Kết quả bóng đá trận FSV Optik Rathenow vs TSG Neustrelitz, 00:00 ngày 29/08/2026
Oberliga (Đức) · 00:00 ngày 29/08/2026
FSV Optik Rathenow 2 Kết thúc HT 2-0 1
TSG Neustrelitz
🟨 0 - 0 🟥 0 - 1 ⛳ 0 - 0
Diễn biến trận đấu
| FSV Optik Rathenow | Phút | |
| Maxime Langner 1 - 0 ⚽ | 14' | |
| Mike Balonier 2 - 0 ⚽ | 40' | |
| HT 2-0 | ||
| 47' | ⚽ 2 - 1 | |
| 80' | Manuel Härtel | |
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 1 | 3 |
| Hòa | 1 | 0 | 3 | 1 |
| Bại | 1 | 2 | 6 | 6 |
| Ghi bàn | 2 | 6 | 7 | 17 |
| Mất bàn | 2 | 7 | 26 | 24 |
| Điểm | 4 | 3 | 6 | 10 |
Chủ = FSV Optik Rathenow · Khách = TSG Neustrelitz
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| FSV Optik Rathenow | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (6%) | Thắng/Thắng | 9 (28%) |
| 1 (3%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (9%) | Hòa/Thắng | 5 (16%) |
| 8 (24%) | Hòa/Hòa | 4 (13%) |
| 4 (12%) | Hòa/Bại | 5 (16%) |
| 2 (6%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 5 (15%) | Bại/Hòa | 1 (3%) |
| 8 (24%) | Bại/Bại | 8 (25%) |
Thành tích đối đầu (16 trận)
FSV Optik Rathenow 3 (19%)Hòa 1 (6%)TSG Neustrelitz 12 (75%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 1 / Thua 12 Tài/Xỉu: Tài 10 / Hòa 1 / Xỉu 5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 07/03/26 | FSV Optik Rathenow | 0-2 (0-2) | TSG Neustrelitz | - | - | B |
| 14/09/25 | TSG Neustrelitz | 5-1 (1-1) | FSV Optik Rathenow | - | - | B |
| 12/04/25 | TSG Neustrelitz | 2-1 (0-0) | FSV Optik Rathenow | - | - | B |
| 19/10/24 | FSV Optik Rathenow | 0-0 (0-0) | TSG Neustrelitz | - | - | H |
| 18/05/24 | FSV Optik Rathenow | 0-4 (0-2) | TSG Neustrelitz | 0 | 3.25 | B |
| 11/11/23 | TSG Neustrelitz | 4-0 (2-0) | FSV Optik Rathenow | - | - | B |
| 06/05/23 | FSV Optik Rathenow | 1-4 (1-3) | TSG Neustrelitz | - | - | B |
| 12/11/22 | TSG Neustrelitz | 2-0 (1-0) | FSV Optik Rathenow | - | - | B |
| 25/07/20 | FSV Optik Rathenow | 3-0 (2-0) | TSG Neustrelitz | - | - | T |
| 18/01/18 | FSV Optik Rathenow | 4-3 (1-2) | TSG Neustrelitz | - | - | T |
| 15/05/16 | TSG Neustrelitz | 3-1 (2-1) | FSV Optik Rathenow | -1.5 | 2.75 | B |
| 28/11/15 | FSV Optik Rathenow | 0-2 (0-0) | TSG Neustrelitz | -0.5 | 2.75 | B |
| 23/02/14 | TSG Neustrelitz | 2-0 (1-0) | FSV Optik Rathenow | -1 | 2.75 | B |
| 10/08/13 | FSV Optik Rathenow | 1-0 (1-0) | TSG Neustrelitz | 0 | 2.5 | T |
| 21/04/13 | TSG Neustrelitz | 1-0 (0-0) | FSV Optik Rathenow | -0.25 | 2.5 | B |
| 03/11/12 | FSV Optik Rathenow | 0-1 (0-0) | TSG Neustrelitz | 0 | 2.5 | B |
Thành tích gần đây — FSV Optik Rathenow
BHBBBHBBHH
Thắng 0 (0%)Hòa 4 (40%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 6/26 (10 trận) Châu Á: 0/4/6 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Mahdov FC | 1-0 (1-0) | FSV Optik Rathenow | - | - | B |
| 08/08/26 | FSV Optik Rathenow | 0-0 (0-0) | Berliner AK 07 | - | - | H |
| 18/07/26 | FSV Optik Rathenow | 0-3 (0-1) | Ludwigsfelder FC | - | - | B |
| 15/07/26 | FSV Optik Rathenow | 1-3 (1-1) | FC Neubrandenburg 04 | - | - | B |
| 11/07/26 | Hertha BSC Berlin Youth | 3-0 (1-0) | FSV Optik Rathenow | - | - | B |
| 08/07/26 | FSV luckenwalde | 1-1 (1-1) | FSV Optik Rathenow | - | - | H |
| 04/07/26 | FSV Optik Rathenow | 2-12 (2-7) | Union Berlin | - | - | B |
| 27/06/26 | FSV Optik Rathenow | 0-1 (0-0) | VSG Altglienicke | - | - | B |
