Kết quả bóng đá trận FSV Frankfurt vs Astoria Walldorf, 19:00 ngày 22/08/2026
Regionalliga (Đức) · 19:00 ngày 22/08/2026
FSV Frankfurt 3 Kết thúc HT 2-0 0
Astoria Walldorf
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Địa điểm: Deutsche Bank Park Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 19°C
Diễn biến trận đấu
| FSV Frankfurt | Phút | |
| Cas Peters 1 - 0 ⚽ | 10' | |
| Cas Peters 2 - 0 ⚽ | 27' | |
| HT 2-0 | ||
| Emmanuel Godwin McDonald 3 - 0 ⚽ | 84' | |
| FT 3-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 5 | 4 |
| Hòa | 1 | 2 | 2 | 2 |
| Bại | 1 | 1 | 3 | 4 |
| Ghi bàn | 6 | 3 | 25 | 19 |
| Mất bàn | 4 | 6 | 14 | 17 |
| Điểm | 4 | 2 | 17 | 14 |
Chủ = FSV Frankfurt · Khách = Astoria Walldorf
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| FSV Frankfurt | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (43%) | Thắng/Thắng | 2 (18%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (9%) |
| 2 (14%) | Hòa/Thắng | 3 (27%) |
| 2 (14%) | Hòa/Hòa | 1 (9%) |
| 1 (7%) | Hòa/Bại | 1 (9%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (9%) |
| 3 (21%) | Bại/Bại | 2 (18%) |
Bảng xếp hạng
FSV Frankfurt
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 1 | 2 | 1 | 8 | 6 | 5 | 8 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 1 | 0 | 5 | 2 | 4 | 4 |
| Sân khách | 2 | 0 | 1 | 1 | 3 | 4 | 1 | 13 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 9 | 12 | - | - |
Astoria Walldorf
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 0 | 2 | 2 | 4 | 8 | 2 | 17 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 2 | 0 | 3 | 3 | 2 | 11 |
| Sân khách | 2 | 0 | 0 | 2 | 1 | 5 | 0 | 17 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 15 | 12 | - | - |
Thành tích đối đầu (18 trận)
FSV Frankfurt 5 (28%)Hòa 6 (33%)Astoria Walldorf 7 (39%)
Châu Á: Ăn 9 / Hòa 1 / Thua 8 Tài/Xỉu: Tài 10 / Hòa 1 / Xỉu 7
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 03/04/26 | FSV Frankfurt | 2-2 (2-1) | Astoria Walldorf | +0.75 | 3 | H |
| 01/10/25 | Astoria Walldorf | 1-0 (1-0) | FSV Frankfurt | +0.25 | 3 | B |
| 10/05/25 | Astoria Walldorf | 3-1 (0-1) | FSV Frankfurt | -0.25 | 3 | B |
| 09/11/24 | FSV Frankfurt | 2-2 (2-2) | Astoria Walldorf | +0.75 | 3.25 | H |
| 02/03/24 | FSV Frankfurt | 1-1 (0-1) | Astoria Walldorf | +0.25 | 3 | H |
| 31/08/23 | Astoria Walldorf | 2-1 (1-1) | FSV Frankfurt | +0.25 | 3 | B |
| 11/03/23 | Astoria Walldorf | 1-2 (0-0) | FSV Frankfurt | 0 | 2.75 | T |
| 03/09/22 | FSV Frankfurt | 6-2 (2-1) | Astoria Walldorf | +0.25 | 3 | T |
| 12/02/22 | FSV Frankfurt | 0-0 (0-0) | Astoria Walldorf | +0.25 | 2.75 | H |
| 04/09/21 | Astoria Walldorf | 2-1 (1-1) | FSV Frankfurt | +0.25 | 2.75 | B |
| 24/04/21 | Astoria Walldorf | 3-1 (1-0) | FSV Frankfurt | 0 | 2.5 | B |
| 09/01/21 | FSV Frankfurt | 2-0 (1-0) | Astoria Walldorf | +0.75 | 2.75 | T |
| 30/11/19 | FSV Frankfurt | 2-0 (1-0) | Astoria Walldorf | +0.25 | 2.75 | T |
| 03/08/19 | Astoria Walldorf | 2-2 (0-0) | FSV Frankfurt | 0 | 2.75 | H |
| 06/04/19 | FSV Frankfurt | 0-1 (0-0) | Astoria Walldorf | 0 | 2.5 | B |
| 29/09/18 | Astoria Walldorf | 0-0 (0-0) | FSV Frankfurt | -0.25 | 2.75 | H |
