Kết quả bóng đá trận Fyllingsdalen vs Varegg, 20:00 ngày 08/08/2026
Hạng 3 Na Uy · 20:00 ngày 08/08/2026
Fyllingsdalen 0 Kết thúc HT 0-1 4
Varegg
🟨 0 - 0 🟥 1 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Mưa nhỏ Nhiệt độ: 13°C
Diễn biến trận đấu
| Fyllingsdalen | Phút | |
| 44' | ⚽ 0 - 1 Rekkedal T. | |
| HT 0-1 | ||
| 62' | ⚽ 0 - 2 Morten Rasmussen | |
| Dili Awdi | 64' | |
| 80' | ⚽ 0 - 3 Isak Ozkale-Solheim | |
| 82' | ⚽ 0 - 4 Andreas Waraas | |
| FT 0-4 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 0 | 0 | 2 |
| Hòa | 0 | 0 | 3 | 2 |
| Bại | 3 | 3 | 7 | 6 |
| Ghi bàn | 0 | 3 | 7 | 15 |
| Mất bàn | 8 | 8 | 22 | 20 |
| Điểm | 0 | 0 | 3 | 8 |
Chủ = Fyllingsdalen · Khách = Varegg
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Fyllingsdalen | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (6%) | Thắng/Thắng | 2 (11%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 2 (11%) |
| 2 (12%) | Hòa/Hòa | 3 (17%) |
| 5 (29%) | Hòa/Bại | 5 (28%) |
| 1 (6%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 8 (47%) | Bại/Bại | 6 (33%) |
Bảng xếp hạng
Fyllingsdalen
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 17 | 1 | 3 | 13 | 15 | 46 | 6 | 14 |
| Sân nhà | 9 | 1 | 2 | 6 | 10 | 22 | 5 | 14 |
| Sân khách | 8 | 0 | 1 | 7 | 5 | 24 | 1 | 14 |
| 6 gần | 6 | 0 | 2 | 4 | 5 | 12 | - | - |
Varegg
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 17 | 3 | 3 | 11 | 23 | 36 | 12 | 13 |
| Sân nhà | 9 | 2 | 2 | 5 | 11 | 16 | 8 | 11 |
| Sân khách | 8 | 1 | 1 | 6 | 12 | 20 | 4 | 12 |
| 6 gần | 6 | 1 | 2 | 3 | 8 | 12 | - | - |
Thành tích đối đầu (6 trận)
Fyllingsdalen 1 (17%)Hòa 2 (33%)Varegg 3 (50%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 2 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 6 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 18/04/26 | Varegg | 1-0 (0-0) | Fyllingsdalen | - | - | B |
| 01/09/18 | Varegg | 1-0 (0-0) | Fyllingsdalen | - | - | B |
| 14/05/18 | Fyllingsdalen | 1-0 (1-0) | Varegg | - | - | T |
| 14/10/17 | Fyllingsdalen | 1-3 (0-2) | Varegg | - | - | B |
| 30/06/17 | Varegg | 2-2 (2-1) | Fyllingsdalen | - | - | H |
| 13/04/16 | Fyllingsdalen | 1-1 (1-1) | Varegg | - | - | H |
Thành tích gần đây — Fyllingsdalen
BBBHBHHBBB
Thắng 0 (0%)Hòa 3 (30%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 8/29 (10 trận) Châu Á: 0/3/7 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | Askoy FK | 1-0 (0-0) | Fyllingsdalen | - | - | B |
| 26/07/26 | Fyllingsdalen | 2-4 (1-2) | Asane Fotball B | +0.25 | 4 | B |
| 26/06/26 | Austevoll | 2-0 (0-0) | Fyllingsdalen | - | - | B |
| 20/06/26 | Fyllingsdalen | 1-1 (0-0) | Djerv 1919 | - | - | H |
| 13/06/26 | Fyllingsdalen | 0-2 (0-1) | Fana | - | - | B |
| 30/05/26 | Stord IL | 2-2 (1-1) | Fyllingsdalen | - | - | H |
| 25/05/26 | Fyllingsdalen | 2-2 (0-1) | Brann 2 | - | - | H |
| 14/05/26 | Os Turn Fotball | 6-0 (3-0) | Fyllingsdalen | - | - | B |
| 12/05/26 | Fyllingsdalen | 0-6 (0-3) | Sogndal B | 0 | 3.75 | B |
| 02/05/26 | Gneist | 3-1 (0-0) | Fyllingsdalen | - | - | B |
| 25/04/26 | Fyllingsdalen | 1-2 (1-2) | Askoy FK | - | - | B |
| 18/04/26 | Varegg | 1-0 (0-0) | Fyllingsdalen | - | - | B |
