Kết quả bóng đá trận Futuro vs Municipal Puente Alto, 02:30 ngày 10/08/2026
Tercera (Chile) · 02:30 ngày 10/08/2026
Futuro 0 Kết thúc HT 0-0 1
Municipal Puente Alto
🟨 2 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 4
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 12°C
Diễn biến trận đấu
| Futuro | Phút | |
| 24' | ||
| 33' | ||
| HT 0-0 | ||
| 52' | ||
| 64' | ||
| 69' | ⚽ 0 - 1 | |
| 80' | ||
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 1 | 4 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 0 |
| Bại | 3 | 2 | 8 | 6 |
| Ghi bàn | 2 | 9 | 9 | 18 |
| Mất bàn | 8 | 11 | 16 | 28 |
| Điểm | 0 | 3 | 4 | 12 |
Chủ = Futuro · Khách = Municipal Puente Alto
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Futuro | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (5%) | Thắng/Thắng | 1 (5%) |
| 1 (5%) | Thắng/Hòa | 2 (10%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 2 (10%) |
| 2 (10%) | Hòa/Thắng | 3 (15%) |
| 3 (15%) | Hòa/Hòa | 3 (15%) |
| 5 (25%) | Hòa/Bại | 2 (10%) |
| 2 (10%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 6 (30%) | Bại/Bại | 7 (35%) |
Thành tích đối đầu (1 trận)
Futuro 0 (0%)Hòa 1 (100%)Municipal Puente Alto 0 (0%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 1 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 0 / Hòa 1 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/05/26 | Municipal Puente Alto | 0-0 (0-0) | Futuro | - | - | H |
Thành tích gần đây — Futuro
BBHHHBBBHB
Thắng 0 (0%)Hòa 4 (40%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 6/16 (10 trận) Châu Á: 0/4/6 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/08/26 | Quintero Unido | 1-0 (0-0) | Futuro | - | - | B |
| 27/07/26 | Futuro | 0-1 (0-0) | CD Rancagua Sur | - | - | B |
| 13/07/26 | Futuro | 1-1 (1-0) | Naval de Talcahuano | - | - | H |
| 05/07/26 | CD Atletico del Oriente | 1-1 (1-0) | Futuro | - | - | H |
| 29/06/26 | Futuro | 0-0 (0-0) | Chimbarongo FC | - | - | H |
| 21/06/26 | Comunal Cabrero | 1-0 (1-0) | Futuro | - | - | B |
| 15/06/26 | Futuro | 1-4 (1-2) | Malleco Unido | - | - | B |
| 08/06/26 | CDSC Aguara | 2-0 (0-0) | Futuro | - | - | B |
| 01/06/26 | Futuro | 1-1 (0-1) | Imperial Unido | - | - | H |
| 24/05/26 | CD Constitucion Unido | 4-2 (1-1) | Futuro | - | - | B |
| 18/05/26 | Futuro | 3-1 (0-0) | Rodelindo Roman | - | - | T |
| 09/05/26 | Municipal Puente Alto | 0-0 (0-0) | Futuro | - | - | H |
| 04/05/26 | Futuro | 1-4 (1-4) | Quintero Unido | - | - | B |
| 26/04/26 | CD Rancagua Sur | 1-2 (0-0) | Futuro | - | - | T |
| 20/04/26 | Futuro | 0-2 (0-1) | Lautaro de Buin | - | - | B |
| 12/04/26 | Naval de Talcahuano | 0-0 (0-0) | Futuro | - | - | H |
| 28/04/19 | Tainan City Steel | 1-0 (1-0) | Futuro | - | - | B |
Thành tích gần đây — Municipal Puente Alto
BBBTHBBBHH
Thắng 1 (10%)Hòa 3 (30%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 11/23 (10 trận) Châu Á: 1/3/6 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | Municipal Puente Alto | 1-5 (0-4) | CD Rancagua Sur | - | - | B |
| 26/07/26 | Naval de Talcahuano | 3-1 (1-1) | Municipal Puente Alto | - | - | B |
| 13/07/26 | Malleco Unido | 2-1 (1-0) | Municipal Puente Alto | - | - | B |
| 06/07/26 | Imperial Unido | 0-1 (0-0) | Municipal Puente Alto | - | - | T |
| 27/06/26 | Municipal Puente Alto | 2-2 (1-1) | Rodelindo Roman | - | - | H |
| 21/06/26 | Quintero Unido | 4-1 (2-1) | Municipal Puente Alto | - | - | B |
| 13/06/26 | Municipal Puente Alto | 1-3 (1-2) | Lautaro de Buin | - | - | B |
| 07/06/26 | CD Atletico del Oriente | 3-2 (0-1) | Municipal Puente Alto | - | - | B |
| 30/05/26 | Municipal Puente Alto | 1-1 (1-0) | Comunal Cabrero | - | - | H |
| 23/05/26 | CDSC Aguara | 0-0 (0-0) | Municipal Puente Alto | - | - | H |
| 16/05/26 | Municipal Puente Alto | 2-3 (0-2) | CD Constitucion Unido | - | - | B |
| 09/05/26 | Municipal Puente Alto | 0-0 (0-0) | Futuro | - | - | H |