| 09/12/17 | FSV Frankfurt | 2-1 (1-0) | Astoria Walldorf | +0.25 | 2.75 | T |
| 19/08/17 | Astoria Walldorf | 6-0 (5-0) | FSV Frankfurt | -0.5 | 2.5 | B |
Thành tích gần đây — FSV Frankfurt
BBHBTTTTTT
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 27/13 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | FSV Mainz 05 (Youth) | 2-1 (1-0) | FSV Frankfurt | - | - | B |
| 12/08/26 | FSV Frankfurt | 1-5 (0-3) | Eintracht Frankfurt | -2.25 | 4.5 | B |
| 08/08/26 | FSV Frankfurt | 2-2 (0-0) | VfR Mannheim | - | - | H |
| 30/07/26 | Wurzburger Kickers | 2-1 (0-0) | FSV Frankfurt | - | - | B |
| 25/07/26 | FSV Frankfurt | 2-1 (0-0) | Koln Am | - | - | T |
| 18/07/26 | Marila Pribram | 0-2 (0-0) | FSV Frankfurt | - | - | T |
| 12/07/26 | FSV Frankfurt | 8-0 (5-0) | Rot-Weiss Walldorf | - | - | T |
| 07/07/26 | TuS Dietkirchen | 0-3 (0-1) | FSV Frankfurt | - | - | T |
| 04/07/26 | FSV Frankfurt | 5-0 (1-0) | TSV Aubstadt | - | - | T |
| 16/05/26 | SG Barockstadt | 1-2 (1-0) | FSV Frankfurt | +0.25 | 2.75 | T |
| 09/05/26 | FSV Frankfurt | 1-1 (1-1) | FSV Mainz 05 (Youth) | - | - | H |
| 02/05/26 | Bayern Alzenau | 1-3 (0-2) | FSV Frankfurt | - | - | T |
| 26/04/26 | FSV Frankfurt | 0-6 (0-3) | TSV Steinbach Haiger | +0.5 | 3.25 | B |
| 23/04/26 | Kickers Offenbach | 3-3 (2-1) | FSV Frankfurt | 0 | 2.75 | H |
| 18/04/26 | FSV Frankfurt | 1-1 (0-0) | FC 08 Hombrug | 0 | 3 | H |
| 11/04/26 | Stuttgarter Kickers | 0-3 (0-0) | FSV Frankfurt | 0 | 2.75 | T |
| 03/04/26 | FSV Frankfurt | 2-2 (2-1) | Astoria Walldorf | +0.75 | 3 | H |
| 28/03/26 | SC Freiburg (Youth) | 2-4 (1-2) | FSV Frankfurt | - | - | T |
| 21/03/26 | FSV Frankfurt | 1-1 (0-1) | Bahlinger | +1.25 | 3 | H |
| 14/03/26 | Eintracht Trier | 1-1 (0-0) | FSV Frankfurt | 0 | 2.75 | H |
Thành tích gần đây — Astoria Walldorf
HBTTBTTBHB
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 22/18 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Astoria Walldorf | 3-3 (1-0) | Kaiserslautern (Youth) | - | - | H |
| 08/08/26 | Kickers Offenbach | 2-1 (1-0) | Astoria Walldorf | -0.25 | 3.25 | B |
| 01/08/26 | VfB Stuttgart II | 0-1 (0-0) | Astoria Walldorf | - | - | T |
| 25/07/26 | TUS Mechtersheim | 2-5 (2-2) | Astoria Walldorf | - | - | T |
| 17/07/26 | Astoria Walldorf | 1-4 (0-0) | Darmstadt | -2.5 | 4 | B |
| 09/07/26 | FC Zuzenhausen | 1-4 (0-2) | Astoria Walldorf | - | - | T |
| 16/05/26 | TSG Balingen | 1-4 (1-1) | Astoria Walldorf | 0 | 3.5 | T |
| 09/05/26 | Astoria Walldorf | 0-1 (0-0) | Stuttgarter Kickers | - | - | B |
| 02/05/26 | Kickers Offenbach | 1-1 (1-0) | Astoria Walldorf | - | - | H |
| 25/04/26 | Astoria Walldorf | 2-3 (2-2) | SC Freiburg (Youth) | 0 | 4 | B |
| 22/04/26 | Astoria Walldorf | 0-3 (0-2) | Bayern Alzenau | +1 | 3.5 | B |
| 18/04/26 | Eintracht Trier | 0-0 (0-0) | Astoria Walldorf | -0.25 | 3 | H |
| 11/04/26 | Astoria Walldorf | 3-4 (2-3) | Hessen Kassel | -0.25 | 3 | B |
| 03/04/26 | FSV Frankfurt | 2-2 (2-1) | Astoria Walldorf | -0.75 | 3 | H |
| 28/03/26 | Astoria Walldorf | 3-1 (1-1) | Bahlinger | +1 | 3 | T |