| 30/05/26 | FSV Optik Rathenow | 1-1 (0-1) | FC Anker Wismar | - | - | H |
| 15/05/26 | BFC Viktoria 1889 | 1-1 (1-0) | FSV Optik Rathenow | - | - | H |
| 09/05/26 | FSV Optik Rathenow | 4-2 (1-2) | TuS Makkabi Berlin | - | - | T |
| 01/05/26 | Tennis Borussia Berlin | 1-1 (0-0) | FSV Optik Rathenow | - | - | H |
| 25/04/26 | FSV Optik Rathenow | 0-0 (0-0) | SG Dynamo Schwerin | - | - | H |
| 18/04/26 | Berliner AK 07 | 1-2 (0-0) | FSV Optik Rathenow | - | - | T |
| 11/04/26 | FSV Optik Rathenow | 1-1 (0-0) | SG Union Klosterfelde | - | - | H |
| 03/04/26 | Lichtenberg 47 | 1-0 (0-0) | FSV Optik Rathenow | - | - | B |
| 28/03/26 | SV Siedenbollentin | 2-1 (1-1) | FSV Optik Rathenow | - | - | B |
| 21/03/26 | FSV Optik Rathenow | 3-1 (0-1) | SD Croatia Berlin | - | - | T |
| 19/03/26 | FSV Optik Rathenow | 2-1 (1-1) | Sparta Lichtenberg | - | - | T |
| 15/03/26 | Hansa Rostock II | 2-1 (1-0) | FSV Optik Rathenow | - | - | B |
Thành tích gần đây — TSG Neustrelitz
TBBBBTBHTB
Thắng 3 (30%)Hòa 1 (10%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 17/24 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | TSG Neustrelitz | 3-2 (2-0) | SV Siedenbollentin | - | - | T |
| 08/08/26 | Lichtenberg 47 | 3-2 (1-1) | TSG Neustrelitz | - | - | B |
| 02/08/26 | Hansa Rostock | 4-1 (2-1) | TSG Neustrelitz | - | - | B |
| 11/07/26 | Greifswalder FC | 5-3 (3-0) | TSG Neustrelitz | - | - | B |
| 01/07/26 | TSG Neustrelitz | 0-2 (0-0) | RSV Eintracht | - | - | B |
| 30/05/26 | TSG Neustrelitz | 2-1 (0-0) | Berliner AK 07 | - | - | T |
| 17/05/26 | Sparta Lichtenberg | 4-2 (4-2) | TSG Neustrelitz | - | - | B |
| 09/05/26 | SG Union Klosterfelde | 1-1 (1-1) | TSG Neustrelitz | - | - | H |
| 03/05/26 | TSG Neustrelitz | 2-0 (1-0) | SV Tasmania Berlin | - | - | T |
| 26/04/26 | Lichtenberg 47 | 2-1 (0-0) | TSG Neustrelitz | - | - | B |
| 18/04/26 | TSG Neustrelitz | 1-0 (0-0) | FC Anker Wismar | - | - | T |
| 12/04/26 | SD Croatia Berlin | 2-2 (1-1) | TSG Neustrelitz | - | - | H |
| 05/04/26 | TSG Neustrelitz | 5-0 (3-0) | BFC Viktoria 1889 | - | - | T |
| 03/04/26 | TSG Neustrelitz | 3-1 (1-1) | SG Dynamo Schwerin | - | - | T |
| 22/03/26 | Hansa Rostock II | 0-0 (0-0) | TSG Neustrelitz | - | - | H |
| 15/03/26 | TSG Neustrelitz | 4-0 (1-0) | TuS Makkabi Berlin | - | - | T |
| 07/03/26 | FSV Optik Rathenow | 0-2 (0-2) | TSG Neustrelitz | - | - | T |
| 04/03/26 | FC Anker Wismar | 1-1 (0-0) | TSG Neustrelitz | - | - | H |
| 28/02/26 | TSG Neustrelitz | 3-2 (3-0) | Tennis Borussia Berlin | - | - | T |
| 22/02/26 | Mahdov FC | 2-1 (1-0) | TSG Neustrelitz | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Chưa có số liệu.
So Sánh Sức Mạnh
46 54
75% So Sánh Đối đầu 25%
Thành tích
Tất cả
T3 H1 B12T12 H1 B3
Chủ khách tương đồng
T3 H1 B5T5 H1 B3
Ghi
Tất cả
0.8 Bàn2.2 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn1.8 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
FSV Optik Rathenow (30 trận)
Ghi 1.00 bàn/trậnMất 1.70 bàn/trận
TSG Neustrelitz (30 trận)
Ghi 1.97 bàn/trậnMất 1.53 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| FSV Optik Rathenow | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 1xBet | Sớm | 3.38 | 4.25 | 1.73 | 0.87 | 3.50 | 0.79 | 1.69 | 0.00 | 0.39 |
| Live | 3.38 | 4.25 | 1.73 | 0.87 | 3.50 | 0.79 | 1.69 | 0.00 | 0.39 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.