod | 0-1 (0-1) | G. Segoviana | +0.75 | 2.25 | T |
| 25/01/26 | G. Segoviana | 0-0 (0-0) | Numancia | 0 | 2 | H |
| 19/01/26 | G. Segoviana | 3-3 (2-1) | Rayo Cantabria | +0.75 | 2.25 | H |
| 11/01/26 | Burgos Promesas | 3-0 (2-0) | G. Segoviana | +0.5 | 2.25 | B |
| 04/01/26 | G. Segoviana | 2-1 (1-1) | CD Lealtad | +1 | 2 | T |
Thành tích gần đây — Unionistas de Salamanca
BBTBTHTBHH
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 10/13 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 4/0/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/08/26 | Unionistas de Salamanca | 0-2 (0-1) | CD Coria | +0.25 | 2.5 | B |
| 09/08/26 | Real Avila CF | 2-0 (1-0) | Unionistas de Salamanca | - | - | B |
| 06/08/26 | Ponferradina | 1-2 (0-1) | Unionistas de Salamanca | -0.5 | 2.25 | T |
| 30/07/26 | Unionistas de Salamanca | 0-1 (0-0) | Burgos | -0.5 | 2.25 | B |
| 23/05/26 | Unionistas de Salamanca | 3-2 (1-0) | Racing de Ferrol | +0.75 | 2.5 | T |
| 17/05/26 | Merida AD | 1-1 (1-1) | Unionistas de Salamanca | -0.25 | 2.25 | H |
| 09/05/26 | Unionistas de Salamanca | 2-1 (1-1) | Tenerife | - | - | T |
| 03/05/26 | Real Madrid Castilla | 1-0 (0-0) | Unionistas de Salamanca | -0.5 | 2.5 | B |
| 26/04/26 | Unionistas de Salamanca | 1-1 (0-0) | Athletic Bilbao B | +0.25 | 2.25 | H |
| 18/04/26 | Real Aviles | 1-1 (1-0) | Unionistas de Salamanca | 0 | 2.25 | H |
| 12/04/26 | Unionistas de Salamanca | 1-0 (1-0) | CD Guadalajara | +0.25 | 2.25 | T |
| 05/04/26 | Zamora CF | 2-3 (1-0) | Unionistas de Salamanca | -0.5 | 2 | T |
| 29/03/26 | Unionistas de Salamanca | 3-1 (2-0) | CD Arenteiro | +0.5 | 2 | T |
| 22/03/26 | Ponferradina | 3-1 (1-0) | Unionistas de Salamanca | -0.5 | 2 | B |
| 16/03/26 | Unionistas de Salamanca | 0-3 (0-1) | Barakaldo CF | +0.25 | 2 | B |
| 08/03/26 | Pontevedra | 0-0 (0-0) | Unionistas de Salamanca | -0.5 | 2 | H |
| 28/02/26 | Cacereno | 3-3 (2-2) | Unionistas de Salamanca | -0.25 | 2 | H |
| 22/02/26 | Unionistas de Salamanca | 2-0 (1-0) | Arenas Club de Getxo | +0.5 | 2 | T |
| 15/02/26 | Osasuna B | 0-2 (0-0) | Unionistas de Salamanca | -0.25 | 2 | T |
| 08/02/26 | Unionistas de Salamanca | 1-0 (1-0) | Ourense CF | +0.5 | 2 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
34
Phạt góc (HT)
12
Thẻ vàng
01
Sút bóng
73
Sút cầu môn
01
Tấn công
10494
Tấn công nguy hiểm
8260
Sút ngoài cầu môn
72
TL kiểm soát bóng
55%45%
TL kiểm soát bóng (HT)
58%42%
Quả ném biên
10
So Sánh Sức Mạnh
47 53
57% So Sánh Đối đầu 43%
Thành tích
Tất cả
T1 H3 B2T2 H3 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H1 B2T2 H1 B1
Ghi
Tất cả
1.2 Bàn1.2 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.5 Bàn1.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
G. Segoviana (30 trận)
Ghi 1.13 bàn/trậnMất 1.33 bàn/trận
Unionistas de Salamanca (30 trận)
Ghi 1.27 bàn/trậnMất 1.30 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| G. Segoviana | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1923-1-30 | |
