Kết quả bóng đá trận Fuzesabonyi SC vs Kisvarda II, 22:30 ngày 15/08/2026
NB III (Hungary) · 22:30 ngày 15/08/2026
Fuzesabonyi SC 0 Kết thúc HT 0-0 1
Kisvarda II
🟨 2 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 3
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 33°C
Diễn biến trận đấu
| Fuzesabonyi SC | Phút | |
| 30' | ||
| HT 0-0 | ||
| 53' | ||
| 71' | ⚽ 0 - 1 Artur Kancsij | |
| 84' | ||
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 4 | 4 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 5 |
| Bại | 2 | 0 | 5 | 1 |
| Ghi bàn | 3 | 5 | 13 | 15 |
| Mất bàn | 2 | 3 | 15 | 11 |
| Điểm | 3 | 7 | 13 | 17 |
Chủ = Fuzesabonyi SC · Khách = Kisvarda II
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Fuzesabonyi SC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (15%) | Thắng/Thắng | 7 (32%) |
| 1 (5%) | Thắng/Hòa | 2 (9%) |
| 4 (20%) | Hòa/Thắng | 5 (23%) |
| 1 (5%) | Hòa/Hòa | 6 (27%) |
| 5 (25%) | Hòa/Bại | 1 (5%) |
| 6 (30%) | Bại/Bại | 1 (5%) |
Thành tích đối đầu (2 trận)
Fuzesabonyi SC 0 (0%)Hòa 1 (50%)Kisvarda II 1 (50%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 1 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 14/03/26 | Kisvarda II | 1-0 (0-0) | Fuzesabonyi SC | - | - | B |
| 27/08/25 | Fuzesabonyi SC | 1-1 (1-1) | Kisvarda II | - | - | H |
Thành tích gần đây — Fuzesabonyi SC
TTTBHBBHBB
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 10/18 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/08/26 | Fuzesabonyi SC | 1-0 (1-0) | Nyiregyhaza B | - | - | T |
| 08/08/26 | Debreceni VSC II | 1-2 (1-1) | Fuzesabonyi SC | - | - | T |
| 18/07/26 | Felsozsolca | 1-3 (1-2) | Fuzesabonyi SC | - | - | T |
| 08/07/26 | Nyiregyhaza B | 4-1 (0-0) | Fuzesabonyi SC | - | - | B |
| 24/05/26 | Senyo Carnifex | 2-2 (0-2) | Fuzesabonyi SC | - | - | H |
| 17/05/26 | Fuzesabonyi SC | 1-4 (1-3) | DEAC | - | - | B |
| 10/05/26 | Godollo | 1-0 (0-0) | Fuzesabonyi SC | - | - | B |
| 03/05/26 | Fuzesabonyi SC | 0-0 (0-0) | Cigand SE | - | - | H |
| 19/04/26 | Fuzesabonyi SC | 0-2 (0-1) | Diosgyori VTK II | - | - | B |
| 22/03/26 | Fuzesabonyi SC | 0-3 (0-1) | Debreceni VSC II | - | - | B |
| 14/03/26 | Kisvarda II | 1-0 (0-0) | Fuzesabonyi SC | - | - | B |
| 08/03/26 | Fuzesabonyi SC | 1-8 (1-1) | Nyiregyhaza B | - | - | B |
| 01/03/26 | Fuzesabonyi SC | 1-2 (0-2) | Eger SE | - | - | B |
| 03/02/26 | Fuzesabonyi SC | 2-0 (0-0) | Gesztelyi FCE | - | - | T |
| 09/11/25 | Fuzesabonyi SC | 2-0 (1-0) | Senyo Carnifex | - | - | T |
| 02/11/25 | DEAC | 2-0 (2-0) | Fuzesabonyi SC | - | - | B |
| 05/10/25 | Diosgyori VTK II | 2-1 (1-1) | Fuzesabonyi SC | - | - | B |
| 13/09/25 | Fuzesabonyi SC | 0-4 (0-2) | BVSC Zuglo | - | - | B |
| 07/09/25 | Fuzesabonyi SC | 0-1 (0-1) | Tarpa SC | - | - | B |
| 27/08/25 | Fuzesabonyi SC | 1-1 (1-1) | Kisvarda II | - | - | H |
Thành tích gần đây — Kisvarda II
THHTHTBHTH
Thắng 4 (40%)Hòa 5 (50%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 16/11 (10 trận) Châu Á: 4/5/1 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/08/26 | Hajdunanas | 2-3 (0-2) | Kisvarda II | - | - | T |
| 09/08/26 | Kisvarda II | 2-2 (1-1) | Diosgyori VTK II | - | - | H |
| 26/07/26 | Kisvarda II | 1-1 (1-1) | Mateszalkai MTK | - | - | H |
