Kết quả bóng đá trận FSV Pfaffenhofen vs SV Heimstetten, 23:15 ngày 25/08/2026
Oberliga (Đức) · 23:15 ngày 25/08/2026
FSV Pfaffenhofen 1 Kết thúc HT 1-1 1
SV Heimstetten
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Diễn biến trận đấu
| FSV Pfaffenhofen | Phút | |
| 8' | ⚽ 0 - 1 Lukas Riglewski | |
| 8' | ⚽ 0 - 2 Riglewski L. | |
| Luka Brudtloff 1 - 2 ⚽ | 32' | |
| Luka Brudtloff 2 - 2 ⚽ | 32' | |
| Luka Brudtloff 3 - 2 ⚽ | 32' | |
| HT 1-1 | ||
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 6 | 2 |
| Hòa | 1 | 2 | 2 | 4 |
| Bại | 1 | 1 | 2 | 4 |
| Ghi bàn | 4 | 4 | 18 | 15 |
| Mất bàn | 6 | 8 | 15 | 21 |
| Điểm | 4 | 2 | 20 | 10 |
Chủ = FSV Pfaffenhofen · Khách = SV Heimstetten
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| FSV Pfaffenhofen | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (40%) | Thắng/Thắng | 11 (31%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 2 (6%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 2 (6%) |
| 1 (10%) | Hòa/Thắng | 4 (11%) |
| 2 (20%) | Hòa/Hòa | 5 (14%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 3 (8%) |
| 1 (10%) | Bại/Thắng | 1 (3%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 3 (8%) |
| 2 (20%) | Bại/Bại | 5 (14%) |
Thành tích gần đây — FSV Pfaffenhofen
TBTTTHTT
Thắng 6 (75%)Hòa 1 (13%)Bại 1 (13%)
Ghi/Mất: 17/11 (8 trận) Châu Á: 6/1/1 T/X: 7/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | TUS Geretsried | 2-3 (1-2) | FSV Pfaffenhofen | - | - | T |
| 14/08/26 | FC Pipinsried | 5-0 (1-0) | FSV Pfaffenhofen | - | - | B |
| 07/08/26 | FSV Pfaffenhofen | 3-2 (0-2) | TSV 1860 Munich II | - | - | T |
| 01/08/26 | TSV Kottern | 1-4 (0-2) | FSV Pfaffenhofen | - | - | T |
| 25/07/26 | FSV Pfaffenhofen | 2-0 (2-0) | TSV 1860 Rosenheim | - | - | T |
| 21/07/26 | FC Ismaning | 0-0 (0-0) | FSV Pfaffenhofen | - | - | H |
| 25/05/26 | FC Coburg | 0-3 (0-1) | FSV Pfaffenhofen | - | - | T |
| 21/05/26 | FSV Pfaffenhofen | 2-1 (0-0) | FC Coburg | - | - | T |
Thành tích gần đây — SV Heimstetten
BTTHBBHBBT
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 16/22 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | SV Heimstetten | 0-4 (0-2) | SpVgg Hankofen-Hailing | - | - | B |
| 15/08/26 | SV Heimstetten | 1-0 (0-0) | SV Schalding Heining | - | - | T |
| 08/08/26 | TSV Schwabmunchen | 1-3 (0-2) | SV Heimstetten | - | - | T |
| 01/08/26 | SV Heimstetten | 1-1 (1-0) | TUS Geretsried | - | - | H |
| 25/07/26 | SV Heimstetten | 1-2 (0-1) | FC Schwaig | - | - | B |
| 21/07/26 | FC Pipinsried | 3-2 (1-2) | SV Heimstetten | - | - | B |
| 16/05/26 | SV Heimstetten | 1-1 (1-0) | FC Sturm Hauzenberg | - | - | H |
| 09/05/26 | TSV Landsberg | 5-2 (2-1) | SV Heimstetten | - | - | B |
| 02/05/26 | SV Heimstetten | 2-3 (2-2) | SV Kirchanschoring | - | - | B |
| 18/04/26 | SV Heimstetten | 3-2 (1-0) | SV Erlbach | - | - | T |
| 11/04/26 | Türkspor Augsburg | 1-6 (0-3) | SV Heimstetten | - | - | T |
| 07/04/26 | SV Heimstetten | 0-0 (0-0) | FC Deisenhofen | - | - | H |
| 01/04/26 | Turkgucu Munchen | 0-1 (0-0) | SV Heimstetten | - | - | T |
| 28/03/26 | SV Heimstetten | 0-0 (0-0) | FC Pipinsried | - | - | H |
| 21/03/26 | SV Schalding Heining | 0-1 (0-1) | SV Heimstetten | - | - | T |
| 14/03/26 | SV Heimstetten | 1-1 (0-1) | FC Schwaig | - | - | H |
| 07/03/26 | Gundelfingen | 1-3 (1-0) | SV Heimstetten | - | - | T |
| 28/02/26 | SV Heimstetten | 3-0 (1-0) | TSV Kottern | - | - | T |
| 21/02/26 | SV Heimstetten | 1-1 (0-0) | TSV 1860 Munich II | - | - | H |
| 14/02/26 | SV Heimstetten | 1-3 (0-0) | Wacker Burghausen | - | - | B |
So Sánh Sức Mạnh
44 56
38% So Sánh Đối đầu 62%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
FSV Pfaffenhofen (10 trận)
Ghi 1.80 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
SV Heimstetten (30 trận)
Ghi 1.83 bàn/trậnMất 1.53 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| FSV Pfaffenhofen | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực | Black wood de Teng |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 1xBet | Sớm | 1.49 | 4.51 | 4.58 | 0.92 | 3.50 | 0.75 | 1.41 | 1.50 | 0.48 |
| Live | 1.49 | 4.51 | 4.58 | 0.92 | 3.50 | 0.75 | 1.41 | 1.50 | 0.48 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.