| 11/04/26 | Vard Haugesund | 6-2 (2-1) | Fyllingsdalen | - | - | B |
| 06/04/26 | Fyllingsdalen | 4-0 (2-0) | Forde | - | - | T |
| 26/10/25 | Lyngbo | 1-2 (0-0) | Fyllingsdalen | - | - | T |
| 19/10/25 | Fyllingsdalen | 6-0 (3-0) | Loddefjord | - | - | T |
| 11/10/25 | Bjarg | 5-0 (2-0) | Fyllingsdalen | - | - | B |
| 05/10/25 | Fyllingsdalen | 3-1 (2-0) | Sandefjord B | - | - | T |
| 27/09/25 | Forde | 2-0 (2-0) | Fyllingsdalen | - | - | B |
| 20/09/25 | Os Turn Fotball | 0-1 (0-0) | Fyllingsdalen | - | - | T |
Thành tích gần đây — Varegg
TBHHBBBBHB
Thắng 1 (10%)Hòa 3 (30%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 12/21 (10 trận) Châu Á: 1/2/7 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/08/26 | Varegg | 4-2 (2-1) | Fana | - | - | T |
| 26/07/26 | Os Turn Fotball | 4-0 (1-0) | Varegg | - | - | B |
| 28/06/26 | Varegg | 1-1 (0-0) | Vard Haugesund | -1 | 3.75 | H |
| 20/06/26 | Stord IL | 1-1 (0-0) | Varegg | - | - | H |
| 13/06/26 | Varegg | 0-1 (0-0) | Gneist | 0 | 3.75 | B |
| 30/05/26 | Djerv 1919 | 3-2 (3-1) | Varegg | - | - | B |
| 16/05/26 | Varegg | 0-2 (0-2) | Asane Fotball B | - | - | B |
| 09/05/26 | Askoy FK | 2-1 (1-0) | Varegg | - | - | B |
| 01/05/26 | Varegg | 2-2 (0-0) | Austevoll | - | - | H |
| 25/04/26 | Forde | 3-1 (1-0) | Varegg | - | - | B |
| 18/04/26 | Varegg | 1-0 (0-0) | Fyllingsdalen | - | - | T |
| 11/04/26 | Fana | 4-2 (1-1) | Varegg | - | - | B |
| 08/04/26 | Varegg | 1-3 (1-3) | Brann 2 | - | - | B |
| 07/03/26 | Lysekloster | 1-2 (1-1) | Varegg | - | - | T |
| 13/04/25 | Varegg | 0-6 (0-3) | Brann | - | - | B |
| 10/02/22 | Bjarg | 2-1 (1-0) | Varegg | - | - | B |
| 13/02/20 | Sandvikens IF | 0-1 (0-1) | Varegg | - | - | T |
| 21/03/19 | Varegg | 0-0 (0-0) | Gneist | - | - | H |
| 27/10/18 | Brann 2 | 5-0 (1-0) | Varegg | - | - | B |
| 20/10/18 | Varegg | 5-2 (3-1) | Vardeneset | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Chưa có số liệu.
So Sánh Sức Mạnh
52 48
60% So Sánh Đối đầu 40%
Thành tích
Tất cả
T1 H2 B3T3 H2 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H1 B1T1 H1 B1
Ghi
Tất cả
0.8 Bàn1.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn1.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Fyllingsdalen (17 trận)
Ghi 0.88 bàn/trậnMất 2.71 bàn/trận
Varegg (18 trận)
Ghi 1.39 bàn/trậnMất 2.06 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 4 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 3 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Fyllingsdalen (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
LL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OO
Varegg (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (33%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (67%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (33%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (67%)
6 trận gần — Châu Á:
WLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Fyllingsdalen | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Pinnacle | Sớm | 1.96 | 4.40 | 2.57 | 0.79 | 4.00 | 0.93 | 0.81 | 0.25 | 0.91 |
| Live | 1.96 | 4.40 | 2.57 | 0.79 | 4.00 | 0.93 | 0.81 | 0.25 | 0.91 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.