Kết quả bóng đá trận FV Ravensburg vs TSV Essingen, 20:30 ngày 29/08/2026
Oberliga (Đức) · 20:30 ngày 29/08/2026
FV Ravensburg 3 Kết thúc HT 3-0 0
TSV Essingen
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Diễn biến trận đấu
| FV Ravensburg | Phút | |
| Marius Mahle 1 - 0 ⚽ | 15' | |
| Daniele Gabriele 2 - 0 ⚽ | 30' | |
| Daniele Gabriele 3 - 0 ⚽ | 45+2' | |
| HT 3-0 | ||
| FT 3-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 3 | 3 |
| Hòa | 1 | 0 | 3 | 3 |
| Bại | 1 | 2 | 4 | 4 |
| Ghi bàn | 4 | 4 | 17 | 16 |
| Mất bàn | 4 | 6 | 13 | 18 |
| Điểm | 4 | 3 | 12 | 12 |
Chủ = FV Ravensburg · Khách = TSV Essingen
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| FV Ravensburg | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (20%) | Thắng/Thắng | 4 (15%) |
| 3 (10%) | Thắng/Hòa | 2 (7%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (4%) |
| 4 (13%) | Hòa/Thắng | 5 (19%) |
| 6 (20%) | Hòa/Hòa | 3 (11%) |
| 4 (13%) | Hòa/Bại | 3 (11%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 1 (4%) |
| 1 (3%) | Bại/Hòa | 3 (11%) |
| 5 (17%) | Bại/Bại | 5 (19%) |
Thành tích đối đầu (4 trận)
FV Ravensburg 1 (25%)Hòa 2 (50%)TSV Essingen 1 (25%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 2 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 4 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/05/26 | TSV Essingen | 0-5 (0-2) | FV Ravensburg | - | - | T |
| 25/10/25 | FV Ravensburg | 1-1 (1-0) | TSV Essingen | - | - | H |
| 24/05/25 | TSV Essingen | 1-1 (1-0) | FV Ravensburg | - | - | H |
| 09/11/24 | FV Ravensburg | 0-1 (0-0) | TSV Essingen | - | - | B |
Thành tích gần đây — FV Ravensburg
BHHBBHTBTT
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 16/14 (10 trận) Châu Á: 3/3/4 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Young Boys Reutlingen | 3-0 (1-0) | FV Ravensburg | - | - | B |
| 15/08/26 | FV Ravensburg | 1-1 (1-1) | Singen | - | - | H |
| 08/08/26 | Bahlinger | 0-0 (0-0) | FV Ravensburg | - | - | H |
| 23/07/26 | FV Ravensburg | 2-3 (0-2) | FC 08 Hombrug | - | - | B |
| 11/07/26 | FV Ravensburg | 0-2 (0-1) | SC Freiburg (Youth) | - | - | B |
| 30/05/26 | 1 FC Normannia Gmund | 1-1 (1-0) | FV Ravensburg | - | - | H |
| 23/05/26 | FV Ravensburg | 5-2 (2-2) | FSV 08 Bissingen | - | - | T |
| 16/05/26 | Nottingen | 1-0 (1-0) | FV Ravensburg | - | - | B |
| 09/05/26 | TSV Essingen | 0-5 (0-2) | FV Ravensburg | - | - | T |
| 02/05/26 | FV Ravensburg | 2-1 (0-1) | FC Denzlingen | - | - | T |
| 25/04/26 | TSG Backnang | 1-3 (1-1) | FV Ravensburg | - | - | T |
| 18/04/26 | FV Ravensburg | 2-2 (2-1) | SV Oberachern | - | - | H |
| 15/04/26 | FV Ravensburg | 1-1 (1-0) | VfR Mannheim | - | - | H |
| 11/04/26 | Pforzheim | 3-0 (1-0) | FV Ravensburg | - | - | B |
| 04/04/26 | FV Ravensburg | 3-1 (1-0) | Neckarsulm | - | - | T |
| 28/03/26 | Villingen | 1-0 (0-0) | FV Ravensburg | - | - | B |
| 21/03/26 | SSV Reutlingen 05 | 0-0 (0-0) | FV Ravensburg | - | - | H |
| 15/03/26 | Singen | 0-3 (0-1) | FV Ravensburg | - | - | T |
| 07/03/26 | FV Ravensburg | 1-1 (1-1) | Karlsruher SC (Youth) | - | - | H |
| 28/02/26 | FSV Hollenbach | 1-2 (1-2) | FV Ravensburg | - | - | T |
Thành tích gần đây — TSV Essingen
BTHTTHBHBB
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 16/20 (10 trận) Châu Á: 3/3/4 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | TSV Essingen | 1-2 (0-0) | Neckarsulm | - | - | B |
| 15/08/26 | TSV Essingen | 3-1 (1-0) | TSG Balingen | - | - | T |
| 08/08/26 | Young Boys Reutlingen | 1-1 (1-0) | TSV Essingen | - | - | H |
| 18/07/26 | TSV Essingen | 4-2 (2-2) | Vfr Aalen | - | - | T |
| 12/07/26 | TSV Essingen | 4-0 (2-0) | SpVgg Ansbach | - | - | T |
| 04/07/26 | FC Memmingen | 0-0 (0-0) | TSV Essingen | - | - | H |
| 30/05/26 | TSV Essingen | 1-2 (0-1) | SSV Reutlingen 05 | - | - | B |
| 23/05/26 | Nottingen | 1-1 (1-0) | TSV Essingen | - | - | H |
| 16/05/26 | Singen | 6-1 (2-0) | TSV Essingen | - | - | B |
| 09/05/26 | TSV Essingen | 0-5 (0-2) | FV Ravensburg | - | - | B |
| 02/05/26 | Karlsruher SC (Youth) | 1-1 (1-0) | TSV Essingen | - | - | H |
| 25/04/26 | TSV Essingen | 3-2 (2-2) | FC Denzlingen | - | - | T |
| 18/04/26 | FSV Hollenbach | 2-1 (0-1) | TSV Essingen | - | - | B |
| 11/04/26 | TSV Essingen | 2-1 (1-1) | TSG Backnang | - | - | T |
| 04/04/26 | VfR Mannheim | 2-2 (0-1) | TSV Essingen | - | - | H |
| 29/03/26 | TSV Essingen | 1-0 (0-0) | SV Oberachern | - | - | T |
| 21/03/26 | Vfr Aalen | 2-3 (0-2) | TSV Essingen | - | - | T |
| 14/03/26 | TSV Essingen | 5-1 (0-1) | Pforzheim | - | - | T |
| 07/03/26 | Goppinger SV | 0-1 (0-0) | TSV Essingen | - | - | T |
| 28/02/26 | TSV Essingen | 0-0 (0-0) | Neckarsulm | - | - | H |
So Sánh Sức Mạnh
51 49
60% So Sánh Đối đầu 40%
Thành tích
Tất cả
T1 H2 B1T1 H2 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H1 B1T1 H1 B0
Ghi
Tất cả
1.8 Bàn0.8 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.5 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
FV Ravensburg (30 trận)
Ghi 1.70 bàn/trậnMất 1.40 bàn/trận
TSV Essingen (27 trận)
Ghi 1.56 bàn/trậnMất 1.70 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| FV Ravensburg | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 1xBet | Sớm | 2.01 | 3.82 | 2.85 | 1.32 | 3.50 | 0.51 | 0.57 | 0.00 | 1.19 |
| Live | 2.01 | 3.82 | 2.85 | 1.32 | 3.50 | 0.51 | 0.57 | 0.00 | 1.19 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.