Kết quả bóng đá trận Fuenlabrada vs CD Paracuellos Antamira, 15:00 ngày 15/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 15:00 ngày 15/08/2026
Fuenlabrada 0 Kết thúc HT 0-0 0
CD Paracuellos Antamira
🟨 2 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 0
Địa điểm: Fernando Torres Stadium Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 25°C
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 3 | 1 |
| Hòa | 2 | 1 | 5 | 5 |
| Bại | 1 | 1 | 2 | 4 |
| Ghi bàn | 4 | 6 | 14 | 11 |
| Mất bàn | 5 | 6 | 10 | 15 |
| Điểm | 2 | 4 | 14 | 8 |
Chủ = Fuenlabrada · Khách = CD Paracuellos Antamira
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Fuenlabrada | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (20%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (25%) |
| 1 (20%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 3 (60%) | Hòa/Hòa | 2 (50%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 1 (25%) |
Thành tích gần đây — Fuenlabrada
TBHTBBHTHB
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 10/15 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 13/08/26 | CD Colonia Moscardo | 1-2 (1-1) | Fuenlabrada | - | - | T |
| 03/05/26 | CD Artistico Navalcarnero | 3-1 (1-1) | Fuenlabrada | -0.25 | 2.25 | B |
| 26/04/26 | Fuenlabrada | 0-0 (0-0) | CF Rayo Majadahonda | -0.25 | 2.25 | H |
| 19/04/26 | Suokuaili Moss | 2-3 (0-0) | Fuenlabrada | +0.25 | 2.25 | T |
| 12/04/26 | Fuenlabrada | 0-2 (0-0) | RSD Alcala Henares | +0.5 | 2.25 | B |
| 05/04/26 | Quintanar Del Rey | 1-0 (0-0) | Fuenlabrada | -0.25 | 2 | B |
| 28/03/26 | Fuenlabrada | 1-1 (0-0) | Real Madrid C | +0.25 | 2.25 | H |
| 22/03/26 | Elche CF Ilicitano | 2-3 (1-2) | Fuenlabrada | -0.25 | 2.25 | T |
| 15/03/26 | Fuenlabrada | 0-0 (0-0) | Getafe B | 0 | 2 | H |
| 07/03/26 | UD San Sebastian Reyes | 3-0 (2-0) | Fuenlabrada | -0.75 | 2.25 | B |
| 28/02/26 | Fuenlabrada | 0-0 (0-0) | Orihuela CF | +0.25 | 2 | H |
| 22/02/26 | CF Intercity | 2-1 (2-0) | Fuenlabrada | -0.5 | 2.25 | B |
| 15/02/26 | Fuenlabrada | 1-1 (0-0) | Las Palmas Atletico | +0.25 | 2.25 | H |
| 07/02/26 | CD Colonia Moscardo | 3-0 (1-0) | Fuenlabrada | +0.25 | 2.25 | B |
| 01/02/26 | Fuenlabrada | 0-1 (0-0) | UB Conquense | +0.25 | 2 | B |
| 25/01/26 | Rayo Vallecano B | 1-2 (0-2) | Fuenlabrada | 0 | 2.25 | T |
| 18/01/26 | Fuenlabrada | 1-2 (0-0) | CD Coria | +0.25 | 2 | B |
| 11/01/26 | Fuenlabrada | 1-1 (0-0) | Tenerife B | +0.5 | 2.5 | H |
| 04/01/26 | RSD Alcala Henares | 0-0 (0-0) | Fuenlabrada | -0.25 | 2 | H |
| 20/12/25 | Fuenlabrada | 1-1 (0-0) | Elche CF Ilicitano | +0.75 | 2.25 | H |
Thành tích gần đây — CD Paracuellos Antamira
HTBHHHTBHT
Thắng 3 (30%)Hòa 5 (50%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 13/16 (10 trận) Châu Á: 3/5/2 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 13/08/26 | CD Paracuellos Antamira | 1-1 (1-0) | Las Rozas | - | - | H |
| 10/05/26 | Leganes B | 1-2 (1-1) | CD Paracuellos Antamira | - | - | T |
| 03/05/26 | CD Paracuellos Antamira | 0-2 (0-2) | CF Trival Valderas | - | - | B |
| 26/04/26 | Torrejon CF | 3-3 (3-1) | CD Paracuellos Antamira | - | - | H |
| 18/04/26 | CD Paracuellos Antamira | 2-2 (0-2) | AD Parla | - | - | H |
| 11/04/26 | Alcorcon B | 1-1 (0-0) | CD Paracuellos Antamira | - | - | H |
| 02/04/26 | CD Galapagar | 1-3 (0-1) | CD Paracuellos Antamira | - | - | T |
| 28/03/26 | CD Paracuellos Antamira | 0-5 (0-0) | CDF Tres Cantos | - | - | B |
| 22/03/26 | RCD Carabanchel | 0-0 (0-0) | CD Paracuellos Antamira | - | - | H |
| 14/03/26 | CD Paracuellos Antamira | 1-0 (0-0) | Mostoles | - | - | T |