| 19/07/26 | Kisvarda II | 2-0 (2-0) | MFK Vranov nad Topou | - | - | T |
| 11/07/26 | Lokomotiva Kosice | 0-0 (0-0) | Kisvarda II | - | - | H |
| 04/07/26 | Kisvarda II | 3-0 (1-0) | Slavia TU Kosice | - | - | T |
| 01/07/26 | Cigand SE | 4-1 (0-0) | Kisvarda II | - | - | B |
| 24/05/26 | Godollo | 1-1 (0-1) | Kisvarda II | - | - | H |
| 17/05/26 | Kisvarda II | 2-0 (0-0) | Cigand SE | - | - | T |
| 10/05/26 | Tiszaujvaros | 1-1 (0-0) | Kisvarda II | - | - | H |
| 03/05/26 | Kisvarda II | 4-1 (1-1) | Diosgyori VTK II | - | - | T |
| 19/04/26 | Kisvarda II | 3-0 (1-0) | Hatvan | - | - | T |
| 05/04/26 | Kisvarda II | 4-1 (1-1) | Debreceni VSC II | - | - | T |
| 29/03/26 | Kisvarda II | 2-1 (1-0) | Eger SE | - | - | T |
| 22/03/26 | Nyiregyhaza B | 0-2 (0-1) | Kisvarda II | - | - | T |
| 14/03/26 | Kisvarda II | 1-0 (0-0) | Fuzesabonyi SC | - | - | T |
| 01/03/26 | Kisvarda II | 0-0 (0-0) | Tiszafured VSE | - | - | H |
| 09/02/26 | Brabrand | 1-0 (1-0) | Kisvarda II | - | - | B |
| 07/02/26 | Miedz Legnica II | 0-0 (0-0) | Kisvarda II | - | - | H |
| 04/02/26 | GKS Prochowiczanka Prochowice | 2-4 (0-2) | Kisvarda II | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
33
Thẻ vàng
21
Sút bóng
414
Sút cầu môn
07
Tấn công
6457
Tấn công nguy hiểm
3266
Sút ngoài cầu môn
47
TL kiểm soát bóng
45%55%
TL kiểm soát bóng (HT)
39%61%
So Sánh Sức Mạnh
35 65
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T0 H1 B1T1 H1 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H1 B0T0 H1 B0
Ghi
Tất cả
0.5 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Fuzesabonyi SC (20 trận)
Ghi 1.05 bàn/trậnMất 1.85 bàn/trận
Kisvarda II (22 trận)
Ghi 1.73 bàn/trậnMất 0.82 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Fuzesabonyi SC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 10BET | Sớm | 4.40 | 3.85 | 1.63 | 0.79 | 2.75 | 0.88 | - | - | - |
| Live | 4.40 | 3.85 | 1.63 | 0.79 | 2.75 | 0.88 | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 4.11 | 3.61 | 1.57 | 0.79 | 2.75 | 0.89 | 0.95 | -0.75 | 0.73 |
| Live | 4.27 ↑ | 3.68 ↑ | 1.53 ↓ | 0.77 ↓ | 2.75 | 0.91 ↑ | 0.74 ↓ | -1.00 | 0.94 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 4.20 | 4.00 | 1.60 | 0.65 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 4.20 | 4.00 | 1.60 | 0.65 | 2.50 | 1.15 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 4.30 | 3.90 | 1.57 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 4.40 ↑ | 3.90 | 1.59 ↑ | - | - | - | - | - | - | |
| Bwin | Sớm | 4.10 | 4.00 | 1.60 | 0.63 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 4.10 | 4.00 | 1.60 | 0.63 | 2.50 | 1.10 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 4.63 | 4.00 | 1.60 | 0.60 | 2.50 | 1.20 | 0.47 | -1.50 | 1.50 |
| Live | 4.97 ↑ | 4.00 | 1.54 ↓ | 0.78 ↑ | 2.75 | 0.91 ↓ | 1.01 ↑ | -0.75 | 0.69 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 4.33 | 3.90 | 1.57 | 1.00 | 3.00 | 0.80 | 0.80 | -1.00 | 1.00 |
| Live | 4.33 | 3.90 | 1.57 | 1.00 | 3.00 | 0.80 | 0.80 | -1.00 | 1.00 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Fuzesabonyi SC | -1 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Kisvarda II | +1 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).