| 03/05/26 | CD Rancagua Sur | 1-0 (1-0) | Municipal Puente Alto | - | - | B |
| 25/04/26 | Municipal Puente Alto | 2-0 (1-0) | Naval de Talcahuano | - | - | T |
| 19/04/26 | Chimbarongo FC | 2-1 (0-1) | Municipal Puente Alto | - | - | B |
| 11/04/26 | Municipal Puente Alto | 1-1 (1-0) | Malleco Unido | - | - | H |
| 08/11/25 | CD Municipal Mejillones | 1-0 (0-0) | Municipal Puente Alto | - | - | B |
| 02/11/25 | Municipal Puente Alto | 1-2 (1-1) | Chimbarongo FC | - | - | B |
| 26/10/25 | CDSC Aguara | 2-4 (1-1) | Municipal Puente Alto | - | - | T |
| 18/10/25 | Municipal Puente Alto | 2-1 (1-1) | Naval de Talcahuano | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
64
Phạt góc (HT)
21
Thẻ vàng
23
Sút bóng
88
Sút cầu môn
33
Tấn công
6165
Tấn công nguy hiểm
7555
Sút ngoài cầu môn
55
Đá phạt trực tiếp
158
TL kiểm soát bóng
62%38%
TL kiểm soát bóng (HT)
68%32%
Quả ném biên
812
So Sánh Sức Mạnh
41 59
33% So Sánh Đối đầu 67%
Thành tích
Tất cả
T0 H1 B0T0 H1 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Futuro (24 trận)
Ghi 0.88 bàn/trậnMất 1.58 bàn/trận
Municipal Puente Alto (25 trận)
Ghi 1.36 bàn/trậnMất 2.12 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Futuro | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.00 | 3.40 | 3.10 | 0.87 | 2.50 | 0.97 | 0.82 | 0.25 | 1.02 |
| Live | 51.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.06 ↓ | 5.50 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | 0.54 ↓ | 0.00 | 1.45 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.20 | 3.35 | 2.95 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 55.00 ↑ | 5.50 ↑ | 1.12 ↓ | 2.20 ↑ | 1.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.16 | 3.28 | 2.92 | 0.87 | 2.75 | 0.77 | - | - | - |
| Live | 33.42 ↑ | 4.30 ↑ | 1.18 ↓ | 1.43 ↑ | 1.50 | 0.46 ↓ | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 2.12 | 3.14 | 2.76 | 0.90 | 2.75 | 0.80 | 0.90 | 0.25 | 0.80 |
| Live | 32.00 ↑ | 4.71 ↑ | 1.10 ↓ | 4.76 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | 0.58 ↓ | 0.00 | 1.21 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.08 | 3.35 | 2.95 | 0.93 | 2.75 | 0.77 | 0.80 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 12.20 ↑ | 4.07 ↑ | 1.18 ↓ | 1.42 ↑ | 1.50 | 0.44 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.04 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.05 | 3.40 | 3.00 | 0.73 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 61.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.30 ↑ | 2.50 | 0.50 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.95 | 3.35 | 3.00 | 0.71 | 2.50 | 0.81 | 0.71 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 20.00 ↑ | 20.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.01 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.33 | 3.15 | 2.79 | 0.85 | 2.50 | 0.90 | 1.03 | 0.25 | 0.75 |
| Live | 29.94 ↑ | 5.69 ↑ | 1.14 ↓ | 2.66 ↑ | 1.50 | 0.26 ↓ | 0.57 ↓ | 0.00 | 1.34 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.05 | 3.40 | 2.95 | 0.73 | 2.50 | 0.98 | - | - | - |
| Live | 71.00 ↑ | 10.00 ↑ | 1.04 ↓ | 3.33 ↑ | 1.50 | 0.17 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.04 | 3.60 | 3.13 | 0.76 | 2.50 | 0.95 | 0.52 | 0.00 | 1.36 |
| Live | 59.00 ↑ | 13.50 ↑ | 1.01 ↓ | 4.52 ↑ | 1.50 | 0.11 ↓ | 0.53 ↑ | 0.00 | 1.42 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.00 | 3.40 | 3.10 | 0.85 | 2.50 | 0.95 | 0.80 | 0.25 | 1.00 |
| Live | 101.00 ↑ | 23.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.80 ↑ | 1.50 | 0.11 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.10 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.10 | 3.10 | 3.00 | 0.70 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.02 ↓ | 9.00 ↑ | 1.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Futuro | +1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Municipal Puente Alto | -1/4 | 2 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).