| 08/03/26 | UD San Sebastian Reyes B | 2-1 (0-1) | CD Paracuellos Antamira | -0.5 | 2.25 | B |
| 28/02/26 | CD Paracuellos Antamira | 0-1 (0-0) | Ciudad de Madrid | - | - | B |
| 22/02/26 | Las Rozas | 1-1 (1-0) | CD Paracuellos Antamira | -0.5 | 2.25 | H |
| 14/02/26 | CD Paracuellos Antamira | 1-0 (0-0) | AD Union Adarve | - | - | T |
| 08/02/26 | Villaverde Boetticher CF | 1-1 (0-0) | CD Paracuellos Antamira | 0 | 2.5 | H |
| 31/01/26 | CD Paracuellos Antamira | 2-1 (1-1) | Atletico Madrid C | - | - | T |
| 26/01/26 | Siello | 1-2 (1-0) | CD Paracuellos Antamira | - | - | T |
| 17/01/26 | CD Paracuellos Antamira | 0-3 (0-2) | CF Pozuelo Alarcon | - | - | B |
| 10/01/26 | CD Paracuellos Antamira | 0-1 (0-0) | Leganes B | - | - | B |
| 04/01/26 | CF Trival Valderas | 2-3 (2-2) | CD Paracuellos Antamira | -0.25 | 2.5 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
20
Phạt góc (HT)
20
Thẻ vàng
22
Sút bóng
713
Sút cầu môn
22
Tấn công
11196
Tấn công nguy hiểm
2625
Sút ngoài cầu môn
511
TL kiểm soát bóng
48%52%
TL kiểm soát bóng (HT)
47%53%
So Sánh Sức Mạnh
35 65
0% So Sánh Đối đầu 100%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Fuenlabrada (30 trận)
Ghi 0.97 bàn/trậnMất 1.23 bàn/trận
CD Paracuellos Antamira (30 trận)
Ghi 1.17 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 0 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Fuenlabrada | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1974 | Thành lập | |
| Fernando Torres Stadium | Sân nhà | |
| 5000 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Fuenlabrada | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.53 | 4.10 | 5.00 | 0.95 | 3.00 | 0.84 | 0.93 | 1.00 | 0.86 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.05 ↓ | 17.00 ↑ | 3.00 ↑ | 0.50 | 0.24 ↓ | 0.52 ↓ | 0.00 | 1.52 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.60 | 3.75 | 5.00 | 0.65 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 6.00 ↑ | 1.22 ↓ | 10.00 ↑ | 2.80 ↑ | 0.50 | 0.17 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.54 | 3.70 | 5.26 | 0.73 | 2.75 | 0.92 | - | - | - |
| Live | 4.52 ↑ | 1.29 ↓ | 8.78 ↑ | 1.86 ↑ | 0.50 | 0.33 ↓ | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 1.49 | 3.60 | 4.44 | 0.81 | 2.75 | 0.95 | 0.96 | 1.00 | 0.80 |
| Live | 4.92 ↑ | 1.19 ↓ | 9.40 ↑ | 2.50 ↑ | 0.50 | 0.20 ↓ | 0.24 ↓ | 0.00 | 1.85 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.51 | 3.81 | 4.33 | 0.89 | 3.00 | 0.79 | 0.87 | 1.00 | 0.81 |
| Live | 5.45 ↑ | 1.21 ↓ | 6.75 ↑ | 2.50 ↑ | 0.50 | 0.12 ↓ | 0.44 ↓ | 0.00 | 1.31 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.53 | 3.70 | 5.25 | 0.57 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 2.05 ↑ | 2.30 ↓ | 4.60 ↓ | 1.40 ↑ | 2.50 | 0.48 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.61 | 3.60 | 5.50 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 1.63 ↑ | 3.60 | 5.50 | - | - | - | - | - | - | |
| Bwin | Sớm | 1.53 | 3.70 | 5.25 | 0.58 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 2.05 ↑ | 2.30 ↓ | 4.75 ↓ | 1.10 ↑ | 1.50 | 0.62 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.59 | 3.60 | 5.93 | 0.70 | 2.75 | 1.03 | 1.14 | 1.25 | 0.63 |
| Live | 15.20 ↑ | 1.06 ↓ | 17.90 ↑ | 6.36 ↑ | 0.50 | 0.07 ↓ | 0.52 ↓ | 0.00 | 1.54 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.57 | 3.50 | 5.25 | 0.95 | 3.00 | 0.85 | 0.95 | 1.00 | 0.85 |
| Live | 11.00 ↑ | 1.04 ↓ | 13.00 ↑ | 8.50 ↑ | 0.50 | 0.07 ↓ | 0.53 ↓ | 0.00 | 1.43 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.57 | 3.50 | 4.80 | 0.62 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 21.00 ↑ | 1.03 ↓ | 29.00 ↑ | 12.00 ↑ | 0.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.