| Sân nhà | Olimpico de Chapin | |
| 0 | Sức chứa | 17341 |
| HLV | ||
| Khu vực | Reina |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 3.80 | 3.50 | 1.83 | 0.80 | 2.50 | 0.88 | 0.88 | -0.50 | 0.82 |
| Live | 3.25 ↓ | 3.30 ↓ | 2.05 ↑ | 0.89 ↑ | 2.50 | 0.85 ↓ | 0.94 ↑ | -0.25 | 0.77 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.05 | 3.20 | 2.06 | 0.93 | 2.50 | 0.83 | 0.89 | -0.25 | 0.87 |
| Live | 61.00 ↑ | 5.40 ↑ | 1.09 ↓ | 2.38 ↑ | 1.50 | 0.28 ↓ | 1.00 ↑ | 0.00 | 0.84 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 3.85 | 3.60 | 1.85 | 0.81 | 2.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 9.01 ↑ | 1.06 ↓ | 2.98 ↑ | 1.50 | 0.24 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 3.05 | 3.20 | 2.06 | 0.93 | 2.50 | 0.83 | 0.89 | -0.25 | 0.87 |
| Live | 79.00 ↑ | 5.30 ↑ | 1.09 ↓ | 2.38 ↑ | 1.50 | 0.28 ↓ | 1.00 ↑ | 0.00 | 0.84 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.96 | 3.30 | 2.08 | 0.91 | 2.50 | 0.85 | 0.91 | -0.25 | 0.85 |
| Live | 26.00 ↑ | 8.40 ↑ | 1.04 ↓ | 2.63 ↑ | 1.50 | 0.20 ↓ | 1.04 ↑ | 0.00 | 0.80 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.95 | 3.05 | 2.06 | 0.95 | 2.50 | 0.81 | 0.90 | -0.25 | 0.86 |
| Live | 110.00 ↑ | 6.30 ↑ | 1.05 ↓ | 3.44 ↑ | 1.50 | 0.15 ↓ | 1.06 ↑ | 0.00 | 0.78 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 3.14 | 3.28 | 2.09 | 0.93 | 2.50 | 0.87 | 0.97 | -0.25 | 0.85 |
| Live | 32.00 ↑ | 4.56 ↑ | 1.14 ↓ | 1.56 ↑ | 1.50 | 0.44 ↓ | 1.00 ↑ | 0.00 | 0.82 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.80 | 3.40 | 1.80 | 0.85 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 81.00 ↑ | 17.00 ↑ | 1.01 ↓ | 11.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.15 | 3.50 | 2.15 | 0.87 | 2.50 | 0.87 | 0.93 | -0.25 | 0.81 |
| Live | 3.25 ↑ | 3.45 ↓ | 2.10 ↓ | 0.87 | 2.50 | 0.87 | 0.97 ↑ | -0.25 | 0.78 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 3.97 | 3.24 | 1.76 | 0.79 | 2.25 | 0.93 | 0.94 | -0.50 | 0.78 |
| Live | 3.20 ↓ | 3.62 ↑ | 1.91 ↑ | 0.79 | 2.50 | 0.95 ↑ | 0.82 ↓ | -0.50 | 0.92 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 3.80 | 3.40 | 1.78 | 0.85 | 2.50 | 0.83 | - | - | - |
| Live | 101.00 ↑ | 12.50 ↑ | 1.02 ↓ | 1.25 ↑ | 1.50 | 0.53 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 3.68 | 3.68 | 1.88 | 0.81 | 2.50 | 0.91 | 1.72 | 0.00 | 0.41 |
| Live | 72.00 ↑ | 11.30 ↑ | 1.02 ↓ | 3.48 ↑ | 1.50 | 0.18 ↓ | 0.93 ↓ | 0.00 | 0.82 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.60 | 3.50 | 1.80 | 0.85 | 2.50 | 0.95 | 0.95 | -0.50 | 0.85 |
| Live | 126.00 ↑ | 17.00 ↑ | 1.02 ↓ | 3.65 ↑ | 1.50 | 0.18 ↓ | 1.00 ↑ | 0.00 | 0.80 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 3.30 | 3.25 | 1.95 | 0.85 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 22.00 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| G. Segoviana | -1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Unionistas de Salamanca | +1/2 | 1 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).