Kết quả bóng đá trận Fundacio Esportiva Grama vs UE Tona, 16:45 ngày 11/10/2026
Bizkaia-Tercera Hạng Tây Ban Nha · 16:45 ngày 11/10/2026
Fundacio Esportiva Grama 0 Kết thúc HT 0-0 1
UE Tona
🟨 4 - 3 🟥 1 - 1 ⛳ 7 - 3
Diễn biến trận đấu
| Fundacio Esportiva Grama | Phút | |
| 13' | ||
| HT 0-0 | ||
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 5 | 5 |
| Hòa | 1 | 0 | 3 | 1 |
| Bại | 1 | 1 | 2 | 4 |
| Ghi bàn | 5 | 3 | 14 | 10 |
| Mất bàn | 1 | 3 | 5 | 10 |
| Điểm | 4 | 6 | 18 | 16 |
Chủ = Fundacio Esportiva Grama · Khách = UE Tona
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Fundacio Esportiva Grama | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (50%) | Thắng/Thắng | 1 (33%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 1 (33%) |
| 1 (50%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 1 (33%) |
Bảng xếp hạng
Fundacio Esportiva Grama
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 5 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 5 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 5 |
UE Tona
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 18 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 18 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 18 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
01
Thẻ vàng
10
Sút bóng
10
Sút ngoài cầu môn
10
TL kiểm soát bóng
60%40%
Quả ném biên
01
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Fundacio Esportiva Grama (30 trận)
Ghi 1.37 bàn/trậnMất 0.90 bàn/trận
UE Tona (30 trận)
Ghi 1.03 bàn/trậnMất 0.90 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Fundacio Esportiva Grama | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Mansion88 | Sớm | 1.70 | 3.45 | 4.15 | 0.98 | 2.50 | 0.78 | 0.90 | 0.75 | 0.86 |
| Live | 46.00 ↑ | 4.40 ↑ | 1.15 ↓ | 2.43 ↑ | 1.50 | 0.26 ↓ | 2.08 ↑ | 0.25 | 0.28 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.65 | 3.45 | 4.60 | 0.95 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 1.65 | 3.55 ↑ | 4.70 ↑ | 1.20 ↑ | 2.50 | 0.60 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.70 | 3.45 | 4.15 | 0.98 | 2.50 | 0.78 | 0.90 | 0.75 | 0.86 |
| Live | 46.00 ↑ | 4.40 ↑ | 1.15 ↓ | 2.43 ↑ | 1.50 | 0.26 ↓ | 0.38 ↓ | 0.00 | 1.72 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.65 | 3.40 | 4.00 | 0.93 | 2.50 | 0.77 | 0.86 | 0.75 | 0.84 |
| Live | 20.00 ↑ | 5.50 ↑ | 1.09 ↓ | 2.17 ↑ | 1.50 | 0.16 ↓ | 1.85 ↑ | 0.25 | 0.24 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.67 | 3.25 | 4.80 | 1.00 | 2.50 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 29.00 ↑ | 6.50 ↑ | 1.07 ↓ | 9.00 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.74 | 3.50 | 4.40 | 0.79 | 2.25 | 0.94 | 0.86 | 0.75 | 0.86 |
| Live | 47.00 ↑ | 4.50 ↑ | 1.18 ↓ | 2.48 ↑ | 1.50 | 0.28 ↓ | 0.41 ↓ | 0.00 | 1.78 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 1.70 | 3.40 | 4.84 | 0.96 | 2.50 | 0.75 | 1.85 | 1.50 | 0.36 |
| Live | 62.00 ↑ | 10.10 ↑ | 1.04 ↓ | 5.46 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | 2.50 ↑ | 0.25 | 0.26 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.70 | 3.40 | 4.33 | 0.88 | 2.25 | 0.93 | 0.83 | 0.75 | 0.98 |
| Live | 67.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.05 ↓ | 3.65 ↑ | 1.50 | 0.18 ↓ | 2.70 ↑ | 0.25 | 0.26 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Fundacio Esportiva Grama | +3/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| UE Tona | -3/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).