| 21/03/26 | TSV Schott Mainz | 4-2 (1-2) | Astoria Walldorf | +0.5 | 3 | B |
| 14/03/26 | Astoria Walldorf | 2-2 (0-1) | SG Barockstadt | +0.25 | 2.75 | H |
| 07/03/26 | Freiberg | 2-0 (1-0) | Astoria Walldorf | -0.5 | 3 | B |
| 01/03/26 | Astoria Walldorf | 1-0 (1-0) | FC 08 Hombrug | -0.25 | 3.25 | T |
| 21/02/26 | SV Sandhausen | 1-2 (0-2) | Astoria Walldorf | -0.5 | 3.25 | T |
So Sánh Sức Mạnh
52 48
38% So Sánh Đối đầu 62%
Thành tích
Tất cả
T5 H6 B7T7 H6 B5
Chủ khách tương đồng
T4 H4 B1T1 H4 B4
Ghi
Tất cả
1.4 Bàn1.6 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.9 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
FSV Frankfurt (30 trận)
Ghi 2.30 bàn/trậnMất 1.60 bàn/trận
Astoria Walldorf (30 trận)
Ghi 1.93 bàn/trậnMất 1.83 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Astoria Walldorf (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| FSV Frankfurt | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1899-8-20 | Thành lập | |
| Deutsche Bank Park | Sân nhà | |
| 51500 | Sức chứa | 0 |
| Falko Gotz | HLV | |
| Frankfurt | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Mansion88 | Sớm | 2.04 | 3.60 | 2.84 | 0.92 | 3.25 | 0.90 | 1.04 | 0.50 | 0.80 |
| Live | 2.26 ↑ | 3.55 ↓ | 2.46 ↓ | 0.92 | 3.25 | 0.90 | 1.11 ↑ | 0.25 | 0.74 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 1.92 | 3.50 | 2.95 | 0.83 | 3.25 | 0.81 | - | - | - |
| Live | 2.25 ↑ | 3.50 | 2.45 ↓ | 0.83 | 3.25 | 0.81 | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.04 | 3.60 | 2.84 | 0.92 | 3.25 | 0.90 | 1.04 | 0.50 | 0.80 |
| Live | 2.26 ↑ | 3.55 ↓ | 2.46 ↓ | 0.92 | 3.25 | 0.90 | 1.11 ↑ | 0.25 | 0.74 ↓ | |
| Crown | Sớm | 1.98 | 3.80 | 2.84 | 0.88 | 3.25 | 0.88 | 0.98 | 0.50 | 0.78 |
| Live | 2.27 ↑ | 3.85 ↑ | 2.38 ↓ | 0.81 ↓ | 3.25 | 0.95 ↑ | 1.05 ↑ | 0.25 | 0.71 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.04 | 3.51 | 2.89 | 0.92 | 3.25 | 0.90 | 1.04 | 0.50 | 0.80 |
| Live | 2.33 ↑ | 3.51 | 2.45 ↓ | 0.92 | 3.25 | 0.90 | 1.12 ↑ | 0.25 | 0.73 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 1.97 | 3.82 | 3.04 | 0.90 | 3.25 | 0.86 | 0.97 | 0.50 | 0.81 |
| Live | 2.36 ↑ | 3.76 ↓ | 2.45 ↓ | 0.88 ↓ | 3.25 | 0.92 ↑ | 0.85 ↓ | 0.00 | 0.97 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.91 | 3.70 | 3.10 | 0.40 | 2.50 | 1.62 | - | - | - |
| Live | 2.30 ↑ | 3.60 ↓ | 2.50 ↓ | 0.44 ↑ | 2.50 | 1.62 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.95 | 3.60 | 3.05 | 0.78 | 3.25 | 0.78 | 0.87 | 0.50 | 0.70 |
| Live | 2.30 ↑ | 3.60 | 2.55 ↓ | 0.81 ↑ | 3.25 | 0.84 ↑ | 0.72 ↓ | 0.00 | 0.94 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.98 | 3.73 | 3.13 | 0.89 | 3.25 | 0.89 | 0.99 | 0.50 | 0.81 |
| Live | 2.33 ↑ | 3.77 ↑ | 2.61 ↓ | 0.92 ↑ | 3.25 | 0.90 ↑ | 0.81 ↓ | 0.00 | 1.02 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 1.99 | 3.70 | 3.14 | 1.06 | 3.50 | 0.68 | 0.75 | 0.25 | 0.98 |
| Live | 2.22 ↑ | 3.68 ↓ | 2.56 ↓ | 0.85 ↓ | 3.25 | 0.83 ↑ | 0.97 ↑ | 0.25 | 0.72 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.00 | 3.50 | 3.10 | 1.05 | 3.50 | 0.67 | - | - | - |
| Live | 2.30 ↑ | 3.50 | 2.50 ↓ | 1.10 ↑ | 3.50 | 0.67 | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.